Bricks Internationalisation - en to tl translation catalogue (3412 entries)

en: "%s" imported.
tl: Na-import ang "%s".

en: "Coming soon" mode (HTTP status code 200) indicates that your site is available for search engine indexing.
tl: Ang "Coming soon" mode (HTTP status code 200) ay nagpapahiwatig na ang iyong site ay handa para sa pag-index ng search engine.

en: "Maintenance" mode (HTTP status code 503) indicates that your site is temporary unavailable, signaling search engines to come back later.
tl: Ang "Maintenance" mode (HTTP status code 503) ay nagpapahiwatig na pansamantalang hindi magagamit ang iyong site, na nagsasaad sa mga search engine na bumalik mamaya.

en: "Page Number" uses page numbers, "Offset" uses an offset value.
tl: "Page Number" ay gumagamit ng mga numero ng pahina, "Offset" ay gumagamit ng offset value.

en: %1$d orphaned elements found across %2$d posts. Click "Clean up all orphaned elements" to remove all orphaned elements from your site. Please backup your site before you proceed.
tl: %1$d naulilang elemento ang nahanap sa %2$d na post. I-click ang "Clean up all orphaned elements" para tanggalin ang lahat ng naulilang elemento sa iyong site. Mangyaring mag-backup ng iyong site bago magpatuloy.

en: %1$s about %2$s in the Bricks Academy.
tl: %1$s tungkol sa %2$s sa Bricks Academy.

en: %1$s data for "%2$s" deleted.
tl: Nabura ang data ng %1$s para sa "%2$s".

en: %1$s is not enabled for post type "%2$s". Go to "%3$s > %4$s" to enable this post type.
tl: Hindi naka-enable ang %1$s para sa post type na "%2$s". Pumunta sa "%3$s > %4$s" upang i-enable ang post type na ito.

en: %1$s of %2$s
tl: %1$s ng %2$s

en: %1$s out of %2$s global elements components were already converted to components.
tl: %1$s sa %2$s na global na elemento ang dati nang na-convert sa mga component.

en: %1$s out of %2$s global elements have been converted to components.
tl: %1$s sa %2$s na global na elemento ang na-convert na sa mga component.

en: %1$s requires PHP version %2$s+.
tl: Kailangan ng %1$s ang PHP version %2$s+.

en: %d class permanently deleted | %d classes permanently deleted
tl[0]: %d na class ang permanenteng nabura
tl[1]: %d na class ang permanenteng nabura

en: %d orphaned elements found
tl: %d naulilang elemento ang nahanap

en: %s added to this button if there is no active filter.
tl: %s ang idadagdag sa button na ito kung walang aktibong filter.

en: %s ago
tl: %s na ang nakalipas

en: %s allow you to render custom pages for the user login, registration, lost and reset password.
tl: %s ay nagbibigay-daan sa iyo na mag-render ng mga custom na pahina para sa pag-log in ng user, pagpaparehistro, at pag-reset ng nawalang password.

en: %s are best configured before you start working on your site.
tl: Ang %s ay pinakamahusay na i-configure bago ka magsimulang gumawa sa iyong site.

en: %s component block
tl: Component block ng %s

en: %s components
tl: Mga component ng %s

en: %s components in the block editor
tl: Mga component ng %s sa block editor

en: %s file
tl: File na %s

en: %s is currently working on this post, which means you cannot make changes, unless you take over.
tl: Kasalukuyang ginagawa ni %s ang post na ito, na nangangahulugang hindi ka makakagawa ng mga pagbabago, maliban kung kukunin mo ang kontrol.

en: %s layout
tl: Layout ng %s

en: %s settings
tl: Mga setting ng %s

en: %s typography
tl: Typography ng %s

en: %s will be added to the most relevant HTML node.
tl: Idadagdag ang %s sa pinakanalalapit na HTML node.

en: %s. Set template conditions or enable default templates.
tl: %s. Itakda ang mga kondisyon ng template o i-enable ang mga default na template.

en: %s. Template conditions precede default templates.
tl: %s. Ang mga kundisyon ng template ay nauuna sa mga default na template.

en: %s: New contact form message
tl: %s: Bagong mensahe sa contact form

en: (Cancel Reply)
tl: (kanselahin ang pagsagot)

en: (Function)
tl: (function)

en: (no title)
tl: (walang pamagat)

en: 1 comment | %1$s comments
tl[0]: 1 komento
tl[1]: %1$s komento

en: 1 day
tl: 1 araw

en: 1 hour
tl: 1 oras

en: 1 week
tl: 1 linggo

en: 20GB web space
tl: 20GB na web space

en: 30 minutes
tl: 30 minuto

en: 404 Error Page
tl: 404 error page

en: A class with the same internal ID, but different settings, already exists on this site. You must either override the existing class on your site or discard this imported version.
tl: May umiiral nang class na may parehong internal ID, ngunit ibang mga setting, sa site na ito. Kailangan mong i-override ang umiiral na class sa iyong site o itapon ang imported na bersyong ito.

en: A class with the same name, but different settings, already exists on this site. You must either override the existing class on your site or discard this imported version.
tl: May umiiral nang class na may parehong pangalan, ngunit ibang mga setting, sa site na ito. Kailangan mong i-override ang umiiral na class sa iyong site o itapon ang imported na bersyong ito.

en: A font variation with this weight and style already exists.
tl: May umiiral nang font variation na may ganitong bigat at istilo.

en: A list of native actions on the selected hook that will be removed by Bricks.
tl: Isang listahan ng mga katutubong aksyon sa napiling hook na tatanggalin ng Bricks.

en: ACF Date picker, for example, uses Ymd.
tl: Halimbawa, ang ACF Date picker ay gumagamit ng Ymd.

en: ACF Get Row Layout
tl: ACF Kunin ang Layout ng Row

en: API endpoint is not set or invalid.
tl: Hindi naka-set o hindi wasto ang API endpoint.

en: API keys
tl: Mga API key

en: API settings
tl: Mga setting ng API

en: Absolute header
tl: Absolute na header

en: Accept
tl: Tanggapin

en: Accepts multiple addresses separated by comma
tl: Tumatanggap ng maraming address na pinaghihiwalay ng kuwit

en: Access breakpoints manager
tl: I-access ang breakpoints manager

en: Access class manager
tl: I-access ang class manager

en: Access color palettes
tl: I-access ang mga color palette

en: Access content (HTML) settings
tl: I-access ang mga setting ng content (HTML)

en: Access element conditions
tl: I-access ang mga kondisyon ng element

en: Access element hide
tl: I-access ang pagtago ng element

en: Access element interactions
tl: I-access ang mga interaksyon ng element

en: Access font manager
tl: I-access ang font manager

en: Access icon manager
tl: I-access ang icon manager

en: Access page settings
tl: I-access ang mga setting ng page

en: Access pseudos & selectors
tl: I-access ang mga pseudo at selector

en: Access query loop builder
tl: I-access ang query loop builder

en: Access query manager
tl: I-access ang query manager

en: Access remote templates
tl: I-access ang mga remote template

en: Access revisions
tl: I-access ang mga revision

en: Access style (CSS) settings
tl: I-access ang mga setting ng style (CSS)

en: Access template settings
tl: I-access ang mga setting ng template

en: Access theme styles
tl: I-access ang mga estilo ng tema

en: Access variable manager
tl: I-access ang variable manager

en: Accordion layout at breakpoint
tl: Layout ng accordion sa breakpoint

en: Account creation on "My account" page is not enabled.
tl: Hindi pinagana ang paglikha ng account sa pahina ng "Aking account".

en: Across sessions
tl: Sa lahat ng mga session

en: Action
tl: Aksyon

en: Action URL
tl: URL ng aksyon

en: Actions
tl: Mga aksyon

en: Actions after successful form submit
tl: Mga aksyon pagkatapos ng matagumpay na pagsumite ng form

en: Activate license
tl: I-activate ang license

en: Activate your account
tl: I-activate ang iyong account

en: Activate your license to edit with Bricks, receive one-click updates, and access to all community templates.
tl: I-activate ang iyong license para mag-edit gamit ang Bricks, makatanggap ng one-click updates, at ma-access ang lahat ng community templates.

en: Activation status
tl: Status ng pag-activate

en: Active
tl: Aktibo

en: Active Filters
tl: Mga aktibong filter

en: Active Plugins
tl: Mga aktibong plugin

en: Active Tab
tl: Aktibong tab

en: Active box shadow
tl: Box shadow ng aktibo

en: Active class
tl: Aktibong class

en: Active classes
tl: Mga aktibong class

en: Active color
tl: Kulay kapag aktibo

en: Active filter
tl: Aktibong filter

en: Active filters
tl: Mga aktibong filter

en: Active filters count
tl: Bilang ng mga aktibong filter

en: Active rating icon
tl: Icon ng aktibong rating

en: Active rating typography
tl: Typography ng aktibong rating

en: Active styles
tl: Mga aktibong style

en: Add
tl: Idagdag

en: Add "%root%" via keyboard shortcut "r + TAB".
tl: Magdagdag ng "%root%" gamit ang keyboard shortcut "r + TAB".

en: Add "brx_code_errors" as an URL parameter to show PHP errors if needed.
tl: Magdagdag ng "brx_code_errors" bilang URL parameter para ipakita ang mga PHP error kung kinakailangan.

en: Add "position: relative" as needed
tl: Magdagdag ng "position: relative" kung kinakailangan

en: Add / Search for
tl: Magdagdag / maghanap para sa

en: Add / Search for templates
tl: Magdagdag / Maghanap ng mga template

en: Add Item
tl: Magdagdag ng item

en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

en: Add New Custom Font
tl: Magdagdag ng bagong custom na font

en: Add New Template
tl: Magdagdag ng Bagong Template

en: Add New Template Bundle
tl: Magdagdag ng Bagong Bundle ng Template

en: Add New Template Tag
tl: Magdagdag ng Bagong Tag ng Template

en: Add a "Toggle" element to your page that targets this Offcanvas to open it.
tl: Magdagdag ng "Toggle" element sa iyong page na naka-target sa Offcanvas na ito para buksan ito.

en: Add a font variant
tl: Magdagdag ng variant ng font

en: Add at least two colors to create a gradient.
tl: Magdagdag ng hindi bababa sa dalawang kulay para gumawa ng gradient.

en: Add context
tl: Magdagdag ng konteksto

en: Add context to dates on archive templates.
tl: Magdagdag ng konteksto sa mga petsa sa mga archive template.

en: Add context to title on archive/search templates.
tl: Magdagdag ng konteksto sa pamagat sa mga template ng archive/search.

en: Add custom headers in JSON format. Leave empty for default headers.
tl: Magdagdag ng custom na headers sa JSON format. Iwanang blangko para sa default na headers.

en: Add element ID as needed
tl: Magdagdag ng element ID kung kinakailangan

en: Add elements
tl: Magdagdag ng mga elemento

en: Add images
tl: Magdagdag ng mga larawan

en: Add larger variable
tl: Magdagdag ng mas malaking variable

en: Add meta query
tl: Magdagdag ng meta query

en: Add new capability
tl: Magdagdag ng bagong kakayahan

en: Add parameters to be sent in the request body.
tl: Magdagdag ng mga parameter na ipapadala sa request body.

en: Add prefix
tl: Magdagdag ng prefix

en: Add products to cart to see cross-sells.
tl: Magdagdag ng mga produkto sa cart para makita ang cross-sells.

en: Add smaller variable
tl: Magdagdag ng mas maliit na variable

en: Add suffix
tl: Magdagdag ng suffix

en: Add taxonomy query
tl: Magdagdag ng taxonomy query

en: Add to cart
tl: Idagdag sa cart

en: Add to favorites
tl: Idagdag sa mga paborito

en: Add to icon set
tl: Idagdag sa icon set

en: Add your first color to this palette by selecting a color value above and then click "Save".
tl: Idagdag ang unang kulay sa palette na ito sa pamamagitan ng pagpili ng value ng kulay sa itaas at pagkatapos ay i-click ang "I-save".

en: Add your offcanvas content in here
tl: Idagdag ang iyong offcanvas content dito

en: Added
tl: Idinagdag

en: Added to cart
tl: Naidagdag sa cart

en: Added to icon. If there is no icon, it will be added to the overlay.
tl: Idinagdag sa icon. Kung walang icon, ito ay idadagdag sa overlay.

en: Added to the search form as hidden input fields.
tl: Idinagdag sa search form bilang mga nakatagong input field.

en: Adding
tl: Nagdadagdag

en: Adding to cart
tl: Idinaragdag sa cart

en: Additional info
tl: Karagdagang impormasyon

en: Additional information
tl: Karagdagang impormasyon

en: Additional parameters
tl: Karagdagang mga parameter

en: Additional properties
tl: Karagdagang mga property

en: Additional target elements
tl: Karagdagang target na mga elemento

en: Addresses
tl: Mga Address

en: Adds inline CSS to %s tag.
tl: Nagdadagdag ng inline CSS sa %s na tag.

en: Adds scripts right after opening %s tag.
tl: Nagdadagdag ng mga script pagkatapos ng pagbubukas ng %s na tag.

en: Adds scripts right before closing %s tag.
tl: Nagdadagdag ng mga script bago ang pagsasara ng %s na tag.

en: Admin email
tl: Email ng admin

en: Administrator role is not allowed as a security precaution.
tl: Hindi pinapayagan ang Administrator role bilang pag-iingat sa seguridad.

en: Affiliate
tl: Kaanib

en: After
tl: Pagkatapos

en: After order review heading
tl: Pagkatapos ng pamagat ng pagsusuri ng order

en: After title
tl: Pagkatapos ng pamagat

en: Alert
tl: Alerto

en: Align
tl: I-align

en: Align cross axis
tl: I-align ang cross axis

en: Align horizontal
tl: Pahanay nang pahalang

en: Align items
tl: I-align ang mga item

en: Align main axis
tl: I-align ang pangunahing axis

en: Align tables
tl: I-align ang mga table

en: Align vertical
tl: Pahanay nang patayo

en: Alignment
tl: Pagkakahanay

en: All
tl: Lahat

en: All %s
tl: Lahat ng %s

en: All Code elements, SVG elements (source: code), and Query editor instances now require code signatures.
tl: Lahat ng Code element, SVG element (pinagmulan: code), at mga instance ng Query editor ay nangangailangan na ngayon ng mga lagda ng code.

en: All Custom Fonts
tl: Lahat ng custom na font

en: All Template Bundles
tl: Lahat ng mga Bundle ng Template

en: All Template Tags
tl: Lahat ng mga Tag ng Template

en: All Templates
tl: Lahat ng mga template

en: All archives
tl: Lahat ng archives

en: All author posts
tl: Lahat ng post ng may-akda

en: All code instances
tl: Lahat ng code instances

en: All components are enabled in the block editor.
tl: Lahat ng mga component ay pinagana sa block editor.

en: All headings
tl: Lahat ng heading

en: All index jobs removed
tl: Naalis ang lahat ng trabaho ng pag-index

en: All indexing jobs completed.
tl: Natapos na ang lahat ng mga trabaho sa pag-index.

en: All revisions deleted
tl: Nabura ang lahat ng rebisyon

en: All right
tl: Ayos

en: All selected elements must have the same parent
tl: Lahat ng napiling elemento ay dapat magkaroon ng parehong parent

en: All sides linked
tl: Lahat ng gilid ay naka-link

en: All template types
tl: Lahat ng uri ng template

en: All terms
tl: Lahat ng termino

en: Allow other sites to browse and insert your templates from their template library. Restrict template access via "Whitelist URLs" and "Password Protection" settings below.
tl: Payagan ang ibang mga site na mag-browse at magpasok ng iyong mga template mula sa kanilang library ng template. Limitahan ang access sa template sa pamamagitan ng mga setting ng "Whitelist URLs" at "Password Protection" sa ibaba.

en: Allow specific user roles or individual users to execute code.
tl: Payagan ang mga partikular na user role o indibidwal na user na magpatupad ng code.

en: Allow the element's normal click behavior (like following links) instead of blocking it.
tl: Payagan ang normal na click behavior ng element (gaya ng pagsunod sa mga link) sa halip na i-block ito.

en: Allow user to change and execute code through the Code element
tl: Payagan ang user na magbago at magsagawa ng code sa pamamagitan ng Code element

en: Allow user to upload SVG files
tl: Payagan ang user na mag-upload ng mga SVG file

en: Allowed file formats
tl: Mga pinapayagang format ng file

en: Alphabetically
tl: Ayon sa alpabeto

en: Alternate images
tl: Magpalitan ng mga larawan

en: Alternative to Latitude/Longitude fields
tl: Alternatibo sa mga field ng Latitude/Longitude

en: Although it's super tempting to start editing with Bricks right away, you'll have a much better experience quickly going over the "Getting Started" section of the Bricks Academy on how to use Bricks most productively.
tl: Kahit na nakakatukso ang magsimulang mag-edit agad gamit ang Bricks, mas magkakaroon ka ng mas magandang karanasan kung mabilis mong titingnan ang seksyong "Getting Started" ng Bricks Academy tungkol sa kung paano gamitin ang Bricks nang mas produktibo.

en: Always
tl: Palagi

en: Always show
tl: Laging ipakita

en: Always shows in builder for editing.
tl: Laging makikita sa builder para sa pag-edit.

en: Always visible
tl: Laging nakikita

en: Always visible in builder for styling purpose.
tl: Laging nakikita sa builder para sa layunin ng pag-istilo.

en: Amazing
tl: Kahanga-hanga

en: An error occurred while cleaning up orphaned elements.
tl: May naganap na error habang nililinis ang mga naulilang elemento.

en: An error occurred while scanning for orphaned elements.
tl: May naganap na error habang sinusuri ang mga naulilang elemento.

en: An error occurred, please try again later.
tl: May naganap na error, pakisubukan muli mamaya.

en: An error occurred.
tl: May naganap na error.

en: And
tl: At

en: Angle in °
tl: Anggulo sa °

en: Animation
tl: Animasyon

en: Animation delay
tl: Delay ng animation

en: Animation duration
tl: Tagal ng animation

en: Animation end
tl: Katapusan ng animation

en: Animation in ms
tl: Animasyon sa ms

en: Animation speed in ms
tl: Bilis ng animasyon sa ms

en: Another user
tl: Ibang user

en: Any
tl: Kahit ano

en: Any breakpoint
tl: Kahit anong breakpoint

en: Any option text
tl: Teksto ng anumang opsyon

en: Applicable to heading or button "Style" setting only. Create & use global colors through your own custom "Color palette".
tl: Nalalapat lang sa setting na "Style" ng heading o button. Gumawa at gumamit ng mga global na kulay sa pamamagitan ng sarili mong custom na "Color palette".

en: Apply
tl: I-apply

en: Apply on
tl: I-apply sa

en: Apply preview
tl: Ilapat ang preview

en: Apply spacing inside
tl: Ilapat ang spacing sa loob

en: Apply to
tl: I-apply sa

en: Apply to child pages
tl: I-apply sa mga child page

en: Apply to child terms
tl: I-apply sa mga child term

en: April
tl: Abril

en: Archive (products)
tl: Archive (mga produkto)

en: Archive description
tl: Deskripsyon ng archive

en: Archive post types
tl: Mga archive post type

en: Archive terms
tl: Mga archive term

en: Archive title
tl: Titulo ng archive

en: Archive type
tl: Uri ng archive

en: Archives
tl: Mga archive

en: Archives: %s
tl: Mga Archive: %s

en: Are you sure that you want to delete this breakpoint?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang breakpoint na ito?

en: Are you sure you want to delete the Bricks-generated data for this %s?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang Bricks-generated na data para sa %s na ito?

en: Are you sure you want to delete this category? Deleting it also deletes all variables in this category.
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-delete ang kategoryang ito? Ang pag-delete nito ay magde-delete din ng lahat ng variable sa kategoryang ito.

en: Are you sure you want to delete this font and all of its font variation files?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang font na ito at lahat ng mga file ng font variation nito?

en: Are you sure you want to delete this icon set?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang icon set na ito?

en: Are you sure you want to move this font to the trash?
tl: Sigurado ka bang gusto mong ilipat ang font na ito sa trash?

en: Are you sure you want to remove all orphaned elements from your site? This action cannot be undone. Please perform a backup of your site before you proceed.
tl: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin lahat ng mga naulilang elemento sa iyong site? Hindi na maaaring bawiin ang aksyon na ito. Mangyaring gumawa ng backup ng iyong site bago magpatuloy.

en: Are you sure you want to remove this icon?
tl: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang icon na ito?

en: Are you sure you want to unlink this component?
tl: Sigurado ka bang gusto mong i-unlink ang component na ito?

en: Arguments
tl: Mga argument

en: Arrows
tl: Mga arrow

en: Articles could not be loaded. Please visit the official knowledge base:
tl: Hindi ma-load ang mga artikulo. Mangyaring bisitahin ang opisyal na knowledge base:

en: Ascending
tl: Pataas

en: Asides
tl: Mga Aside

en: Assign/unassign global classes
tl: Mag-assign/tanggalin ng mga global na class

en: Attachment Page
tl: Pahina ng attachment

en: Attributes
tl: Mga attribute

en: Attribution Control
tl: Attribution control

en: August
tl: Agosto

en: Author
tl: May-akda

en: Author ID
tl: ID ng may-akda

en: Author archive URL
tl: URL ng archive ng may-akda

en: Author avatar
tl: Avatar ng may-akda

en: Author bio
tl: Bio ng may-akda

en: Author email
tl: Email ng may-akda

en: Author meta
tl: Meta ng may-akda

en: Author name
tl: Pangalan ng may-akda

[ctx: Author name]
en: Name
tl: Pangalan

en: Author website
tl: Website ng may-akda

en: Author: %s
tl: May-akda: %s

en: Authorization
tl: Awtorisasyon

en: Auto height
tl: Awtomatikong taas

en: Auto log in user
tl: Awtomatikong i-log in ang user

en: Auto login after activation
tl: Awtomatikong pag-login pagkatapos ng pag-activate

en: Auto scroll element into view
tl: I-auto scroll ang element para makita

en: Auto toggle child terms
tl: Auto toggle ng child terms

en: Auto width
tl: Awtomatikong lapad

en: Auto-generated if form only requires email address for registration.
tl: Awtomatikong ginawa kung ang form ay nangangailangan lamang ng email address para sa registration.

en: Autogenerated if no password is required/submitted.
tl: Awtomatikong ginawa kung walang kailangang password/hindi nagsubmit ng password.

en: Automatically adjust the map view to fit all markers when markers are added or removed.
tl: Awtomatikong i-adjust ang view ng mapa para mag-fit ang lahat ng marker kapag nagdagdag o nag-alis ng mga marker.

en: Autoplay delay in ms
tl: Autoplay delay sa ms

en: Autoplay is not supported when using preview image.
tl: Hindi suportado ang autoplay kapag gumagamit ng preview ng larawan.

en: Autosave
tl: Awtomatikong pag-save

en: Autosave by
tl: Awtomatikong na-save ni

en: Autosave interval (seconds)
tl: Pagitan ng awtomatikong pag-save (segundo)

en: Available via "+" action icon & right-click context menu.
tl: Magagamit sa pamamagitan ng "+" action icon at right-click context menu.

en: Available via "Layout" action icon.
tl: Magagamit sa pamamagitan ng "Layout" action icon.

en: Available via keyboard shortcut & right-click context menu.
tl: Magagamit sa pamamagitan ng keyboard shortcut at right-click context menu.

en: Avatar border
tl: Border ng avatar

en: Avatar box shadow
tl: Box shadow ng avatar

en: Avatar image of %s
tl: Larawan ng avatar ni %s

en: Avatar position
tl: Posisyon ng avatar

en: Avatar size
tl: Laki ng avatar

en: Avoid using in combination with third-party filter plugins.
tl: Iwasan ang paggamit kasabay ng mga third-party filter plugin.

en: Aye
tl: Oo

en: Back
tl: Bumalik

en: Back delay in ms
tl: Delay sa pag-balik sa ms

en: Back speed in ms
tl: Bilis ng pag-balik sa ms

en: Back to Top
tl: Bumalik sa itaas

en: Back to builder
tl: Bumalik sa builder

en: Back to icon sets
tl: Bumalik sa mga icon set

en: Back to import manager
tl: Bumalik sa import manager

en: Back to settings
tl: Bumalik sa mga setting

en: Backdrop
tl: Background

en: Background active
tl: Aktibo ang background

en: Background attachment
tl: Attachment ng background

en: Background blend mode
tl: Blend mode ng background

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Background custom size
tl: Custom na laki ng background

en: Background filters
tl: Mga filter ng background

en: Background image
tl: Imahe ng background

en: Background position
tl: Posisyon ng background

en: Background repeat
tl: Pag-uulit ng background

en: Background size
tl: Laki ng background

en: Background video
tl: Video ng background

en: Bar background color
tl: Kulay ng background ng bar

en: Bar border
tl: Border ng bar

en: Bar color
tl: Kulay ng bar

en: Bar height
tl: Taas ng bar

en: Base breakpoint
tl: Base na breakpoint

en: Basic Text
tl: Pangunahing text

en: Beautiful
tl: Maganda

en: Before
tl: Bago

en: Before order review heading
tl: Bago ang pamagat ng pagsusuri ng order

en: Before payment
tl: Bago ang pagbabayad

en: Before you deactivate Bricks could you let me know why? I'd love to incorporate your feedback to improve Bricks. Thank you so much!
tl: Bago mo i-deactivate ang Bricks, maaari mo bang ipaalam sa akin kung bakit? Gustung-gusto kong isama ang iyong feedback para mapabuti ang Bricks. Maraming salamat!

en: Billing address
tl: Address ng billing

en: Black
tl: Itim

en: Block not available
tl: Hindi available ang block

en: Blockquote border
tl: Border ng blockquote

en: Blockquote margin
tl: Margin ng blockquote

en: Blockquote padding
tl: Padding ng blockquote

en: Blockquote typography
tl: Typography ng blockquote

en: Body (footer) scripts
tl: Mga script sa body (footer)

en: Body (header) scripts
tl: Mga script sa body (header)

en: Body - Heading
tl: Katawan - pamagat

en: Body parameters
tl: Mga parameter ng body

en: Body scripts are added right after opening %s tag.
tl: Ang mga script sa body ay idinaragdag pagkatapos mismo buksan ang %s tag.

en: Body typography
tl: Typolohiya ng katawan

en: Bold
tl: Makapal

en: Border / Box Shadow
tl: Border / box shadow

en: Border color
tl: Kulay ng border

en: Border width
tl: Lapad ng border

en: Both
tl: Pareho

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Bottom / End
tl: Ibaba / dulo

en: Bottom center
tl: Ibabang gitna

en: Bottom left
tl: Ibabang kaliwa

en: Bottom right
tl: Ibabang kanan

en: Box Zoom
tl: Box zoom

en: Box list
tl: Listahan ng kahon

en: Boxed
tl: Naka-box

en: Boxed max. width
tl: Max. na lapad ng box

en: Breakpoint already exists
tl: Mayroon nang umiiral na breakpoint

en: Breakpoint label must start with a letter.
tl: Dapat magsimula sa letra ang label ng breakpoint.

en: Breakpoints
tl: Mga breakpoint

en: Brightness
tl: Liwanag

en: Brilliant
tl: Mahusay

en: Browse
tl: Mag-browse

en: Browse Media Library
tl: Mag-browse ng media library

en: Browse Unsplash
tl: Mag-browse sa unsplash

en: Browser storage
tl: Storage ng browser

en: Builder access
tl: Access sa builder

en: Builder capabilities
tl: Mga kakayahan ng builder

en: Builder mode
tl: Mode ng builder

en: Built-in icon sets
tl: Mga built-in na icon set

en: Bulk actions
tl: Mga pangmaramihang aksyon

en: Bulk edit
tl: Pangmaramihang pag-edit

en: Bullet List
tl: Bullet list

en: Bulleted list
tl: May bullet na listahan

en: Bundles
tl: Mga Bundle

en: Butt
tl: Puwit

en: Button background
tl: Background ng button

en: Button border
tl: Border ng button

en: Button box shadow
tl: Box shadow ng button

en: Button link
tl: Link ng button

en: Button size
tl: Laki ng button

en: Button style
tl: Istilo ng button

en: Button text
tl: Text ng button

en: Button typography
tl: Typography ng button

en: Button width
tl: Lapad ng button

en: Buttons
tl: Mga button

en: Buy product
tl: Bumili ng produkto

en: By default, covers entire available width.
tl: Bilang default, sinasakop ang buong available na lapad.

en: By default, form fields are validated on input, blur and submit.
tl: Bilang default, ang mga field ng form ay napapatunayan sa input, blur at submit.

en: By default, only the most specific theme style is loaded. To load all theme styles whose conditions are met, select "Load all matching theme styles".
tl: Bilang default, ang pinakapartikular na istilo ng tema lang ang nilo-load. Para i-load lahat ng istilo ng tema na natutugunan ang mga kondisyon, piliin ang "I-load lahat ng tumutugmang istilo ng tema".

en: By default, the favorite fonts are listed first in the font-family options. To show only the favorite fonts, select "Show favorites only" at %s.
tl: Bilang default, ang mga paboritong font ay nakalista muna sa mga opsyon ng font-family. Para ipakita lang ang mga paboritong font, piliin ang "Ipakita lang ang mga paborito" sa %s.

en: By default, the min/max values are dynamically set based on each filter query loop results. Disable this feature so the min/max values are only set initially.
tl: Bilang default, ang mga min/max value ay dinamikong itinakda batay sa mga resulta ng bawat filter query loop. I-disable ang feature na ito para ang mga min/max value ay itakda lang sa simula.

en: By default, this icon is always visible and rotates 90° when the accordion item is expanded. To display different icons for each state, duplicate this icon and set the "Show" option to "Collapsed" for one and "Expanded" for the other.
tl: Bilang default, laging nakikita ang icon na ito at umiikot ng 90° kapag nag-expand ang item ng accordion. Para magpakita ng iba't ibang icon para sa bawat estado, kopyahin ang icon na ito at i-set ang opsyong "Ipakita" sa "Nakatupi" para sa isa at "Nakabuka" para sa isa pa.

en: By default, users can access the default WordPress auth pages by adding %1$s to the URL, bypassing custom authentication pages. Enable this setting to remove this bypass option and always use your custom authentication pages and behavior as set above.
tl: Bilang default, maaaring ma-access ng mga user ang mga default na pahina ng pagpapatunay ng WordPress sa pamamagitan ng pagdagdag ng %1$s sa URL, na nila-bypass ang mga custom na pahina ng pagpapatunay. Paganahin ang setting na ito upang alisin ang opsyon ng pag-bypass at palaging gamitin ang iyong mga custom na pahina ng pagpapatunay at gawi tulad ng nakatakda sa itaas.

en: Bypass maintenance
tl: Laktawan ang maintenance

en: CSS files processed
tl: Mga na-process na CSS file

en: CSS is automatically wrapped in style tags.
tl: Ang CSS ay awtomatikong nakabalot sa mga style tag.

en: CSS loading method
tl: Paraan ng pag-load ng CSS

en: CSS selector of the element to insert the AJAX loader into.
tl: CSS selector ng elemento kung saan ilalagay ang AJAX loader.

en: CSS selectors
tl: Mga CSS selector

en: Cache duration
tl: Tagal ng cache

en: Cache query loops
tl: I-cache ang mga query loop

en: Calculation method
tl: Paraan ng pagkalkula

en: Calendar
tl: Kalendaryo

en: Can also be set globally via theme styles.
tl: Maaari ring itakda nang pangkalahatan sa pamamagitan ng mga theme style.

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Capabilities
tl: Mga kakayahan

en: Capability
tl: Kakayahan

en: Capitalize
tl: Gawing malaking titik

en: Caption type
tl: Uri ng caption

en: Cart Cross-sells
tl: Mga cross-sell sa cart

en: Cart Details
tl: Mga detalye ng cart

en: Cart contents
tl: Mga nilalaman ng cart

en: Cart count
tl: Bilang ng cart

en: Cart coupon
tl: Kupon ng cart

en: Cart cross sells
tl: Mga cross sells ng cart

en: Cart items
tl: Mga item sa cart

en: Cart product name
tl: Pangalan ng produkto sa cart

en: Cart product quantity
tl: Dami ng produkto sa cart

en: Cart product subtotal
tl: Subtotal ng produkto sa cart

en: Cart remove product
tl: Alisin ang produkto sa cart

en: Cart subtotal
tl: Subtotal ng cart

en: Cart totals
tl: Kabuuan ng cart

en: Cart update
tl: I-update ang cart

en: Cart updated
tl: Na-update ang cart

en: Categories
tl: Mga kategorya

en: Categories & Tags
tl: Mga kategorya at tag

en: Categories deleted
tl: Mga nabura na kategorya

en: Categories imported
tl: Mga na-import na kategorya

en: Categorize
tl: I-kategorya

en: Category
tl: Kategorya

en: Category: %s
tl: Kategorya: %s

en: Center
tl: Gitna

en: Center center
tl: Gitna sa gitna

en: Center left
tl: Kaliwa sa gitna

en: Center right
tl: Kanan sa gitna

en: Champ
tl: Kampeon

en: Change content
tl: Baguhin ang content

en: Change image
tl: Palitan ang larawan

en: Characters per minute
tl: Mga karakter bawat minuto

en: Chart size in px
tl: Laki ng chart sa px

en: Chats
tl: Mga Chat

en: Check for orphaned elements on builder save
tl: Suriin ang mga naulilang elemento sa pag-save ng builder

en: Checkout coupon
tl: Kupon sa checkout

en: Checkout customer details
tl: Mga detalye ng customer sa checkout

en: Checkout login
tl: Login sa checkout

en: Checkout order payment
tl: Pagbabayad ng order sa checkout

en: Checkout order review
tl: Pagsusuri ng order sa checkout

en: Checkout order table
tl: Talahanayan ng order sa checkout

en: Checkout thank you
tl: Salamat sa checkout

en: Checks for %1$s on builder save to check for orphaned elements. Always checked on load regardless of this setting. Can also be manually enabled by adding %2$s to the builder URL.
tl: Sumusuri para sa %1$s sa pag-save ng builder upang mahanap ang mga naulilang elemento. Palaging sinusuri sa pag-load anuman ang setting na ito. Maaari ring mano-manong paganahin sa pamamagitan ng pagdagdag ng %2$s sa URL ng builder.

en: Child of
tl: Anak ni

en: Childless
tl: Walang anak

en: Childless terms only
tl: Mga term na walang anak lamang

en: Choose a color for this attribute term
tl: Pumili ng kulay para sa attribute term na ito

en: Choose a color for this attribute value.
tl: Pumili ng kulay para sa attribute value na ito.

en: Choose an image for this attribute term
tl: Pumili ng imahe para sa attribute term na ito

en: Choose an image for this attribute value.
tl: Pumili ng imahe para sa attribute value na ito.

en: Choose at which breakpoint do you want to start showing this popup or on which specific breakpoints.
tl: Piliin kung sa anong breakpoint mo gustong simulan ang pagpapakita ng popup na ito o sa aling mga partikular na breakpoints.

en: Choose files
tl: Pumili ng mga file

en: Choose how passwords are managed. "Template password" uses this template's password to protect content according to template conditions. "Post password" protects content that has an individual post password set. "Template & post password" uses the template password, but individual post passwords will be used instead if set.
tl: Piliin kung paano pinamamahalaan ang mga password. Ang "Password ng template" ay gumagamit ng password ng template na ito para protektahan ang nilalaman ayon sa mga kundisyon ng template. Ang "Password ng post" ay nagpoprotekta sa nilalamang may nakatakdang indibidwal na password ng post. Ang "Password ng template at post" ay gumagamit ng password ng template, pero ang mga indibidwal na password ng post ay gagamitin sa halip kung nakatakda.

en: Choose how to display product variations.
tl: Piliin kung paano ipapakita ang mga variation ng produkto.

en: Choose image
tl: Pumili ng larawan

en: Circle
tl: Bilog

en: Class "%s" has been moved to trash but your modifications are kept.
tl: Ang class na "%s" ay inilipat sa basurahan ngunit napanatili ang iyong mga pagbabago.

en: Class found in trash
tl: Nahanap ang class sa trash

en: Class name
tl: Pangalan ng class

en: Class name already exists
tl: Mayroon nang ganitong pangalan ng class

en: Classes
tl: Mga Class

en: Classes discarded
tl: Mga na-discard na class

en: Classes duplicated
tl: Mga naduplicate na class

en: Classes found
tl: Mga nahanap na class

en: Classes renamed
tl: Mga napalitan ng pangalan na class

en: Clause name
tl: Pangalan ng clause

en: Clause name description
tl: Paglalarawan ng pangalan ng sugnay

en: Clean
tl: I-linis

en: Clean up
tl: Linisin

en: Clean up all orphaned elements
tl: Linisin lahat ng mga naulilang elemento

en: Clear
tl: I-clear

en: Clear all
tl: I-clear lahat

en: Clear filter
tl: I-clear ang filter

en: Clear form
tl: I-clear ang form

en: Clear gallery
tl: I-clear ang gallery

en: Clear non-existing dynamic data
tl: Burahin ang hindi umiiral na dynamic na data

en: Click "Accept" to use the incoming database changes. Click "Discard" to save your current builder data instead.
tl: I-click ang "Tanggapin" para gamitin ang mga papasok na pagbabago sa database. I-click ang "I-discard" para i-save ang kasalukuyang data ng builder sa halip.

en: Click "Continue filter index" to immediately run any remaining/queued filter index jobs instead of waiting for the next WP cronjob.
tl: I-click ang "Ipagpatuloy ang filter index" para agad na patakbuhin ang anumang natitirang/nakapilang trabaho sa filter index sa halip na maghintay para sa susunod na WP cronjob.

en: Click "Regenerate filter index" to regenerate the query filter index for your entire website.
tl: I-click ang "I-regenerate ang filter index" para muling bumuo ng query filter index para sa iyong buong website.

en: Click me
tl: I-click ako

en: Click on any element to add it to your canvas.
tl: I-click ang anumang elemento para idagdag ito sa iyong canvas.

en: Click on any element to add it to your popup.
tl: I-click ang anumang elemento para idagdag ito sa iyong popup.

en: Click or hover
tl: Click o hover

en: Click the "+" icon to add your first condition.
tl: I-click ang "+" na icon para magdagdag ng iyong unang kondisyon.

en: Click the "+" icon to add your first interaction.
tl: I-click ang "+" na icon para magdagdag ng iyong unang interaksyon.

en: Click the "Generate variables" button to auto-generate all your fluid typography variables.
tl: I-click ang button na "Generate variables" para awtomatikong gumawa ng lahat ng iyong fluid typography variable.

en: Click the button above to retrieve all Code element, SVG element (code), Query editor, and "echo" tag instances and review the code for every page, template, etc.
tl: I-click ang button sa itaas upang makuha ang lahat ng Code element, SVG element (code), Query editor, at mga instance ng "echo" tag at suriin ang code para sa bawat page, template, atbp.

en: Click the button to retrieve a list of all global element instances. Then review and convert them to components either individually, in bulk, or by manually unlinking them in the builder. Once done, please delete all global elements from the elements panel in the builder.
tl: I-click ang button para makuha ang listahan ng lahat ng instance ng global na element. Pagkatapos ay suriin at i-convert ang mga ito sa mga component nang isa-isa, nang sabay-sabay, o sa pamamagitan ng manu-manong pag-unlink sa builder. Kapag tapos na, mangyaring tanggalin ang lahat ng global na element mula sa panel ng mga element sa builder.

en: Click this button to remove all index jobs. Useful if your index jobs are stuck due to unknown reasons. You should regenerate the filter index afterwards.
tl: I-click ang button na ito para alisin lahat ng trabaho sa index. Kapaki-pakinabang kung ang iyong mga trabaho sa index ay naka-stuck dahil sa hindi kilalang mga dahilan. Dapat mong i-regenerate ang filter index pagkatapos nito.

en: Click to apply the latest filter settings. This ensures all filter options are up-to-date.
tl: I-click para i-apply ang pinakabagong mga setting ng filter. Tinitiyak nito na ang lahat ng opsyon ng filter ay napapanahon.

en: Click to download
tl: I-click para i-download

en: Click to set preview content.
tl: I-click upang itakda ang preview ng nilalaman.

en: Clone
tl: I-clone

en: Close
tl: Isara

en: Close (ESC)
tl: Isara (ESC)

en: Close after
tl: Isara pagkatapos ng

en: Close button
tl: Buton ng pagsara

en: Close color
tl: Kulay ng pagsara

en: Close mini cart
tl: Isara ang mini cart

en: Close mobile menu
tl: Isara ang mobile menu

en: Close on
tl: Isara sa

en: Close popup on click
tl: Isara ang popup kapag nag-click

en: Close position
tl: Posisyon ng close

en: Close search
tl: Isara ang paghahanap

en: Close size
tl: Laki ng pagsara

en: Closest corner
tl: Pinakamalapit na sulok

en: Closest side
tl: Pinakamalapit na gilid

en: Cloud
tl: Ulap

en: Cloudflare Turnstile API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ang Cloudflare Turnstile API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Code execution
tl: Pagpapatupad ng code

en: Code execution has been explicitly disabled by the %s filter. This filter is currently overriding your Bricks settings.
tl: Ang pagpapatupad ng code ay malinaw na na-disable ng %s filter. Ang filter na ito ay kasalukuyang nag-o-override sa iyong mga setting sa Bricks.

en: Code execution is disabled
tl: Naka-disable ang pag-execute ng code

en: Code execution not allowed.
tl: Hindi pinapayagan ang pag-execute ng code.

en: Code execution, if needed, must be explicitly enabled.
tl: Ang pagpapatupad ng code, kung kinakailangan, ay dapat hayagang i-enable.

en: Code execution: Disabled by default
tl: Pagpapatupad ng code: Naka-disable bilang default

en: Code review
tl: Pagsusuri ng code

en: Code signatures
tl: Mga lagda ng code

en: Code signatures are locked.
tl: Naka-lock ang mga lagda ng code.

en: Code signatures regenerated successfully.
tl: Matagumpay na na-regenerate ang mga lagda ng code.

en: Code that requires execution only runs when it has a valid code signature.
tl: Ang code na nangangailangan ng pagpapatupad ay tumatakbo lamang kapag mayroon itong wastong code signature.

en: Collapse
tl: I-collapse

en: Collapse inactive
tl: I-collapse ang hindi aktibo

en: Collapse on page load
tl: I-collapse sa pag-load ng page

en: Collapsed
tl: Nakatupi

en: Color
tl: Kulay

en: Color #%s
tl: Kulay #%s

en: Color close
tl: Kulay ng close

en: Color editor
tl: Editor ng kulay

en: Color palette
tl: Paletang kulay

en: Color preview
tl: Preview ng kulay

en: Color stop
tl: Hinto ng kulay

en: Colors
tl: Mga kulay

en: Columns
tl: Mga column

en: Coming soon
tl: Malapit nang dumating

en: Comma-separated list of results per page options.
tl: Listahan ng mga opsyon ng resulta kada pahina, pinaghihiwalay ng kuwit.

en: Comment
tl: Komento

en: Comment count
tl: Bilang ng komento

en: Comment navigation
tl: Pag-navigate sa mga komento

en: Comments
tl: Mga komento

en: Comments are closed.
tl: Sarado na ang mga komento.

en: Comments are disabled.
tl: Naka-disable ang mga komento.

en: Common classes
tl: Mga karaniwang class

en: Common taxonomies
tl: Mga pangkaraniwang taxonomy

en: Community
tl: Komunidad

en: Community templates
tl: Mga template ng komunidad

en: Compare
tl: Ihambing

en: Compare with
tl: Ihambing sa

en: Component configured but preview unavailable
tl: Naka-configure ang component ngunit hindi available ang preview

en: Component preview error
tl: Error sa preview ng component

en: Component preview unavailable
tl: Hindi available ang preview ng component

en: Components
tl: Mga component

en: Condition
tl: Kondisyon

en: Conditions
tl: Mga Kondisyon

en: Conditions always run before query loop.
tl: Palaging tumatakbo ang mga kondisyon bago ang query loop.

en: Conditions don't run in the builder.
tl: Hindi tumatakbo ang mga kondisyon sa builder.

en: Configure
tl: I-configure

en: Configure "Marker: Type" on the connected "Map" element to render text or image markers. The settings below will precede the settings on the "Map" element.
tl: I-configure ang "Marker: Uri" sa nakakonektang elementong "Mapa" para mag-render ng mga text o image marker. Ang mga setting sa ibaba ay mauuna sa mga setting sa elementong "Mapa".

en: Configure the API settings to retrieve data from an API endpoint.
tl: I-configure ang mga setting ng API para makakuha ng data mula sa isang API endpoint.

en: Configure the scale generator as per your requirements.
tl: I-configure ang scale generator ayon sa iyong mga pangangailangan.

en: Configure your API settings (URL, etc.) and fetch data to view and work with the API response data.
tl: I-configure ang iyong mga setting ng API (URL, atbp.) at kunin ang data para makita at makapagtrabaho sa data ng API response.

en: Confirm
tl: Kumpirmahin

en: Confirmation
tl: Kumpirmasyon

en: Confirmation email
tl: Email ng kumpirmasyon

en: Conflict: Class "%s" has been permanently deleted by another user.
tl: Alitan: Ang class na "%s" ay permanenteng binura ng ibang user.

en: Conflict: Some classes exist in both trash and active classes
tl: Alitan: May ilang class na umiiral sa parehong basurahan at aktibong mga class

en: Conflicts
tl: Mga conflict

en: Connect
tl: I-konekta

en: Connect property
tl: I-konekta ang property

en: Connect the CSS ID to a property to set it on an per-instance basis to avoid same ID conflicts.
tl: I-connect ang CSS ID sa isang property para i-set ito sa bawat instance para maiwasan ang mga conflict ng parehong ID.

en: Connect the form fields to the post data that you want to create on form submit.
tl: I-connect ang mga field ng form sa data ng post na gusto mong gawin sa form submit.

en: Connect the form fields to the post data that you want to update on form submit.
tl: I-connect ang mga field ng form sa data ng post na gusto mong i-update sa form submit.

en: Connected property
tl: Nakakonektang property

en: Construct the selector you want to create from the node tree below by toggling the relevant selectors.
tl: Bumuo ng selector na gusto mong gawin mula sa tree ng node sa ibaba sa pamamagitan ng pag-toggle ng mga kaugnay na selector.

en: Contact us
tl: Makipag-ugnayan sa amin

en: Contain
tl: I-contain

en: Content
tl: Nilalaman

en: Content align horizontal
tl: Pahanay ng content pahalang

en: Content align vertical
tl: Pahanay ng content patayo

en: Content background
tl: Background ng content

en: Content border
tl: Border ng content

en: Content box shadow
tl: Box shadow ng content

en: Content goes here ..
tl: Dito ilagay ang content ..

en: Content loaded
tl: Nai-load na ang content

en: Content margin
tl: Margin ng content

en: Content padding
tl: Padding ng content

en: Content selector
tl: Selector ng nilalaman

en: Content text align
tl: Pagkakahanay ng text ng content

en: Content type
tl: Uri ng content

en: Content typography
tl: Typography ng content

en: Content width
tl: Lapad ng content

en: Context ID
tl: ID ng context

en: Context type
tl: Uri ng context

en: Contextual spacing
tl: Contextual na spacing

en: Contextual spacing applies a top margin to elements with a preceding sibling within embedded content.
tl: Ang contextual spacing ay naglalagay ng top margin sa mga elemento na may nakaraang kapatid sa loob ng embedded content.

en: Contextual spacing targets embedded content (Rich Text, Post Content, WooCommerce). Use this field to apply contextual spacing to additional selectors, separated by commas.
tl: Ang contextual spacing ay naka-target sa embedded content (Rich Text, Post Content, WooCommerce). Gamitin ang field na ito para ilapat ang contextual spacing sa mga karagdagang selector, hiwalay ng mga kuwit.

en: Continue index job
tl: Ipagpatuloy ang trabaho sa index

en: Continue on error
tl: Magpatuloy kahit may error

en: Control dropdown element text.
tl: I-control ang text ng dropdown element.

en: Control group visibility
tl: Kontrolin ang visibility ng grupo

en: Control when to show the global classes import manager when pasting elements, importing classes or templates.
tl: Kontrolin kung kailan ipapakita ang global classes import manager kapag nagpe-paste ng mga element, nag-i-import ng mga class o template.

en: Controls
tl: Mga kontrol

en: Convert
tl: I-convert

en: Convert "Container" to new "Section" & "Block" elements
tl: I-convert ang "Container" sa bagong "Section" at "Block" na mga element

en: Convert Block editor data into Bricks data and vice versa.
tl: I-convert ang data ng Block editor sa data ng Bricks at vice versa.

en: Convert element IDs & classes
tl: I-convert ang mga element ID at class

en: Convert template on import/insert from Container to new layout elements structure
tl: I-convert ang template sa pag-import/pagpasok mula sa Container patungo sa bagong istraktura ng mga elemento ng layout

en: Convert templates
tl: I-convert ang mga template

en: Convert to components
tl: I-convert sa mga component

en: Convert variation dropdowns to color/image/label swatches on the add to cart element.
tl: I-convert ang mga variation dropdown sa mga color/image/label swatches sa add to cart element.

en: Cookie consent
tl: Pahintulot sa cookie

en: Cool
tl: Astig

en: Coordinates
tl: Mga coordinate

en: Copied
tl: Na-copy na

en: Copied to clipboard
tl: Na-copy sa clipboard

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Copy & paste the "My Templates Access" password provided by the remote site in here.
tl: Kopyahin at i-paste dito ang password ng "My Templates Access" na ibinigay ng remote site.

en: Copy CSS selector
tl: Kopyahin ang CSS selector

en: Copy and paste the code below into your Bricks child theme to allow those functions to be called through the "echo" tag. Remove the function names you don't want to allow. Explore the %s documentation for more code examples such as using regex for more flexible echo tag checks, etc.
tl: Kopyahin at i-paste ang code sa ibaba sa iyong Bricks child theme upang payagan ang mga function na iyon na matawag sa pamamagitan ng "echo" tag. Alisin ang mga pangalan ng function na ayaw mong payagan. Tuklasin ang dokumentasyon ng %s para sa higit pang mga halimbawa ng code tulad ng paggamit ng regex para sa mas flexible na pagsusuri ng echo tag, atbp.

en: Copy the element ID you want to toggle and paste it into the "CSS selector" setting below.
tl: Kopyahin ang element ID na gusto mong i-toggle at i-paste ito sa "CSS selector" na setting sa ibaba.

en: Copy to clipboard
tl: Kopyahin sa clipboard

en: Copy+paste code from one of the maps over at %s
tl: Kopyahin at i-paste ang code mula sa isa sa mga mapa sa %s

en: Copy/paste element attributes
tl: Kopyahin/i-paste ang mga attribute ng element

en: Copy/paste element conditions
tl: Kopyahin/i-paste ang mga kondisyon ng element

en: Copy/paste element interactions
tl: Kopyahin/i-paste ang mga interaksyon ng element

en: Copy/paste element styles
tl: Kopyahin/i-paste ang mga estilo ng element

en: Copy/paste elements
tl: Kopyahin/i-paste ang mga element

en: Copy/paste global class styles
tl: Kopyahin/i-paste ang mga estilo ng global na class

en: Corrupted filter element database has been fixed
tl: Naayos na ang nasirang database ng filter element

en: Count
tl: Bilang

en: Count from
tl: Bilangin mula sa

en: Count to
tl: Bilangin hanggang sa

en: Coupon
tl: Kupon

en: Coupon applied
tl: Nailapat ang coupon

en: Coupon message
tl: Mensahe ng kupon

en: Coupon removed
tl: Natanggal ang coupon

en: Coupons are disabled. To enable coupons go to %1$sWooCommerce settings%2$s
tl: Hindi pinagana ang mga kupon. Para paganahin ang mga kupon pumunta sa %1$smga setting ng WooCommerce%2$s

en: Cover
tl: I-cover

en: Create
tl: Gumawa

en: Create and manage an unlimited number of custom sidebars. Add sidebars in the builder using the "Sidebar" element.
tl: Gumawa at mangasiwa ng walang limitasyong bilang ng custom sidebars. Magdagdag ng mga sidebar sa builder gamit ang "Sidebar" element.

en: Create component
tl: Gumawa ng component

en: Create components
tl: Gumawa ng mga component

en: Create global classes
tl: Gumawa ng mga global na class

en: Create icon set
tl: Gumawa ng icon set

en: Create new sidebar
tl: Gumawa ng bagong sidebar

en: Create new template:
tl: Gumawa ng bagong template:

en: Create post
tl: Gumawa ng post

en: Create properties and connect them to your component settings to customize a component instance.
tl: Gumawa ng mga property at ikonekta ang mga ito sa mga setting ng iyong component para i-customize ang isang instance ng component.

en: Create property
tl: Gumawa ng property

en: Create template
tl: Gumawa ng template

en: Create templates
tl: Gumawa ng mga template

en: Create your own builder mode via CSS variables.
tl: Gumawa ng sarili mong mode ng builder gamit ang mga CSS variable.

en: Create your own elements
tl: Gumawa ng sarili mong mga elemento

en: Create, edit and use global queries inside any query loop throughout your website. Changes to a global query apply to all instances throughout your website.
tl: Gumawa, mag-edit at gumamit ng mga global query sa loob ng anumang query loop sa buong website mo. Ang mga pagbabago sa isang global query ay naaapply sa lahat ng instance sa buong website mo.

en: Create/select a fluid typography category (i.e. Headings, Text).
tl: Gumawa/pumili ng kategorya ng fluid typography (hal. Headings, Text).

en: Created
tl: Nagawa na

en: Cropped
tl: Na-crop

en: Cross-sells
tl: Mga cross-sell

en: Currency
tl: Salapi

en: Currency position
tl: Posisyon ng salapi

en: Current
tl: Kasalukuyan

en: Current URL
tl: Kasalukuyang URL

en: Current date
tl: Kasalukuyang petsa

en: Current interaction ID
tl: Kasalukuyang ID ng interaksyon

en: Current job
tl: Kasalukuyang trabaho

en: Current layout
tl: Kasalukuyang layout

en: Current location
tl: Kasalukuyang lokasyon

en: Current page
tl: Kasalukuyang pahina

en: Current post author
tl: May-akda ng kasalukuyang post

en: Current post term
tl: Term ng kasalukuyang post

en: Current version by
tl: Kasalukuyang bersyon ni

en: Current width
tl: Kasalukuyang lapad

en: Currently all matching theme styles are loaded. To load only the most specific theme style, adjust your settings under "Theme styles: Loading method".
tl: Kasalukuyang nilo-load ang lahat ng mga tumutugmang istilo ng tema. Para i-load lamang ang pinaka-tiyak na istilo ng tema, ayusin ang iyong mga setting sa ilalim ng "Mga istilo ng tema: Paraan ng pag-load".

en: Currently only the most specific theme style is loaded. To load all matching theme styles, adjust your settings under "Theme styles: Loading method".
tl: Sa kasalukuyan, ang pinaka-tiyak na estilo ng tema lang ang nilo-load. Para i-load ang lahat ng mga angkop na estilo ng tema, ayusin ang iyong mga setting sa ilalim ng "Mga estilo ng tema: Paraan ng pag-load".

en: Currently previewing content from "%s".
tl: Kasalukuyang nagpi-preview ng content mula sa "%s".

en: Cursor character
tl: Karakter ng cursor

en: Custom CSS and JavaScript added below are loaded on your entire website.
tl: Ang Custom CSS at JavaScript na idinagdag sa ibaba ay nilo-load sa iyong buong website.

en: Custom Font
tl: Custom na font

en: Custom Fonts
tl: Mga custom na font

en: Custom URL
tl: Custom na URL

en: Custom alt text
tl: Custom na alt text

en: Custom attributes
tl: Custom na mga attribute

en: Custom authentication pages
tl: Mga custom na pahina ng pagpapatunay

en: Custom breakpoints
tl: Mga custom na breakpoint

en: Custom capabilities
tl: Mga custom na kakayahan

en: Custom caption
tl: Custom na caption

en: Custom code
tl: Custom na code

en: Custom elements
tl: Mga custom na element

en: Custom email address
tl: Custom na email address

en: Custom error message to display when the current user does not have the required capability to create the post.
tl: Custom na error message na ipapakita kapag ang kasalukuyang user ay walang kinakailangang capability para gumawa ng post.

en: Custom error message to display when the current user does not have the required capability to edit the post.
tl: Custom na error message na ipapakita kapag ang kasalukuyang user ay walang kinakailangang capability para i-edit ang post.

en: Custom fields
tl: Mga custom na field

en: Custom fields integration
tl: Integrasyon ng mga custom field

en: Custom font
tl: Custom na font

en: Custom fonts
tl: Mga custom font

en: Custom icon sets
tl: Mga custom na icon set

en: Custom language switchers
tl: Mga custom na tagapalit ng wika

en: Custom link
tl: Custom na link

en: Custom links
tl: Custom na mga link

en: Custom location only takes effect on the frontend. Ensure this element is placed at the top of this template so the element can hook on the desire location successfully.
tl: Ang custom na lokasyon ay epektibo lamang sa frontend. Tiyaking nasa itaas ng template na ito ang elementong ito upang matagumpay na mai-hook ng elemento sa nais na lokasyon.

en: Custom map style
tl: Custom na estilo ng mapa

en: Custom options
tl: Mga custom na opsyon

en: Custom preview text
tl: Custom na preview text

en: Custom redirect URL
tl: Custom na redirect URL

en: Custom shape
tl: Custom na hugis

en: Custom size
tl: Custom na laki

en: Custom styles
tl: Mga custom na style

en: Custom tag
tl: Custom na tag

en: Custom text
tl: Custom na teksto

en: Custom title
tl: Custom na pamagat

en: Custom video player
tl: Custom na video player

en: Customer details
tl: Mga detalye ng customer

en: Customise this breadcrumb structure for specific post types.
tl: I-customize ang breadcrumb structure na ito para sa mga tiyak na post type.

en: Customize details for sharing this URL on social media.
tl: I-customize ang mga detalye para sa pagbabahagi ng URL na ito sa social media.

en: Customize how the data is structured. Leave empty to send all form fields.
tl: I-customize kung paano istruktura ang data. Iwanang walang laman para ipadala ang lahat ng field ng form.

en: Customize in "Settings" group.
tl: I-customize sa "Settings" na grupo.

en: Customize lightbox: Settings > Theme Styles > General
tl: I-customize ang lightbox: Mga Setting > Theme Styles > Pangkalahatan

en: Customize the language switcher from your WordPress dashboard
tl: I-customize ang tagapalit ng wika mula sa iyong WordPress dashboard

en: Danger
tl: Panganib

en: Danger color
tl: Kulay ng panganib

en: Dark
tl: Madilim

en: Dark color
tl: Madilim na kulay

en: Dashed
tl: May guhit-guhit

en: Data format
tl: Format ng data

en: Data source
tl: Pinagmulan ng data

en: Date
tl: Petsa

en: Date & time
tl: Petsa at oras

en: Date Reached
tl: Naabot na petsa

en: Date format
tl: Format ng petsa

en: Date range
tl: Saklaw ng petsa

en: Datetime
tl: Petsa at oras

en: Day: %s
tl: Araw: %s

en: Deactivate license
tl: I-deactivate ang license

en: December
tl: Disyembre

en: Decimal places
tl: Mga decimal place

en: Default capabilities
tl: Mga default na kakayahan

en: Default center of the map.
tl: Default na gitna ng mapa.

en: Default color for terms without a specific color
tl: Default na kulay para sa mga term na walang tiyak na kulay

en: Default sorting
tl: Default na pag-uuri

en: Default tab
tl: Default na tab

en: Default templates are disabled
tl: Naka-disable ang mga default na template

en: Default templates are enabled
tl: Naka-enable ang mga default na template

en: Default: 60 seconds. Minimum autosave interval is 15 seconds.
tl: Default: 60 segundo. Pinakamababang pagitan ng awtomatikong pag-save ay 15 segundo.

en: Define a unique, more readable URL parameter name for this filter.
tl: Magtalaga ng natatanging, mas madaling basahing pangalan ng parameter ng URL para sa filter na ito.

en: Delay
tl: Antala

en: Delete
tl: Tanggalin

en: Delete Bricks data
tl: Burahin ang data ng Bricks

en: Delete all
tl: Burahin lahat

en: Delete components
tl: Burahin ang mga component

en: Delete database table
tl: Tanggalin ang database table

en: Delete elements
tl: Burahin ang mga element

en: Delete global classes
tl: Burahin ang mga global na class

en: Delete icon
tl: Burahin ang icon

en: Delete permanently
tl: Permanenteng burahin

en: Delete revisions
tl: Burahin ang mga revision

en: Delete screenshots
tl: Burahin ang mga screenshot

en: Delete selected
tl: Tanggalin ang mga napili

en: Delete templates
tl: Burahin ang mga template

en: Delete this sidebar
tl: Burahin ang sidebar na ito

en: Deleted
tl: Binura

en: Descending
tl: Pababa

en: Description
tl: Paglalarawan

en: Description typography
tl: Typography ng paglalarawan

en: Descriptive name for viewing submissions on the "%s" page.
tl: Paglalarawan ng pangalan para sa pagtingin ng mga submission sa "%s" page.

en: Descriptive name of your API connection.
tl: Naglalarawang pangalan ng iyong API connection.

en: Descriptive text of this page. Displayed in search engine results. Recommended: 50 - 300 characters.
tl: Naglalarawang text ng pahinang ito. Ipinapakita sa mga resulta ng search engine. Inirerekomenda: 50 - 300 karakter.

en: Deselect
tl: I-deselect

en: Design sets
tl: Mga design set

en: Details
tl: Mga detalye

en: Determines how components are made available in the block editor.
tl: Tinutukoy kung paano gagawing available ang mga component sa block editor.

en: Determines what happens when someone visits a default WordPress authentication URL (%s). Only applies when custom pages above have been set. Caution: If hiding default paths, remember your custom page URLs to avoid lockout.
tl: Tinutukoy kung ano ang mangyayari kapag may bumisita sa default na URL ng pagpapatunay ng WordPress (%s). Nalalapat lamang ito kapag nakatakda na ang mga custom na pahina sa itaas. Babala: Kung itinatago ang mga default na landas, tandaan ang mga URL ng iyong custom na pahina upang maiwasan ang pagka-lock out.

en: Determines which slide should be active if the carousel has multiple slides in a page.
tl: Tinutukoy kung anong slide ang dapat maging aktibo kung ang carousel ay may maraming slide sa isang pahina.

en: Did you explore the %1$s? Or get in touch with me via %2$s?
tl: Naexplore mo ba ang %1$s? O nakipag-ugnayan ka sa akin sa pamamagitan ng %2$s?

en: Direction
tl: Direksyon

en: Directory is created in your "uploads" directory if it doesn't exist.
tl: Ang directory ay ginagawa sa iyong "uploads" directory kung wala pa ito.

en: Directory name
tl: Pangalan ng directory

en: Disable
tl: I-disable

en: Disable "Skip links"
tl: I-disable ang "Skip links"

en: Disable Bricks Open Graph meta tags
tl: I-disable ang mga Bricks Open Graph meta tag

en: Disable Bricks SEO meta tags
tl: I-disable ang mga Bricks SEO meta tag

en: Disable Bricks cascade layer (discouraged)
tl: I-disable ang Bricks cascade layer (hindi inirerekomenda)

en: Disable CSS variables manager
tl: I-disable ang CSS variables manager

en: Disable Default UI
tl: I-disable ang Default UI

en: Disable Google Fonts
tl: I-disable ang google fonts

en: Disable URL parameter filter
tl: I-disable ang URL parameter filter

en: Disable WP REST API render
tl: I-disable ang WP REST API render

en: Disable WooCommerce builder
tl: I-disable ang WooCommerce builder

en: Disable WordPress custom fields in dropdown
tl: I-disable ang WordPress custom fields sa dropdown

en: Disable auto focus
tl: I-disable ang auto focus

en: Disable auto min/max value
tl: I-disable ang auto min/max value

en: Disable auto-expand
tl: I-disable ang auto-expand

en: Disable autosave
tl: Huwag paganahin ang awtomatikong pag-save

en: Disable backdrop
tl: I-disable ang backdrop

en: Disable capability checks
tl: Huwag paganahin ang mga capability check

en: Disable chaining element & global class
tl: I-disable ang pag-chain ng element at global class

en: Disable class chaining
tl: I-disable ang class chaining

en: Disable clickable POI
tl: I-disable ang clickable POI

en: Disable coupon message
tl: Huwag paganahin ang mensahe ng kupon

en: Disable cross sells
tl: Huwag paganahin ang cross sells

en: Disable custom authentication page bypass
tl: Huwag paganahin ang pag-bypass ng custom na pahina ng pagpapatunay

en: Disable default templates
tl: Huwag paganahin ang mga default na template

en: Disable element spacing
tl: I-disable ang element spacing

en: Disable embed
tl: I-disable ang embed

en: Disable emojis
tl: I-disable ang mga emoji

en: Disable footer
tl: I-disable ang footer

en: Disable for WordPress data
tl: I-disable para sa data ng WordPress

en: Disable for logged-in users
tl: I-disable para sa mga naka-log in na user

en: Disable form validation
tl: I-disable ang pagpapatunay ng form

en: Disable global class manager
tl: I-disable ang global class manager

en: Disable global classes
tl: I-disable ang mga global class

en: Disable globally
tl: I-disable sa lahat

en: Disable header
tl: I-disable ang header

en: Disable icon
tl: I-disable ang icon

en: Disable image
tl: I-disable ang larawan

en: Disable jQuery migrate
tl: I-disable ang jQuery migrate

en: Disable lazy load
tl: Huwag paganahin ang lazy load

en: Disable lazy loading
tl: I-disable ang lazy loading

en: Disable link
tl: I-disable ang link

en: Disable login message
tl: Huwag paganahin ang mensahe ng pag-login

en: Disable navigation
tl: Huwag paganahin ang nabigasyon

en: Disable popups
tl: I-disable ang mga popup

en: Disable product gallery lightbox
tl: I-disable ang product gallery lightbox

en: Disable product gallery zoom
tl: I-disable ang product gallery zoom

en: Disable query merge
tl: I-disable ang query merge

en: Disable text
tl: Huwag paganahin ang teksto

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Disabled (default)
tl: Hindi pinagana (default)

en: Disabled: Insert below existing content.
tl: Hindi pinagana: Ilagay sa ilalim ng kasalukuyang nilalaman.

en: Disabled: Keep original image filename.
tl: Hindi pinagana: Panatilihin ang orihinal na pangalan ng file ng imahe.

en: Disabled: Show placeholder images.
tl: Naka-disable: Ipakita ang mga placeholder na larawan.

en: Disables the %s. While this may maintain compatibility with certain existing setups, we strongly recommend leaving this option OFF for optimal functionality and future compatibility.
tl: Dini-disable nito ang %s. Bagama't maaaring mapanatili nito ang compatibility sa ilang umiiral na mga setup, lubos naming inirerekomenda na panatilihing NAKA-OFF ang opsyong ito para sa pinakamahusay na functionality at compatibility sa hinaharap.

en: Disallowed keyword found
tl: Nakahanap ng hindi pinapayagang keyword

en: Discard
tl: I-discard

en: Discarded
tl: Na-discard na

en: Disconnect
tl: I-disconnect

en: Dismiss
tl: I-dismiss

en: Dismissable
tl: Maaaring i-dismiss

en: Display name
tl: Ipinapakitang pangalan

en: Display names as
tl: Ipakita ang mga pangalan bilang

en: Display on breakpoints
tl: Ipakita sa mga breakpoint

en: Display the object type (e.g. "acf_related_writers", "mb_page-to-user") in the query loop type dropdown.
tl: Ipakita ang uri ng object (hal. "acf_related_writers", "mb_page-to-user") sa query loop type dropdown.

en: Displayed in URL. All lowercase. Use dashes instead of spaces.
tl: Ipinapakita sa URL. Lahat ay lowercase. Gumamit ng gitling sa halip na puwang.

en: Displayed in search results, social networks and web browser. Recommended: Max. 60 characters.
tl: Ipinapakita sa mga resulta ng paghahanap, social network at web browser. Inirerekomenda: Max. 60 karakter.

en: Do not close this window, the process is running in the background.
tl: Huwag isara ang window na ito, ang proseso ay tumatakbo sa background.

en: Do not set this interaction on a Toggle element.
tl: Huwag i-set ang interaksyon na ito sa isang Toggle na elemento.

en: Do not track
tl: Huwag i-track

en: Do you really want to delete this sidebar?
tl: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang sidebar na ito?

en: Do you want to unlink all nestable global elements?
tl: Gusto mo bang alisin ang link ng lahat ng nestable global element?

en: Document title
tl: Pamagat ng dokumento

en: Documentation
tl: Dokumentasyon

en: Don't auto focus on first focusable element when offcanvas opens.
tl: Huwag awtomatikong i-focus sa unang focusable element kapag nagbukas ang offcanvas.

en: Don't close on click outside mini cart
tl: Huwag isara kapag nag-click sa labas ng mini cart

en: Don't focus on first focusable element inside popup when popup opens.
tl: Huwag i-focus ang unang ma-focus na element sa loob ng popup kapag nagbukas ang popup.

en: Don't render in builder
tl: Huwag i-render sa builder

en: Done
tl: Tapos na

en: Dots
tl: Mga tuldok

en: Dotted
tl: May tuldok

en: Double
tl: Doble

en: Download
tl: I-download

en: Download %s
tl: I-download ang %s

en: Downloaded
tl: Na-download na

en: Downloading
tl: Dina-download

en: Downloads
tl: Mga Download

en: Draft font deleted successfully.
tl: Matagumpay na na-delete ang draft font.

en: Drag and drop .JSON or .ZIP template file(s) in here ..
tl: I-drag at i-drop ang (mga).JSON o .ZIP na template file dito ..

en: Draggable
tl: Madra-drag

en: Dragging
tl: Pag-drag

en: Drop file(s) here
tl: I-drop ang (mga) file dito

en: Drops
tl: Mga patak

en: Duplicate
tl: Kopyahin

en: Duplicate classes detected
tl: May mga naduplicate na class

en: Duplicate classes detected. Resolve conflicts before importing.
tl: May mga naduplicate na class. Ayusin ang mga conflict bago mag-import.

en: Duplicate content
tl: Duplicate na nilalaman

en: Duplicate content is available to all users with the %s capability. Use this feature for any post or page to ensure that all relevant WordPress and/or Bricks data is duplicated accurately.
tl: Ang duplicate na nilalaman ay available sa lahat ng user na may %s na kakayahan. Gamitin ang feature na ito para sa anumang post o page upang matiyak na lahat ng kaugnay na data ng WordPress at/o Bricks ay tumpak na nako-kopya.

en: Duplicate elements
tl: Kopyahin ang mga element

en: Duplicate entries not allowed.
tl: Hindi pinapayagan ang mga duplicate na entry.

en: Duration
tl: Tagal

en: Dynamic Data
tl: Dynamic data

en: Dynamic data
tl: Dynamic na data

en: Dynamic data is empty.
tl: Walang laman ang dynamic na data.

en: Dynamically retrieve map addresses from a connected query on the same page, allowing real-time updates with query-based content, including query filter support.
tl: Dynamic na kunin ang mga address ng mapa mula sa nakakonektang query sa parehong pahina, na nagpapahintulot ng real-time na pag-update sa content na base sa query, kabilang ang suporta sa query filter.

en: Eager
tl: Sabik

en: Echo tags: Allow functions via filter
tl: Mga Echo tag: Payagan ang mga function sa pamamagitan ng filter

en: Edit
tl: I-edit

en: Edit Custom Font
tl: I-edit ang custom na font

en: Edit Template
tl: I-edit ang Template

en: Edit Template Bundle
tl: I-edit ang Bundle ng Template

en: Edit Template Tag
tl: I-edit ang Tag ng Template

en: Edit WordPress content (WP admin).
tl: I-edit ang nilalaman ng WordPress (WP admin).

en: Edit account
tl: I-edit ang account

en: Edit address
tl: I-edit ang address

en: Edit capability
tl: I-edit ang kakayahan

en: Edit component
tl: I-edit ang component

en: Edit components
tl: I-edit ang mga component

en: Edit content
tl: I-edit ang nilalaman

en: Edit dropdown to set icon individually.
tl: I-edit ang dropdown para mag-set ng icon nang indibidwal.

en: Edit elements
tl: I-edit ang mga element

en: Edit footer
tl: I-edit ang footer

en: Edit global classes
tl: I-edit ang mga global na class

en: Edit header
tl: I-edit ang header

en: Edit icon
tl: I-edit ang icon

en: Edit in WordPress
tl: I-edit sa WordPress

en: Edit link
tl: I-edit ang link

en: Edit linked products to add product upsells or cross-sells.
tl: I-edit ang mga naka-link na produkto para magdagdag ng product upsells o cross-sells.

en: Edit palette
tl: I-edit ang palette

en: Edit product content in WordPress.
tl: I-edit ang nilalaman ng produkto sa WordPress.

en: Edit product short description in WordPress.
tl: I-edit ang maikling paglalarawan ng produkto sa WordPress.

en: Edit properties
tl: I-edit ang mga property

en: Edit templates
tl: I-edit ang mga template

en: Edit title: Settings > Page Settings > SEO
tl: I-edit ang pamagat: Settings > Page Settings > SEO

en: Edit with %s
tl: I-edit gamit ang %s

en: Edit your WordPress menu item to enable multilevel functionality.
tl: I-edit ang iyong WordPress menu item para i-enable ang multilevel functionality.

en: Edit your WordPress menu item to set a Bricks mega menu template.
tl: I-edit ang iyong WordPress menu item para mag-set ng Bricks mega menu template.

en: Edited
tl: Na-edit na

en: Editing
tl: Pag-edit

en: Editing the base breakpoint width affects all media queries.
tl: Ang pag-edit sa lapad ng base na breakpoint ay nakakaapekto sa lahat ng media queries.

en: Effect
tl: Epekto

en: Element
tl: Elemento

en: Element "%s" doesn't exist.
tl: Hindi umiiral ang element na "%s".

en: Element %s not found.
tl: Hindi nahanap ang elemento %s.

en: Element - Video
tl: Element - video

en: Element ID
tl: ID ng elemento

en: Element ID that holds the live search results. Only visible when the live search is performed.
tl: Element ID na naglalaman ng mga resulta ng live na paghahanap. Nakikita lamang kapag isinasagawa ang live na paghahanap.

en: Element Manager
tl: Tagapamahala ng element

en: Element actions
tl: Mga aksyon ng element

en: Element can't be rendered as the connected component doesn't exist. Unlink this instance or import the missing component.
tl: Hindi ma-render ang elemento dahil wala ang nakakonektang component. I-unlink ang instance na ito o i-import ang nawawalang component.

en: Element classes
tl: Mga klase ng elemento

en: Element doesn't exist.
tl: Hindi umiiral ang elemento.

en: Element editing & styling
tl: Pag-edit at pag-style ng mga element

en: Element has been disabled globally.
tl: Ang element ay na-disable sa buong sistema.

en: Element is not visible in the builder elements panel, but still rendered in the builder and frontend.
tl: Hindi nakikita ang element sa panel ng mga element ng builder, ngunit nire-render pa rin sa builder at frontend.

en: Element is not visible in the builder nor on the frontend.
tl: Hindi nakikita ang element sa builder o sa frontend.

en: Element is visible in the builder and frontend. This is the default behaviour.
tl: Nakikita ang element sa builder at frontend. Ito ang default na gawi.

en: Element margin
tl: Margin ng elemento

en: Element not found
tl: Hindi nahanap ang elemento

en: Element structure name
tl: Pangalan ng istraktura ng elemento

en: Elements
tl: Mga Elemento

en: Elements without code signature. Review, then sign your code one-by-one or all-at-once.
tl: Mga elemento na walang code signature. Suriin, tapos i-sign ang iyong code isa-isa o sabay-sabay.

en: Email address already exists.
tl: Umiiral na ang email address.

en: Email address in submitted form
tl: Email address sa isinumiteng form

en: Email address is not valid.
tl: Hindi valid ang email address.

en: Email address required.
tl: Kinakailangan ang email address.

en: Email content
tl: Nilalaman ng email

en: Email or username
tl: Email o username

en: Empty
tl: Walang laman

en: Empty cart
tl: Walang laman na cart

en: Empty response from the API.
tl: Walang laman ang tugon mula sa API.

en: Empty star color
tl: Kulay ng walang lamang bituin

en: Enable
tl: I-enable

en: Enable "%s" button
tl: I-enable ang button na "%s"

en: Enable AJAX
tl: I-enable ang AJAX

en: Enable AJAX add to cart
tl: I-enable ang AJAX add to cart

en: Enable Bricks WooCommerce "Checkout coupon" element
tl: I-enable ang Bricks WooCommerce "Checkout coupon" element

en: Enable Bricks WooCommerce "Checkout login" element
tl: I-enable ang Bricks WooCommerce "Checkout login" element

en: Enable Bricks WooCommerce "Notice" element
tl: I-enable ang Bricks WooCommerce "Notice" element

en: Enable all
tl: I-enable lahat

en: Enable all components automatically
tl: Awtomatikong paganahin ang lahat ng component

en: Enable code execution
tl: I-enable ang pagpapatupad ng code

en: Enable code execution if your site uses Code elements, SVG elements (source: code), Query editors, or "echo" tags.
tl: I-enable ang pagpapatupad ng code kung ang iyong site ay gumagamit ng mga Code element, SVG element (pinagmulan: code), Query editor, o mga "echo" tag.

en: Enable form submission access for specific user roles. Edit the user's profile directly to grant access to a specific user.
tl: I-enable ang access sa form submission para sa mga partikular na user role. I-edit ang profile ng user nang direkta para magbigay ng access sa isang partikular na user.

en: Enable if image is cropped for a smooth lightbox image transition.
tl: I-enable kung na-crop ang larawan para sa maayos na transition ng larawan sa lightbox.

en: Enable if the API supports pagination.
tl: I-enable kung sumusuporta ang API sa pagination.

en: Enable if this popup template is for a map "Info Box".
tl: I-enable kung ang template ng popup na ito ay para sa "Info Box" ng mapa.

en: Enable if you experience issues loading the builder in combination with Cloudflare Rocket Loader.
tl: I-enable kung nagkakaroon ka ng mga problema sa pag-load ng builder kasabay ng Cloudflare Rocket Loader.

en: Enable if your archive pagination is not working.
tl: I-enable kung hindi gumagana ang archive pagination mo.

en: Enable individual components manually
tl: Manu-manong paganahin ang mga indibidwal na component

en: Enable live search
tl: Paganahin ang live search

en: Enable log-in during checkout disabled. Check %1$sWooCommerce settings%2$s
tl: Hindi pinagana ang pag-login sa panahon ng checkout. Tingnan ang %1$smga setting ng WooCommerce%2$s

en: Enable product variation swatches
tl: I-enable ang product variation swatches

en: Enable this setting to preload custom fonts to avoid FOUT (Flash of unstyled text).
tl: I-enable ang setting na ito upang i-preload ang mga custom na font para maiwasan ang FOUT (Flash of unstyled text).

en: Enable time
tl: I-enable ang oras

en: Enable to automatically generate template screenshots on every builder save, view them, and use the bulk generate button in the template manager.
tl: Paganahin upang awtomatikong makabuo ng mga screenshot ng template sa bawat pag-save ng builder, tingnan ang mga ito, at gamitin ang button ng maramihang pagbuo sa manager ng template.

en: Enable to automatically group markers that are close to each other into a cluster.
tl: I-enable para awtomatikong paggrupohin ang mga marker na magkakalapit sa isa't isa sa isang cluster.

en: Enable to automatically log the user in after successful email verification.
tl: I-enable para awtomatikong i-log in ang user pagkatapos ng matagumpay na pag-verify ng email.

en: Enable to make your templates public and viewable by anyone online. Disable to allow only logged-in users to view your templates.
tl: Paganahin upang gawing pampubliko ang iyong mga template at makita ng sinuman online. Huwag paganahin upang payagan lamang ang mga naka-log in na user na makita ang iyong mga template.

en: Enable to not load/render this element in the builder.
tl: I-enable para hindi i-load/i-render ang elementong ito sa builder.

en: Enable to not load/render this element on the frontend.
tl: I-enable para hindi i-load/i-render ang elementong ito sa frontend.

en: Enable to open & close an item without toggling other items.
tl: Paganahin para mabuksan at maisara ang isang item nang hindi nag-to-toggle ang ibang mga item.

en: Enable to position in document flow (e.g. inside offcanvas).
tl: I-enable para i-position sa document flow (hal. sa loob ng offcanvas).

en: Enable to render the dynamic data text on the canvas to improve the preview experience.
tl: I-enable para i-render ang dynamic data text sa canvas upang mapahusay ang preview experience.

en: Enable to replace global classes set on the element with the classes set on the property.
tl: Paganahin para palitan ang mga global na class na nakatakda sa element ng mga class na nakatakda sa ari-arian.

en: Enable to require user to verify the email after registration through an activation link.
tl: I-enable para hilingin sa user na i-verify ang email pagkatapos ng registration sa pamamagitan ng activation link.

en: Enable to show the template thumbnail column under %s, displaying the featured image or screenshot.
tl: Paganahin upang ipakita ang column ng thumbnail ng template sa ilalim ng %s, na nagpapakita ng featured image o screenshot.

en: Enable to sync global classes on every builder save between all open builder instances. Useful to avoid overwriting each others changes when multiple people work on the same dataset (e.g. adding, deleting, modifying global classes).
tl: I-enable para i-sync ang mga global class sa bawat pag-save ng builder sa lahat ng bukas na builder instance. Kapaki-pakinabang para maiwasan ang pag-overwrite ng mga pagbabago ng isa't isa kapag maraming tao ang nagtatrabaho sa parehong dataset (hal. pagdaragdag, pag-delete, pagbabago ng mga global class).

en: Enabled
tl: Pinagana

en: Enabled: Download template images to media library.
tl: Naka-enable: I-download ang mga larawan ng template sa media library.

en: Enabled: Rename image before download.
tl: Pinagana: Palitan ang pangalan ng imahe bago i-download.

en: Enabled: Replace existing content with template data.
tl: Pinagana: Palitan ang kasalukuyang nilalaman ng data ng template.

en: End
tl: Tapos

en: End Size
tl: End size

en: End date
tl: Petsa ng pagtatapos

en: End time
tl: Oras ng pagtatapos

en: Endpoint URL
tl: URL ng endpoint

en: Endpoints
tl: Mga endpoint

en: Enjoy
tl: Mag-enjoy

en: Ensure that no conflicting CSS styles are applied to this element and that a width is defined, especially when using a Div element.
tl: Tiyaking walang mga magkakasalungat na CSS style na inilalapat sa elementong ito at may nakatakdang width, lalo na kapag gumagamit ng Div element.

en: Ensure that no conflicting CSS styles are applied to this element.
tl: Tiyakin na walang mga magkakasalungat na CSS style ang nai-apply sa elementong ito.

en: Enter Bricks IDs, separated by comma, of filter elements to exclude.
tl: Ilagay ang mga Bricks ID, na pinaghihiwalay ng kuwit, ng mga filter element na hindi isasama.

en: Enter CSS filters + value (learn more)
tl: Maglagay ng mga CSS filter + value (alamin pa)

en: Enter CSS variable definitions separated by semicolon
tl: Maglagay ng mga CSS variable definition na hiwalay ng semicolon

en: Enter SVG URL
tl: Ilagay ang SVG URL

en: Enter URL of media file
tl: Ilagay ang URL ng media file

en: Enter a custom label for this attribute value (optional).
tl: Maglagay ng custom na label para sa attribute value na ito (opsyonal).

en: Enter a dynamic data tag for ACF Icon Picker or MetaBox Icon fields
tl: Maglagay ng dynamic data tag para sa ACF Icon Picker o MetaBox Icon fields

en: Enter a generic error message. Otherwise the reason why the login failed is displayed.
tl: Maglagay ng generic na error message. Kung hindi, ipapakita ang dahilan kung bakit nabigo ang pag-login.

en: Enter a search term or command
tl: Mag-type ng search term o command

en: Enter dynamic data tag or custom value
tl: Maglagay ng dynamic data tag o custom value

en: Enter new template name
tl: Ilagay ang bagong pangalan ng template

en: Enter search term
tl: Ilagay ang termino ng paghahanap

en: Enter shortcut name
tl: I-enter ang pangalan ng shortcut

en: Enter the JSON body to be sent with the request
tl: I-enter ang JSON body na ipapadala kasama ng request

en: Enter the name of your first global CSS class in the field above. Then hit enter to create it.
tl: Ilagay ang pangalan ng iyong unang pandaigdigang CSS class sa field sa itaas. Pagkatapos ay pindutin ang enter para gawin ito.

en: Enter viewport
tl: Pagpasok sa viewport

en: Enter width between 180 and 500.
tl: Maglagay ng lapad sa pagitan ng 180 at 500.

en: Enter your Google Maps API key under %s to access all options.
tl: Ilagay ang iyong Google Maps API key sa ilalim ng %s para ma-access ang lahat ng opsyon.

en: Enter your Google Maps ID, which you can find in the %s, to enable the latest Google Maps features.
tl: Ilagay ang iyong Google Maps ID, na matatagpuan mo sa %s, para paganahin ang pinakabagong mga feature ng Google Maps.

en: Entire website
tl: Buong website

en: Entries
tl: Mga entry

en: Entries per page
tl: Mga entry kada pahina

en: Entry animation
tl: Animasyon sa pagpasok

en: Entry animation to interaction
tl: Animasyon ng pagpasok sa interaksyon

en: Equal
tl: Pantay

en: Error Tile URL
tl: Error tile URL

en: Error deleting class
tl: Error sa pagbura ng class

en: Error fetching site classes
tl: Error sa pagkuha ng mga site class

en: Error loading results
tl: Error sa pag-load ng mga resulta

en: Error message
tl: Mensahe ng error

en: Error on save
tl: Error sa pag-save

en: Error page
tl: Pahina ng error

en: Error processing font files
tl: Error sa pagproseso ng mga font file

en: Error rendering component
tl: Error sa pag-render ng component

en: Error restoring class
tl: Error sa pagbabalik ng class

en: Error uploading font
tl: Error sa pag-upload ng font

en: Error: Could not load class
tl: Error: Hindi ma-load ang class

en: Error: Could not load class control
tl: Error: Hindi ma-load ang class control

en: Error: Could not load gallery
tl: Error: Hindi ma-load ang gallery

en: Error: Could not load image
tl: Error: Hindi ma-load ang larawan

en: Error: Could not load link
tl: Error: Hindi ma-load ang link

en: Error: Could not load query
tl: Error: Hindi ma-load ang query

en: Error: Could not load select
tl: Error: Hindi ma-load ang select

en: Error: Could not load toggle control
tl: Error: Hindi ma-load ang toggle control

en: Error: Invalid license key
tl: Error: Hindi wastong license key

en: Error: License mismatch
tl: Error: Hindi tugma ang license

en: Even background
tl: Background ng even

en: Events
tl: Mga event

en: Every 5 minutes
tl: Bawat 5 minuto

en: Example
tl: Halimbawa

en: Example: {"Authorization": "Bearer token"}
tl: Halimbawa: {"authorization": "bearer token"}

en: Example: {"name": "{{43f295}}", "email": "{{a5c626}}"}
tl: Halimbawa: {"name": "{{43f295}}", "email": "{{a5c626}}"}

en: Excellent
tl: Napakahusay

en: Exceptional
tl: Pambihira

en: Excerpt
tl: Sipi

en: Excerpt length
tl: Haba ng excerpt

en: Exclude
tl: Ibukod

en: Exclude current post
tl: Ibukod ang kasalukuyang post

en: Exclude filter IDs
tl: Hindi isama ang mga filter ID

en: Exclude posts
tl: Hindi isama ang mga post

en: Exclude posts/pages
tl: I-exclude ang mga post/page

en: Exclude templates
tl: Ibukod ang mga template

en: Exclude terms
tl: Hindi isama ang mga term

en: Excluded terms
tl: Mga hindi kasama na termino

en: Execute code
tl: Magsagawa ng code

en: Exercise great caution with granting code execution privileges. Enable them sparingly and only for trusted roles or ideally only specific users. Grant the least permissions necessary to maintain tight security.
tl: Mag-ingat nang lubos sa pagbibigay ng mga pribilehiyo sa pagpapatupad ng code. I-enable ang mga ito nang hindi gaanong madalas at para sa mga pinagkakatiwalaang tungkulin lamang o mas mabuti pa, para sa mga partikular na user. Magbigay ng pinakamababang pahintulot na kinakailangan upang mapanatili ang mahigpit na seguridad.

en: Exists
tl: Umiiral

en: Expand
tl: Palawakin

en: Expand active element & scroll into view
tl: I-expand ang active element at i-scroll para makita

en: Expand all
tl: Palawakin lahat

en: Expand first item
tl: Palawakin ang unang item

en: Expand item indexes
tl: Palawakin ang mga index ng item

en: Expand panel when dropdown is visible
tl: I-expand ang panel kapag nakikita ang dropdown

en: Expanded
tl: Nakabuka

en: Export
tl: I-export

en: Export Settings
tl: I-export ang mga setting

en: Export Template
tl: I-export ang Template

en: Export Variables
tl: I-export ang mga variable

en: Export all components first by clicking the "Export" icon above before deleting any. Once exported, hover over the component you'd like to delete, then click the "Delete" icon.
tl: I-export muna ang lahat ng component sa pamamagitan ng pag-click sa "Export" na icon sa itaas bago burahin ang alinman. Kapag na-export na, i-hover sa component na gusto mong burahin, tapos i-click ang "Delete" na icon.

en: Exquisite
tl: Napakaganda

en: Extend allowed tags through filter
tl: Palawakin ang mga pinapayagang tag gamit ang filter

en: Extend contextual spacing to other elements within embedded content.
tl: Palawakin ang contextual spacing sa iba pang mga elemento sa loob ng embedded content.

en: External
tl: Panlabas

en: External product
tl: External na produkto

en: Extra Bold
tl: Sobrang makapal

en: Extra Light
tl: Sobrang manipis

en: Extra large
tl: Napakalalaki

en: Facebook Page
tl: Facebook page

en: Facebook page URL
tl: URL ng Facebook page

en: Fade in animation
tl: Fade in na animasyon

en: Fade in down
tl: Fade in pababa

en: Fade in left
tl: Fade in pakaliwa

en: Fade in right
tl: Fade in pakanan

en: Fade in up
tl: Fade in pataas

en: Failed to clean up orphaned elements.
tl: Nabigong linisin ang mga naulilang elemento.

en: Failed to create font
tl: Hindi nagawa ang font

en: Failed to create font draft.
tl: Hindi nagawa ang font draft.

en: Failed to delete classes
tl: Nabigong burahin ang mga class

en: Failed to delete draft font.
tl: Hindi na-delete ang draft font.

en: Failed to delete font
tl: Hindi nagtagumpay sa pagtanggal ng font

en: Failed to fetch Instagram account details.
tl: Hindi nakuha ang mga detalye ng Instagram account.

en: Failed to fetch Instagram posts.
tl: Hindi nakuha ang mga post sa Instagram.

en: Failed to move font to trash.
tl: Hindi nagtagumpay sa paglipat ng font sa basurahan.

en: Failed to process any font files.
tl: Hindi nagtagumpay sa pagproseso ng anumang font file.

en: Failed to publish font.
tl: Hindi nagtagumpay sa pag-publish ng font.

en: Failed to restore font.
tl: Hindi nagtagumpay sa pagbabalik ng font.

en: Fallback applies to elements in embedded content without a specific spacing rule.
tl: Ang fallback ay nalalapat sa mga elemento sa embedded content na walang tiyak na spacing rule.

en: Fallback color
tl: Fallback na kulay

en: Fallback image
tl: Fallback na imahe

en: Fallback label
tl: Fallback na label

en: Fallback label for terms without a specific label
tl: Fallback na label para sa mga term na walang tiyak na label

en: Fallback preview image
tl: Fallback na preview ng larawan

en: False
tl: Mali

en: Fantastic
tl: Napakagaling

en: Farthest corner
tl: Pinakamalayong sulok

en: Farthest side
tl: Pinakamalayong gilid

en: Fast
tl: Mabilis

en: Fast forward
tl: I-fast forward

en: Favorites
tl: Mga paborito

en: Featured image
tl: Tampok na larawan

en: Featured image height
tl: Taas ng featured na larawan

en: Featured image sizes
tl: Mga laki ng featured na larawan

en: Featured image tag
tl: Tag ng tampok na larawan

en: Featured image width
tl: Lapad ng featured na larawan

en: Featured products
tl: Mga featured na produkto

en: Featured products only
tl: Featured products lamang

en: Features
tl: Mga Feature

en: Features typography
tl: Typography ng mga feature

en: February
tl: Pebrero

en: Fetch content via AJAX
tl: Kunin ang content gamit ang AJAX

en: Fetch data
tl: Kunin ang data

en: Fetch priority
tl: Prayoridad ng pag-fetch

en: Fetching
tl: Kinukuha

en: Field type
tl: Uri ng field

en: Fields
tl: Mga field

en: File %s not accepted. File limit exceeded.
tl: Hindi tinanggap ang file na %s. Lumampas sa limitasyon ng file.

en: File %s not accepted. Size limit exceeded.
tl: Hindi tinanggap ang file na %s. Lumampas sa limitasyon ng laki.

en: File URL
tl: URL ng file

en: File URL, YouTube/Vimeo URL/ID.
tl: URL ng file, URL/ID ng YouTube/Vimeo.

en: File not uploaded due to a sanitization error. Please verify the SVG file or get in touch.
tl: Hindi na-upload ang file dahil sa error sa sanitization. Mangyaring i-verify ang SVG file o makipag-ugnayan.

en: Files
tl: Mga file

en: Fill
tl: Punan

en: Fill - Dark
tl: Punan - madilim

en: Fill - Light
tl: Punan - maliwanag

en: Fill - Primary
tl: Punan - pangunahin

en: Fill color
tl: Kulay ng pagpuno

en: Fill grid
tl: Punan ang grid

en: Filter by
tl: I-filter ayon sa

en: Filter by parent term
tl: I-filter ayon sa parent term

en: Filter by parent term ID
tl: I-filter ayon sa parent term ID

en: Filter for more advanced duplicate content rules
tl: I-filter para sa mas advanced na mga patakaran sa duplicate na nilalaman

en: Filter input
tl: Input ng pansala

en: Filter media by mime type
tl: I-filter ang media ayon sa mime type

en: Filter title
tl: Pamagat ng pansala

en: Filter type
tl: Uri ng pansala

en: Find
tl: Hanapin

en: Fine
tl: Maayos

en: Finish
tl: Tapusin

en: First name
tl: Pangalan

en: First post full width
tl: Buong lapad ang unang post

en: Fit map on markers change
tl: I-fit ang mapa kapag nagbago ang mga marker

en: Fix corrupted database
tl: Ayusin ang sirang database

en: Fixed
tl: Nakapirmi

en: Flag size
tl: Laki ng watawat

en: Flex direction
tl: Direksyon ng flex

en: Fluid typography variable added
tl: Nadagdag ang fluid typography variable

en: Focus outline
tl: Outline ng focus

en: Focused
tl: Naka-focus

en: Follow
tl: Sundan

en: Follow this %1$slink%2$s to edit the product archive description or edit the product category/tag descriptions
tl: Sundin ang %1$slink%2$s na ito para i-edit ang paglalarawan ng archive ng produkto o i-edit ang mga paglalarawan ng kategorya/tag ng produkto

en: Font Family
tl: Font family

en: Font Manager
tl: Font manager

en: Font deleted permanently
tl: Tuluyang natanggal ang font

en: Font download failed
tl: Nabigo ang pag-download ng font

en: Font downloaded
tl: Na-download ang font

en: Font downloaded successfully.
tl: Matagumpay na na-download ang font.

en: Font file selected
tl: Napili ang font file

en: Font moved to trash
tl: Inilipat ang font sa trash

en: Font moved to trash successfully.
tl: Matagumpay na nailipat ang font sa basurahan.

en: Font name
tl: Pangalan ng font

en: Font not found.
tl: Hindi nahanap ang font.

en: Font preview
tl: Preview ng font

en: Font restore error
tl: Error sa pagbabalik ng font

en: Font restored
tl: Naibalik ang font

en: Font size
tl: Laki ng font

en: Font size at the largest viewport. Acts as the upper bound—text will not grow beyond this.
tl: Laki ng font sa pinakamalaking viewport. Gumaganap bilang upper bound—hindi lalaki ang text nang higit pa rito.

en: Font size at the smallest viewport. Acts as the lower bound—text will not shrink below this.
tl: Laki ng font sa pinakamaliit na viewport. Gumaganap bilang lower bound—hindi laliitin ang text nang mas mababa kaysa dito.

en: Font style
tl: Istilo ng font

en: Font variants
tl: Mga font variant

en: Font variation settings
tl: Mga setting ng font variation

en: Font variations
tl: Mga font variation

en: Font weight
tl: Kapal ng font

en: FontAwesome - Brands
tl: FontAwesome - brands

en: FontAwesome - Regular
tl: FontAwesome - regular

en: FontAwesome - Solid
tl: FontAwesome - solid

en: Fonts
tl: Mga font

en: Fonts synced! It might take a few minutes to sync a font project you just published or updated.
tl: Na-sync na ang mga font! Maaaring tumagal ng ilang minuto para i-sync ang font project na kalalabas mo lang o na-update.

en: Foot
tl: Paa

en: Footer scripts are added right before closing %s tag.
tl: Ang mga script sa footer ay idinaragdag bago mismo isara ang %s tag.

en: For better preview select content to show.
tl: Para sa mas magandang preview, pumili ng nilalaman na ipapakita.

en: For frontend SEO purpose only. Not overwriting Post title. Recommended: Max. 60 characters.
tl: Para sa frontend SEO purpose lamang. Hindi pinapalitan ang pamagat ng Post. Inirerekomenda: Max. 60 karakter.

en: For product category or product tag archive descriptions edit each term description.
tl: Para sa mga paglalarawan ng archive ng kategorya ng produkto o tag ng produkto, i-edit ang paglalarawan ng bawat term.

en: For questions about Bricks please send an email to help@bricksbuilder.io. If you want to know what is currently in development head over to our public roadmap. There you can also submit your own feature requests for others to upvote and comment on.
tl: Para sa mga tanong tungkol sa Bricks, mangyaring magpadala ng email sa help@bricksbuilder.io. Kung gusto mong malaman kung ano ang kasalukuyang ginagawa, pumunta sa aming pampublikong roadmap. Doon ay maaari ka ring magsumite ng sarili mong mga kahilingan sa feature para ma-upvote at makomento ng iba.

en: Force home
tl: Pilitin ang home

en: Form Submissions
tl: Mga pagsusumite ng form

en: Form data
tl: Data ng form

en: Form name
tl: Pangalan ng form

en: Form submission access
tl: Access sa pagsusumite ng form

en: Form submission table could not be deleted.
tl: Hindi mabura ang talahanayan ng pagsusumite ng form.

en: Form submission table deleted successfully.
tl: Matagumpay na nabura ang talahanayan ng pagsusumite ng form.

en: Form submissions
tl: Mga form submission

en: Form submissions could not be deleted.
tl: Hindi mabura ang mga pagsusumite ng form.

en: Form submissions deleted.
tl: Nabura ang mga pagsusumite ng form.

en: Form submissions table could not be resetted.
tl: Hindi ma-reset ang talahanayan ng mga pagsusumite ng form.

en: Form submissions table resetted successfully.
tl: Matagumpay na na-reset ang talahanayan ng mga pagsusumite ng form.

en: Form title
tl: Pamagat ng form

en: Format to send the data in.
tl: Format para ipadala ang data.

en: Friday
tl: Biyernes

en: Front
tl: Harap

en: Full
tl: Buo

en: Full access
tl: Buong access

en: Full response
tl: Buong tugon

en: Full size
tl: Buong laki

en: Fullscreen Control
tl: Fullscreen control

en: Function name
tl: Pangalan ng function

en: Function names
tl: Mga pangalan ng function

en: Function names called through the "echo" tag must be whitelisted via the %s filter.
tl: Ang mga pangalan ng function na tinatawag sa pamamagitan ng "echo" tag ay dapat na nasa whitelist sa pamamagitan ng %s na filter.

en: Function names called through the "echo" tag must be whitelisted via the new %s filter.
tl: Ang mga pangalan ng function na tinatawag sa pamamagitan ng "echo" tag ay dapat na naka-whitelist sa pamamagitan ng bagong %s filter.

en: Function names must pass the check through the %s filter.
tl: Ang mga pangalan ng function ay dapat pumasa sa pagsusuri sa pamamagitan ng %s filter.

en: Galleries
tl: Mga Gallery

en: Gallery
tl: Galleria

en: Gallery layout
tl: Layout ng gallery

en: Gap
tl: Agwat

en: General
tl: Pangkalahatan

en: General settings
tl: Mga pangkalahatang setting

en: Generate FAQPage structured data (JSON-LD).
tl: Gumawa ng FAQPage structured data (JSON-LD).

en: Generate custom image sizes
tl: Gumawa ng mga custom na laki ng imahe

en: Generate password
tl: Bumuo ng password

en: Generate review schema
tl: Gumawa ng review schema

en: Generate screenshots
tl: Gumawa ng mga screenshot

en: Generating variables will delete all existing variables in this category. Do you want to proceed?
tl: Ang pag-generate ng mga variable ay magde-delete ng lahat ng umiiral na variable sa kategoryang ito. Gusto mo bang magpatuloy?

en: Get In Touch
tl: Makipag-ugnayan

en: Get current post author
tl: Kunin ang kasalukuyang may-akda ng post

en: Get started here
tl: Magsimula dito

en: Get terms from current
tl: Kunin ang mga term mula sa kasalukuyan

en: Get terms from current post
tl: Kunin ang mga term mula sa kasalukuyang post

en: Get terms that are children of specified term
tl: Kunin ang mga term na anak ng tinukoy na term

en: Get the author of current post
tl: Kunin ang may-akda ng kasalukuyang post

en: Getting Started
tl: Pagsisimula

en: Global
tl: Pandaigdig

en: Global class
tl: Pandaigdigang class

en: Global class import manager
tl: Pandaigdigang class import manager

en: Global classes
tl: Mga global na class

en: Global element
tl: Pandaigdigang elemento

en: Global elements
tl: Mga global na elemento

en: Global elements are deprecated since version 2.0 and must be converted to components or unlinked.
tl: Ang mga global na element ay hindi na ginagamit simula sa bersyon 2.0 at kailangang i-convert sa mga component o i-unlink.

en: Global elements are deprecated since version 2.0 and will be removed in the near future. Please convert them into components as soon as possible under %s. Once done, please delete all global elements by hovering over a global element below and clicking the "Delete" icon.
tl: Ang mga pandaigdigang elemento ay deprecated simula sa bersyon 2.0 at tatanggalin sa malapit na hinaharap. Mangyaring i-convert ang mga ito sa mga component sa lalong madaling panahon sa ilalim ng %s. Kapag tapos na, mangyaring burahin ang lahat ng pandaigdigang elemento sa pamamagitan ng pag-hover sa isang pandaigdigang elemento sa ibaba at pag-click sa icon na "Burahin".

en: Global elements converted to components.
tl: Ang mga global na elemento ay nai-convert na sa mga component.

en: Global elements review
tl: Pagsusuri ng mga global na element

en: Global queries
tl: Mga global query

en: Global settings
tl: Mga global na setting

en: Global styles & settings
tl: Mga global na estilo at setting

en: Go back
tl: Bumalik

en: Go to
tl: Pumunta sa

en: Go to first slide
tl: Pumunta sa unang slide

en: Go to last slide
tl: Pumunta sa huling slide

en: Go to slide %s
tl: Pumunta sa slide %s

en: Go to: Settings > Template Settings > Populate Content
tl: Pumunta sa: Mga Setting > Mga Setting ng Template > Punan ang Nilalaman

en: Go to: WooCommerce > Products > Inventory
tl: Pumunta sa: WooCommerce > Mga Produkto > Imbentaryo

en: Good
tl: Mabuti

en: Google Maps API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ang Google Maps API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Google fonts have been disabled
tl: Na-disable ang Google fonts

en: Google reCAPTCHA API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ang Google reCAPTCHA API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Google reCaptcha: Invalid site key.
tl: Google reCaptcha: Di-wastong site key.

en: Got it
tl: Naintindihan

en: Gradient / Overlay
tl: Gradient / overlay

en: Grand
tl: Kahanga-hanga

en: Greater than
tl: Mas malaki kaysa

en: Greater than or equal
tl: Mas malaki o katumbas

en: Grid (Round)
tl: Grid (bilog)

en: Grid (Square)
tl: Grid (parisukat)

en: Grid item
tl: Item ng grid

en: Group
tl: Grupo

en: Group already exists
tl: Umiiral na ang grupo

en: Grouped
tl: Pangkat

en: Grouped product
tl: Grouped na produkto

en: Groups
tl: Mga grupo

en: HTML tag not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang HTML tag

en: Has conflict
tl: May conflict

en: Has inherited settings
tl: May mga namana na setting

en: Has no styles
tl: Walang mga style

en: Has pagination
tl: May pagination

en: Has styles
tl: May mga style

en: Head
tl: Ulo

en: Header location
tl: Lokasyon ng header

en: Header scripts
tl: Mga script sa header

en: Header scripts are added right before closing %s tag.
tl: Ang mga script sa header ay idinaragdag bago mismo isara ang %s tag.

en: Header width
tl: Lapad ng header

en: Headers
tl: Mga header

en: Heading
tl: Pamagat

en: Heading selectors
tl: Mga selector ng heading

en: Heading typography
tl: Typolohiya ng pamagat

en: Headings
tl: Mga heading

en: Headings offset
tl: Offset ng mga heading

en: Height
tl: Taas

en: Help
tl: Tulong

en: Here goes my text ...
tl: Dito ilagay ang aking text ...

en: Here goes your caption ...
tl: Dito ilalagay ang iyong caption ...

en: Here goes your text ... Select any part of your text to access the formatting toolbar.
tl: Dito ilagay ang iyong text ... Piliin ang anumang bahagi ng iyong text para ma-access ang formatting toolbar.

en: Hidden
tl: Nakatago

en: Hide
tl: Itago

en: Hide "All" option
tl: Itago ang opsyong "Lahat"

en: Hide "View cart" button
tl: Itago ang "View cart" na button

en: Hide %s
tl: Itago ang %s

en: Hide CTA button
tl: Itago ang CTA button

en: Hide additional information
tl: Itago ang karagdagang impormasyon

en: Hide at breakpoint
tl: Itago sa breakpoint

en: Hide cart details to link directly to the cart.
tl: Itago ang mga detalye ng cart para direktang mag-link sa cart.

en: Hide close
tl: Itago ang close

en: Hide count
tl: Itago ang bilang

en: Hide count bracket
tl: Itago ang bracket ng bilang

en: Hide cover
tl: Itago ang cover

en: Hide current
tl: Itago ang kasalukuyan

en: Hide current post
tl: Itago ang kasalukuyang post

en: Hide dynamic data label in dropdown
tl: Itago ang dynamic data label sa dropdown

en: Hide element
tl: Itago ang elemento

en: Hide empty
tl: Itago ang walang laman

en: Hide if empty
tl: Itago kung walang laman

en: Hide if no active filter
tl: Itago kung walang aktibong filter

en: Hide if no translation
tl: Itago kung walang pagsasalin

en: Hide if not open
tl: Itago kung hindi bukas

en: Hide image
tl: Itago ang larawan

en: Hide info
tl: Itago ang impormasyon

en: Hide label
tl: Itago ang label

en: Hide labels
tl: Itago ang mga label

en: Hide message
tl: Itago ang mensahe

en: Hide out of stock
tl: Itago ang wala sa stock

en: Hide password
tl: Itago ang password

en: Hide placeholders
tl: Itago ang mga placeholder

en: Hide popup
tl: Itago ang popup

en: Hide regular price
tl: Itago ang regular na presyo

en: Hide reviews link
tl: Itago ang link ng mga review

en: Hide stock
tl: Itago ang stock

en: Hide the form by default, and show it only when the toggle is clicked.
tl: Itago ang form bilang default, at ipakita lamang ito kapag na-click ang toggle.

en: Hide title
tl: Itago ang pamagat

en: High
tl: Mataas

en: Highlight label
tl: Label ng highlight

en: Highlight on focus
tl: I-highlight kapag naka-focus

en: History
tl: Kasaysayan

en: History deleted
tl: Nabura ang kasaysayan

en: Hold down CMD/CRTL to select multiple images.
tl: Pindutin nang matagal ang CMD/CRTL para pumili ng maraming larawan.

en: Honeypot: Create form field(s) and enable the "Honeypot" checkbox. Those honeypot fields aren't visible to users, but add an extra layer of protection against spam submissions.
tl: Honeypot: Gumawa ng (mga) form field at i-enable ang "Honeypot" checkbox. Hindi nakikita ng mga user ang mga honeypot field na ito, pero nagdadagdag ng karagdagang proteksyon laban sa spam submissions.

en: Horizontal
tl: Pahalang

en: Horizontal align
tl: Pahalang na pagkakahanay

en: Horizontal alignment
tl: Pahalang na alignment

en: Horizontal order
tl: Horizontal na pagkakasunod-sunod

en: How Editing With Bricks Works
tl: Paano Gumagana ang Pag-edit Gamit ang Bricks

en: How long to keep
tl: Gaano katagal itatago

en: How long to keep the same random order (in seconds)
tl: Gaano katagal panatilihin ang parehong random order (sa segundo)

en: How many numbers on either side of the current page.
tl: Ilang numero sa magkabilang panig ng kasalukuyang page.

en: How many numbers on either the start and the end list edges.
tl: Ilang numero sa simula at dulo ng edges ng listahan.

en: How many numbers to either side of the current page.
tl: Ilang mga numero sa magkabilang panig ng kasalukuyang pahina.

en: How to create a footer template
tl: Paano gumawa ng footer template

en: How to create a header template
tl: Paano gumawa ng header template

en: How to get your Adobe fonts project ID
tl: Paano makuha ang iyong Adobe fonts project ID

en: How to get your Facebook App ID
tl: Paano makuha ang iyong Facebook App ID

en: How to get your Google Maps API key
tl: Paano makuha ang iyong Google Maps API key

en: How to get your Google reCAPTCHA v3 API Secret key
tl: Paano makuha ang iyong Google reCAPTCHA v3 API Secret key

en: How to get your Google reCAPTCHA v3 API Site key
tl: Paano makuha ang iyong Google reCAPTCHA v3 API Site key

en: How to get your Instagram Access Token
tl: Paano makuha ang iyong Instagram Access Token

en: How to get your MailChimp API key
tl: Paano makuha ang iyong MailChimp API key

en: How to get your SendGrid API key
tl: Paano makuha ang iyong SendGrid API key

en: How to get your Turnstile secret key
tl: Paano makuha ang iyong Turnstile secret key

en: How to get your Turnstile site key
tl: Paano makuha ang iyong Turnstile site key

en: How to get your Unsplash API key
tl: Paano makuha ang iyong Unsplash API key

en: How to get your hCaptcha secret key
tl: Paano makuha ang iyong hCaptcha secret key

en: How to get your hCaptcha site key
tl: Paano makuha ang iyong hCaptcha site key

en: How to use the fluid typography
tl: Paano gamitin ang fluid typography

en: How to use the global query manager
tl: Paano gamitin ang global query manager

en: How to use the global variable manager
tl: Paano gamitin ang pandaigdigang variable manager

en: Hue
tl: Tono

en: I am a button
tl: Ako ay isang button

en: I am a heading
tl: Ako ay isang pamagat

en: I am a slide
tl: Ako ay isang slide

en: I am a so called subtitle.
tl: Ako ay isang tinatawag na subtitle.

en: I am an alert.
tl: Ako ay isang alerto.

en: I don't know how to use this Bricks
tl: Hindi ko alam kung paano gamitin ang Bricks na ito

en: I found a better site builder
tl: Nakahanap ako ng mas magandang site builder

en: I no longer need Bricks
tl: Hindi ko na kailangan ang Bricks

en: I.e.: 200px / 50% etc.
tl: Hal.: 200px / 50% atbp.

en: Icon Box
tl: Kahon ng icon

en: Icon List
tl: Listahan ng icon

en: Icon Size
tl: Laki ng icon

en: Icon align
tl: Pag-align ng icon

en: Icon background
tl: Background ng icon

en: Icon background color
tl: Kulay ng background ng icon

en: Icon border
tl: Border ng icon

en: Icon box shadow
tl: Box shadow ng icon

en: Icon collapsed
tl: Icon kapag na-collapse

en: Icon color
tl: Kulay ng icon

en: Icon height
tl: Taas ng icon

en: Icon manager
tl: Tagapamahala ng icon

en: Icon margin
tl: Margin ng icon

en: Icon only
tl: Icon lang

en: Icon padding
tl: Padding ng icon

en: Icon position
tl: Posisyon ng icon

en: Icon rotate in °
tl: Pag-ikot ng icon sa °

en: Icon rotation for expanded accordion.
tl: Pag-ikot ng icon para sa naka-expand na accordion.

en: Icon size
tl: Laki ng icon

en: Icon source
tl: Pinagmulan ng icon

en: Icon spinning
tl: Umiikot na icon

en: Icon transform
tl: Transform ng icon

en: Icon transition
tl: Transition ng icon

en: Icon width
tl: Lapad ng icon

en: Icon(s) deleted successfully
tl: Matagumpay na nabura ang (mga) icon

en: Icon(s) imported successfully
tl: Matagumpay na na-import ang (mga) icon

en: Icons
tl: Mga icon

en: If enabled Bricks will try to use the image of the matching product variation when no term-specific image swatch is set.
tl: Kung naka-enable, susubukan ng Bricks na gamitin ang imahe ng tumutugmang variation ng produkto kapag walang nakatakdang term-specific na image swatch.

en: If enabled an additional JS & CSS file is loaded.
tl: Kung naka-enable, may karagdagang JS at CSS file na ilo-load.

en: If enabled, form submission will succeed even if the webhook fails. Errors will be logged to the server error log.
tl: Kung naka-enable, magiging successful ang form submission kahit na mabigo ang webhook. Ang mga error ay ilo-log sa server error log.

en: If no form field is selected, the first password field in the form is used.
tl: Kung walang napiling form field, ang unang password field sa form ang gagamitin.

en: If no template conditions are set Bricks shows published templates (header, footer, etc.) on the frontend of your site. Select this setting to disable this behavior. Make sure to set template conditions instead.
tl: Kung walang nakatakdang mga kondisyon ng template, ipinapakita ng Bricks ang mga nai-publish na template (header, footer, atbp.) sa frontend ng iyong site. Piliin ang setting na ito upang huwag paganahin ang gawing ito. Tiyaking magtakda ng mga kondisyon ng template sa halip.

en: If the shape doesn't take up all available space add %s to the "svg" tag.
tl: Kung hindi sakop ng hugis ang lahat ng available na espasyo, magdagdag ng %s sa "svg" na tag.

en: If the video is unlisted, you will need to enter the video privacy hash.
tl: Kung ang video ay unlisted, kakailanganin mong ilagay ang video privacy hash.

en: If this account exists, a password reset link will be sent to the associated email address.
tl: Kung umiiral ang account na ito, isang link para i-reset ang password ang ipapadala sa kaugnay na email address.

en: Iframe title
tl: Pamagat ng iframe

en: Ignore selector
tl: Huwag pansinin ang selector

en: Ignore sticky posts
tl: Huwag pansinin ang mga sticky post

en: Ignored when posts per page set to "-1".
tl: Hindi pinapansin kapag ang mga post bawat pahina ay naka-set sa "-1".

en: Image
tl: Larawan

en: Image Gallery
tl: Gallery ng larawan

en: Image ID (%s) no longer exist. Please select another image.
tl: Hindi na umiiral ang larawan na may ID (%s). Mangyaring pumili ng ibang larawan.

en: Image Overlay
tl: Overlay ng larawan

en: Image align
tl: Pagkahanay ng larawan

en: Image border
tl: Border ng larawan

en: Image box shadow
tl: Box shadow ng larawan

en: Image caption
tl: Caption ng larawan

en: Image click action
tl: Aksyon sa pag-click ng larawan

en: Image gallery
tl: Gallery ng mga larawan

en: Image height
tl: Taas ng larawan

en: Image link alt text
tl: Alt text ng link ng larawan

en: Image not found
tl: Hindi nahanap ang larawan

en: Image position
tl: Posisyon ng larawan

en: Image ratio
tl: Ratio ng larawan

en: Image size
tl: Laki ng larawan

en: Image width
tl: Lapad ng larawan

en: Images
tl: Mga Larawan

en: Images file types
tl: Mga uri ng file ng mga larawan

en: Images of the same lightbox ID are grouped together.
tl: Ang mga larawan na may parehong lightbox ID ay pinagsasama-sama.

en: Import
tl: I-import

en: Import CSS variables
tl: I-import ang mga CSS variable

en: Import Settings
tl: I-import ang mga setting

en: Import classes
tl: I-import ang mga class

en: Import images
tl: I-import ang mga larawan

en: Import of "%s" failed: Name already exists.
tl: Nabigo ang pag-import ng "%s": Umiiral na ang pangalan.

en: Import of "%s" failed: Wrong format.
tl: Nabigo ang pag-import ng "%s": Maling format.

en: Import pasted images/SVGs
tl: I-import ang mga na-paste na mga imahe/SVG

en: Import settings
tl: I-import ang mga setting

en: Import template
tl: I-import ang template

en: Import/export components
tl: Mag-import/export ng mga component

en: Import/export templates
tl: Mag-import/export ng mga template

en: Imported
tl: Na-import

en: Imports
tl: Mga import

en: Impressive
tl: Nakakamangha

en: In case you are a developer you can customize Bricks even further with custom hooks, filters, or by creating your own elements.
tl: Kung ikaw ay isang developer, maaari mong i-customize ang Bricks nang mas malawak gamit ang mga custom na hook, filter, o sa pamamagitan ng paggawa ng sarili mong mga element.

en: In same term
tl: Sa parehong termino

en: In stock
tl: May stock

en: Inactive
tl: Hindi aktibo

en: Include
tl: Isama

en: Include children
tl: Isama ang mga anak

en: Include posts
tl: Isama ang mga post

en: Include terms
tl: Isama ang mga term

en: Incoming
tl: Papasok

en: Incoming changes
tl: Papasok na mga pagbabago

en: Incorrect configuration might cause unwanted side effects. Only use these settings if you know what you are doing.
tl: Ang maling configuration ay maaaring magdulot ng hindi gustong mga side effect. Gamitin lamang ang mga setting na ito kung alam mo kung ano ang iyong ginagawa.

en: Incorrect password.
tl: Mali ang password.

en: Incredible
tl: Hindi kapani-paniwala

en: Independent toggle
tl: Independiyenteng toggle

en: Index
tl: Indeks

en: Index of the item to expand on page load, start at 0.
tl: Index ng item na ie-expand sa pag-load ng pahina, magsimula sa 0.

en: Indexes of the items to expand on page load, separated by comma, start at 0.
tl: Mga index ng mga item na palawakin sa pag-load ng pahina, pinaghihiwalay ng kuwit, nagsisimula sa 0.

en: Indexing in progress.
tl: Kasalukuyang nag-i-index.

en: Indexing job is stuck?
tl: Naka-stuck ang trabaho sa pag-index?

en: Individual
tl: Indibidwal

en: Individual users with code execution capability
tl: Mga indibidwal na user na may kakayahang magpatupad ng code

en: Infinite
tl: Walang hanggan

en: Info
tl: Impormasyon

en: Info Box
tl: Info box

en: Info Box template enabled.
tl: Na-enable ang template ng Info Box.

en: Info color
tl: Kulay ng impormasyon

en: Infobox appears on map marker click.
tl: Lalabas ang infobox kapag na-click ang marker sa mapa.

en: Inherited from
tl: Minana mula sa

en: Initial
tl: Panimula

en: Initial slide
tl: Paunang slide

en: Inline styles (CSS) are added at the end of the %s tag.
tl: Ang mga inline na style (CSS) ay idinaragdag sa dulo ng %s tag.

en: Inner background color
tl: Kulay ng inner background

en: Inner container
tl: Panloob na container

en: Input background
tl: Background ng input

en: Input border
tl: Border ng input

en: Insert
tl: Ipasok

en: Insert "Toggle" element after "Nav items" to show/hide your mobile menu.
tl: Maglagay ng "Toggle" element pagkatapos ng "Nav items" para ipakita/itago ang iyong mobile menu.

en: Insert after
tl: Ipasok pagkatapos

en: Insert components
tl: Maglagay ng mga component

en: Insert element
tl: Maglagay ng element

en: Insert elements in Emmet-like syntax.
tl: Maglagay ng mga elemento gamit ang Emmet-like syntax.

en: Insert layout
tl: Magpasok ng layout

en: Insert media
tl: Magpasok ng media

en: Insert of the same component is not possible.
tl: Hindi maaaring magpasok ng parehong component.

en: Insert section
tl: Magpasok ng seksyon

en: Insert template
tl: Magpasok ng template

en: Insert templates
tl: Maglagay ng mga template

en: Inserted
tl: Naipasok

en: Inserted template uses theme style "%s"
tl: Ang na-insert na template ay gumagamit ng theme style na "%s"

en: Inserting any template overwrites your data. We recommend to save your changes first.
tl: Ang paglalagay ng anumang template ay papalitin ang iyong data. Inirerekomenda namin na i-save mo muna ang iyong mga pagbabago.

en: Instagram access token required! Add in WordPress dashboard under %s
tl: Kinakailangan ang Instagram access token! Idagdag sa WordPress dashboard sa ilalim ng %s

en: Installed version
tl: Na-install na bersyon

en: Instances
tl: Mga instance

en: Interaction
tl: Interaksyon

en: Interaction ID
tl: ID ng Interaksyon

en: Interactions
tl: Mga interaksyon

en: Interactions don't run in the builder.
tl: Hindi tumatakbo ang mga interaksyon sa builder.

en: Internal post/page
tl: Panloob na post/page

en: Interval in ms
tl: Pagitan sa ms

en: Invalid
tl: Hindi wasto

en: Invalid CSS response from Google Fonts.
tl: Di-wastong tugon ng CSS mula sa Google Fonts.

en: Invalid SVG files
tl: Hindi wastong SVG file

en: Invalid action
tl: Hindi wastong aksyon

en: Invalid element names
tl: Hindi wastong mga pangalan ng elemento

en: Invalid font ID.
tl: Di-wastong ID ng font.

en: Invalid font file
tl: Hindi wastong font file

en: Invalid form token.
tl: Hindi valid ang form token.

en: Invalid license key.
tl: Hindi wastong license key.

en: Invalid password reset key
tl: Hindi valid ang key para sa pag-reset ng password

en: Invalid post ID or form ID.
tl: Hindi valid ang post ID o form ID.

en: Invalid pseudo class. Must start with a colon (:)
tl: Di-wastong pseudo class. Dapat magsimula sa colon (:)

en: Invalid request
tl: Hindi wastong kahilingan

en: Invalid signature
tl: Hindi wastong lagda

en: Invalid total pages value "%1$s" extracted from path "%2$s". Expected a numeric value.
tl: Hindi wastong value ng kabuuang pahina "%1$s" na nakuha mula sa path "%2$s". Inaasahang numeric value.

en: Invalid webhook URL.
tl: Hindi valid ang webhook URL.

en: Invalid webhook payload format.
tl: Hindi valid ang format ng webhook payload.

en: Invert
tl: I-invert

en: Invisible
tl: Hindi nakikita

en: Is
tl: Ay

en: Is archive main query
tl: Ito ba ang main query ng archive

en: Is main query
tl: Pangunahing query

en: It's just a temporary deactivation
tl: Pansamantala lang ang pag-deactivate

en: Item width
tl: Lapad ng item

en: Items
tl: Mga item

en: Items to scroll
tl: Mga item na i-scroll

en: Items to show
tl: Mga item na ipapakita

en: January
tl: Enero

en: JavaScript function name without parentheses or window object.
tl: Pangalan ng JavaScript function nang walang parentheses o window object.

en: JavaScript is automatically wrapped in script tags.
tl: Ang JavaScript ay awtomatikong nakabalot sa mga script tag.

en: Join Us
tl: Sumali sa amin

en: July
tl: Hulyo

en: June
tl: Hunyo

en: Just another slide
tl: Isa pang slide

en: Keep formatting
tl: Panatilihin ang formatting

en: Keep open while styling
tl: Panatilihing bukas habang nag-i-style

en: Keyboard shortcuts
tl: Mga keyboard shortcut

en: Label text
tl: Teksto ng label

en: Label typography
tl: Typography ng label

en: Labels
tl: Mga label

en: Language
tl: Wika

en: Language codes
tl: Mga code ng wika

en: Language switcher
tl: Tagapalit ng wika

en: Languages
tl: Mga wika

en: Large
tl: Malaki

en: Last fetch
tl: Huling pagkuha

en: Last generated
tl: Huling na-generate

en: Last name
tl: Apelyido

en: Last order
tl: Huling order

en: Last refresh
tl: Huling refresh

en: Latest
tl: Pinakabago

en: Layers
tl: Mga layer

en: Lazy
tl: Tamad

en: Lead
tl: Panguna

en: Learn more
tl: Matuto pa

en: Learn more about CSS filters
tl: Matuto pa tungkol sa CSS filters

en: Learn more about CSS transform
tl: Matuto pa tungkol sa CSS transform

en: Learn more about CSS transform-origin
tl: Matuto pa tungkol sa CSS transform-origin

en: Learn more about CSS transitions
tl: Matuto pa tungkol sa CSS transitions

en: Learn more on wordpress.org
tl: Matuto pa sa wordpress.org

en: Learn which %1$s you should to add to the fields above via the %2$s dynamic data tag.
tl: Alamin kung aling %1$s ang dapat mong idagdag sa mga field sa itaas sa pamamagitan ng %2$s dynamic data tag.

en: Leave empty to apply template to all archive terms.
tl: Iwanang blangko para i-apply ang template sa lahat ng archive term.

en: Leave empty to apply template to all post types.
tl: Iwanang blangko para i-apply ang template sa lahat ng post type.

en: Leave empty to update the current post.
tl: Iwanang blangko para i-update ang kasalukuyang post.

en: Leave empty to use WooCommerce default list.
tl: Iwanang blangko para gamitin ang default na listahan ng WooCommerce.

en: Leave empty to use the default WordPress home URL.
tl: Iwanang blangko para gamitin ang default na WordPress home URL.

en: Leave options empty to use the options of the first connected control.
tl: Iwanang walang laman ang mga opsyon para gamitin ang mga opsyon ng unang nakakonektang control.

en: Leave the first comment
tl: Mag-iwan ng unang komento

en: Leave viewport
tl: Paglabas sa viewport

en: Leave your comment
tl: Mag-iwan ng komento mo

en: Left
tl: Kaliwa

en: Left to right
tl: Kaliwa papuntang kanan

en: Left with space
tl: Kaliwa na may puwang

en: Lesser
tl: Mas mababa

en: Lesser or equal
tl: Mas mababa o katumbas

en: License
tl: Lisensya

en: License activated.
tl: Na-activate na ang license.

en: License key format
tl: Format ng license key

en: Light
tl: Magaan

en: Light color
tl: Maliwanag na kulay

en: Lightbox Animation
tl: Lightbox animation

en: Lightbox ID
tl: ID ng Lightbox

en: Lightbox Image
tl: Imahe ng lightbox

en: Lightbox Video
tl: Video ng lightbox

en: Lightness
tl: Liwanag

en: Limit how often this popup appears.
tl: Limitahan kung gaano kadalas lumitaw ang popup na ito.

en: Limit the number of webhook requests that can be sent per hour.
tl: Limitahan ang bilang ng mga webhook request na maaaring ipadala bawat oras.

en: Line height
tl: Taas ng linya

en: Line width in px
tl: Lapad ng linya sa px

en: Link & status
tl: Link at status

en: Link To
tl: I-link sa

en: Link attributes
tl: Mga attribute ng link

en: Link configured
tl: Naka-configure ang link

en: Link entire post
tl: I-link ang buong post

en: Link entire product
tl: I-link ang buong produkto

en: Link image
tl: I-link ang larawan

en: Link rendered as
tl: Link na naka-render bilang

en: Link styles apply only to specific elements. Overwrite them via the %s filter or extend them via the CSS selectors setting below.
tl: Ang mga style ng link ay nalalapat lamang sa mga tiyak na elemento. I-overwrite ang mga ito gamit ang %s filter o palawakin gamit ang setting ng CSS selector sa ibaba.

en: Link title
tl: Pamagat ng link

en: Link to
tl: I-link sa

en: Link to lightbox
tl: I-link sa lightbox

en: Link to post
tl: Link sa post

en: Link to product
tl: Link sa produkto

en: Link to website
tl: Link sa website

en: Link type
tl: Uri ng link

en: Linked
tl: Naka-link

en: Links
tl: Mga Link

en: List
tl: Listahan

en: List item
tl: Item ng listahan

en: List item #1
tl: Item ng listahan #1

en: List item #2
tl: Item ng listahan #2

en: List items
tl: Mga item ng listahan

en: Live search
tl: Live na paghahanap

en: Load Block editor data into %s
tl: I-load ang data ng Block editor sa %s

en: Load all matching theme styles
tl: I-load lahat ng tumutugmang istilo ng tema

en: Load more
tl: Mag-load pa

en: Load templates from any another Bricks installation you have access to in your template library.
tl: Mag-load ng mga template mula sa anumang iba pang Bricks na instalasyon na maaari mong ma-access sa iyong library ng template.

en: Loading
tl: Naglo-load

en: Loading component preview
tl: Nilo-load ang preview ng component

en: Loading font data
tl: Naglo-load ng data ng font

en: Loading method
tl: Paraan ng pag-load

en: Loading templates
tl: Naglo-load ng mga template

en: Location
tl: Lokasyon

en: Location content
tl: Content ng lokasyon

en: Location subtitle
tl: Subtitle ng lokasyon

en: Location title
tl: Pamagat ng lokasyon

en: Lock
tl: I-lock

en: Lock selected
tl: I-lock ang napili

en: Lock/unlock global classes
tl: I-lock/unlock ang mga global na class

en: Locked
tl: Naka-lock

en: Log in to %s to retrieve your license key or copy & paste it from your purchase confirmation email.
tl: Mag-log in sa %s para makuha ang iyong license key o kopyahin at i-paste ito mula sa iyong email ng pagkumpirma ng pagbili.

en: Log in user after successful registration. Tip: Set action "Redirect" to redirect user to the account/admin area.
tl: I-log in ang user pagkatapos ng matagumpay na registration. Tip: I-set ang "Redirect" action para i-redirect ang user sa account/admin area.

en: Logged in
tl: Naka-log in

en: Logged out
tl: Hindi naka-log in

en: Logged-in users
tl: Mga naka-log in na user

en: Logged-in users with role
tl: Mga naka-log in na user na may role

en: Login
tl: Mag-login

en: Login URL
tl: URL ng login

en: Login form
tl: Form ng pag-login

en: Login message
tl: Mensahe ng pag-login

en: Logo inverse
tl: Kabaligtaran ng logo

en: Logout URL
tl: URL ng logout

en: Loop
tl: I-loop

en: Lost password
tl: Nawalang password

en: Low
tl: Mababa

en: Low stock
tl: Mababang stock

en: Lowercase removes leading zeros
tl: Ang lowercase ay nag-aalis ng mga leading zero

en: Magnificent
tl: Kahanga-hanga

en: Mailchimp API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ang Mailchimp API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Main
tl: Pangunahin

en: Main query
tl: Pangunahing query

en: Make sure not to use the "Product tabs" element on the same page.
tl: Tiyaking hindi gagamitin ang "Product tabs" element sa parehong pahina.

en: Make sure the remote website entered above has granted you "My Templates Access".
tl: Siguraduhing binigyan ka ng "My Templates Access" ng remote website na inilagay sa itaas.

en: Make sure there are no elements with links inside your linked container (nested links).
tl: Tiyaking walang mga elemento na may mga link sa loob ng iyong naka-link na container (nested links).

en: Make sure to save settings after closing this modal to apply changes
tl: Tiyaking i-save ang mga setting pagkatapos isara ang modal na ito para mai-apply ang mga pagbabago

en: Make sure to set "%1$s" in your "%2$s" definitions below.
tl: Siguraduhing itakda ang "%1$s" sa iyong mga "%2$s" definition sa ibaba.

en: Manage
tl: Pamahalaan

en: Manage global elements
tl: Pamahalaan ang mga global na elemento

en: Manage my menus in WordPress.
tl: Pamahalaan ang aking mga menu sa WordPress.

en: Manage your custom font files
tl: Pamahalaan ang iyong mga custom na font file

en: Mandatory
tl: Kinakailangan

en: Manually regenerate CSS files
tl: Manu-manong i-regenerate ang mga CSS file

en: Map
tl: Mapa

en: Map Connector
tl: Connector ng mapa

en: Map Type Control
tl: Map type control

en: Map center
tl: Gitna ng mapa

en: Map style
tl: Estilo ng mapa

en: Map type
tl: Uri ng mapa

en: March
tl: Marso

en: Mark
tl: Marka

en: Mark all as read
tl: Markahan lahat bilang nabasa

en: Mark as active
tl: Markahan bilang aktibo

en: Mark as inactive
tl: Markahan bilang hindi aktibo

en: Markers
tl: Mga marker

en: Markers set on individual addresses or map connectors precede these settings.
tl: Ang mga marker na naka-set sa mga indibidwal na address o map connector ay nauuna sa mga setting na ito.

en: Marvelous
tl: Kamangha-mangha

en: Max Zoom
tl: Max zoom

en: Max payload size
tl: Maximum na laki ng payload

en: Max requests per hour
tl: Maximum na request bawat oras

en: Max resolution
tl: Pinakamataas na resolution

en: Max results
tl: Pinakamaraming resulta

en: Max upload size: %s
tl: Pinakamataas na laki ng pag-upload: %s

en: Max. entries
tl: Maximum na entries

en: Max. files
tl: Max. na file

en: Max. height
tl: Max. na taas

en: Max. items
tl: Pinakamaraming item

en: Max. length
tl: Max. na haba

en: Max. post width
tl: Maximum na lapad ng post

en: Max. price
tl: Max. na presyo

en: Max. products
tl: Pinakamaraming produkto

en: Max. rating
tl: Maximum na rating

en: Max. related posts
tl: Maximum na kaugnay na mga post

en: Max. size
tl: Max. na laki

en: Max. time
tl: Max. na oras

en: Max. value
tl: Max. na halaga

en: Max. width
tl: Max. na lapad

en: Maximum number of entries reached.
tl: Naabot na ang maximum na bilang ng entries.

en: Maximum number of results to display for each query loop in the builder. Applies only to Bricks-native queries. Leave blank to use the default value.
tl: Pinakamaraming bilang ng mga resulta na ipapakita para sa bawat query loop sa builder. Nalalapat lamang sa mga Bricks-native query. Iwanang blangko para gamitin ang default na value.

en: Maximum number of webhook requests allowed per hour.
tl: Pinakamaraming bilang ng webhook request na pinapayagan bawat oras.

en: Maximum size of the webhook payload in kilobytes.
tl: Pinakamalaking laki ng webhook payload sa kilobytes.

en: Maximum value
tl: Pinakamataas na value

en: May
tl: Mayo

en: Media File
tl: Media file

en: Medium
tl: Katamtaman

en: Member
tl: Miyembro

en: Menu order
tl: Pagkakasunud-sunod ng menu

en: Message
tl: Mensahe

en: Message sent from:
tl: Mensaheng pinadala mula sa:

en: Message successfully sent. We will get back to you as soon as possible.
tl: Matagumpay na naipadala ang mensahe. Babalikan ka namin sa lalong madaling panahon.

en: Messages
tl: Mga mensahe

en: Meta Data
tl: Metadata

en: Meta Key
tl: Meta key

en: Meta typography
tl: Typography ng meta

en: Mid Size
tl: Mid size

en: Middle center
tl: Gitna gitna

en: Middle left
tl: Gitna kaliwa

en: Middle right
tl: Gitna kanan

en: Min Zoom
tl: Min zoom

en: Min. PHP version to run Bricks is PHP 5.4
tl: Ang pinakamababang bersyon ng PHP para patakbuhin ang Bricks ay PHP 5.4

en: Min. characters
tl: Min. na karakter

en: Min. dimension: Twice the value under logo height / logo width for proper display on retina devices.
tl: Minimum na sukat: Doble ng halaga sa ilalim ng taas ng logo / lapad ng logo para sa tamang pagpapakita sa mga retina device.

en: Min. height
tl: Min. na taas

en: Min. height is 70.
tl: Ang pinakamababang taas ay 70.

en: Min. length
tl: Min. na haba

en: Min. price
tl: Min. na presyo

en: Min. time
tl: Min. na oras

en: Min. value
tl: Min. na halaga

en: Min. width
tl: Min. na lapad

en: Min/max date
tl: Min/max na petsa

en: Minimum value
tl: Pinakamababang value

en: Misc
tl: Iba pa

en: Miscellaneous
tl: Iba pa

en: Missing sidebar name.
tl: Nawawalang pangalan ng sidebar.

en: Mobile first
tl: Mobile muna

en: Mobile landscape
tl: Mobile na landscape

en: Mobile portrait
tl: Mobile na portrait

en: Modified
tl: Binago

en: Modified date
tl: Petsa ng pagbabago

en: Monday
tl: Lunes

en: Month: %s
tl: Buwan: %s

en: Monthly
tl: Buwanan

en: More about meta robots directives.
tl: Karagdagang impormasyon tungkol sa mga direktiba ng meta robots.

en: More content to come ..
tl: May darating pang content ..

en: More layouts
tl: Iba pang layout

en: More text
tl: Karagdagang teksto

en: Most Popular
tl: Pinakapopular

en: Most specific
tl: Pinakapartikular

en: Mouse enter
tl: Pagpasok ng mouse

en: Mouse leave
tl: Paglabas ng mouse

en: Mouse leave window
tl: Paglabas ng mouse sa window

en: Move
tl: Ilipat

en: Move elements
tl: Ilipat ang mga element

en: Move selected
tl: Ilipat ang napili

en: Move to trash
tl: Ilipat sa basurahan

en: Moved
tl: Inilipat

en: Moved to trash
tl: Inilipat sa basurahan

en: Multiple options
tl: Maramihang opsyon

en: Must match with the format saved in database.
tl: Dapat tumugma sa format na naka-save sa database.

en: Mute
tl: I-mute

en: Muted
tl: Pinahina

en: Muted color
tl: Mahina ang kulay

en: My Templates
tl: Mga template ko

en: My account
tl: Aking account

en: My templates
tl: Aking mga template

en: My templates access
tl: Access sa Aking mga Template

en: MySQL version
tl: Bersyon ng MySQL

en: Name
tl: Pangalan

en: Name already exists
tl: Umiiral na ang pangalan

en: Name is required
tl: Kinakailangan ang pangalan

en: Name is reserved
tl: Nakalaan ang pangalan

en: Name to display instead of the remote template URL in the template source dropdown.
tl: Pangalan na ipapakita sa halip na ang malayuang URL ng template sa dropdown ng pinagmulan ng template.

en: Native actions on this hook
tl: Mga katutubong aksyon sa hook na ito

en: Native elements
tl: Mga native na element

en: Nav Menu
tl: Nav menu

en: Navigate through the different query pages without reloading the page.
tl: Mag-navigate sa iba't ibang query pages nang hindi nire-reload ang page.

en: Navigation
tl: Nabigasyon

en: Neat
tl: Maganda

en: Need help? Found a bug? Suggest a feature?
tl: Kailangan mo ba ng tulong? May nakitang bug? May suhestyon ka ba?

en: Nestable
tl: Maaaring i-nest

en: Nestable elements can't be converted to components. You can either unlink them manually by right-clicking the global element in the builder or convert them automatically by clicking the "Convert to components" button above and then confirm the prompt.
tl: Ang mga element na maaaring i-nest ay hindi maaaring i-convert sa mga component. Maaari mong i-unlink ang mga ito nang manu-mano sa pamamagitan ng pag-right-click sa global na element sa builder o i-convert ang mga ito nang awtomatiko sa pamamagitan ng pag-click sa button na "I-convert sa mga component" sa itaas at pagkatapos ay kumpirmahin ang prompt.

en: Never
tl: Hindi kailanman

en: New
tl: Bago

en: New Custom Font
tl: Bagong custom na font

en: New Template
tl: Bagong Template

en: New Template Name
tl: Bagong Pangalan ng Template

en: New capability
tl: Bagong kakayahan

en: New category name
tl: Bagong pangalan ng kategorya

en: New class name
tl: Bagong pangalan ng class

en: New classes detected. Resolve conflicts, if any, to import or skip.
tl: May nakitang bagong mga class. Ayusin ang mga conflict, kung mayroon man, para i-import o laktawan.

en: New color could not be saved.
tl: Hindi ma-save ang bagong kulay.

en: New color palette name
tl: Bagong pangalan ng color palette

en: New feature
tl: Bagong feature

en: New group name
tl: Bagong pangalan ng grupo

en: New query name
tl: Bagong pangalan ng query

en: New sidebar created.
tl: Nagawa ang bagong sidebar.

en: New tab
tl: Bagong tab

en: New theme style name
tl: Pangalan ng bagong estilo ng tema

en: New variable name
tl: Bagong pangalan ng variable

en: Newer Comments
tl: Mas bagong mga komento

en: Next
tl: Susunod

en: Next Icon
tl: Next icon

en: Next arrow
tl: Susunod na arrow

en: Next label
tl: Label ng susunod

en: Next page
tl: Susunod na pahina

en: Next post
tl: Susunod na post

en: Next slide
tl: Susunod na slide

en: Nice job
tl: Magaling

en: Nickname
tl: Palayaw

en: No
tl: Hindi

en: No Bricks data found.
tl: Walang nahanap na data ng Bricks.

en: No CSS variable found.
tl: Walang nahanap na CSS variable.

en: No Custom Font found in Trash
tl: Walang nahanap na Custom na Font sa Basurahan

en: No Custom Fonts found
tl: Walang nahanap na Custom na Font

en: No Facebook page URL provided.
tl: Walang ibinigay na URL ng Facebook page.

en: No HTML markup defined.
tl: Walang tinukoy na HTML markup.

en: No Instagram account found.
tl: Walang nakitang Instagram account.

en: No Instagram posts found.
tl: Walang nakitang mga post sa Instagram.

en: No Polylang languages found.
tl: Walang nahanap na mga wika ng Polylang.

en: No SVG selected.
tl: Walang napiling SVG.

en: No Template Bundle found
tl: Walang nahanap na Bundle ng Template

en: No Template Tag found
tl: Walang nahanap na Tag ng Template

en: No Template found in Trash
tl: Walang nahanap na Template sa Basurahan

en: No Templates found
tl: Walang nahanap na mga Template

en: No URL parameters are generated or read, even if filter elements are present.
tl: Walang URL parameter na ginagawa o binabasa, kahit may mga filter element.

en: No Vimeo ID provided.
tl: Walang ibinigay na Vimeo ID.

en: No Vimeo URL provided.
tl: Walang Vimeo URL na ibinigay.

en: No WordPress added content found.
tl: Walang nahanap na nilagdaang nilalaman sa WordPress.

en: No WordPress widget type selected.
tl: Walang napiling uri ng WordPress widget.

en: No YouTube ID provided.
tl: Walang ibinigay na YouTube ID.

en: No YouTube URL provided.
tl: Walang YouTube URL na ibinigay.

en: No access
tl: Walang access

en: No accordion item added.
tl: Walang naidagdag na item ng accordion.

en: No action has been set for this form.
tl: Walang nakatakdang aksyon para sa form na ito.

en: No active icon set selected
tl: Walang napiling aktibong icon set

en: No additional information to show.
tl: Walang karagdagang impormasyon na ipapakita.

en: No audio file selected.
tl: Walang napiling audio file.

en: No caption
tl: Walang caption

en: No checkout fields defined.
tl: Walang nakatakdang mga field sa checkout.

en: No classes found
tl: Walang nahanap na mga class

en: No classes specified for deletion
tl: Walang tinukoy na mga class para burahin

en: No classes to import.
tl: Walang klase na maaaring i-import.

en: No code found.
tl: Walang nahanap na code.

en: No components found.
tl: Walang nahanap na mga component.

en: No conflict
tl: Walang conflict

en: No connectable property found.
tl: Walang nahanap na makokonektang property.

en: No content
tl: Walang nilalaman

en: No date/fields set.
tl: Walang nakatakdang petsa/fields.

en: No default value
tl: Walang default na value

en: No dynamic data found.
tl: Walang nahanap na dynamic na data.

en: No dynamic data set.
tl: Walang dynamic data na naitakda.

en: No effect with loop enabled
tl: Walang epekto kapag naka-enable ang loop

en: No elements found for the selected filter.
tl: Walang nahanap na mga elemento para sa napiling filter.

en: No email address provided.
tl: Walang ibinigay na email address.

en: No excerpt found.
tl: Walang nahanap na sipi.

en: No file URL provided.
tl: Walang URL ng file na ibinigay.

en: No file selected.
tl: Walang napiling file.

en: No files were uploaded.
tl: Walang na-upload na file.

en: No filter source selected.
tl: Walang napiling pinagmulan ng filter.

en: No fluid typography category selected. Please create and select a category, then generate your fluid typography variables.
tl: Walang napiling kategorya ng fluid typography. Mangyaring gumawa at pumili ng kategorya, pagkatapos ay bumuo ng iyong mga fluid typography variable.

en: No fluid typography variables found. Configure the scale generator on the right-hand side as per your requirements. Once done, click the "Generate variables" button to automatically create your fluid typography variables.
tl: Walang nahanap na mga fluid typography variable. I-configure ang scale generator sa kanang bahagi ayon sa iyong mga pangangailangan. Kapag tapos na, i-click ang "Generate variables" button para awtomatikong gumawa ng iyong fluid typography variables.

en: No font files found in the CSS.
tl: Walang nahanap na mga font file sa CSS.

en: No form field added.
tl: Walang naidagdag na form field.

en: No found rows
tl: Walang nahanap na mga row

en: No hook selected.
tl: Walang napiling hook.

en: No icon selected.
tl: Walang napiling icon.

en: No image selected.
tl: Walang napiling larawan.

en: No instances
tl: Walang mga instance

en: No languages found.
tl: Walang nahanap na mga wika.

en: No latitude/longitude or address provided. Use dynamic data tags to retrieve the coordinates/address from your query loop results.
tl: Walang ibinigay na latitude/longitude o address. Gumamit ng mga dynamic na data tag para makuha ang mga coordinate/address mula sa mga resulta ng iyong query loop.

en: No license for provided license key found.
tl: Walang nakitang license para sa ibinigay na license key.

en: No link
tl: Walang link

en: No list items defined.
tl: Walang tinukoy na mga item ng listahan.

en: No locations found
tl: Walang nahanap na lokasyon

en: No menu items
tl: Walang menu items

en: No meta data selected.
tl: Walang napiling metadata.

en: No name
tl: Walang pangalan

en: No native actions on this hook
tl: Walang mga katutubong aksyon sa hook na ito

en: No nav menu found.
tl: Walang nakitang nav menu.

en: No options found
tl: Walang nahanap na mga opsyon

en: No order found or the order is not suitable for this element.
tl: Walang nahanap na order o hindi angkop ang order para sa elementong ito.

en: No orphaned elements found.
tl: Walang nahanap na mga naulilang elemento.

en: No pagination on singular posts/pages.
tl: Walang pagination sa singular na mga post/page.

en: No pagination results.
tl: Walang resulta ng pagination.

en: No permission
tl: Walang pahintulot

en: No post ID provided.
tl: Walang ibinigay na ID ng post.

en: No posts found
tl: Walang nahanap na mga post

en: No previous or next posts found..
tl: Walang nahanap na nakaraan o susunod na mga post.

en: No pricing table defined.
tl: Walang tinukoy na pricing table.

en: No product archive description found.
tl: Walang nahanap na paglalarawan ng archive ng produkto.

en: No product selected
tl: Walang napiling produkto

en: No products in cart
tl: Walang produkto sa cart

en: No products to show.
tl: Walang produkto na ipapakita.

en: No progress bar created.
tl: Walang nalikha na progress bar.

en: No properties connected.
tl: Walang nakakonektang mga property.

en: No properties found.
tl: Walang nahanap na mga property.

en: No property groups found.
tl: Walang nahanap na mga grupo ng property.

en: No query selected
tl: Walang napiling query

en: No rating
tl: Walang rating

en: No ratings
tl: Walang rating

en: No ratings yet.
tl: Wala pang rating.

en: No related products to show.
tl: Walang kaugnay na produkto na ipapakita.

en: No repeat
tl: Walang pag-ulit

en: No results
tl: Walang resulta

en: No results found
tl: Walang nahanap na resulta

en: No scroll
tl: Walang scroll

en: No sharing option selected.
tl: Walang napiling opsyon sa pagbabahagi.

en: No shortcode provided.
tl: Walang ibinigay na shortcode.

en: No sidebar selected.
tl: Walang napiling sidebar.

en: No signature
tl: Walang lagda

en: No slide added.
tl: Walang naidagdag na slide.

en: No social icon added.
tl: Walang idinagdag na social icon.

en: No spaces. No pound (#) sign.
tl: Walang mga espasyo. Walang pound (#) sign.

en: No tabs added.
tl: Walang mga tab na naidagdag.

en: No target query selected.
tl: Walang napiling target query.

en: No team members added.
tl: Walang mga miyembro ng team na naidagdag.

en: No template selected.
tl: Walang napiling template.

en: No templates found.
tl: Walang nahanap na mga template.

en: No testimonials added.
tl: Walang mga testimonial na naidagdag.

en: No text added.
tl: Walang tekstong naidagdag.

en: No valid font files were processed.
tl: Walang wastong font file ang naproseso.

en: No variables found. Create a CSS variable using the input at the bottom or in bulk by clicking the "Import" icon at the top.
tl: Walang nakitang mga variable. Gumawa ng CSS variable gamit ang input sa ibaba o nang sabay-sabay sa pamamagitan ng pag-click sa "I-import" na icon sa itaas.

en: No video selected.
tl: Walang napiling video.

en: No wrap
tl: Huwag i-wrap

en: None
tl: Wala

en: Not allowed
tl: Hindi pinapayagan

en: Not allowed: Infinite template loop.
tl: Hindi pinapayagan: Walang katapusang loop ng template.

en: Not applied in the builder.
tl: Hindi nalalapat sa builder.

en: Not empty
tl: May laman

en: Not equal
tl: Hindi katumbas

en: Not exists
tl: Hindi umiiral

en: Not featured
tl: Hindi featured

en: Not found
tl: Hindi nahanap

en: Not new
tl: Hindi bago

en: Not on sale
tl: Walang sale

en: Not possible while bulk-editing.
tl: Hindi posible habang nag-bubu-bulk edit.

en: Not supported
tl: Hindi suportado

en: Not supported on mobile devices
tl: Hindi suportado sa mga mobile device

en: Nothing found
tl: Walang nahanap

en: Nothing found.
tl: Walang nahanap.

en: Nothing found. Please try again with a different keyword!
tl: Walang nahanap. Paki-subukan muli gamit ang ibang keyword!

en: Nothing to copy
tl: Walang makokopya

en: Nothing to paste
tl: Walang mai-paste

en: Notice
tl: Paunawa

en: Notice from %1$s: But don't worry. %1$s regularly updates all WooCommerce template files with each new release. If you are on the latest version and see this message, any necessary compatibility enhancements will be included in the next update.
tl: Paunawa mula sa %1$s: Pero huwag mag-alala. Regular na ina-update ng %1$s ang lahat ng WooCommerce template files sa bawat bagong release. Kung ikaw ay nasa pinakabagong bersyon at nakikita mo ang mensaheng ito, anumang kinakailangang pagpapahusay sa compatibility ay isasama sa susunod na update.

en: Notices
tl: Mga paunawa

en: Notifications
tl: Mga notipikasyon

en: November
tl: Nobyembre

en: Number
tl: Numero

en: Number of comments
tl: Bilang ng mga komento

en: Number of posts
tl: Bilang ng mga post

en: Number of users to retrieve
tl: Bilang ng mga user na kukunin

en: Numbered list
tl: Numeradong listahan

en: Numeric meta value
tl: Numeric na meta value

en: Object position
tl: Posisyon ng object

en: October
tl: Oktubre

en: Odd background
tl: Background ng odd

en: Off
tl: Naka-off

en: Offset key location
tl: Lokasyon ng offset key

en: Okay
tl: Sige

en: Older Comments
tl: Mas lumang mga komento

en: On
tl: Naka-on

en: On backorder
tl: Naka-backorder

en: On blur
tl: Sa blur

en: On input
tl: Sa input

en: On input, blur and submit
tl: Sa input, blur at submit

en: On sale
tl: May sale

en: On sale products only
tl: Mga produkto na naka-sale lamang

en: Once done editing, click the "Save Settings" button at the bottom below to persist your changes.
tl: Kapag tapos na sa pag-edit, i-click ang "Save Settings" button sa ibaba para i-save ang iyong mga pagbabago.

en: Once you are familiar with how Bricks works its a good idea to learn about templates. This is how you create your website header, footer and any other type of reuseable content such as blog post layouts, archives, your search result and error pages.
tl: Kapag pamilyar ka na sa kung paano gumagana ang Bricks, magandang ideya na pag-aralan ang tungkol sa mga template. Ito ang paraan kung paano ka lumikha ng header, footer, at anumang iba pang uri ng muling magagamit na nilalaman ng iyong website tulad ng mga layout ng blog post, archives, resulta ng iyong paghahanap at mga pahina ng error.

en: One Page Navigation
tl: One page navigation

en: One Result
tl: Isang resulta

en: One feature per line
tl: Isang feature bawat linya

en: One or more of the selected classes conflict with existing classes on your site. You must either override the existing classes on your site or discard these imported versions.
tl: Isa o higit pa sa mga napiling class ay may conflict sa mga umiiral na class sa iyong site. Kailangan mong i-override ang mga umiiral na class sa iyong site o itapon ang mga imported na bersyon na ito.

en: One or more webhook requests failed.
tl: Nabigo ang isa o higit pang mga webhook request.

en: One post found
tl: Isang post ang nahanap

en: Only added if none of your product fields contains any links.
tl: Idinagdag lamang kung wala sa iyong mga field ng produkto ang naglalaman ng anumang mga link.

en: Only applicable for purchasable simple products with in stock status.
tl: Naaangkop lamang para sa mga simple na produktong maaaring bilhin na may in stock status.

en: Only applicable if the add to cart display as form (e.g. on single product page).
tl: Nalalapat lamang kung ang add to cart ay ipinapakita bilang form (hal. sa single product page).

en: Only applied in builder and template preview.
tl: Ipinapatupad lamang sa builder at preview ng template.

en: Only applies to Image, Image Gallery, and SVG elements. Images will not be imported if the source is a custom URL or a dynamic data tag.
tl: Nalalapat lamang sa Image, Image Gallery, at SVG elements. Hindi mai-import ang mga imahe kung ang source ay custom URL o dynamic data tag.

en: Only applies to new items added to the DOM.
tl: Nalalapat lang sa mga bagong item na idinagdag sa DOM.

en: Only applies to top level dropdown elements.
tl: Nalalapat lang sa top level dropdown elements.

en: Only empty draft fonts can be deleted.
tl: Tanging mga blangkong draft font ang maaaring i-delete.

en: Only grant access to your templates to the websites entered above. One URL per line.
tl: Ibigay lamang ang access sa iyong mga template sa mga website na inilagay sa itaas. Isang URL bawat linya.

en: Only muted YouTube videos will autoplay on iOS Safari.
tl: Ang mga naka-mute na YouTube video lamang ang awtomatikong magpe-play sa iOS Safari.

en: Only one "Table of contents" element can be visible on a page at a time.
tl: Isang "Talaan ng mga nilalaman" na elemento lamang ang maaaring makita sa isang pahina sa isang pagkakataon.

en: Only parent terms
tl: Mga parent term lamang

en: Only post queries are supported in this version.
tl: Mga post query lang ang suportado sa bersyong ito.

en: Only rendered if link is set.
tl: Nire-render lamang kung naka-set ang link.

en: Only return terms
tl: Ibalik lamang ang mga term

en: Only set if you experience problems with the default rendering in the builder (REST API disabled, etc.)
tl: Itakda lamang kung nagkakaroon ka ng mga problema sa default na rendering sa builder (REST API disabled, atbp.)

en: Only supports Post, Term, and User context. More context are available inside the "Interaction" settings that open this popup.
tl: Sumusuporta lamang sa Post, Term, at User context. Mas maraming context ang available sa loob ng mga setting ng "Interaction" na nagbubukas ng popup na ito.

en: Only the first assigned term will be displayed.
tl: Ang unang naka-assign na term lang ang ipapakita.

en: Only works if the first assigned term is a child term.
tl: Gumagana lang kung ang unang naka-assign na term ay isang child term.

en: Open
tl: Buksan

en: Open accordion
tl: Buksan ang accordion

en: Open icon manager
tl: Buksan ang icon manager

en: Open image in lightbox
tl: Buksan ang larawan sa lightbox

en: Open in new tab
tl: Buksan sa bagong tab

en: Open mobile menu
tl: Buksan ang mobile menu

en: Open on add to cart (AJAX)
tl: Buksan kapag naidagdag sa cart (AJAX)

en: Open on page load
tl: Buksan sa pag-load ng page

en: Open tab index
tl: Buksan ang index ng tab

en: Open tab on
tl: Buksan ang tab sa

en: Opposites linked
tl: Naka-link ang mga magkasalungat

en: Option
tl: Opsyon

en: Optional
tl: Opsyonal

en: Options
tl: Mga opsyon

en: Options (one per line)
tl: Mga opsyon (isa kada linya)

en: Options type
tl: Uri ng mga opsyon

en: Or
tl: O

en: Order
tl: Pagkakasunod

en: Order by
tl: Pagsunud-sunurin ayon sa

en: Order date
tl: Petsa ng order

en: Order details
tl: Mga detalye ng order

en: Order email
tl: Email ng order

en: Order id
tl: ID ng order

en: Order matters. Start at smallest breakpoint. If using mobile-first start at largest breakpoint.
tl: Mahalaga ang pagkakasunod-sunod. Magsimula sa pinakamaliit na breakpoint. Kung gumagamit ng mobile-first, magsimula sa pinakamalaking breakpoint.

en: Order meta key
tl: I-order ang meta key

en: Order number
tl: Numero ng order

en: Order overview
tl: Pangkalahatang-ideya ng order

en: Order payment method
tl: Paraan ng pagbabayad ng order

en: Order receipt
tl: Resibo ng order

en: Order review
tl: Pagsusuri ng order

en: Order total
tl: Kabuuang order

en: Order updates
tl: Mga update sa order

en: Orders
tl: Mga Order

en: Organize your properties in groups. Reorder your groups via drag & drop. Click to rename. Create a property group using the form below.
tl: Ayusin ang iyong mga ari-arian sa mga grupo. I-reorder ang iyong mga grupo gamit ang drag & drop. I-click para palitan ang pangalan. Gumawa ng grupo ng ari-arian gamit ang form sa ibaba.

en: Original price
tl: Orihinal na presyo

en: Original price typography
tl: Typography ng orihinal na presyo

en: Orphaned elements
tl: Mga naulilang element

en: Orphaned elements detected (%s). Please back-up your site or at least copy all elements in the structure panel, then click the "Clean up" button below to remove all orphaned elements.
tl: May nadetektang (%s) na naulilang elemento. Mangyaring mag-back-up ng iyong site o kopyahin man lang ang lahat ng elemento sa structure panel, pagkatapos ay i-click ang "Linisin" na button sa ibaba para alisin ang lahat ng naulilang elemento.

en: Orphaned elements removed.
tl: Inalis na ang mga naulilang elemento.

en: Orphaned elements review
tl: Pagsusuri ng mga naulilang elemento

en: Other
tl: Iba pa

en: Other (URL)
tl: Iba pa (URL)

en: Other classes
tl: Iba pang mga klase

en: Other pages
tl: Iba pang mga pahina

en: Other styles
tl: Iba pang mga estilo

en: Others
tl: Iba pa

en: Out of stock
tl: Wala sa stock

en: Outer width of the info box popup.
tl: Panlabas na lapad ng info box popup.

en: Outline - Dark
tl: Outline - madilim

en: Outline - Light
tl: Outline - maliwanag

en: Outline - Primary
tl: Outline - pangunahin

en: Output PHP function
tl: Output ng PHP function

en: Outstanding
tl: Napakagaling

en: Overlay content
tl: Nilalaman ng overlay

en: Override
tl: I-override

en: Override local class
tl: I-override ang lokal na klase

en: Overwrite
tl: I-overwrite

en: PHP class does not exist
tl: Hindi umiiral ang PHP class

en: PHP execution time limit
tl: Limitasyon ng oras ng pagpapatupad ng PHP

en: PHP version
tl: Bersyon ng PHP

en: Page
tl: Pahina

en: Page %s
tl: Pahina %s

en: Page ID
tl: ID ng pahina

en: Page background
tl: Background ng pahina

en: Page date
tl: Petsa ng pahina

en: Page layout
tl: Layout ng pahina

en: Page modified
tl: Pagbabago ng pahina

en: Page not found
tl: Hindi nahanap ang pahina

en: Page number
tl: Numero ng pahina

en: Page order
tl: Pagkakasunod-sunod ng pahina

en: Page parameter
tl: Parameter ng pahina

en: Page settings
tl: Mga setting ng pahina

en: Page title
tl: Pamagat ng pahina

en: Page-specific styles are loaded inline by default. Select "External files" to load required CSS only and to allow for stylesheet caching.
tl: Ang mga page-specific na styles ay naka-load inline bilang default. Piliin ang "External files" upang mai-load lamang ang kinakailangang CSS at mapahintulutan ang stylesheet caching.

en: Pages
tl: Mga pahina

en: Pages:
tl: Mga pahina:

en: Pagination method
tl: Paraan ng pagination

en: Pagination parameter location
tl: Lokasyon ng parameter ng pagination

en: Panel width could not be saved.
tl: Hindi ma-save ang lapad ng panel.

en: Parameter name for the page number (e.g., "page" or "offset"). This parameter will only be added when AJAX enabled pagination element are used.
tl: Pangalan ng parameter para sa numero ng pahina (hal., "page" o "offset"). Ang parameter na ito ay idadagdag lamang kapag gumagamit ng AJAX enabled pagination element.

en: Parameters
tl: Mga parameter

en: Parent
tl: Magulang

en: Parent theme URI
tl: URI ng parent theme

en: Parent theme author URI
tl: URI ng may-akda ng parent theme

en: Parent theme name
tl: Pangalan ng parent theme

en: Parent theme version
tl: Bersyon ng parent theme

en: Parse dynamic data
tl: I-parse ang dynamic na data

en: Password accepted. You can now access the protected content.
tl: Tinanggap ang password. Maaari ka nang i-access ang protektadong nilalaman.

en: Password min. length
tl: Minimum na haba ng password

en: Password protect your templates.
tl: I-password protect ang iyong mga template.

en: Password protected
tl: Protektado ng password

en: Password protection
tl: Proteksyon ng password

en: Password protection limits access to content on the rendered frontend only. It does not restrict alternative access methods (e.g. REST API). For sensitive data, consider stricter security controls.
tl: Ang proteksyon ng password ay naglilimita ng access sa nilalaman sa naka-render na frontend lamang. Hindi nito pinipigilan ang mga alternatibong paraan ng pag-access (hal. REST API). Para sa sensitibong data, isaalang-alang ang mas mahigpit na mga kontrol sa seguridad.

en: Password required.
tl: Kailangan ng password.

en: Password source
tl: Pinagmulan ng password

en: Password toggle
tl: Toggle ng password

en: Paste
tl: I-paste

en: Pasted
tl: Na-paste

en: Path that contains the total item count. Use "body" to target the response path root and "header" for the response headers. Required for the pagination to work. Use "header.x-wp-totalpages" for WordPress REST API calls.
tl: Path na naglalaman ng kabuuang bilang ng item. Gamitin ang "body" para i-target ang root path ng tugon at "header" para sa mga header ng tugon. Kinakailangan para gumana ang pagination. Gamitin ang "header.x-wp-totalpages" para sa mga tawag sa WordPress REST API.

en: Path to extract nested data. Leave empty to use full response. Example: "data.results" to get results from {data: {results: [...]}}
tl: Path para kunin ang nested data. Iwanang blangko para gamitin ang buong tugon. Halimbawa: "data.results" para makuha ang results mula sa {data: {results: [...]}}

en: Pause autoplay
tl: I-pause ang autoplay

en: Pause on focus
tl: I-pause kapag naka-focus

en: Pause on hover
tl: I-pause kapag naka-hover

en: Paused
tl: Naka-pause

en: Pay
tl: Bayad

en: Payment
tl: Pagbabayad

en: Pending message
tl: Nakabinbing mensahe

en: Per page load
tl: Bawat pag-load ng pahina

en: Per session
tl: Bawat session

en: Percent
tl: Porsyento

en: Percentage
tl: Porsyento

en: Percentage typography
tl: Typography ng porsyento

en: Permanently delete this icon? This action cannot be undone.
tl: Permanenteng burahin ang icon na ito? Hindi na ito maibabalik.

en: Pie Chart
tl: Pie chart

en: Pin
tl: I-pin

en: Pin/unpin elements
tl: I-pin/tanggalin sa pin ang mga element

en: Pinned
tl: Naka-pin

en: Pinned elements
tl: Mga naka-pin na elemento

en: Place and configure a "Map Connector" element inside the query loop to enable dynamic address retrieval. On the frontend, actual location markers will be displayed based on the retrieved addresses. In the builder, a placeholder marker will be shown using your Map Center settings for styling purposes.
tl: Maglagay at mag-configure ng elementong "Map Connector" sa loob ng query loop para paganahin ang dynamic na pagkuha ng address. Sa frontend, ang aktwal na mga marker ng lokasyon ay ipapakita batay sa mga nakuhang address. Sa builder, isang placeholder na marker ang ipapakita gamit ang iyong mga setting ng Map Center para sa styling purposes.

en: Place this query on the cart page.
tl: Ilagay ang query na ito sa cart page.

en: Place this query on the product page.
tl: Ilagay ang query na ito sa product page.

en: Place this query on the single product page.
tl: Ilagay ang query na ito sa single product page.

en: Placeholder color
tl: Kulay ng placeholder

en: Placeholder image shown.
tl: Ipinapakita ang placeholder na imahe.

en: Placeholder typography
tl: Typography ng placeholder

en: Placeholders
tl: Mga placeholder

en: Play inline
tl: I-play inline

en: Play interaction
tl: I-play ang interaksyon

en: Play once
tl: I-play nang isang beses

en: Please check your email to confirm your subscription.
tl: Pakitsek ang email mo para kumpirmahin ang iyong subscription.

en: Please click the button below to generate all required CSS files.
tl: Mangyaring i-click ang button sa ibaba upang ma-generate ang lahat ng kinakailangang CSS files.

en: Please click the link below to activate your account
tl: Mangyaring i-click ang link sa ibaba para i-activate ang iyong account

en: Please connect your Instagram account.
tl: Mangyaring i-connect ang iyong Instagram account.

en: Please copy & paste your license key in here ..
tl: Mangyaring kopyahin at i-paste ang iyong license key dito ..

en: Please create a full-site backup and perform a "Code review" (see above) before generating code signatures globally.
tl: Mangyaring gumawa ng full-site backup at magsagawa ng "Code review" (tingnan sa itaas) bago gumawa ng mga code signature sa buong site.

en: Please create a full-site backup before running the converter.
tl: Mangyaring gumawa ng full-site backup bago patakbuhin ang converter.

en: Please ensure SMTP is set up on this site so all outgoing emails are delivered properly.
tl: Tiyaking naka-set up ang SMTP sa site na ito para maayos na maipadala ang lahat ng outgoing emails.

en: Please ensure that the SVG code you paste in here does not contain any potentially malicious code. You can run it first through a free online SVG cleaner like %s
tl: Mangyaring tiyakin na ang SVG code na ipe-paste mo rito ay walang anumang potensyal na malisyosong code. Maaari mo muna itong iproseso sa isang libreng online SVG cleaner tulad ng %s

en: Please enter a password of at least %s characters.
tl: Mangyaring maglagay ng password na may hindi bababa sa %s karakter.

en: Please enter at least 2 characters
tl: Mangyaring maglagay ng hindi bababa sa 2 karakter

en: Please enter the latitude/longitude when using multiple markers.
tl: Mangyaring ilagay ang latitude/longitude kapag gumagamit ng maraming marker.

en: Please fetch the data again as the API settings have changed.
tl: Mangyaring kunin muli ang data dahil nagbago ang mga setting ng API.

en: Please make sure to set the "Scale X" value inside the transform setting above to "-1".
tl: Tiyaking i-set ang "Scale X" na halaga sa loob ng transform setting sa itaas sa "-1".

en: Please provide a new password
tl: Mangyaring magbigay ng bagong password

en: Please review all code instances found on your site page by page to ensure they don't contain any malicious or faulty code. Click on the title to edit the page, template, etc. with Bricks.
tl: Mangyaring suriin ang lahat ng code instances na natagpuan sa iyong site page by page upang matiyak na wala silang naglalaman na anumang malisyoso o may sira na code. I-click ang pamagat upang i-edit ang page, template, atbp. gamit ang Bricks.

en: Please review your code and generate code signatures.
tl: Mangyaring suriin ang iyong code at bumuo ng mga code signature.

en: Please select a filter input.
tl: Mangyaring pumili ng input ng pansala.

en: Please select rating icons.
tl: Mangyaring pumili ng mga icon ng rating.

en: Please set at least one product filter.
tl: Mangyaring magtakda ng hindi bababa sa isang pansala ng produkto.

en: Please share your reason(s) for deactivation Bricks. The more details, the better :)
tl: Pakibahagi ang (mga) dahilan mo sa pag-deactivate ng Bricks. Mas maraming detalye, mas maganda :)

en: Please update your WordPress URLs under Settings > General to use https:// instead of http:// for optimal performance & functionality. Valid SSL certificate required.
tl: Mangyaring i-update ang iyong mga WordPress URL sa ilalim ng Mga Setting > Pangkalahatan upang gumamit ng https:// sa halip na http:// para sa pinakamahusay na pagganap at functionality. Kinakailangan ang wastong SSL certificate.

en: Please use your Bricks account email address for all customer support requests. To attach larger files, please send an email directly to %1$s. To see what is currently in development or submit/upvote feature requests please visit our %2$s.
tl: Pakigamit ang email address ng iyong Bricks account para sa lahat ng kahilingan sa customer support. Para mag-attach ng mas malaking file, mag-email direkta sa %1$s. Para makita kung ano ang kasalukuyang ginagawa o mag-submit/mag-upvote ng feature request, bisitahin ang aming %2$s.

en: Popular
tl: Sikat

en: Populate Content
tl: Punan ang content

en: Populate the query loop address above through dynamic data tags.
tl: Punan ang address ng query loop sa itaas gamit ang mga dynamic na data tag.

en: Popup data not found
tl: Hindi nahanap ang data ng popup

en: Popup limit
tl: Limitasyon ng popup

en: Position
tl: Posisyon

en: Positioning
tl: Pagpoposisyon

en: Post Content
tl: Nilalaman ng post

en: Post ID
tl: ID ng post

en: Post Navigation
tl: Pag-navigate sa post

en: Post Title
tl: Pamagat ng post

en: Post author
tl: May-akda ng post

en: Post comments
tl: Mga komento sa post

en: Post comments count
tl: Bilang ng mga komento sa post

en: Post content
tl: Nilalaman ng post

en: Post could not be duplicated
tl: Hindi makopya ang post

en: Post count
tl: Bilang ng post

en: Post date
tl: Petsa ng post

en: Post excerpt
tl: Sipi ng post

en: Post link
tl: Link ng post

en: Post meta typography
tl: Typography ng meta ng post

en: Post modified date
tl: Petsa ng pagbabago ng post

en: Post navigation
tl: Pag-navigate sa post

en: Post parent
tl: Pangunahing post

en: Post slug
tl: Slug ng post

en: Post status
tl: Status ng post

en: Post time
tl: Oras ng post

en: Post title
tl: Pamagat ng post

en: Post title typography
tl: Typography ng pamagat ng post

en: Post to update
tl: Post na i-update

en: Post type
tl: Uri ng post

en: Post types
tl: Mga uri ng post

en: Poster size for YouTube
tl: Laki ng poster para sa YouTube

en: Postmeta table meta_value type
tl: Uri ng meta_value ng postmeta table

en: Posts
tl: Mga post

en: Posts per page
tl: Mga post bawat pahina

en: Posts per row
tl: Mga post bawat hilera

en: Posts should be in a same taxonomy term.
tl: Dapat nasa parehong taxonomy term ang mga post.

en: Powered by %s
tl: Pinapagana ng %s

en: Precedes "Link Image" setting.
tl: Nauuna sa setting na "Link Image".

en: Precedes image height setting.
tl: Nauuna sa setting ng taas ng imahe.

en: Prefix with a dot (.) to filter results that start with this string, or suffix with a dot (.) to filter results ending with this string.
tl: Maglagay ng dot (.) sa unahan para i-filter ang mga resulta na nagsisimula sa string na ito, o maglagay ng dot (.) sa dulo para i-filter ang mga resulta na nagtatapos sa string na ito.

en: Preload
tl: I-preload

en: Preload custom fonts
tl: I-preload ang mga custom na font

en: Prev
tl: Nakaraan

en: Prev arrow
tl: Nakaraang arrow

en: Prev label
tl: Label ng nakaraan

en: Prevent duplicates
tl: Iwasan ang mga duplicate

en: Preview autosave
tl: I-preview ang autosave

en: Preview image
tl: Preview ng larawan

en: Preview notice type
tl: I-preview ang uri ng abiso

en: Preview order ID
tl: I-preview ang ID ng order

en: Preview template
tl: I-preview ang template

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Previous Icon
tl: Previous icon

en: Previous interaction ID
tl: Nakaraang ID ng interaksyon

en: Previous page
tl: Naunang pahina

en: Previous post
tl: Nakaraang post

en: Previous slide
tl: Naunang slide

en: Price
tl: Presyo

en: Price meta
tl: Meta ng presyo

en: Price prefix
tl: Prefix ng presyo

en: Price suffix
tl: Suffix ng presyo

en: Price typography
tl: Typography ng presyo

en: Pricing Tables
tl: Mga pricing table

en: Primary
tl: Pangunahin

en: Primary color
tl: Pangunahing kulay

en: Priority
tl: Priyoridad

en: Privacy
tl: Pagkapribado

en: Privacy policy
tl: Patakaran sa pagkapribado

en: Product
tl: Produkto

en: Product SKU
tl: SKU ng produkto

en: Product additional information
tl: Karagdagang impormasyon ng produkto

en: Product archive
tl: Archive ng produkto

en: Product attribute
tl: Katangian ng produkto

en: Product badge new
tl: Bagong badge ng produkto

en: Product categories
tl: Mga kategorya ng produkto

en: Product category
tl: Kategorya ng produkto

en: Product category image
tl: Imahe ng kategorya ng produkto

en: Product content
tl: Nilalaman ng produkto

en: Product content is empty.
tl: Walang laman ang nilalaman ng produkto.

en: Product featured
tl: Tampok na produkto

en: Product gallery
tl: Gallery ng produkto

en: Product gallery images
tl: Mga imahe ng gallery ng produkto

en: Product images
tl: Mga imahe ng produkto

en: Product is out of stock.
tl: Wala nang stock ang produkto.

en: Product meta
tl: Meta ng produkto

en: Product new status
tl: Status ng bagong produkto

en: Product on sale
tl: Naka-sale na produkto

en: Product price
tl: Presyo ng produkto

en: Product purchased by user
tl: Produktong binili ng user

en: Product rating
tl: Rating ng produkto

en: Product ratings are disabled.
tl: Naka-disable ang mga rating ng produkto.

en: Product regular price
tl: Regular na presyo ng produkto

en: Product reviews
tl: Mga review ng produkto

en: Product sale price
tl: Presyo ng produkto kapag naka-sale

en: Product sale status
tl: Status ng benta ng produkto

en: Product search
tl: Paghahanap ng produkto

en: Product short description
tl: Maikling paglalarawan ng produkto

en: Product sold individually
tl: Produktong ibinebenta nang isa-isa

en: Product stock
tl: Stock ng produkto

en: Product stock management
tl: Pamamahala ng stock ng produkto

en: Product stock quantity
tl: Dami ng stock ng produkto

en: Product stock status
tl: Status ng imbentaryo ng produkto

en: Product tabs
tl: Mga tab ng produkto

en: Product tag
tl: Tag ng produkto

en: Product tags
tl: Mga tag ng produkto

en: Product title
tl: Pamagat ng produkto

en: Product type
tl: Uri ng produkto

en: Product up/cross-sells
tl: Produkto up/cross-sells

en: Products
tl: Mga Produkto

en: Products archive description
tl: Paglalarawan ng archive ng mga produkto

en: Products filter
tl: Pansala ng mga produkto

en: Products orderby
tl: Pag-order ng mga produkto ayon sa

en: Products pagination
tl: Paginasyon ng mga produkto

en: Products per page
tl: Mga produkto kada pahina

en: Products total results
tl: Kabuuang resulta ng mga produkto

en: Products with the same category or tag.
tl: Mga produktong may parehong kategorya o tag.

en: Profile picture
tl: Larawan ng profile

en: Progress
tl: Progreso

en: Progress Bar
tl: Progress bar

en: Project not found.
tl: Hindi nahanap ang project.

en: Properties
tl: Mga ari-arian

en: Properties found, but none are conneted to any setting of your main component.
tl: May nahanap na mga property, ngunit wala sa kanila ang nakakonekta sa anumang setting ng iyong pangunahing component.

en: Property
tl: Ari-arian

en: Property groups
tl: Mga grupo ng ari-arian

en: Property name
tl: Pangalan ng property

en: Property value
tl: Halaga ng property

en: Provide the element ID that holds the live search results below.
tl: Ibigay ang element ID na naglalaman ng mga resulta ng live na paghahanap sa ibaba.

en: Provide your own options in JSON format
tl: Magbigay ng sariling mga opsyon sa JSON format

en: Pseudos
tl: Mga pseudo

en: Public templates
tl: Mga pampublikong template

en: Publish
tl: I-publish

en: Published
tl: Na-publish na

en: Published date
tl: Petsa ng pag-publish

en: Quantity
tl: Dami

en: Queries
tl: Mga query

en: Queries of the types "Post", "Term", and "User" are supported.
tl: Ang mga query ng mga uri na "Post", "Term", at "User" ay sinusuportahan.

en: Query Bricks data in search results
tl: I-query ang data ng Bricks sa mga resulta ng paghahanap

en: Query Results Summary
tl: Buod ng mga resulta ng query

en: Query configured
tl: Naka-configure ang query

en: Query editor in use. But not accessible due to lack of code execution rights.
tl: Ginagamit ang query editor. Ngunit hindi ma-access dahil sa kakulangan ng karapatan sa pagpapatupad ng code.

en: Query filters
tl: Mga filter ng query

en: Query filters are disabled
tl: Naka-disable ang mga filter ng query

en: Query filters reindex job started.
tl: Nagsimula ang trabaho ng pag-reindex ng mga filter ng query.

en: Query loop index
tl: Index ng query loop

en: Query loop results in the builder are limited to %1$s.
tl: Ang mga resulta ng query loop sa builder ay limitado sa %1$s.

en: Query name
tl: Pangalan ng query

en: Query object type not supported
tl: Hindi suportado ang uri ng query object

en: Query results count
tl: Bilang ng mga resulta ng query

en: Query settings
tl: Mga setting ng query

en: Query type
tl: Uri ng query

en: Query with this name already exists.
tl: May query na umiiral na sa pangalang ito.

en: Quick Feedback
tl: Mabilisang feedback

en: Quick View
tl: Mabilisang pagtingin

en: Quotes
tl: Mga Quote

en: REST API Prefix
tl: Prefix ng REST API

en: Radial
tl: Radyal

en: Radio list
tl: Listahan ng radio

en: Random order
tl: Random na pagkakasunod-sunod

en: Rate limit exceeded. Please try again later.
tl: Nalampasan ang rate limit. Pakisubukan muli mamaya.

en: Rate limit for this hour reached. Please wait until the next full hour for it to be resetted.
tl: Naabot na ang limitasyon para sa oras na ito. Mangyaring maghintay hanggang sa susunod na buong oras para ma-reset ito.

en: Rated %s out of 5
tl: Na-rate ng %s mula sa 5

en: Rating icon
tl: Icon ng rating

en: Rating typography
tl: Typography ng rating

en: Read more
tl: Magbasa pa

en: Read more about %s
tl: Magbasa pa tungkol sa %s

en: Reading progress bar
tl: Bar ng progreso sa pagbabasa

en: Reading time
tl: Oras ng pagbabasa

en: Ready to publish your first post?
tl: Handa ka na bang i-publish ang iyong unang post?

en: Recent comments
tl: Mga kamakailang komento

en: Recent posts
tl: Mga kamakailang post

en: Recommended column type
tl: Inirerekomendang uri ng column

en: Recommended length: 55 characters. Default: Post/page excerpt.
tl: Inirerekomendang haba: 55 karakter. Default: Excerpt ng post/page.

en: Recommended length: 95 characters or less. Default: Post/page title.
tl: Inirerekomendang haba: 95 karakter o mas maikli. Default: Pamagat ng post/page.

en: Recommended max_execution_time: 180 (or more)
tl: Inirerekomendang max_execution_time: 180 (o higit pa)

en: Recommended size: Large. Default: Featured image.
tl: Inirerekomendang laki: Malaki. Default: Featured na larawan.

en: Recommended upload_max_filesize
tl: Inirerekomenda upload_max_filesize

en: Recommended wp_memory_limit: 64M (or more)
tl: Inirerekomendang wp_memory_limit: 64M (o higit pa)

en: Redirect after (ms)
tl: I-redirect pagkatapos ng (ms)

en: Redirect is only triggered after successful form submit.
tl: Ang redirect ay nagaganap lamang pagkatapos ng matagumpay na form submit.

en: Redirect to
tl: I-redirect sa

en: Redirect to admin area
tl: I-redirect sa admin area

en: Redirect to custom authentication page
tl: I-redirect sa custom na pahina ng pagpapatunay

en: Redirect to product page
tl: I-redirect sa pahina ng produkto

en: Redirect to specific page
tl: I-redirect sa partikular na pahina

en: Redo
tl: I-redo

en: Regenerate CSS files
tl: I-regenerate ang mga CSS file

en: Regenerate code signatures
tl: I-regenerate ang mga code signature

en: Regenerate code signatures whenever your WordPress salts (secret keys) change.
tl: I-regenerate ang mga code signature tuwing magbabago ang iyong WordPress salts (secret keys).

en: Regenerate filter index
tl: I-regenerate ang filter index

en: Register form
tl: Form ng pagpaparehistro

en: Registered
tl: Nakarehistro

en: Registered sidebars
tl: Mga nakarehistrong sidebar

en: Registration
tl: Pagpaparehistro

en: Regular expression to validate the input.
tl: Regular expression para i-validate ang input.

en: Regular price typography
tl: Typography ng regular na presyo

en: Related Posts
tl: Mga kaugnay na post

en: Related posts
tl: Mga kaugnay na post

en: Related products
tl: Mga kaugnay na produkto

en: Related videos from other channels
tl: Mga kaugnay na video mula sa ibang channel

en: Relation
tl: Relasyon

en: Reload
tl: I-reload

en: Reload canvas
tl: I-reload ang canvas

en: Remarkable
tl: Kapansin-pansin

en: Remember me
tl: Tandaan ako

en: Remote templates
tl: Mga remote na template

en: Remove
tl: Tanggalin

en: Remove all index jobs
tl: Alisin lahat ng trabaho sa index

en: Remove attribute
tl: Alisin ang attribute

en: Remove billing fields
tl: Tanggalin ang mga field ng billing

en: Remove default margins
tl: Alisin ang mga default na margin

en: Remove file
tl: Alisin ang file

en: Remove from favorites
tl: Alisin sa mga paborito

en: Remove from icon set
tl: Alisin sa icon set

en: Remove image
tl: Alisin ang imahe

en: Remove selected
tl: Alisin ang napili

en: Remove shipping fields
tl: Tanggalin ang mga field ng shipping

en: Removed
tl: Tinanggal

en: Removed from cart
tl: Natanggal sa cart

en: Rename
tl: Palitan ang pangalan

en: Rename images
tl: Palitan ang pangalan ng mga imahe

en: Renamed
tl: Pinalitan ang pangalan

en: Render dynamic data text on canvas
tl: I-render ang dynamic data text sa canvas

en: Render footer
tl: I-render ang footer

en: Render header
tl: I-render ang header

en: Render on the front-end without the div wrapper.
tl: I-render sa front-end nang walang div wrapper.

en: Render popups
tl: I-render ang mga popup

en: Render with %s
tl: I-render gamit ang %s

en: Render without wrapper
tl: I-render nang walang wrapper

en: Rendered with %s
tl: Na-render gamit ang %s

en: Repeat
tl: Ulitin

en: Repeat-x
tl: Ulitin-x

en: Repeat-y
tl: Ulitin-y

en: Replace
tl: Palitan

en: Replace content
tl: Palitan ang nilalaman

en: Replace element classes
tl: Palitan ang mga class ng element

en: Replace image
tl: Palitan ang larawan

en: Replace with
tl: Palitan ng

en: Replace with this string
tl: Palitan ng string na ito

en: Reply
tl: Sumagot

en: Request body type
tl: Uri ng request body

en: Required
tl: Kinakailangan

en: Requires enabling of "%1$s" and/or "%2$s" permission.
tl: Nangangailangan ng pagpapagana ng permisong "%1$s" at/o "%2$s".

en: Resend activation email
tl: Ipadala muli ang email para sa pag-activate

en: Reset
tl: I-reset

en: Reset Settings
tl: I-reset ang mga setting

en: Reset all
tl: I-reset lahat

en: Reset database table
tl: I-reset ang database table

en: Reset filters
tl: I-reset ang mga filter

en: Reset password
tl: I-reset ang password

en: Reset styles
tl: I-reset ang mga istilo

en: Reset text after .. seconds
tl: I-reset ang text pagkatapos ng .. segundo

en: Resetting all breakpoints deletes all custom breakpoints and resets all default breakpoints.
tl: Ang pag-reset ng lahat ng breakpoint ay magbubura ng lahat ng custom na breakpoint at magre-reset ng lahat ng default na breakpoint.

en: Resize
tl: I-resize

en: Resolve all conflicts listed below to save your changes.
tl: Ayusin ang lahat ng mga conflict na nakalista sa ibaba para ma-save ang iyong mga pagbabago.

en: Resolve all conflicts listed below, highlighted in red, to continue with importing those classes.
tl: Ayusin ang lahat ng mga conflict na nakalista sa ibaba, na naka-highlight sa pula, para magpatuloy sa pag-import ng mga class na iyon.

en: Response
tl: Tugon

en: Response path
tl: Path ng tugon

en: Response settings
tl: Mga setting ng tugon

en: Responsive breakpoints
tl: Mga responsive breakpoint

en: Restart
tl: Ulitin

en: Restore
tl: Ibalik

en: Restore all
tl: Ibalik lahat

en: Restore icon
tl: Ibalik ang icon

en: Restored
tl: Naibalik na

en: Result Count
tl: Bilang ng resulta

en: Results
tl: Mga resulta

en: Results for: %s
tl: Mga resulta para sa: %s

en: Results per page
tl: Resulta bawat pahina

en: Return query parameters in PHP array. Learn more about the query parameters for %1$s, %2$s, %3$s
tl: Ibalik ang mga parameter ng query sa PHP array. Alamin pa ang tungkol sa mga parameter ng query para sa %1$s, %2$s, %3$s

en: Reverse
tl: Baliktarin

en: Review all Code element (PHP & HTML), SVG element (code), Query editor, and "echo" tag instances.
tl: Suriin ang lahat ng Code element (PHP & HTML), SVG element (code), Query editor, at mga instance ng "echo" tag.

en: Review author
tl: May-akda ng review

en: Reviewed
tl: Nasuri na

en: Reviewed item name
tl: Pangalan ng item na nire-review

en: Reviewed item type
tl: Uri ng item na nire-review

en: Revision applied
tl: Naiapply ang rebisyon

en: Revision by
tl: Rebisyon ni

en: Revision deleted
tl: Nabura ang rebisyon

en: Revision discarded
tl: Itinapon ang rebisyon

en: Revisions
tl: Mga rebisyon

en: Rewind
tl: I-rewind

en: Rewind by drag
tl: I-rewind sa pamamagitan ng pag-drag

en: Rich Text
tl: Rich text

en: Right
tl: Kanan

en: Right to left
tl: Kanan papuntang kaliwa

en: Right with space
tl: Kanan na may puwang

en: Roles
tl: Mga tungkulin

en: Root container margin
tl: Margin ng root container

en: Root container padding
tl: Padding ng root container

en: Root container width
tl: Lapad ng root container

en: Rotate
tl: Ikutin

en: Rotate X
tl: I-rotate x

en: Rotate Y
tl: I-rotate y

en: Rotate Z
tl: I-rotate z

en: Round
tl: Bilog

en: Row
tl: Hanay

en: Rows
tl: Mga hanay

en: Run only once
tl: Patakbuhin nang isang beses lang

en: Run this interaction if the following conditions are met.
tl: Patakbuhin ang interaksyong ito kung natutugunan ang mga sumusunod na kondisyon.

en: Running the %s detects any outdated Bricks data and automatically updates it to the latest syntax.
tl: Ang pagpapatakbo ng %s ay tumutukoy sa anumang lumang data ng Bricks at awtomatikong ina-update ito sa pinakabagong syntax.

en: SVG files describe images in XML format and can therefore contain malicious code. With %s enabled Bricks will try to sanitize SVG files during upload.
tl: Ang mga SVG file ay naglalarawan ng mga imahe sa XML format at samakatuwid ay maaaring maglaman ng malisyosong code. Kapag naka-enable ang %s, susubukan ng Bricks na i-sanitize ang mga SVG file habang ina-upload.

en: SVG files not imported for security reasons.
tl: Hindi na-import ang mga SVG file dahil sa mga kadahilanang pangkaligtasan.

en: SVG logo: Set "Height" & "Width" in "px" value.
tl: SVG logo: I-set ang "Taas" at "Lapad" sa "px" na halaga.

en: SVG uploads
tl: Mga pag-upload ng SVG

en: Sale
tl: Benta

en: Sale price typography
tl: Typography ng sale price

en: Sale!
tl: Benta!

en: Sample text
tl: Sample na text

en: Sanitization method
tl: Paraan ng sanitization

en: Saturday
tl: Sabado

en: Save
tl: I-save

en: Save %s data as Block editor data
tl: I-save ang data ng %s bilang data ng Block editor

en: Save IP address
tl: I-save ang IP address

en: Save Settings
tl: I-save ang mga setting

en: Save Variables
tl: I-save ang mga variable

en: Save as
tl: I-save bilang

en: Save as component
tl: I-save bilang component

en: Save as template
tl: I-save bilang template

en: Save changes
tl: I-save ang mga pagbabago

en: Save draft
tl: I-save ang draft

en: Save file
tl: I-save ang file

en: Save form submissions in database
tl: I-save ang mga form submission sa database

en: Save in custom directory
tl: I-save sa custom na directory

en: Save in media library
tl: I-save sa media library

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
tl: I-save ang pangalan, email, at website ko sa browser na ito para sa susunod na pagkakataon na magkomento ako.

en: Save new style
tl: I-save ang bagong istilo

en: Save new title/permalink
tl: I-save ang bagong pamagat/permalink

en: Save style
tl: I-save ang istilo

en: Save submission
tl: I-save ang submission

en: Saved
tl: Na-save na

en: Saved as template
tl: Na-save bilang template

en: Scale
tl: Sukat

en: Scale X
tl: I-scale x

en: Scale Y
tl: I-scale y

en: Scale color
tl: Kulay ng scale

en: Scale down
tl: Paliitin

en: Scale length in px
tl: Haba ng scale sa px

en: Scale type
tl: Uri ng scale

en: Scales
tl: Mga scale

en: Scan complete: %1$d orphaned elements found across %2$d posts.
tl: Tapos na ang pag-scan: %1$d naulilang na elemento ang nahanap sa %2$d na post.

en: Scan your site for orphaned elements that may cause issues.
tl: I-scan ang iyong site para sa mga naulilang elemento na maaaring magdulot ng mga isyu.

en: Scanning your entire site. This may take a moment.
tl: Sinascan ang iyong buong site. Maaaring tumagal ito ng sandali.

en: Schedule
tl: I-schedule

en: Scope
tl: Saklaw

en: Screen reader label for the marker. Set for better accessibility.
tl: Label ng screen reader para sa marker. Itakda para sa mas mahusay na accessibility.

en: Screen width
tl: Lapad ng screen

en: Screenshots generated
tl: Nagawa na ang mga screenshot

en: Scroll
tl: I-scroll

en: Scroll to
tl: Mag-scroll papunta sa

en: Scroll to notice
tl: Mag-scroll papunta sa abiso

en: Scroll to top
tl: Mag-scroll sa itaas

en: Scroll to top of popup when popup opens.
tl: Mag-scroll sa itaas ng popup kapag nagbukas ang popup.

en: Scroll to top when offcanvas opens.
tl: Mag-scroll sa itaas kapag nagbukas ang offcanvas.

en: Scrolling background
tl: Background habang nag-scroll

en: Scrolling box shadow
tl: Box shadow habang nag-scroll

en: Scrolling text color
tl: Kulay ng text habang nag-scroll

en: Search
tl: Maghanap

en: Search ...
tl: Maghanap ...

en: Search Custom Fonts
tl: Maghanap ng mga custom na font

en: Search Template Bundles
tl: Maghanap ng mga Bundle ng Template

en: Search Template Tags
tl: Maghanap ng mga Tag ng Template

en: Search Templates
tl: Maghanap ng mga template

en: Search and replace label value.
tl: Maghanap at palitan ang value ng label.

en: Search background color
tl: Kulay ng background ng paghahanap

en: Search border
tl: Border ng paghahanap

en: Search classes
tl: Maghanap ng mga klase

en: Search documentation
tl: Maghanap sa dokumentasyon

en: Search elements ..
tl: Maghanap ng mga element ..

en: Search for
tl: Maghanap ng

en: Search for posts, pages, or custom post types
tl: Maghanap ng mga post, page, o custom post type

en: Search options
tl: Mga opsyon sa paghahanap

en: Search or create post
tl: Maghanap o gumawa ng post

en: Search pages ..
tl: Maghanap ng mga pahina ..

en: Search posts
tl: Maghanap ng mga post

en: Search posts/pages
tl: Maghanap ng mga post/page

en: Search results
tl: Mga resulta ng paghahanap

en: Search results for:
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa:

en: Search settings
tl: Mga setting ng paghahanap

en: Search site
tl: Maghanap sa site

en: Search tag
tl: Maghanap ng tag

en: Search templates ..
tl: Maghanap ng mga template ..

en: Search term
tl: Termino ng paghahanap

en: Search variable
tl: Maghanap ng variable

en: Searching
tl: Naghahanap

en: Secondary
tl: Pangalawa

en: Secondary color
tl: Pangalawang kulay

en: Section
tl: Seksyon

en: Security warning
tl: Babala sa seguridad

en: Select
tl: Pumili

en: Select Color
tl: Pumili ng kulay

en: Select HTML tags
tl: Pumili ng mga HTML tag

en: Select SVG Icons
tl: Pumili ng mga SVG Icon

en: Select a slide to show
tl: Pumili ng slide na ipapakita

en: Select a template or provide a custom text to show if this query doesn't return any results.
tl: Pumili ng template o magbigay ng custom na teksto na ipapakita kung walang maibabalik na resulta ang query na ito.

en: Select a theme style or create a new one to style your website (%s).
tl: Pumili ng estilo ng tema o gumawa ng bago para i-style ang iyong website (%s).

en: Select action(s) you want to perform after form has been successfully submitted.
tl: Piliin ang (mga) aksyon na gusto mong isagawa pagkatapos matagumpay na maisumite ang form.

en: Select an icon library
tl: Pumili ng icon library

en: Select and import your settings JSON file from your computer.
tl: Piliin at i-import ang iyong JSON file ng mga setting mula sa iyong computer.

en: Select and import your template JSON/ZIP file from your computer.
tl: Pumili at i-import ang iyong template JSON/ZIP file mula sa iyong computer.

en: Select any revision to preview it. Click "Apply" to continue editing the selected revision. Click "Discard" to continue editing the current revision.
tl: Pumili ng anumang rebisyon para i-preview ito. I-click ang "Gamitin" para magpatuloy sa pag-edit ng napiling rebisyon. I-click ang "I-discard" para magpatuloy sa pag-edit ng kasalukuyang rebisyon.

en: Select archive term
tl: Pumili ng archive term

en: Select archive type
tl: Pumili ng uri ng archive

en: Select author
tl: Pumili ng may-akda

en: Select class
tl: Pumili ng class

en: Select classes
tl: Pumili ng mga class

en: Select color
tl: Pumili ng kulay

en: Select color palette
tl: Pumili ng color palette

en: Select condition
tl: Pumili ng kondisyon

en: Select content type
tl: Pumili ng uri ng content

en: Select dynamic data
tl: Pumili ng dynamic data

en: Select element structure
tl: Pumili ng istraktura ng elemento

en: Select end date
tl: Pumili ng petsa ng pagtatapos

en: Select file
tl: Pumili ng file

en: Select file(s) to import
tl: Pumili ng (mga) file na i-import

en: Select font file
tl: Pumili ng font file

en: Select icon
tl: Pumili ng icon

en: Select icon library
tl: Pumili ng icon library

en: Select icon set
tl: Pumili ng icon set

en: Select image
tl: Pumili ng imahe

en: Select images
tl: Pumili ng mga larawan

en: Select individual
tl: Pumili ng indibidwal

en: Select items
tl: Pumili ng mga item

en: Select link type
tl: Pumili ng uri ng link

en: Select multiple images
tl: Pumili ng maraming larawan

en: Select nav menu
tl: Pumili ng nav menu

en: Select option
tl: Pumili ng opsyon

en: Select options
tl: Pumili ng mga opsyon

en: Select post
tl: Pumili ng post

en: Select post type
tl: Pumili ng uri ng post

en: Select post types to edit with %s.
tl: Piliin ang mga uri ng post na i-edit gamit ang %s.

en: Select post/page
tl: Pumili ng post/page

en: Select posts
tl: Pumili ng mga post

en: Select posts/pages
tl: Pumili ng mga post/page

en: Select product type
tl: Pumili ng uri ng produkto

en: Select products
tl: Pumili ng mga produkto

en: Select query loop
tl: Piliin ang query loop

en: Select shape
tl: Pumili ng hugis

en: Select smallest breakpoint that this video should play at. Preview on frontend.
tl: Piliin ang pinakamaliit na breakpoint kung saan dapat magsimulang mag-play ang video na ito. I-preview sa frontend.

en: Select sort
tl: Pumili ng pag-uuri

en: Select start date
tl: Pumili ng petsa ng pagsisimula

en: Select taxonomies
tl: Pumili ng mga taxonomy

en: Select taxonomy
tl: Pumili ng taxonomy

en: Select template
tl: Pumili ng template

en: Select template tags
tl: Pumili ng mga tag ng template

en: Select template to update
tl: Pumili ng template na i-update

en: Select template type
tl: Pumili ng uri ng template

en: Select templates
tl: Pumili ng mga template

en: Select templates to exclude from remote template access.
tl: Pumili ng mga template na ibubukod mula sa malayuang access ng template.

en: Select term
tl: Pumili ng term

en: Select terms
tl: Pumili ng mga term

en: Select text on canvas to format it. To add headings, paragraphs, and images use the "Rich Text" element.
tl: Piliin ang text sa canvas para i-format ito. Para magdagdag ng mga heading, talata, at larawan, gamitin ang "Rich Text" na element.

en: Select the elements for which you want to remove the default margins.
tl: Piliin ang mga elemento kung saan gusto mong alisin ang mga default na margin.

en: Select the node that you want to style inside the currently active element on the canvas.
tl: Piliin ang node na gusto mong i-style sa loob ng kasalukuyang aktibong element sa canvas.

en: Select the query this filter should target.
tl: Piliin ang query na dapat i-target ng filter na ito.

en: Select the type of template you want to create:
tl: Piliin ang uri ng template na gusto mong gawin:

en: Select type of content to show on canvas, then click "APPLY PREVIEW" to show the selected content on the canvas.
tl: Piliin ang uri ng content na ipapakita sa canvas, tapos i-click ang "APPLY PREVIEW" para ipakita ang napiling content sa canvas.

en: Select which post types can be edited using Bricks.
tl: Piliin kung aling mga uri ng post ang pwedeng i-edit gamit ang Bricks.

en: Select/enter unit
tl: Pumili/maglagay ng unit

en: Select/upload font variation
tl: Pumili/mag-upload ng font variation

en: Selected
tl: Napili

en: Selected classes
tl: Mga napiling class

en: Selected elements
tl: Mga napiling element

en: Selected field
tl: Napiling field

en: Selected posts/pages will be accessible even when maintenance mode is active.
tl: Ang mga napiling post/page ay maa-access kahit na aktibo ang maintenance mode.

en: Selected sidebar has no active widgets.
tl: Ang napiling sidebar ay walang aktibong mga widget.

en: Selected variables
tl: Mga napiling variable

en: Selecting an element in the structure panel scrolls it into view on the canvas.
tl: Kapag pinili ang isang element sa structure panel, ito ay awtomatikong i-scroll para makita sa canvas.

en: Selection
tl: Pagpili

en: Selector detector
tl: Detector ng selector

en: Selector exists
tl: Umiiral na ang selector

en: Selectors
tl: Mga selector

en: Self
tl: Sarili

en: Semi Bold
tl: Medyo makapal

en: Send
tl: Ipadala

en: Send WordPress notification
tl: Magpadala ng WordPress notification

en: Send an email to every newly registered user with an activation link that must be clicked to activate their account.
tl: Magpadala ng email sa bawat bagong rehistradong user na may activation link na kailangang i-click para ma-activate ang kanilang account.

en: Send email to %s
tl: Magpadala ng email sa %s

en: Send to custom email address
tl: Ipadala sa custom na email address

en: Send to email address
tl: Ipadala sa email address

en: Sendgrid API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ang Sendgrid API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Separate keywords by comma. Helps search engine to determine topic of a page.
tl: Paghiwalayin ang mga keyword gamit ang kuwit. Tumutulong sa search engine na matukoy ang paksa ng isang pahina.

en: Separate value & label by ":".
tl: Paghiwalayin ang value at label gamit ang ":".

en: Separate values by comma.
tl: Paghiwalayin ang mga value gamit ang kuwit.

en: Separated by space. Without class dot.
tl: Paghiwalayin ng puwang. Walang tuldok ng class.

en: Separator color
tl: Kulay ng separator

en: September
tl: Setyembre

en: Server Environment
tl: Kapaligiran ng server

en: Server info
tl: Impormasyon ng server

en: Server-side render not available
tl: Hindi available ang server-side render

en: Service
tl: Serbisyo

en: Set "Align items" under "Mobile menu" instead.
tl: I-set ang "Align items" sa ilalim ng "Mobile menu" sa halip.

en: Set "ID" on items above to open via anchor link.
tl: Lagyan ng "ID" ang mga item sa itaas para mabuksan gamit ang anchor link.

en: Set "ID" on tab menu "Div" to open a tab via anchor link.
tl: I-set ang "ID" sa tab menu na "Div" para buksan ang isang tab gamit ang anchor link.

en: Set "Icon" as video play button for a better user experience.
tl: I-set ang "Icon" bilang play button ng video para sa mas magandang karanasan ng user.

en: Set "Top" value to make this element "sticky".
tl: Itakda ang "Top" value para gawing "sticky" ang elementong ito.

en: Set %s per user role. To define access for a specific user edit the user profile directly.
tl: I-set ang %s para sa bawat role ng user. Upang tukuyin ang access para sa isang partikular na user, i-edit direkta ang profile ng user.

en: Set Unsplash API Key
tl: I-set ang Unsplash API Key

en: Set a specific height for your template manager thumbnails in the builder. Thumbnails exceeding this height auto-scroll on mouseover.
tl: Magtakda ng partikular na taas para sa iyong mga thumbnail sa manager ng template sa builder. Ang mga thumbnail na lumalagpas sa taas na ito ay awtomatikong nag-scroll kapag dinampuan ng mouse.

en: Set attribute
tl: Maglagay ng attribute

en: Set clause name to be used as "Order by" parameter.
tl: Itakda ang pangalan ng clause na gagamitin bilang "Order by" na parameter.

en: Set code execution capability for individual users by editing their user profile.
tl: Itakda ang kakayahang magpatupad ng code para sa mga indibidwal na user sa pamamagitan ng pag-edit ng kanilang profile.

en: Set condition(s) to apply selected theme style to your entire website or certain areas.
tl: Mag-set ng (mga) kondisyon para ilapat ang napiling estilo ng tema sa iyong buong website o sa ilang bahagi.

en: Set condition(s) to show template on specific areas of your site.
tl: Magtakda ng (mga) kondisyon para ipakita ang template sa mga partikular na bahagi ng iyong site.

en: Set conditions
tl: Itakda ang mga kondisyon

en: Set custom link destination for builder toolbar logo.
tl: Itakda ang custom na link destination para sa logo ng toolbar ng builder.

en: Set for better in-builder performance. Using dynamic data tags like {cf_my_wordpress_field} is still possible.
tl: Itakda para sa mas mahusay na in-builder performance. Posible pa rin ang paggamit ng mga dynamic data tag tulad ng {cf_my_wordpress_field}.

en: Set for better performance if you don't run any jQuery code older than version 1.9.
tl: Itakda para sa mas mahusay na performance kung hindi ka nagpapatakbo ng anumang jQuery code na mas luma sa bersyon 1.9.

en: Set for better performance if you don't use embeds, such as YouTube videos, on your site.
tl: Itakda para sa mas mahusay na performance kung hindi ka gumagamit ng mga embed, tulad ng mga YouTube video, sa iyong site.

en: Set for better performance if you don't use emojis on your site.
tl: Itakda para sa mas mahusay na performance kung hindi ka gumagamit ng mga emoji sa iyong site.

en: Set for video SEO best practices via poster attribute on the video tag. If the source is Youtube or Vimeo, it will be used as preview image.
tl: I-set para sa pinakamahusay na kasanayan sa SEO ng video sa pamamagitan ng poster attribute sa video tag. Kung ang pinagmulan ay Youtube o Vimeo, ito ay gagamitin bilang preview ng larawan.

en: Set globally under %s
tl: Itakda sa buong sistema sa ilalim ng %s

en: Set if this element doesn't contain any descriptive text.
tl: Itakda kung ang elementong ito ay walang anumang naglalarawang teksto.

en: Set if you don't use Google Fonts or you've uploaded and self-host Google Fonts as "Custom Fonts".
tl: Itakda kung hindi ka gumagamit ng Google Fonts o nag-upload at self-host ka ng Google Fonts bilang "Custom Fonts".

en: Set if you have problems with Bricks built-in lazy loading.
tl: Itakda kung may mga problema ka sa built-in lazy loading ng Bricks.

en: Set if your dynamic data in AJAX popup is rendered incorrectly.
tl: I-set kung hindi tama ang pag-render ng iyong dynamic na data sa AJAX popup.

en: Set individual video player controls under: Settings > Theme Styles > Element - Video
tl: I-set ang mga indibidwal na kontrol ng video player sa ilalim ng: Settings > Theme Styles > Element - Video

en: Set interactions for this popup.
tl: I-set ang mga interaction para sa popup na ito.

en: Set maximum number of form submissions that you want to store in the database.
tl: Itakda ang maximum na bilang ng form submissions na gusto mong i-store sa database.

en: Set number of columns on smaller breakpoints.
tl: Itakda ang bilang ng mga column sa mas maliit na mga breakpoint.

en: Set only width generates 16:9 ratio videos.
tl: Ang pagtatakda ng lapad lamang ay bumubuo ng 16:9 na ratio ng mga video.

en: Set options as %s
tl: Itakda ang mga opsyon bilang %s

en: Set source image at base breakpoint to use main image as fallback image.
tl: I-set ang source image sa base breakpoint para gamitin ang pangunahing larawan bilang fallback na larawan.

en: Set template style
tl: Itakda ang estilo ng template

en: Set the builder language direction.
tl: Itakda ang direksyon ng wika ng builder.

en: Set the builder language.
tl: Itakda ang wika ng builder.

en: Set the default field value/content.
tl: Itakda ang default na value/content ng field.

en: Set the key you used for the offset. Example: limit = 20 set on query parameter, Page parameter is "skip", set this offset key as "limit". Clicking page 3 on the pagination element will generate the final URL as https://api.example.com/endpoint?skip=40&limit=20
tl: I-set ang key na ginamit mo para sa offset. Halimbawa: limit = 20 na naka-set sa query parameter, Page parameter ay "skip", i-set ang offset key na ito bilang "limit". Pag-click sa page 3 sa pagination element ay gagawa ng final URL na https://api.example.com/endpoint?skip=40&limit=20

en: Set the required password under Settings > Template settings > Password protection for template-wide protection, or set an individual password directly for each post/page.
tl: Itakda ang kinakailangang password sa ilalim ng Settings > Mga setting ng template > Proteksyon ng password para sa buong template, o magtakda ng indibidwal na password direkta para sa bawat post/page.

en: Set the status of each element, native and custom, in the builder and frontend.
tl: Itakda ang status ng bawat element, native at custom, sa builder at frontend.

en: Set to "0" to disable default animations.
tl: Itakda sa "0" para i-disable ang default na mga animation.

en: Set to "0s" to disable open/close animation.
tl: I-set sa "0s" para i-disable ang open/close animation.

en: Set to "50%" to scroll active element into center or "off" to disable auto-scroll.
tl: Itakda sa "50%" para i-scroll ang active element sa gitna o "off" para i-disable ang auto-scroll.

en: Set to "Fixed" for parallax effect.
tl: Itakda sa "Fixed" para sa parallax effect.

en: Set to 0 to disable caching. Default is 300 seconds (five minutes).
tl: I-set sa 0 para i-disable ang caching. Default ay 300 segundo (limang minuto).

en: Set to improve performance by caching query loops. This is particularly useful when your query loop arguments remain relatively unchanged. For optimal functionality, ensure that server object caching is enabled for persistent caching. Disable this setting if you experience any unexpected query results.
tl: Itakda para mapahusay ang performance sa pamamagitan ng pag-cache ng mga query loop. Ito ay partikular na kapaki-pakinabang kapag ang iyong mga query loop argument ay hindi gaanong nagbabago. Para sa pinakamahusay na functionality, tiyaking naka-enable ang server object caching para sa persistent caching. I-disable ang setting na ito kung nakakaranas ka ng anumang hindi inaasahang mga resulta ng query.

en: Set to load %s in the builder to improve compatibility in older browsers. Not recommended to enable for modern browsers due to potential performance impact.
tl: Itakda para i-load ang %s sa builder upang mapahusay ang compatibility sa mas lumang mga browser. Hindi inirerekomenda na i-enable para sa mga modernong browser dahil sa posibleng epekto sa performance.

en: Set to show the responsive indicator next to controls that can have different values at each breakpoint.
tl: Itakda para ipakita ang responsive indicator sa tabi ng mga control na maaaring magkaroon ng iba't ibang value sa bawat breakpoint.

en: Set up your own capabilities with the exact permissions you want to allow. Then assign it to specific user roles from the "Builder Access" dropdown below.
tl: Mag-set up ng sarili mong mga kakayahan na may eksaktong mga permiso na gusto mong ipahintulot. Pagkatapos ay italaga ito sa mga partikular na role ng user mula sa dropdown na "Builder Access" sa ibaba.

en: Set who can bypass maintenance mode. To grant bypass privileges to a specific user, modify the user's profile settings directly.
tl: Itakda kung sino ang maaaring mag-bypass sa maintenance mode. Para magbigay ng bypass privileges sa isang partikular na user, direktang baguhin ang mga settings ng profile ng user.

en: Sets direction to row
tl: Itakda ang direksyon sa row

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Settings imported
tl: Na-import ang mga setting

en: Settings resetted
tl: Na-reset ang mga setting

en: Settings saved
tl: Na-save ang mga setting

en: Shape
tl: Hugis

en: Shape Dividers
tl: Mga shape divider

en: Shape dividers
tl: Mga divider ng hugis

en: Share on %s
tl: Ibahagi sa %s

en: Share via
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng

en: Share via email
tl: Ibahagi sa pamamagitan ng email

en: Shop template
tl: Template ng tindahan

en: Shortcode content is empty
tl: Walang laman ang nilalaman ng shortcode

en: Shortcuts
tl: Mga shortcut

en: Show
tl: Ipakita

en: Show After Grid
tl: Ipakita pagkatapos ng grid

en: Show Before Grid
tl: Ipakita bago ang grid

en: Show again after .. hours
tl: Ipakita ulit pagkatapos ng .. oras

en: Show all
tl: Ipakita lahat

en: Show all fonts
tl: Ipakita ang lahat ng font

en: Show arrows
tl: Ipakita ang mga arrow

en: Show artist
tl: Ipakita ang artist

en: Show at breakpoint
tl: Ipakita sa breakpoint

en: Show author
tl: Ipakita ang may-akda

en: Show avatar
tl: Ipakita ang avatar

en: Show badge if product is less than .. days old.
tl: Ipakita ang badge kung ang produkto ay mas bata sa .. araw.

en: Show bio
tl: Ipakita ang bio

en: Show cart cross-sells
tl: Ipakita ang cart cross-sells

en: Show count
tl: Ipakita ang bilang

en: Show cross-sell products
tl: Ipakita ang mga cross-sell na produkto

en: Show custom element names
tl: Ipakita ang mga custom na pangalan ng element

en: Show date
tl: Ipakita ang petsa

en: Show default element names
tl: Ipakita ang mga default na pangalan ng element

en: Show different images per breakpoint.
tl: Magpakita ng iba't ibang larawan kada breakpoint.

en: Show dots
tl: Ipakita ang mga dots

en: Show dynamic data key in dropdown
tl: Ipakita ang dynamic data key sa dropdown

en: Show element
tl: Ipakita ang element

en: Show empty
tl: Ipakita kung walang laman

en: Show empty stars
tl: Ipakita ang mga walang lamang bituin

en: Show empty terms
tl: Ipakita ang mga walang lamang term

en: Show excerpt
tl: Ipakita ang buod

en: Show favorites only
tl: Ipakita lang ang mga paborito

en: Show featured image
tl: Ipakita ang featured na larawan

en: Show flags
tl: Ipakita ang mga watawat

en: Show for class conflicts
tl: Ipakita para sa mga conflict ng class

en: Show for new & conflicting classes
tl: Ipakita para sa mga bago at nagkaka-conflict na class

en: Show for new classes
tl: Ipakita para sa mga bagong class

en: Show friends' photos
tl: Ipakita ang mga larawan ng mga kaibigan

en: Show fullscreen
tl: Ipakita sa fullscreen

en: Show if any value exists
tl: Ipakita kung may anumang value

en: Show if non-base breakpoint value exists
tl: Ipakita kung may non-base breakpoint value

en: Show image
tl: Ipakita ang larawan

en: Show info
tl: Ipakita ang impormasyon

en: Show label
tl: Ipakita ang label

en: Show labels
tl: Ipakita ang mga label

en: Show link to author posts
tl: Ipakita ang link sa mga post ng may-akda

en: Show name
tl: Ipakita ang pangalan

en: Show names
tl: Ipakita ang mga pangalan

en: Show navigation
tl: Ipakita ang navigation

en: Show notice
tl: Ipakita ang abiso

en: Show on all responsive controls
tl: Ipakita sa lahat ng responsive controls

en: Show on hover
tl: Ipakita pag-hover

en: Show only active dropdown. Toggle on click. Inner dropdowns inherit multilevel.
tl: Ipakita lang ang aktibong dropdown. I-toggle sa pag-click. Ang mga inner dropdown ay nag-i-inherit ng multilevel.

en: Show only featured
tl: Ipakita lamang ang featured

en: Show parent posts
tl: Ipakita ang mga parent post

en: Show parent terms
tl: Ipakita ang mga parent term

en: Show password
tl: Ipakita ang password

en: Show percentage
tl: Ipakita ang porsyento

en: Show popup
tl: Ipakita ang popup

en: Show post type archive
tl: Ipakita ang archive ng post type

en: Show products related
tl: Ipakita ang mga produktong may kaugnayan

en: Show quantity input field in product loop
tl: Ipakita ang quantity input field sa product loop

en: Show query loop type
tl: Ipakita ang uri ng query loop

en: Show required asterisk
tl: Ipakita ang kinakailangang asterisk

en: Show tabs
tl: Ipakita ang mga tab

en: Show taxonomy
tl: Ipakita ang taxonomy

en: Show tips
tl: Ipakita ang mga tip

en: Show title
tl: Ipakita ang pamagat

en: Show under
tl: Ipakita sa ilalim

en: Show up-sell products
tl: Ipakita ang mga up-sell na produkto

en: Shows when popup content is fetched via AJAX.
tl: Ipinapakita kapag ang nilalaman ng popup ay kinuha sa pamamagitan ng AJAX.

en: Shows when using infinite scroll, load more interaction, AJAX pagination.
tl: Ipinapakita kapag gumagamit ng infinite scroll, load more interaction, AJAX pagination.

en: Shuffle
tl: I-shuffle

en: Sidebar deleted.
tl: Nabura ang sidebar.

en: Sidebar name *
tl: Pangalan ng sidebar *

en: Sidebars
tl: Mga Sidebar

en: Sign all
tl: Lagdaan lahat

en: Sign code
tl: Lagdaan ang code

en: Simple product
tl: Simpleng produkto

en: Single
tl: Nag-iisa

en: Single product
tl: Isang produkto

en: Single product template
tl: Template ng isang produkto

en: Site Address
tl: Address ng site

en: Site URL
tl: URL ng site

en: Site background
tl: Background ng site

en: Site border
tl: Border ng site

en: Site layout
tl: Layout ng site

en: Site tagline
tl: Tagline ng site

en: Site title
tl: Pamagat ng site

en: Size
tl: Laki

en: Size - Default
tl: Laki - default

en: Size - Extra Large
tl: Laki - napakalalaki

en: Size - Large
tl: Laki - malaki

en: Size - Medium
tl: Laki - katamtaman

en: Size - Small
tl: Laki - maliit

en: Sizing
tl: Sukat

en: Skew X
tl: I-skew x

en: Skew Y
tl: I-skew y

en: Skillful
tl: Mahusay

en: Skip
tl: Laktawan

en: Skip & Deactivate
tl: Laktawan at i-deactivate

en: Skip class import
tl: Laktawan ang pag-import ng class

en: Skip to footer
tl: Pumunta sa footer

en: Skip to main content
tl: Pumunta sa pangunahing content

en: Slide from left
tl: Mag-slide mula sa kaliwa

en: Slide from right
tl: Mag-slide mula sa kanan

en: Slide up after
tl: Mag-slide up pagkatapos ng

en: Slides
tl: Mga slide

en: Slow
tl: Mabagal

en: Small
tl: Maliit

en: Small header
tl: Maliit na header

en: Snapping elements selector
tl: Selector ng mga snapping element

en: Social Sharing
tl: Pagbabahagi sa social media

en: Something went wrong.
tl: May nangyaring mali.

en: Sorry, but no site URL has been provided.
tl: Paumanhin, ngunit walang ibinigay na URL ng site.

en: Sorry, but we could not subscribe you.
tl: Paumanhin, ngunit hindi ka namin mai-subscribe.

en: Sort
tl: Pagkakasunud-sunod

en: Sort by
tl: Pagbukud-bukurin ayon sa

en: Sort by average rating
tl: Uriin ayon sa average na rating

en: Sort by latest
tl: Uriin ayon sa pinakabago

en: Sort by options
tl: Mga opsyon ng pag-uuri

en: Sort by popularity
tl: Uriin ayon sa popularity

en: Sort by price: high to low
tl: Uriin ayon sa presyo: mataas hanggang mababa

en: Sort by price: low to high
tl: Uriin ayon sa presyo: mababa hanggang mataas

en: Sort options
tl: Mga opsyon sa pag-sort

en: Source
tl: Pinagmulan

en: Sources
tl: Mga source

en: Space
tl: Espasyo

en: Space around
tl: Espasyo sa paligid

en: Space between
tl: Espasyo sa pagitan

en: Space between header and footer.
tl: Puwang sa pagitan ng header at footer.

en: Space evenly
tl: Pantay na espasyo

en: Space-separated list of CSS classes to add to the <body> tag of this page.
tl: Listahan ng mga CSS class na hiwalay ng espasyo na idadagdag sa <body> tag ng pahinang ito.

en: Spam protection
tl: Proteksyon sa spam

en: Speed
tl: Bilis

en: Speed in ms
tl: Bilis sa ms

en: Spread
tl: Laganap

en: Square
tl: Parisukat

en: Standard
tl: Karaniwan

en: Standard fonts
tl: Mga karaniwang font

en: Star color
tl: Kulay ng bituin

en: Stars
tl: Mga bituin

en: Start
tl: Simula

en: Start animation
tl: Simulan ang animation

en: Start autoplay
tl: Simulan ang autoplay

en: Start date
tl: Petsa ng pagsisimula

en: Start delay in ms
tl: Delay sa pagsisimula sa ms

en: Start display at breakpoint
tl: Simulan ang pagpapakita sa breakpoint

en: Start index
tl: Simula ng index

en: Start play at
tl: Simulan ang pag-play sa

en: Start time
tl: Oras ng pagsisimula

en: Starting angle in º
tl: Panimulang anggulo sa º

en: Static dropdown content always toggles on click, not hover.
tl: Ang static na dropdown content ay laging nag-to-toggle sa pag-click, hindi sa hover.

en: Statuses
tl: Mga Status

en: Step
tl: Hakbang

en: Sticky header
tl: Sticky na header

en: Sticky on scroll
tl: Sticky habang nag-scroll

en: Stock management not enabled for this product.
tl: Hindi pinagana ang pamamahala ng stock para sa produktong ito.

en: Stop
tl: Ihinto

en: Stop on last slide
tl: Huminto sa huling slide

en: Street View Control
tl: Street view control

en: Stretch
tl: I-stretch

en: Strike
tl: Strikethrough

en: Strings
tl: Mga string

en: Stroke color
tl: Kulay ng stroke

en: Stroke width
tl: Lapad ng stroke

en: Structure
tl: Istraktura

en: Stunning
tl: Nakakamangha

en: Style
tl: Istilo

en: Style notices globally under Settings > Theme Styles > WooCommerce - Notice.
tl: I-style ang mga abiso nang pangkalahatan sa ilalim ng Settings > Theme Styles > WooCommerce - Notice.

en: Style saved
tl: Na-save na ang estilo

en: Styles
tl: Mga istilo

en: Sub menu, mega menu, or multilevel area.
tl: Sub menu, mega menu, o multilevel area.

en: Subject
tl: Paksa

en: Submission failed. Please reload the page and try to submit the form again.
tl: Nabigo ang pagsumite. Mangyaring i-reload ang pahina at subukang isumite muli ang form.

en: Submit
tl: I-submit

en: Submit & Deactivate
tl: I-submit at i-deactivate

en: Submit Comment
tl: Isumite ang komento

en: Subtitle goes here
tl: Dito ilagay ang subtitle

en: Subtitle typography
tl: Typography ng subtitle

en: Subtitles typography
tl: Typography ng mga subtitle

en: Success
tl: Tagumpay

en: Success color
tl: Kulay ng tagumpay

en: Success message
tl: Mensahe ng tagumpay

en: Successful
tl: Matagumpay

en: Successfully removed %1$d orphaned elements across %2$d posts.
tl: Matagumpay na naalis ang %1$d naulilang na elemento sa %2$d na post.

en: Suffix
tl: Hulapi

en: Sunday
tl: Linggo

en: Superb
tl: Napakahusay

en: Supported field types
tl: Mga suportadong uri ng field

en: Supported filters
tl: Mga suportadong filter

en: Suppress PHP errors
tl: Pigilan ang mga PHP error

en: Sure thing
tl: Sige

en: Sure?
tl: Sigurado ka ba?

en: Swatch type
tl: Uri ng swatch

en: Sweet
tl: Ang ganda

en: Switch
tl: Lumipat

en: Sync fonts
tl: I-sync ang mga font

en: Sync global classes
tl: I-sync ang mga global class

en: Sync with query
tl: Mag-sync sa query

en: System Information
tl: Impormasyon ng sistema

en: Tab 1 label
tl: Label ng Tab 1

en: Tab 2 label
tl: Label ng Tab 2

en: Tab content
tl: Content ng tab

en: Table
tl: Talahanayan

en: Table background
tl: Background ng table

en: Table border
tl: Border ng table

en: Table box shadow
tl: Box shadow ng table

en: Table of contents
tl: Talaan ng mga nilalaman

en: Tabs
tl: Mga tab

en: Tags
tl: Mga Tag

en: Take over
tl: Kunin ang kontrol

en: Target a "CSS selector" on "Hide popup", but not a popup directly! As this action runs after the popup has been closed.
tl: Mag-target ng "CSS selector" sa "Itago ang popup", pero hindi direkta sa popup! Dahil ang action na ito ay tatakbo pagkatapos maisara ang popup.

en: Target form selector
tl: Selector ng target na form

en: Target interaction ID
tl: Target na ID ng interaksyon

en: Target query has not been set. Without connecting a filter to a query, the filter has no effect.
tl: Hindi pa naka-set ang target query. Kung hindi ikokonekta ang filter sa isang query, walang epekto ang filter.

en: Taxonomies
tl: Mga taxonomy

en: Taxonomies related posts must have in common.
tl: Mga taxonomy na dapat magkaroon ng kaugnayan ang mga post.

en: Taxonomy query
tl: Query ng taxonomy

en: Team Members
tl: Mga miyembro ng team

en: Team member
tl: Miyembro ng team

en: Team members
tl: Mga miyembro ng team

en: Telephone
tl: Telepono

en: Template & post password
tl: Password ng template at post

en: Template Bundle
tl: Bundle ng Template

en: Template Bundles
tl: Mga Bundle ng Template

en: Template Tag
tl: Tag ng Template

en: Template Tags
tl: Mga Tag ng Template

en: Template bundle
tl: Bundle ng template

en: Template created
tl: Template ay nagawa

en: Template deleted
tl: Template ay nabura

en: Template has not been published.
tl: Ang template ay hindi pa na-publish.

en: Template imported
tl: Template ay na-import

en: Template insert failed: This template has no data
tl: Paglagay ng template ay nabigo: Walang data ang template na ito

en: Template inserted
tl: Template ay nailagay

en: Template manager thumbnail height
tl: Taas ng thumbnail sa template manager

en: Template overridden
tl: Template ay na-override

en: Template password
tl: Password ng template

en: Template saved
tl: Template ay na-save

en: Template screenshot generation is disabled.
tl: Ang paggawa ng screenshot ng template ay naka-disable.

en: Template screenshots
tl: Mga screenshot ng template

en: Template screenshots deleted
tl: Mga screenshot ng template ay nabura

en: Template settings
tl: Mga setting ng template

en: Template tag
tl: Tag ng template

en: Template tags
tl: Mga tag ng template

en: Template thumbnail column
tl: Hanay ng thumbnail ng template

en: Template title
tl: Pamagat ng template

en: Template type
tl: Uri ng template

en: Templates
tl: Mga template

en: Term archive URL
tl: URL ng archive ng term

en: Term count
tl: Bilang ng term

en: Term description
tl: Deskripsyon ng term

en: Term id
tl: ID ng term

en: Term meta
tl: Meta ng term

en: Term name
tl: Pangalan ng term

en: Term slug
tl: Slug ng term

en: Term taxonomy slug
tl: Slug ng taxonomy ng term

en: Terms
tl: Mga tuntunin

en: Testimonial
tl: Patotoo

en: Testimonials
tl: Mga patotoo

en: Text
tl: Teksto

en: Text align
tl: Pagkakahanay ng teksto

en: Text color
tl: Kulay ng teksto

en: Text decoration
tl: Dekorasyon ng teksto

en: Text link
tl: Link ng text

en: Text list
tl: Listahan ng teksto

en: Text shadow
tl: Anino ng teksto

en: Text to display when hovering over the field.
tl: Text na ipapakita kapag nag-hover sa field.

en: Text transform
tl: Pagbabago ng teksto

en: Text wrap
tl: Pagbabalot ng teksto

en: Thank you
tl: Salamat

en: Thank you for your message
tl: Salamat sa iyong mensahe

en: The "Enable AJAX add to cart buttons on archives" WooCommerce setting must also be active.
tl: Ang "Enable AJAX add to cart buttons on archives" na setting ng WooCommerce ay dapat ding aktibo.

en: The "Features" articles covers topics such as the Unsplash integration, custom code (CSS & JS), gradients, sidebars, shape dividers, global elements, etc.
tl: Ang mga artikulo sa "Features" ay sumasaklaw sa mga paksa tulad ng integrasyon ng Unsplash, custom na code (CSS & JS), mga gradient, sidebars, shape dividers, global elements, atbp.

en: The URL to send the form data to.
tl: Ang URL kung saan ipapadala ang data ng form.

en: The active theme has no sidebars defined.
tl: Ang aktibong tema ay walang mga nakatakdang sidebar.

en: The custom video player is only applicable to "Media" or "File URL" video source.
tl: Ang custom na video player ay nalalapat lamang sa "Media" o "File URL" na pinagmulan ng video.

en: The dynamic data is empty.
tl: Walang laman ang dynamic data.

en: The executed code will run on your site! Only add code that you consider safe.
tl: Ang ine-execute na code ay tatakbo sa iyong site! Magdagdag lang ng code na itinuturing mong ligtas.

en: The field "%s" exceeds the allowed maximum length of %2$d characters.
tl: Ang field na "%s" ay lumampas sa pinapayagang maximum na haba na %%2$d karakter.

en: The following classes have been modified by the user below since your last save. Accept or discard those changes to continue your save.
tl: Ang mga sumusunod na class ay binago ng user sa ibaba mula noong huli mong pag-save. Tanggapin o tanggihan ang mga pagbabagong iyon upang magpatuloy sa iyong pag-save.

en: The form is not rendered if the current user is lacking the required capability.
tl: Ang form ay hindi nire-render kung kulang ang kinakailangang capability ng kasalukuyang user.

en: The full URL of the API endpoint you want to retrieve data.
tl: Ang buong URL ng API endpoint na gusto mong kunin ang data.

en: The query element doesn't exist.
tl: Hindi umiiral ang query element.

en: The query filter database is outdated. Please click "Regenerate filter index" button to update it.
tl: Ang database ng query filter ay luma na. Mangyaring i-click ang button na "I-regenerate ang filter index" para i-update ito.

en: The site you are requesting templates from has access to their templates disabled.
tl: Ang site na hinihiling mo ng mga template ay may naka-disable na access sa kanilang mga template.

en: The site you are requesting templates from requires a remote templates password.
tl: Ang site na hinihiling mo ng mga template ay nangangailangan ng password para sa mga remote na template.

en: The style name entered already exists. Please choose a different name.
tl: Ang pangalang inilagay mo ay umiiral na. Pumili ng ibang pangalan.

en: The value is automatically populated based on the font-size in percentage that you have set under Theme Styles > Typography > HTML: font-size. For an HTML font-size of 100%, the value is 16, if the HTML font-size is 62.5%, the value is 10, and so on. If left empty, your fluid typography unit will be "px" instead of "rem".
tl: Ang value ay awtomatikong napupunan batay sa font-size sa porsyento na itinakda mo sa ilalim ng Theme Styles > Typography > HTML: font-size. Para sa HTML font-size na 100%, ang value ay 16, kung ang HTML font-size ay 62.5%, ang value ay 10, at iba pa. Kung walang laman, ang iyong fluid typography unit ay magiging "px" sa halip na "rem".

en: The video <iframe> is lazy loaded after clicking the preview image.
tl: Ang <iframe> ng video ay lazy loaded pagkatapos i-click ang preview ng larawan.

en: The webhook endpoint(s) to send the submitted form data to.
tl: Ang (mga) webhook endpoint para padalhan ng isinumiteng data ng form.

en: Theme
tl: Tema

en: Theme Information
tl: Impormasyon ng tema

en: Theme Style
tl: Istilo ng tema

en: Theme Styles
tl: Mga istilo ng tema

en: Theme author
tl: May-akda ng theme

en: Theme author URI
tl: URI ng may-akda ng theme

en: Theme is child theme
tl: Ang theme ay child theme

en: Theme name
tl: Pangalan ng theme

en: Theme style created
tl: Nagawa na ang estilo ng tema

en: Theme style deleted
tl: Natanggal na ang estilo ng tema

en: Theme styles
tl: Mga istilo ng tema

en: Theme version
tl: Bersyon ng theme

en: There is an "Activation status" column under "Users", where you can manually set the status to active/inactive and resend the activation email.
tl: May "Activation status" column sa ilalim ng "Users", kung saan maaari mong manu-manong i-set ang status sa active/inactive at ipadala muli ang activation email.

en: There is an autosave more recent than the version you are currently viewing.
tl: May mas bagong autosave kaysa sa bersyong kasalukuyan mong tinitingnan.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
tl: Walang excerpt dahil ito ay isang protektadong post.

en: These parameters will be added to the API request URL.
tl: Ang mga parameter na ito ay idadagdag sa URL ng API request.

en: These styles also apply to all Gutenberg captions.
tl: Ang mga style na ito ay naaapply din sa lahat ng Gutenberg caption.

en: These styles will also apply to all Gutenberg captions.
tl: Ang mga style na ito ay naaapply din sa lahat ng Gutenberg caption.

en: Thin
tl: Manipis

en: This %s component is not enabled for use in the block editor. Ask your site administrator to enable this component for use in the block editor.
tl: Ang component na %s na ito ay hindi pinagana para gamitin sa block editor. Hilingin sa administrator ng site na paganahin ang component na ito para sa paggamit sa block editor.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
tl: Ang content na ito ay protektado ng password. Para makita ito, mangyaring ilagay ang iyong password sa ibaba:

en: This data will be used in your query.
tl: Ang data na ito ay gagamitin sa iyong query.

en: This dataset has unsaved changes
tl: Ang dataset na ito ay may mga hindi na-save na pagbabago

en: This element works alongside a "Map" element when "Sync with query" has been set. An invisible <template> node is generated that stores location data. Allowing the map to retrieve and display markers dynamically.
tl: Ang elementong ito ay gumagana kasama ng elementong "Mapa" kapag naka-set ang "Mag-sync sa query". May ginagawang di-nakikitang <template> node na nag-iimbak ng data ng lokasyon. Pinapayagan nito ang mapa na kumuha at magpakita ng mga marker nang dynamic.

en: This feature affects all new user registrations, not just those submitted via the Form element.
tl: Ang feature na ito ay nakakaapekto sa lahat ng bagong user registration, hindi lamang sa mga isinumite sa pamamagitan ng Form element.

en: This icon set is currently disabled and hidden from the icon dropdown menu. However, any existing icons from this set will still display on your site.
tl: Kasalukuyang naka-disable at nakatago ang icon set na ito mula sa icon dropdown menu. Gayunpaman, anumang umiiral na mga icon mula sa set na ito ay ipapakita pa rin sa iyong site.

en: This is an experimental feature. Query filters and components are not supported when using API requests.
tl: Ito ay isang experimental na feature. Ang mga query filter at component ay hindi suportado kapag gumagamit ng mga API request.

en: This page is built with %s.
tl: Ang page na ito ay ginawa gamit ang %s.

en: This post has no %s terms.
tl: Ang post na ito ay walang mga termino ng %s.

en: This post has no related posts.
tl: Ang post na ito ay walang mga kaugnay na post.

en: This post is already being edited.
tl: Ang post na ito ay kasalukuyang ine-edit na.

en: This query type doesn't support pagination.
tl: Hindi sinusuportahan ng query type na ito ang pagination.

en: This template contains a color palette. Would you like to import it?
tl: Ang template na ito ay naglalaman ng color palette. Gusto mo bang i-import ito?

en: This template contains color palettes. Would you like to import them?
tl: Ang template na ito ay naglalaman ng mga color palette. Gusto mo bang i-import ang mga ito?

en: This template contains global variables. Would you like to import them?
tl: Ang template na ito ay naglalaman ng mga global variable. Gusto mo bang i-import ang mga ito?

en: This template contains the following theme styles. Would you like to import them?
tl: Ang template na ito ay naglalaman ng mga sumusunod na theme style. Gusto mo bang i-import ang mga ito?

en: This template is currently not rendered on pages that meet the template conditions as no password has been set.
tl: Ang template na ito ay kasalukuyang hindi ipinapakita sa mga page na tumutugma sa mga kondisyon ng template dahil walang password na naka-set.

en: This template type is automatically rendered on the correct page.
tl: Ang uri ng template na ito ay awtomatikong ipinakikita sa tamang pahina.

en: This text is displayed when the "Registration privacy policy" text is filled in WooCommerce.
tl: Ang tekstong ito ay ipinapakita kapag napunan ang "Patakaran sa pagkapribado sa pagpaparehistro" na teksto sa WooCommerce.

en: This text is displayed when the "When creating an account, send the new user a link to set their password" option is enabled in WooCommerce.
tl: Ang tekstong ito ay ipinapakita kapag naka-enable ang opsyong "Kapag gumagawa ng account, padalhan ang bagong user ng link para itakda ang kanilang password" sa WooCommerce.

en: This user role has %s capability, and therefore full builder access. Effectively overriding this setting.
tl: Ang role ng user na ito ay may %s na kakayahan, at samakatuwid ay may buong access sa builder. Epektibong nao-override ang setting na ito.

en: Thousand separator
tl: Separator ng libo

en: Thumbnail size
tl: Laki ng thumbnail

en: Thursday
tl: Huwebes

en: Tick if this popup is for WooCommerce Quick View.
tl: I-tick kung ang popup na ito ay para sa WooCommerce Quick View.

en: Tick if you do not display any post meta fields. Reduce additional queries.
tl: Lagyan ng tsek kung hindi ka nagpapakita ng anumang post meta field. Bawasan ang mga karagdagang query.

en: Tick if you do not display any taxonomy terms. Reduce additional queries.
tl: Lagyan ng tsek kung hindi ka nagpapakita ng anumang mga tuntunin ng taxonomy. Bawasan ang mga karagdagang query.

en: Tick if you do not need pagination, load more or infinite scroll. Performance boost.
tl: Lagyan ng tsek kung hindi mo kailangan ng pagination, mag-load ng higit pa o walang katapusang scroll. Pagpapalakas ng pagganap.

en: Time
tl: Oras

en: Time in minutes that the random seed will last. Avoid duplicate posts when using random order.
tl: Oras sa minuto kung gaano tatagal ang random seed. Iwasan ang mga duplicate na post kapag gumagamit ng random na pagkakasunud-sunod.

en: Timezone
tl: Time zone

en: Title
tl: Pamagat

en: Title Tag
tl: Title tag

en: Title margin
tl: Margin ng pamagat

en: Title tag
tl: Tag ng pamagat

en: Title typography
tl: Typography ng pamagat

en: To add decorative text, but not user input. Runs through %s.
tl: Para magdagdag ng palamuting teksto, hindi user input. Dumadaan sa %s.

en: To distinguish markers in the builder.
tl: Para makilala ang mga marker sa builder.

en: To ensure showing a marker please provide the latitude and longitude, separated by comma.
tl: Para matiyak na magpapakita ng marker, mangyaring ibigay ang latitude at longitude, na pinaghihiwalay ng kuwit.

en: To select a default value you have to first connect this property with the select control.
tl: Para makapili ng default na halaga, kailangan mo munang ikonekta ang ari-ariang ito sa select control.

en: To trigger the interaction when 50%% of the element is in the viewport, set the rootMargin to %s.
tl: Para i-trigger ang interaksyon kapag 50%% ng elemento ay nasa viewport, i-set ang rootMargin sa %s.

en: Toggle
tl: I-toggle

en: Toggle attribute
tl: I-toggle ang attribute

en: Toggle controls
tl: I-toggle ang mga kontrol

en: Toggle coupon form
tl: I-toggle ang form ng kupon

en: Toggle dropdown
tl: I-toggle ang dropdown

en: Toggle login form
tl: I-toggle ang form ng pag-login

en: Toggle mini cart
tl: I-toggle ang mini cart

en: Toggle offcanvas
tl: I-toggle ang offcanvas

en: Toggle on
tl: I-toggle sa

en: Toggle search
tl: I-toggle ang paghahanap

en: Toggle width
tl: Lapad ng toggle

en: Toggleable form
tl: Form na maaaring i-toggle

en: Toolbar logo link
tl: Link ng logo sa toolbar

en: Top
tl: Pinakamahusay

en: Top / Start
tl: Itaas / simula

en: Top center
tl: Gitna sa itaas

en: Top left
tl: Kaliwa sa itaas

en: Top level terms only
tl: Mga term sa top level lang

en: Top right
tl: Kanan sa itaas

en: Total
tl: Kabuuan

en: Total items path
tl: Path ng kabuuang items

en: Total jobs
tl: Kabuuang mga trabaho

en: Track color
tl: Kulay ng track

en: Transform
tl: I-transform

en: Translate X
tl: I-translate x

en: Translate Y
tl: I-translate y

[ctx: Translators: %s = the number of comments]
en: %s comment | %s comments
tl[0]: %s komento
tl[1]: %s komento

en: Trash
tl: Basurahan

en: Trash is empty
tl: Walang laman ang basurahan

en: Triangle
tl: Tatsulok

en: Triangle concave
tl: Tatsulok na concave

en: Triangle convex
tl: Tatsulok na convex

en: Triangle double
tl: Dobleng tatsulok

en: Trigger "register_new_user" action to send WordPress notification. %s
tl: I-trigger ang "register_new_user" action para magpadala ng WordPress notification. %s

en: True
tl: Tama

en: TrueType Font: Uncompressed font data, but partial IE9+ support.
tl: TrueType Font: Hindi na-compress na font data, ngunit may bahagyang suporta sa IE9+.

en: Tuesday
tl: Martes

en: Type
tl: Uri

en: Type keyword, hit enter.
tl: Mag-type ng keyword, pindutin ang enter.

en: Type name, hit enter
tl: I-type ang pangalan, pindutin ang enter

en: Type speed in ms
tl: Bilis ng pag-type sa ms

en: Type to search
tl: Mag-type para maghanap

en: Type to search for ..
tl: Mag-type para maghanap ng ..

en: Typography active
tl: Aktibo ang typography

en: URL parameter
tl: Parameter ng URL

en: URL parameters
tl: Mga parameter ng URL

en: URL redirect to after applying the filter. Leave it empty if not intended to.
tl: URL na ire-redirect pagkatapos i-apply ang filter. Iwanang walang laman kung hindi kailangan.

en: Unable to calculate total pages for offset pagination. Items per page not found for element "%s".
tl: Hindi makalkula ang kabuuang pahina para sa offset pagination. Hindi nahanap ang items per page para sa element "%s".

en: Unable to determine items per page for offset pagination. Check offset key settings.
tl: Hindi matukoy ang items per page para sa offset pagination. Suriin ang mga setting ng offset key.

en: Unable to fix corrupted filter element database
tl: Hindi maayos ang nasirang database ng filter element

en: Uncategorized
tl: Walang kategorya

en: Unconnected
tl: Hindi nakakonekta

en: Unconnected properties detected. Edit your component or any of its children to connect your properties to a specific setting.
tl: May nakitang mga property na hindi nakakonekta. I-edit ang iyong component o alinman sa mga anak nito para ikonekta ang iyong mga property sa isang tiyak na setting.

en: Underline
tl: Salungguhit

en: Understanding the layout
tl: Pag-unawa sa layout

en: Undo
tl: I-undo

en: Unique lightbox identifier
tl: Natatanging lightbox identifier

en: Unknown
tl: Hindi alam

en: Unlimited websites
tl: Walang limitasyong mga website

en: Unlink
tl: I-unlink

en: Unlink component
tl: I-unlink ang component

en: Unlinked
tl: Hindi naka-link

en: Unlock
tl: I-unlock

en: Unlock password protection
tl: I-unlock ang proteksyon ng password

en: Unlocked
tl: Naka-unlock

en: Unpin
tl: I-unpin

en: Unpinned
tl: Hindi naka-pin

en: Unsigned code
tl: Hindi nakapirmang code

en: Unsplash API key required! Add key in dashboard under: %s
tl: Kailangan ng Unsplash API key! Idagdag ang key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: Unused elements
tl: Mga hindi ginagamit na element

en: Unused on this page
tl: Hindi ginagamit sa pahinang ito

en: Unused on this site
tl: Hindi ginagamit sa site na ito

en: Unwrap
tl: I-unwrap

en: Update
tl: I-update

en: Update Template Bundle
tl: I-update ang Bundle ng Template

en: Update Template Tag
tl: I-update ang Tag ng Template

en: Update cart via AJAX
tl: I-update ang cart sa pamamagitan ng AJAX

en: Update filter index
tl: I-update ang index ng filter

en: Update post
tl: I-update ang post

en: Updated
tl: Na-update na

en: Updating references to %s global variable(s) across the entire site...
tl: Ina-update ang mga reference sa %s (na) global na variable sa buong site...

en: Upload
tl: I-upload

en: Upload .%s file
tl: I-upload ang .%s na file

en: Upload SVG
tl: I-upload ang SVG

en: Upload/Add image
tl: Mag-upload/Magdagdag ng imahe

en: Uploaded file type is not allowed.
tl: Hindi pinapayagan ang uri ng file na na-upload.

en: Upsells
tl: Mga upsell

en: Usage
tl: Paggamit

en: Use "%root%" to target the element wrapper.
tl: Gamitin ang "%root%" para i-target ang wrapper ng element.

en: Use "ip" to prevent multiple entries from the same IP address.
tl: Gamitin ang "ip" para maiwasan ang maraming entries mula sa parehong IP address.

en: Use %s to pass data such as the source and target elements to your custom function.
tl: Gumamit ng %s para ipasa ang data tulad ng source at target na mga elemento sa iyong custom na function.

en: Use %s when adding columns/rows
tl: Gumamit ng %s kapag nagdadagdag ng mga column/row

en: Use AJAX instead of WP REST API calls to render elements.
tl: Gumamit ng AJAX sa halip na WP REST API calls para i-render ang mga element.

en: Use PHP constant
tl: Gumamit ng PHP constant

en: Use a prefix to avoid conflicts with plugins or WordPress reserved parameters.
tl: Gumamit ng prefix para maiwasan ang mga conflict sa mga plugin o mga nakalaan na parameter ng WordPress.

en: Use any form field value via it's ID like this: {{form_field}}. Replace "form_field" with the actual field ID.
tl: Gumamit ng anumang value ng form field sa pamamagitan ng ID nito tulad nito: {{form_field}}. Palitan ang "form_field" ng tunay na ID ng field.

en: Use block editor
tl: Gamitin ang block editor

en: Use brand colors
tl: Gumamit ng mga kulay ng brand

en: Use field IDs to personalize your message.
tl: Gumamit ng mga ID ng field para i-personalize ang iyong mensahe.

en: Use for sticky scrolling header etc.
tl: Gamitin para sa sticky scrolling header atbp.

en: Use in block editor
tl: Gamitin sa block editor

en: Use min/max
tl: Gumamit ng min/max

en: Use min/max date from index table.
tl: Gamitin ang min/max na petsa mula sa index table.

en: Use product variation image
tl: Gamitin ang imahe ng variation ng produkto

en: Use the builder to add custom code to a specific page.
tl: Gamitin ang builder upang magdagdag ng custom code sa isang partikular na pahina.

en: Use the date format as set under Settings > General > Date format
tl: Gamitin ang format ng petsa na nakatakda sa ilalim ng Settings > General > Date format

en: Use the dynamic picker in the "Meta key" control below to select the desired custom field. The dynamic data tag is used to retrieves the field settings, it is not parsed.
tl: Gamitin ang dynamic picker sa "Meta key" control sa ibaba para piliin ang gustong custom field. Ang dynamic data tag ay ginagamit para kunin ang mga setting ng field, hindi ito naka-parse.

en: Use the generated variables in your design (theme styles, elements, etc.)
tl: Gamitin ang mga nabuong variable sa iyong disenyo (theme styles, elements, atbp.)

en: Use valid HTML syntax. No spaces.
tl: Gumamit ng wastong HTML syntax. Walang mga puwang.

en: Use vertical position of target node.
tl: Gamitin ang patayong posisyon ng target node.

en: Use width & horizontal position of target node.
tl: Gamitin ang lapad at pahalang na posisyon ng target node.

en: Used if default or custom preview image can't be loaded.
tl: Ginagamit kung hindi ma-load ang default o custom na preview image.

en: Used if logo image isn't set or available.
tl: Ginagamit kung walang naka-set o available na imahe ng logo.

en: Used on this page
tl: Ginagamit sa pahinang ito

en: Used on this site
tl: Ginagamit sa site na ito

en: Used to creat visual hiarchy between nested dropdowns.
tl: Ginagamit para gumawa ng visual hierarchy sa pagitan ng nested dropdowns.

en: User ID
tl: ID ng user

en: User Login
tl: Pag-login ng user

en: User Registration
tl: Pagpaparehistro ng user

en: User activation
tl: Pag-activate ng user

en: User author URL
tl: URL ng may-akda ng user

en: User login
tl: Login ng user

en: User meta
tl: Meta ng user

en: User name
tl: Username

en: User portrait
tl: Portrait ng user

en: User profile
tl: Profile ng user

en: User registered
tl: Pagpaparehistro ng user

en: User registered date
tl: Petsa ng pagpaparehistro ng user

en: User registration
tl: Pagrehistro ng user

en: User role
tl: Tungkulin ng user

en: User roles
tl: Mga role ng user

en: User roles with code execution capability
tl: Mga tungkulin ng user na may kakayahang magpatupad ng code

en: Username already exists.
tl: Umiiral na ang username.

en: Username is not valid.
tl: Hindi valid ang username.

en: Username required.
tl: Kinakailangan ang username.

en: Users
tl: Mga user

en: Users could upload potentially malicious files through your form. To minimize this risk, please specify the "Allowed file formats" below.
tl: Maaaring mag-upload ang mga user ng potensyal na mapaminsalang mga file sa pamamagitan ng iyong form. Para mabawasan ang panganib na ito, mangyaring tukuyin ang "Mga pinapayagang format ng file" sa ibaba.

en: Using "Auto height" might lead to CLS (Cumulative Layout Shift).
tl: Ang paggamit ng "Awtomatikong taas" ay maaaring magresulta sa CLS (Cumulative Layout Shift).

en: Using Cloudflare Bot Fight Mode? Try disabling it
tl: Gumagamit ng Cloudflare Bot Fight Mode? Subukang i-disable ito

en: Valid
tl: Wasto

en: Valid JSON data required to run the importer
tl: Kailangan ng valid na JSON data para patakbuhin ang importer

en: Valid code signatures are required for all Code (element), SVG (element) and Query editor instances to run.
tl: Kinakailangan ang mga wastong code signature para sa lahat ng mga instance ng Code (element), SVG (element) at Query editor upang tumakbo.

en: Valid signature
tl: Wastong lagda

en: Validation failed
tl: Nabigo ang validation

en: Value
tl: Halaga

en: Value type
tl: Uri ng halaga

en: Variable dropdown: Hide value
tl: Variable dropdown: Itago ang value

en: Variable name
tl: Pangalan ng variable

en: Variable name already exists
tl: Umiiral na ang pangalan ng variable

en: Variable name missing
tl: Nawawala ang pangalan ng variable

en: Variable product
tl: Variable na produkto

en: Variables
tl: Mga variable

en: Variables duplicated
tl: Na-duplicate na ang mga variable

en: Variables imported
tl: Na-import na ang mga variable

en: Variables renamed
tl: Nabago na ang pangalan ng mga variable

en: Variation swatches
tl: Mga variation swatch

en: Variations
tl: Mga variation

en: Verification failure page
tl: Pahina ng nabigong pag-verify

en: Verification success page
tl: Pahina ng matagumpay na pag-verify

en: Vertical
tl: Patayo

en: Vertical - Cloud
tl: Patayo - ulap

en: Vertical - Drops
tl: Patayo - mga patak

en: Vertical - Pixels
tl: Patayo - mga pixel

en: Vertical - Stroke
tl: Patayo - guhit

en: Vertical - Stroke #2
tl: Patayo - guhit #2

en: Vertical - Tilt
tl: Patayo - pagkiling

en: Vertical - Triangle
tl: Patayo - tatsulok

en: Vertical - Triangle double
tl: Patayo - Dobleng tatsulok

en: Vertical - Wave
tl: Patayo - alon

en: Vertical - Wave brush
tl: Patayo - Alon na brush

en: Vertical - Waves
tl: Patayo - mga alon

en: Vertical - Zigzag
tl: Patayo - zigzag

en: Vertical align
tl: Patayong pagkakahanay

en: Vertical alignment
tl: Pag-align nang patayo

en: Very fast
tl: Napakabilis

en: Very slow
tl: Napakabagal

en: Very well
tl: Napakahusay

en: Video URL
tl: URL ng video

en: Video file URL
tl: URL ng video file

en: Videos
tl: Mga Video

en: View
tl: Tingnan

en: View %s
tl: Tingnan ang %s

en: View Custom Font
tl: Tingnan ang custom na font

en: View Custom Fonts
tl: Tingnan ang mga custom na font

en: View Template
tl: Tingnan ang Template

en: View Template Bundle
tl: Tingnan ang Bundle ng Template

en: View Template Tag
tl: Tingnan ang Tag ng Template

en: View Templates
tl: Tingnan ang mga template

en: View cart
tl: Tingnan ang cart

en: View changelog
tl: Tingnan ang changelog

en: View classes
tl: Tingnan ang mga klase

en: View on frontend
tl: Tingnan sa frontend

en: View order
tl: Tingnan ang order

en: View products
tl: Tingnan ang mga produkto

en: Visible
tl: Nakikita

en: Visible after
tl: Makikita pagkatapos ng

en: Visible on scroll up
tl: Makikita kapag nag-scroll pataas

en: Visit docs
tl: Bisitahin ang docs

en: Visit the website %s
tl: Bisitahin ang website %s

en: WP language
tl: Wika ng WP

en: WP memory limit
tl: Limitasyon ng memory ng WP

en: WP version
tl: Bersyon ng WP

en: Warning
tl: Babala

en: Warning color
tl: Kulay ng babala

en: Wave
tl: Alon

en: Wave brush
tl: Alon brush

en: Waves
tl: Mga alon

en: We recommend setting a padding for your lightbox to accommodate the thumbnail navigation.
tl: Inirerekomenda naming magtakda ng padding para sa iyong lightbox upang maakommodahin ang thumbnail navigation.

en: Web Open Font Format 2.0: TrueType/OpenType font with even better compression than WOFF 1.0, but no IE browser support.
tl: Web Open Font Format 2.0: TrueType/OpenType font na may mas mahusay na compression kaysa sa WOFF 1.0, ngunit walang suporta sa IE browser.

en: Web Open Font Format: Compressed TrueType/OpenType font with information about font source and full IE9+ support (recommended).
tl: Web Open Font Format: Na-compress na TrueType/OpenType font na may impormasyon tungkol sa pinagmulan ng font at buong suporta sa IE9+ (inirerekomenda).

en: Webfont loading method
tl: Paraan ng pag-load ng webfont

en: Webfonts (such as Google Fonts) are loaded via stylesheets by default. Select "Webfont Loader" to avoid FOUT (Flash of unstyled text) by hiding your website content until all webfonts are loaded.
tl: Ang mga webfont (tulad ng Google Fonts) ay nilo-load sa pamamagitan ng mga stylesheet bilang default. Piliin ang "Webfont Loader" upang maiwasan ang FOUT (Flash of unstyled text) sa pamamagitan ng pagtatago ng nilalaman ng iyong website hanggang sa mai-load ang lahat ng webfont.

en: Webhook payload too large.
tl: Masyadong malaki ang webhook payload.

en: Webhook request failed with status code
tl: Nabigo ang webhook request na may status code

en: Wednesday
tl: Miyerkules

en: Weekday
tl: Araw ng linggo

en: Welcome to %s
tl: Maligayang pagdating sa %s

en: What is the name of this site builder? And why did you choose it?
tl: Ano ang pangalan ng site builder na ito? At bakit mo ito pinili?

en: When a Map ID is present, map styles are controlled via the %s.
tl: Kapag may Map ID, ang mga istilo ng mapa ay kinokontrol sa pamamagitan ng %s.

en: When editing your popup template, you have to enable the "Info Box" setting under "Template Settings > Popup".
tl: Kapag nag-e-edit ng iyong popup template, kailangan mong i-enable ang setting na "Info Box" sa ilalim ng "Mga Setting ng Template > Popup".

en: When enabled, this field acts as a spam trap. It will not be visible to users, but will capture any bots that fill it out.
tl: Kapag naka-enable, ang field na ito ay kumikilos bilang isang patibong sa spam. Hindi ito makikita ng mga user, ngunit kukuha ng anumang bot na pupunan ito.

en: When enabled, this query only runs when a live search is performed.
tl: Kapag naka-enable, ang query na ito ay tumatakbo lamang kapag may live na paghahanap.

en: When pasting elements from another site that contain image or SVG files, placeholders are used by default. Enable to download the image from the source site. If the current user lacks SVG upload permissions, a placeholder SVG is used.
tl: Kapag nag-paste ng mga element mula sa ibang site na may mga image o SVG file, ginagamit ang mga placeholder bilang default. I-enable para i-download ang imahe mula sa source site. Kung walang SVG upload permissions ang kasalukuyang user, gagamitin ang placeholder SVG.

en: When rendering without wrapper your settings under the style tab won't have any effect.
tl: Kapag nire-render nang walang wrapper, ang iyong mga setting sa ilalim ng style tab ay walang epekto.

en: When someone visits a default WordPress authentication URL (%s), they are redirected to this selected page.
tl: Kapag may bumisita sa default na URL ng pagpapatunay ng WordPress (%s), sila ay ire-redirect sa napiling pahinang ito.

en: When using dynamic data that contains formatted text (e.g. WYSIWYG field, or any other HTML tags such as p, div, headings, etc.), set the HTML tag to "div", not "p". Alternatively, use the Rich Text element.
tl: Kapag gumagamit ng dynamic na data na naglalaman ng naka-format na text (hal. WYSIWYG field, o anumang iba pang HTML tag tulad ng p, div, mga heading, atbp.), i-set ang HTML tag sa "div", hindi "p". Bilang alternatibo, gamitin ang Rich Text na element.

en: Where to set the pagination parameter in the request.
tl: Kung saan ilalagay ang parameter ng pagination sa request.

en: Where you defined the offset key. Bricks will retrieve the value from there.
tl: Kung saan mo tinukoy ang offset key. Kukunin ng Bricks ang value mula doon.

en: White space
tl: Puwang

en: Whitelist URLs
tl: Mga Whitelist na URL

en: Whoops, that page is gone
tl: Ay, wala na ang pahinang iyon

en: Wide
tl: Malawak

en: Widget margin
tl: Margin ng widget

en: Widget title
tl: Titulo ng widget

en: Widget title border
tl: Border ng titulo ng widget

en: Widget title typography
tl: Typography ng titulo ng widget

en: Widgets
tl: Mga widget

en: Width
tl: Lapad

en: Wireframes provide basic structural templates that serve as a starting point for designing a layout. They are based on classes and variables.
tl: Ang mga wireframe ay nagbibigay ng mga pangunahing structural template na nagsisilbing panimulang punto para sa pagdidisenyo ng layout. Ang mga ito ay batay sa mga class at variable.

en: Without attributes
tl: Walang mga attribute

en: Wonderful
tl: Napakaganda

en: WooCommerce template hooks
tl: Mga hook ng template ng WooCommerce

en: WordPress Environment
tl: Kapaligiran ng WordPress

en: WordPress authentication page access
tl: Pag-access sa pahina ng pagpapatunay ng WordPress

en: Words limit
tl: Limitasyon ng mga salita

en: Words per minute
tl: Mga salita bawat minuto

en: Words per minutes
tl: Mga salita bawat minuto

en: Would you like to import the variable categories as well?
tl: Gusto mo bang i-import din ang mga kategorya ng variable?

en: Wrap
tl: I-wrap

en: Wrap element
tl: I-wrap ang element

en: Wrap reverse
tl: I-wrap nang pabaligtad

en: Wrap your scripts in %s tags.
tl: Ibalot ang iyong mga script sa mga %s tag.

en: Yeah
tl: Oo

en: Year: %s
tl: Taon: %s

en: Yearly
tl: Taunan

en: Yep
tl: Oo

en: Yes
tl: Oo

en: You
tl: Ikaw

en: You are about to delete all form submissions (including the database table). Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang lahat ng form submissions (kasama ang database table). Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to delete all form submissions of form ID %s. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang lahat ng form submissions ng form ID %s. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to delete all form submissions. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang lahat ng form submissions. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to delete all template screenshots. Not your featured images, though. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang lahat ng template screenshots. Hindi kasama ang iyong mga featured image. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to delete this capability. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang kakayahang ito. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to fix the element database. Do you wish to proceed?
tl: Aayusin mo na ang element database. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to regenerate code signatures for all executable code on your website. Please ensure you have a recent backup before continuing. Do you wish to proceed?
tl: Muling gagawin mo ang mga code signature para sa lahat ng executable code sa iyong website. Mangyaring tiyakin na mayroon kang kamakailang backup bago magpatuloy. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to regenerate indexes for all query filters. Do you wish to proceed?
tl: Muling gagawin mo ang mga index para sa lahat ng query filter. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to remove all index jobs. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo na ang lahat ng index job. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to remove all selected icons from this set. Do you wish to proceed?
tl: Tatanggalin mo ang lahat ng napiling icon mula sa set na ito. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to reset all Bricks global settings. Do you wish to proceed?
tl: I-reset mo na ang lahat ng Bricks global settings. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are about to trigger Index Job. Do you wish to proceed?
tl: Mag-trigger ka na ng Index Job. Gusto mo bang magpatuloy?

en: You are editing the selected global query settings. Changes to this global query apply to all instances throughout your website.
tl: Ine-edit mo ang mga setting ng napiling global query. Ang mga pagbabago sa global query na ito ay naaapply sa lahat ng instance sa buong website mo.

en: You are missing out!
tl: May hindi ka nararanasan!

en: You are not allowed to add scripts.
tl: Hindi ka pinapayagang magdagdag ng mga script.

en: You are not allowed to uploads SVG files.
tl: Hindi ka pinapayagang mag-upload ng mga SVG file.

en: You are now running the latest version
tl: Nasa pinakabagong bersyon ka na ngayon

en: You are viewing the first 1000 results. Perform search to see more.
tl: Nakikita mo ang unang 1000 resulta. Mag-search para makita ang iba pa.

en: You can manage code execution permissions under: %s
tl: Maaari mong pamahalaan ang mga pahintulot sa pag-execute ng code sa ilalim ng: %s

en: You can manage your license, update payment method and view your invoices right from %s.
tl: Maaari mong pamahalaan ang iyong license, i-update ang paraan ng pagbabayad at tingnan ang iyong mga invoice mula mismo sa %s.

en: You can now manage your custom fonts using the new %s in the builder.
tl: Maaari mo nang pamahalaan ang iyong mga custom na font gamit ang bagong %s sa builder.

en: You can render API response data through dynamic data tags. Create custom-labeled dynamic data tags for the {query_api} tag by hovering over any key in the response above and and click the "+" icon. Those labeled tags are stored for you in your browser local storage, not in the database. They are therefore not available on other devices or browsers.
tl: Maaari mong i-render ang data ng API response sa pamamagitan ng mga dynamic data tag. Gumawa ng mga custom-labeled dynamic data tag para sa {query_api} tag sa pamamagitan ng pag-hover sa anumang key sa response sa itaas at i-click ang "+" icon. Ang mga naka-label na tag na iyon ay naka-store para sa iyo sa local storage ng iyong browser, hindi sa database. Samakatuwid, hindi sila available sa ibang mga device o browser.

en: You can use the title attribute to provide a description of the expected input value to meet the "pattern" requirement set above.
tl: Maaari mong gamitin ang title attribute para magbigay ng paglalarawan ng inaasahang input value para matugunan ang "pattern" requirement na itinakda sa itaas.

en: You did not select any action(s). So when this form is submitted nothing happens.
tl: Wala kang piniling anumang (mga) aksyon. Kaya kapag naisumite ang form na ito, walang mangyayari.

en: You do not have the required capability to perform this action.
tl: Wala kang kinakailangang capability para gawin ang aksyon na ito.

en: You don't have permission to perform this action.
tl: Wala kang pahintulot na gawin ang aksyong ito.

en: You have disabled the capability checks. Now anyone, including non-logged-in visitors, can create posts through this form. This can lead to unauthorized content creation, spam and malicious posts, database pollution, and potential security breaches. Only use this setting if you have alternative security measures in place, the form is on a protected page, or you fully understand the security implications.
tl: Pinahinto mo ang mga capability check. Ngayon, kahit sino, kasama ang mga bisita na hindi naka-log in, ay maaaring gumawa ng mga post sa pamamagitan ng form na ito. Maaari itong humantong sa hindi awtorisadong paggawa ng content, spam at malisyosong mga post, pagdumi ng database, at potensyal na mga paglabag sa seguridad. Gamitin lamang ang setting na ito kung mayroon kang alternatibong mga hakbang sa seguridad, ang form ay nasa isang protektadong pahina, o lubos mong nauunawaan ang mga implikasyon sa seguridad.

en: You have disabled the capability checks. Now anyone, including non-logged-in visitors, can edit the post through this form. This can lead to unauthorized content creation, spam and malicious posts, database pollution, and potential security breaches. Only use this setting if you have alternative security measures in place, the form is on a protected page, or you fully understand the security implications.
tl: Pinahinto mo ang mga capability check. Ngayon, kahit sino, kasama ang mga bisita na hindi naka-log in, ay maaaring i-edit ang post sa pamamagitan ng form na ito. Maaari itong humantong sa hindi awtorisadong paggawa ng content, spam at malisyosong mga post, pagdumi ng database, at potensyal na mga paglabag sa seguridad. Gamitin lamang ang setting na ito kung mayroon kang alternatibong mga hakbang sa seguridad, ang form ay nasa isang protektadong pahina, o lubos mong nauunawaan ang mga implikasyon sa seguridad.

en: You have set an icon, but no text. Please provide the "aria-label" for accessibility.
tl: Naglagay ka ng icon, pero walang teksto. Mangyaring magbigay ng "aria-label" para sa accessibility.

en: You have to add the "Checkout coupon" element yourself on the Checkout page as the native WooCommerce checkout coupon is removed when this setting is enabled. The "Enable the use of coupon codes" WooCommerce setting under "General" must be active.
tl: Kailangan mong idagdag mismo ang "Checkout coupon" element sa Checkout page dahil ang native na WooCommerce checkout coupon ay inalis kapag naka-enable ang setting na ito. Ang "Enable the use of coupon codes" na setting ng WooCommerce sa ilalim ng "General" ay dapat na aktibo.

en: You have to add the "Checkout login" element yourself on the Checkout page as the native WooCommerce checkout login is removed when this setting is enabled. The "Enable log-in during checkout" WooCommerce setting under "Accounts & Privacy" must be active.
tl: Kailangan mong idagdag mismo ang "Checkout login" element sa Checkout page dahil ang native na WooCommerce checkout login ay inalis kapag naka-enable ang setting na ito. Ang "Enable log-in during checkout" na setting ng WooCommerce sa ilalim ng "Accounts & Privacy" ay dapat na aktibo.

en: You have to add the "Notice" element yourself wherever necessary as all native WooCommerce notices are removed when this setting is enabled.
tl: Kailangan mong idagdag mismo ang "Notice" element kung saan kinakailangan dahil lahat ng native na WooCommerce notices ay inalis kapag naka-enable ang setting na ito.

en: You haven't registered any custom sidebars, yet.
tl: Wala ka pang nirehistro na anumang custom sidebar.

en: YouTube, Vimeo or file URL.
tl: YouTube, Vimeo o file URL.

en: Your CSS files were automatically generated in the background.
tl: Ang iyong mga CSS file ay awtomatikong na-generate sa background.

en: Your Email
tl: Email mo

en: Your Message
tl: Mensahe mo

en: Your Name
tl: Pangalan mo

en: Your Unsplash API key is not valid.
tl: Hindi wasto ang iyong Unsplash API key.

en: Your account is inactive
tl: Hindi aktibo ang iyong account

en: Your attached files exceed the max. upload limit of 25 MB.
tl: Ang mga naka-attach mong file ay lumampas sa maximum na upload limit na 25 MB.

en: Your attached files exceed your server max. upload size of %s.
tl: Ang mga naka-attach mong file ay lumampas sa maximum na upload size ng server mo na %s.

en: Your browser does not support the audio tag.
tl: Hindi sinusuportahan ng iyong browser ang audio tag.

en: Your browser does not support the video tag.
tl: Hindi sinusuportahan ng iyong browser ang video tag.

en: Your builder capability doesn't allow you to access these settings.
tl: Hindi pinapayagan ng iyong builder capability na i-access ang mga setting na ito.

en: Your comment is awaiting moderation.
tl: Ang komento mo ay naghihintay ng pag-apruba.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
tl: Ang komento mo ay naghihintay ng pag-apruba. Ito ay isang preview; magiging visible ang iyong komento pagkatapos itong ma-approve.

en: Your message goes here. The more details, the better ;)
tl: Ilagay dito ang iyong mensahe. Mas maraming detalye, mas maganda ;)

en: Your name (optional)
tl: Ang iyong pangalan (opsyonal)

en: Your password
tl: Ang iyong password

en: Your provided license key is invalid. Please deactivate and then reactivate your license.
tl: Ang iyong ibinigay na license key ay hindi wasto. Mangyaring i-deactivate at i-activate muli ang iyong license.

en: Your remote templates password is incorrect.
tl: Mali ang iyong password para sa mga remote na template.

en: Your selected template is empty.
tl: Walang laman ang iyong piniling template.

en: Your theme (%s) contains outdated copies of some WooCommerce template files.
tl: Ang iyong tema na (%s) ay may lumang kopya ng ilang WooCommerce template files.

en: Your uploads directory writing permissions are insufficient.
tl: Hindi sapat ang iyong mga pahintulot sa pagsusulat sa direktoryo ng mga upload.

en: Your user role "%1$s" is not allowed to edit this post type with %2$s. Please get in touch with the site admin to change it.
tl: Ang iyong user role na "%1$s" ay hindi pinapayagang mag-edit ng post type na ito gamit ang %2$s. Mangyaring makipag-ugnayan sa admin ng site upang baguhin ito.

en: Your website (%1$s) has no permission to access templates from %2$s
tl: Ang iyong website na (%1$s) ay walang pahintulot na i-access ang mga template mula sa %2$s

en: Your website does not match your license key. Please deactivate and then reactivate your license.
tl: Hindi tumutugma ang iyong website sa iyong license key. Mangyaring i-deactivate at i-activate muli ang iyong license.

en: Zoom Control
tl: Zoom control

en: Zoom level
tl: Antas ng pag-zoom

en: Zoom or close
tl: Mag-zoom o isara

en: add key after
tl: magdagdag ng key pagkatapos ng

en: after
tl: pagkatapos

en: alphanumeric characters only
tl: mga alphanumeric na character lamang

en: before
tl: bago

[ctx: bricks]
en: %1$s on %2$s
tl: %1$s noong %2$s

en: builder access
tl: access sa builder

en: by
tl: ni

en: cloned
tl: na-clone

en: contains
tl: naglalaman

en: dashed
tl: may guhit

en: deprecated
tl: hindi na ginagamit

en: does not contain
tl: hindi naglalaman

en: double
tl: doble

en: experimental
tl: eksperimental

en: hCaptcha key required! Add key in dashboard under: %s
tl: hCaptcha key kailangan! Magdagdag ng key sa dashboard sa ilalim ng: %s

en: is
tl: ay

en: is empty
tl: walang laman

en: is not
tl: ay hindi

en: is not empty
tl: hindi walang laman

en: learn more
tl: alamin pa

en: new templates have been released since you cancelled Bricks.
tl: bagong mga template ang nailabas mula nang ikansela mo ang Bricks.

en: not set
tl: hindi nakatakda

en: official roadmap
tl: opisyal na roadmap

en: per month
tl: bawat buwan

en: posts
tl: mga post

en: results for:
tl: mga resulta para sa:

en: set
tl: nakatakda

en: will be using this constant
tl: ay gagamit ng constant na ito

en: wp_remote_post request failed. Please check your server configuration. Required for query filters.
tl: Nabigo ang kahilingan sa wp_remote_post. Pakisuri ang configuration ng iyong server. Kinakailangan para sa mga filter ng query.

en: your account
tl: ang iyong account
