Bricks Internationalisation - en to vi translation catalogue (3877 entries)

en: "%s" imported.
vi: "%s" đã được nhập.

en: "Coming soon" mode (HTTP status code 200) indicates that your site is available for search engine indexing.
vi: Chế độ "Sắp ra mắt" (mã trạng thái HTTP 200) cho biết trang web của bạn có sẵn để lập chỉ mục công cụ tìm kiếm.

en: "Maintenance" mode (HTTP status code 503) indicates that your site is temporary unavailable, signaling search engines to come back later.
vi: Chế độ "Bảo trì" (mã trạng thái HTTP 503) cho biết trang web của bạn tạm thời không khả dụng, báo hiệu cho công cụ tìm kiếm quay lại sau.

en: "Page Number" uses page numbers, "Offset" uses an offset value.
vi: “Số trang” sử dụng số trang, “Offset” sử dụng giá trị offset.

en: %1$d orphaned elements found across %2$d posts. Click "Clean up all orphaned elements" to remove all orphaned elements from your site. Please backup your site before you proceed.
vi: Tìm thấy %1$d phần tử mồ côi trong %2$d bài viết. Nhấp vào "Dọn dẹp tất cả các phần tử mồ côi" để xóa tất cả các phần tử mồ côi khỏi trang web của bạn. Vui lòng sao lưu trang web của bạn trước khi tiếp tục.

en: %1$s about %2$s in the Bricks Academy.
vi: Tìm hiểu thêm về %1$s trong %2$s tại Học viện Bricks.

en: %1$s data for "%2$s" deleted.
vi: Đã xóa dữ liệu %1$s cho "%2$s".

en: %1$s is not enabled for post type "%2$s". Go to "%3$s > %4$s" to enable this post type.
vi: %1$s không được kích hoạt cho loại bài đăng "%2$s". Đi tới "%3$s > %4$s" để kích hoạt loại bài đăng này.

en: %1$s of %2$s
vi: %1$s trong số %2$s

en: %1$s out of %2$s global elements components were already converted to components.
vi: %1$s trong số %2$s thành phần phần tử toàn cục đã được chuyển đổi thành thành phần trước đó.

en: %1$s out of %2$s global elements have been converted to components.
vi: %1$s trong số %2$s phần tử toàn cục đã được chuyển đổi thành thành phần.

en: %1$s requires PHP version %2$s+.
vi: %1$s yêu cầu phiên bản PHP %2$s trở lên.

en: %d class permanently deleted | %d classes permanently deleted
vi[0]: %d lớp đã bị xóa vĩnh viễn

en: %d orphaned elements found
vi: Tìm thấy %d phần tử mồ côi

en: %s added to this button if there is no active filter.
vi: %s được thêm vào nút này nếu không có bộ lọc hoạt động.

en: %s ago
vi: %s trước

en: %s allow you to render custom pages for the user login, registration, lost and reset password.
vi: Các %s cho phép bạn hiển thị các trang tùy chỉnh cho đăng nhập, đăng ký, quên mật khẩu và đặt lại mật khẩu của người dùng.

en: %s are best configured before you start working on your site.
vi: %s tốt nhất nên được cấu hình trước khi bạn bắt đầu làm việc trên trang web của mình.

en: %s component block
vi: Khối thành phần %s

en: %s components
vi: Các thành phần %s

en: %s components in the block editor
vi: Các thành phần %s trong trình soạn thảo khối

en: %s file
vi: Tệp %s

en: %s is currently working on this post, which means you cannot make changes, unless you take over.
vi: %s hiện đang làm việc trên bài viết này, nghĩa là bạn không thể thay đổi, trừ khi bạn tiếp quản.

en: %s layout
vi: Bố cục %s

en: %s settings
vi: Cài đặt %s

en: %s typography
vi: Kiểu chữ %s

en: %s will be added to the most relevant HTML node.
vi: %s sẽ được thêm vào nút HTML phù hợp nhất.

en: %s. Set template conditions or enable default templates.
vi: %s. Đặt điều kiện mẫu hoặc bật mẫu mặc định.

en: %s. Template conditions precede default templates.
vi: %s. Các điều kiện template được ưu tiên hơn các template mặc định.

en: %s: New contact form message
vi: %s: Tin nhắn mới từ biểu mẫu liên hệ

en: (Cancel Reply)
vi: (hủy trả lời)

en: (Function)
vi: (hàm)

en: (no title)
vi: (không có tiêu đề)

en: 1 comment | %1$s comments
vi[0]: %1$s bình luận

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: 20GB web space
vi: 20GB dung lượng web

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 404 Error Page
vi: Trang lỗi 404

en: A class with the same internal ID, but different settings, already exists on this site. You must either override the existing class on your site or discard this imported version.
vi: Một lớp có cùng ID nội bộ, nhưng có cài đặt khác, đã tồn tại trên trang web này. Bạn phải ghi đè lên lớp hiện có trên trang web của mình hoặc loại bỏ phiên bản đã nhập này.

en: A class with the same name, but different settings, already exists on this site. You must either override the existing class on your site or discard this imported version.
vi: Một lớp có cùng tên, nhưng có cài đặt khác, đã tồn tại trên trang web này. Bạn phải ghi đè lên lớp hiện có trên trang web của mình hoặc loại bỏ phiên bản đã nhập này.

en: A font variation with this weight and style already exists.
vi: Đã tồn tại một biến thể font với trọng lượng và kiểu này.

en: A list of native actions on the selected hook that will be removed by Bricks.
vi: Danh sách các hành động gốc trên hook đã chọn sẽ bị Bricks xóa.

en: ACF Date picker, for example, uses Ymd.
vi: Bộ chọn ngày ACF, ví dụ, sử dụng Ymd.

en: ACF Get Row Layout
vi: ACF Lấy bố cục hàng

en: AJAX add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng bằng AJAX

en: AJAX loader
vi: Bộ tải AJAX

en: API endpoint is not set or invalid.
vi: Điểm cuối API không được đặt hoặc không hợp lệ.

en: API key
vi: Khóa API

en: API keys
vi: Khóa API

en: API settings
vi: Cài đặt API

en: ASC
vi: Tăng dần

en: Absolute header
vi: Đầu trang tuyệt đối

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Accepts multiple addresses separated by comma
vi: Chấp nhận nhiều địa chỉ, phân cách bằng dấu phẩy

en: Access breakpoints manager
vi: Truy cập trình quản lý điểm ngắt

en: Access class manager
vi: Truy cập trình quản lý lớp

en: Access color palettes
vi: Truy cập bảng màu

en: Access content (HTML) settings
vi: Truy cập cài đặt nội dung (HTML)

en: Access element conditions
vi: Truy cập điều kiện phần tử

en: Access element hide
vi: Truy cập ẩn phần tử

en: Access element interactions
vi: Truy cập tương tác phần tử

en: Access font manager
vi: Truy cập trình quản lý phông chữ

en: Access icon manager
vi: Truy cập trình quản lý biểu tượng

en: Access page settings
vi: Truy cập cài đặt trang

en: Access pseudos & selectors
vi: Truy cập giả lớp & bộ chọn

en: Access query loop builder
vi: Truy cập trình tạo vòng lặp truy vấn

en: Access query manager
vi: Truy cập trình quản lý truy vấn

en: Access remote templates
vi: Truy cập mẫu từ xa

en: Access revisions
vi: Truy cập bản sửa đổi

en: Access style (CSS) settings
vi: Truy cập cài đặt kiểu (CSS)

en: Access template settings
vi: Truy cập cài đặt mẫu

en: Access theme styles
vi: Truy cập kiểu chủ đề

en: Access variable manager
vi: Truy cập trình quản lý biến

en: Accordion
vi: Khối xếp

en: Accordion layout at breakpoint
vi: Bố cục accordion tại breakpoint

en: Account
vi: Tài khoản

en: Account creation on "My account" page is not enabled.
vi: Việc tạo tài khoản trên trang "Tài khoản của tôi" chưa được kích hoạt.

en: Across sessions
vi: Qua các phiên

en: Action
vi: Hành động

en: Action URL
vi: URL hành động

en: Actions
vi: Các hành động

en: Actions after successful form submit
vi: Hành động sau khi gửi biểu mẫu thành công

en: Activate license
vi: Kích hoạt bản quyền

en: Activate your account
vi: Kích hoạt tài khoản của bạn

en: Activate your license to edit with Bricks, receive one-click updates, and access to all community templates.
vi: Kích hoạt bản quyền của bạn để chỉnh sửa với Bricks, nhận các bản cập nhật một cú nhấp chuột và truy cập tất cả các mẫu cộng đồng.

en: Activation status
vi: Trạng thái kích hoạt

en: Active
vi: Hoạt động

en: Active Filters
vi: Bộ lọc đang hoạt động

en: Active Plugins
vi: Các plugin đang hoạt động

en: Active Tab
vi: Tab đang hoạt động

en: Active background
vi: Nền khi kích hoạt

en: Active border
vi: Viền khi kích hoạt

en: Active box shadow
vi: Bóng hộp hoạt động

en: Active class
vi: Lớp hoạt động

en: Active classes
vi: Các lớp hoạt động

en: Active color
vi: Màu hoạt động

en: Active filter
vi: Bộ lọc đang hoạt động

en: Active filters
vi: Bộ lọc đang hoạt động

en: Active filters count
vi: Số bộ lọc đang hoạt động

en: Active rating icon
vi: Biểu tượng đánh giá hoạt động

en: Active rating typography
vi: Kiểu chữ đánh giá hoạt động

en: Active styles
vi: Kiểu hoạt động

en: Active typography
vi: Kiểu chữ khi kích hoạt

en: Adaptive height
vi: Chiều cao thích ứng

en: Add
vi: Thêm

en: Add "%root%" via keyboard shortcut "r + TAB".
vi: Thêm "%root%" bằng phím tắt "r + TAB".

en: Add "brx_code_errors" as an URL parameter to show PHP errors if needed.
vi: Thêm "brx_code_errors" làm tham số URL để hiển thị lỗi PHP nếu cần.

en: Add "position: relative" as needed
vi: Thêm "position: relative" khi cần thiết

en: Add / Search for
vi: Thêm / tìm kiếm

en: Add / Search for templates
vi: Thêm / Tìm kiếm mẫu

en: Add Item
vi: Thêm mục

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Custom Font
vi: Thêm font chữ tùy chỉnh mới

en: Add New Template
vi: Thêm template mới

en: Add New Template Bundle
vi: Thêm bộ template mới

en: Add New Template Tag
vi: Thêm thẻ template mới

en: Add a "Toggle" element to your page that targets this Offcanvas to open it.
vi: Thêm phần tử "Chuyển đổi" vào trang của bạn nhắm vào Offcanvas này để mở nó.

en: Add a font variant
vi: Thêm biến thể font chữ

en: Add at least two colors to create a gradient.
vi: Thêm ít nhất hai màu để tạo gradient.

en: Add context
vi: Thêm ngữ cảnh

en: Add context to dates on archive templates.
vi: Thêm ngữ cảnh cho ngày tháng trên các mẫu lưu trữ.

en: Add context to title on archive/search templates.
vi: Thêm ngữ cảnh cho tiêu đề trên các mẫu lưu trữ/tìm kiếm.

en: Add custom headers in JSON format. Leave empty for default headers.
vi: Thêm tiêu đề tùy chỉnh theo định dạng JSON. Để trống cho tiêu đề mặc định.

en: Add element ID as needed
vi: Thêm ID phần tử khi cần

en: Add elements
vi: Thêm phần tử

en: Add images
vi: Thêm hình ảnh

en: Add larger variable
vi: Thêm biến lớn hơn

en: Add meta query
vi: Thêm truy vấn meta

en: Add new capability
vi: Thêm khả năng mới

en: Add parameters to be sent in the request body.
vi: Thêm tham số để gửi trong phần thân yêu cầu.

en: Add prefix
vi: Thêm tiền tố

en: Add products to cart to see cross-sells.
vi: Thêm sản phẩm vào giỏ hàng để xem sản phẩm bán chéo.

en: Add smaller variable
vi: Thêm biến nhỏ hơn

en: Add suffix
vi: Thêm hậu tố

en: Add taxonomy query
vi: Thêm truy vấn phân loại

en: Add to cart
vi: Thêm vào giỏ hàng

en: Add to favorites
vi: Thêm vào yêu thích

en: Add to icon set
vi: Thêm vào bộ biểu tượng

en: Add your first color to this palette by selecting a color value above and then click "Save".
vi: Thêm màu đầu tiên vào bảng màu này bằng cách chọn giá trị màu ở trên và sau đó nhấp vào "Lưu".

en: Add your offcanvas content in here
vi: Thêm nội dung offcanvas của bạn vào đây

en: Added
vi: Đã thêm

en: Added to cart
vi: Đã thêm vào giỏ hàng

en: Added to icon. If there is no icon, it will be added to the overlay.
vi: Được thêm vào biểu tượng. Nếu không có biểu tượng, nó sẽ được thêm vào lớp phủ.

en: Added to the search form as hidden input fields.
vi: Được thêm vào biểu mẫu tìm kiếm dưới dạng trường nhập ẩn.

en: Adding
vi: Đang thêm

en: Adding to cart
vi: Đang thêm vào giỏ hàng

en: Additional info
vi: Thông tin bổ sung

en: Additional information
vi: Thông tin bổ sung

en: Additional parameters
vi: Tham số bổ sung

en: Additional properties
vi: Thuộc tính bổ sung

en: Additional target elements
vi: Phần tử đích bổ sung

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Adds inline CSS to %s tag.
vi: Thêm CSS nội tuyến vào thẻ %s.

en: Adds scripts right after opening %s tag.
vi: Thêm scripts ngay sau thẻ mở %s.

en: Adds scripts right before closing %s tag.
vi: Thêm scripts ngay trước thẻ đóng %s.

en: Admin
vi: Quản trị viên

en: Admin email
vi: Email quản trị

en: Administrator
vi: Quản trị viên

en: Administrator role is not allowed as a security precaution.
vi: Vai trò quản trị viên không được phép vì lý do bảo mật.

en: Adobe fonts
vi: Phông chữ Adobe

en: Affiliate
vi: Liên kết

en: After
vi: Sau

en: After order review heading
vi: Sau tiêu đề xem lại đơn hàng

en: After title
vi: Sau tiêu đề

en: Ajax loader
vi: Bộ tải Ajax

en: Ajax loader animation
vi: Hoạt ảnh bộ tải Ajax

en: Ajax loader desc
vi: Mô tả bộ tải Ajax

en: Ajax loader selector
vi: Bộ chọn bộ tải Ajax

en: Alert
vi: Cảnh báo

en: Align
vi: Căn chỉnh

en: Align content
vi: Căn chỉnh nội dung

en: Align cross axis
vi: Căn chỉnh trục chéo

en: Align horizontal
vi: Căn chỉnh ngang

en: Align items
vi: Căn chỉnh các mục

en: Align main axis
vi: Căn chỉnh trục chính

en: Align self
vi: Căn chỉnh tự động

en: Align tables
vi: Căn chỉnh bảng

en: Align vertical
vi: Căn chỉnh dọc

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: All
vi: Tất cả

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: All Code elements, SVG elements (source: code), and Query editor instances now require code signatures.
vi: Tất cả phần tử Mã, phần tử SVG (nguồn: mã), và các trường hợp trình chỉnh sửa truy vấn giờ đây yêu cầu chữ ký mã.

en: All Custom Fonts
vi: Tất cả font chữ tùy chỉnh

en: All Template Bundles
vi: Tất cả bộ template

en: All Template Tags
vi: Tất cả thẻ template

en: All Templates
vi: Tất cả template

en: All archives
vi: Tất cả lưu trữ

en: All author posts
vi: Tất cả bài viết của tác giả

en: All code instances
vi: Tất cả các trường hợp mã

en: All components are enabled in the block editor.
vi: Tất cả các thành phần đều được kích hoạt trong trình soạn thảo khối.

en: All headings
vi: Tất cả tiêu đề

en: All index jobs removed
vi: Đã xóa tất cả công việc lập chỉ mục

en: All indexing jobs completed.
vi: Tất cả công việc lập chỉ mục đã hoàn thành.

en: All revisions deleted
vi: Tất cả các phiên bản đã bị xóa

en: All right
vi: Tốt

en: All selected elements must have the same parent
vi: Tất cả các phần tử được chọn phải có cùng phần tử cha

en: All sides linked
vi: Tất cả các mặt được liên kết

en: All template types
vi: Tất cả loại mẫu

en: All terms
vi: Tất cả các thuật ngữ

en: Allow other sites to browse and insert your templates from their template library. Restrict template access via "Whitelist URLs" and "Password Protection" settings below.
vi: Cho phép các trang web khác duyệt và chèn mẫu của bạn từ thư viện mẫu của họ. Hạn chế quyền truy cập mẫu thông qua cài đặt "Danh sách URL được phép" và "Bảo vệ bằng mật khẩu" bên dưới.

en: Allow specific user roles or individual users to execute code.
vi: Cho phép vai trò người dùng cụ thể hoặc người dùng riêng lẻ thực thi mã.

en: Allow the element's normal click behavior (like following links) instead of blocking it.
vi: Cho phép hành vi nhấp chuột thông thường của phần tử (như theo dõi liên kết) thay vì chặn nó.

en: Allow user to change and execute code through the Code element
vi: Cho phép người dùng thay đổi và thực thi mã thông qua phần tử Code

en: Allow user to upload SVG files
vi: Cho phép người dùng tải lên tệp SVG

en: Allowed file formats
vi: Định dạng tệp được phép

en: Alphabetically
vi: Theo thứ tự chữ cái

en: Alternate images
vi: Hình ảnh xen kẽ

en: Alternative to Latitude/Longitude fields
vi: Thay thế cho các trường Vĩ độ/Kinh độ

en: Although it's super tempting to start editing with Bricks right away, you'll have a much better experience quickly going over the "Getting Started" section of the Bricks Academy on how to use Bricks most productively.
vi: Mặc dù rất hấp dẫn để bắt đầu chỉnh sửa với Bricks ngay lập tức, bạn sẽ có trải nghiệm tốt hơn nhiều nếu nhanh chóng xem qua phần "Bắt đầu" của Học viện Bricks về cách sử dụng Bricks hiệu quả nhất.

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Always show
vi: Luôn hiển thị

en: Always shows in builder for editing.
vi: Luôn hiển thị trong trình tạo để chỉnh sửa.

en: Always visible
vi: Luôn hiển thị

en: Always visible in builder for styling purpose.
vi: Luôn hiển thị trong trình tạo để định kiểu.

en: Amazing
vi: Tuyệt vời

en: An error occurred while cleaning up orphaned elements.
vi: Đã xảy ra lỗi khi dọn dẹp các phần tử mồ côi.

en: An error occurred while scanning for orphaned elements.
vi: Đã xảy ra lỗi khi quét các phần tử mồ côi.

en: An error occurred, please try again later.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại sau.

en: An error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: And
vi: Và

en: Angle in °
vi: Góc theo °

en: Anim. Typing
vi: Hiệu ứng đánh máy

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Animation delay
vi: Độ trễ hoạt ảnh

en: Animation duration
vi: Thời lượng hoạt ảnh

en: Animation end
vi: Kết thúc hoạt ảnh

en: Animation in ms
vi: Thời gian hoạt ảnh (ms)

en: Animation speed in ms
vi: Tốc độ hoạt ảnh (ms)

en: Another user
vi: Người dùng khác

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Any breakpoint
vi: Bất kỳ điểm ngắt nào

en: Any option text
vi: Văn bản tùy chọn bất kỳ

en: Applicable to heading or button "Style" setting only. Create & use global colors through your own custom "Color palette".
vi: Chỉ áp dụng cho cài đặt "Kiểu" của tiêu đề hoặc nút. Tạo & sử dụng màu toàn cục thông qua "Bảng màu" tùy chỉnh của bạn.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply on
vi: Áp dụng vào

en: Apply preview
vi: Áp dụng xem trước

en: Apply spacing inside
vi: Áp dụng khoảng cách bên trong

en: Apply to
vi: Áp dụng cho

en: Apply to child pages
vi: Áp dụng cho các trang con

en: Apply to child terms
vi: Áp dụng cho các thuật ngữ con

en: April
vi: Tháng 4

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Archive (products)
vi: Lưu trữ (sản phẩm)

en: Archive description
vi: Mô tả lưu trữ

en: Archive post types
vi: Lưu trữ các loại bài viết

en: Archive terms
vi: Lưu trữ các thuật ngữ

en: Archive title
vi: Tiêu đề lưu trữ

en: Archive type
vi: Loại lưu trữ

en: Archives
vi: Lưu trữ

en: Archives: %s
vi: Lưu trữ: %s

en: Are you sure that you want to delete this breakpoint?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa breakpoint này không?

en: Are you sure you want to delete the Bricks-generated data for this %s?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa dữ liệu được tạo bởi Bricks cho %s này không?

en: Are you sure you want to delete this category? Deleting it also deletes all variables in this category.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa danh mục này không? Việc xóa nó cũng sẽ xóa tất cả các biến trong danh mục này.

en: Are you sure you want to delete this font and all of its font variation files?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa phông chữ này và tất cả các tệp biến thể của nó không?

en: Are you sure you want to delete this icon set?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bộ biểu tượng này không?

en: Are you sure you want to move this font to the trash?
vi: Bạn có chắc chắn muốn chuyển font chữ này vào thùng rác không?

en: Are you sure you want to remove all orphaned elements from your site? This action cannot be undone. Please perform a backup of your site before you proceed.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa tất cả các phần tử mồ côi khỏi trang web của mình không? Hành động này không thể hoàn tác. Vui lòng sao lưu trang web của bạn trước khi tiếp tục.

en: Are you sure you want to remove this icon?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa biểu tượng này không?

en: Are you sure you want to unlink this component?
vi: Bạn có chắc chắn muốn bỏ liên kết thành phần này không?

en: Argument
vi: Đối số

en: Arguments
vi: Đối số

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Articles could not be loaded. Please visit the official knowledge base:
vi: Không thể tải các bài viết. Vui lòng truy cập cơ sở kiến thức chính thức:

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Asides
vi: Ghi chú

en: Aspect ratio
vi: Tỷ lệ khung hình

en: Assign/unassign global classes
vi: Gán/bỏ gán lớp toàn cục

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Attachment Page
vi: Trang đính kèm

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Attribution
vi: Ghi công

en: Attribution Control
vi: Điều khiển ghi công

en: Audio
vi: Âm thanh

en: August
vi: Tháng 8

en: Author
vi: Tác giả

en: Author ID
vi: ID tác giả

en: Author archive URL
vi: URL lưu trữ tác giả

en: Author avatar
vi: Ảnh đại diện tác giả

en: Author bio
vi: Tiểu sử tác giả

en: Author email
vi: Email tác giả

en: Author meta
vi: Thông tin bổ sung của tác giả

en: Author name
vi: Tên tác giả

[ctx: Author name]
en: Name
vi: Tên

en: Author website
vi: Website tác giả

en: Author: %s
vi: Tác giả: %s

en: Authorization
vi: Xác thực

en: Auto
vi: Tự động

en: Auto height
vi: Chiều cao tự động

en: Auto log in user
vi: Tự động đăng nhập người dùng

en: Auto login after activation
vi: Tự động đăng nhập sau khi kích hoạt

en: Auto poster
vi: Poster tự động

en: Auto scroll element into view
vi: Tự động cuộn phần tử vào tầm nhìn

en: Auto toggle child terms
vi: Tự động chuyển đổi các thuật ngữ con

en: Auto width
vi: Chiều rộng tự động

en: Auto-generated if form only requires email address for registration.
vi: Tự động tạo nếu biểu mẫu chỉ yêu cầu địa chỉ email để đăng ký.

en: Autocomplete
vi: Tự động hoàn thành

en: Autogenerated if no password is required/submitted.
vi: Tự động tạo nếu không yêu cầu/gửi mật khẩu.

en: Automatically adjust the map view to fit all markers when markers are added or removed.
vi: Tự động điều chỉnh chế độ xem bản đồ để hiển thị tất cả các điểm đánh dấu khi chúng được thêm vào hoặc xóa đi.

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Autoplay delay in ms
vi: Độ trễ tự động phát (ms)

en: Autoplay is not supported when using preview image.
vi: Tự động phát không được hỗ trợ khi sử dụng ảnh xem trước.

en: Autosave
vi: Tự động lưu

en: Autosave by
vi: Tự động lưu bởi

en: Autosave interval (seconds)
vi: Khoảng thời gian tự động lưu (giây)

en: Available via "+" action icon & right-click context menu.
vi: Có sẵn qua biểu tượng hành động "+" & menu ngữ cảnh chuột phải.

en: Available via "Layout" action icon.
vi: Có sẵn qua biểu tượng hành động "Bố cục".

en: Available via keyboard shortcut & right-click context menu.
vi: Có sẵn qua phím tắt & menu ngữ cảnh chuột phải.

en: Avatar
vi: Ảnh đại diện

en: Avatar border
vi: Viền ảnh đại diện

en: Avatar box shadow
vi: Bóng hộp ảnh đại diện

en: Avatar image of %s
vi: Ảnh đại diện của %s

en: Avatar position
vi: Vị trí ảnh đại diện

en: Avatar size
vi: Kích thước ảnh đại diện

en: Avoid using in combination with third-party filter plugins.
vi: Tránh sử dụng kết hợp với các plugin lọc của bên thứ ba.

en: Aye
vi: Ừ

en: BCC email address
vi: Địa chỉ email BCC

en: Back
vi: Quay lại

en: Back delay in ms
vi: Độ trễ xóa (ms)

en: Back speed in ms
vi: Tốc độ xóa (ms)

en: Back to Top
vi: Về đầu trang

en: Back to builder
vi: Quay lại trình tạo

en: Back to icon sets
vi: Quay lại bộ biểu tượng

en: Back to import manager
vi: Quay lại quản lý nhập

en: Back to settings
vi: Quay lại cài đặt

en: Backdrop
vi: Nền

en: Background
vi: Nền

en: Background active
vi: Nền đang hoạt động

en: Background attachment
vi: Đính kèm nền

en: Background blend mode
vi: Chế độ trộn nền

en: Background color
vi: Màu nền

en: Background custom size
vi: Kích thước tùy chỉnh nền

en: Background filters
vi: Bộ lọc nền

en: Background image
vi: Hình nền

en: Background position
vi: Vị trí nền

en: Background repeat
vi: Lặp lại nền

en: Background size
vi: Kích thước nền

en: Background video
vi: Video nền

en: Bar
vi: Thanh

en: Bar background color
vi: Màu nền thanh

en: Bar border
vi: Viền thanh

en: Bar color
vi: Màu thanh

en: Bar height
vi: Chiều cao thanh

en: Base breakpoint
vi: Breakpoint cơ sở

en: Base font size
vi: Kích thước font chữ cơ bản

en: Baseline
vi: Đường cơ sở

en: Baseline step
vi: Bước cơ sở

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Basic Text
vi: Văn bản cơ bản

en: Beautiful
vi: Đẹp

en: Before
vi: Trước

en: Before order review heading
vi: Trước tiêu đề xem lại đơn hàng

en: Before payment
vi: Trước thanh toán

en: Before you deactivate Bricks could you let me know why? I'd love to incorporate your feedback to improve Bricks. Thank you so much!
vi: Trước khi bạn hủy kích hoạt Bricks, bạn có thể cho tôi biết tại sao không? Tôi rất muốn tiếp nhận phản hồi của bạn để cải thiện Bricks. Cảm ơn bạn rất nhiều!

en: Berlin, Germany
vi: Berlin, Đức

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Bio
vi: Tiểu sử

en: Black
vi: Đen

en: Block
vi: Khối

en: Block editor
vi: Trình soạn thảo khối

en: Block not available
vi: Khối không khả dụng

en: Blockquote
vi: Trích dẫn

en: Blockquote border
vi: Viền trích dẫn

en: Blockquote margin
vi: Lề trích dẫn

en: Blockquote padding
vi: Đệm trích dẫn

en: Blockquote typography
vi: Kiểu chữ trích dẫn

en: Blur
vi: Làm mờ

en: Body
vi: Phần thân

en: Body (footer) scripts
vi: Script thân trang (chân)

en: Body (header) scripts
vi: Script thân trang (đầu)

en: Body - Heading
vi: Nội dung chính - tiêu đề

en: Body parameters
vi: Tham số phần thân

en: Body scripts are added right after opening %s tag.
vi: Script thân trang được thêm vào ngay sau khi mở thẻ %s.

en: Body typography
vi: Kiểu chữ nội dung

en: Bold
vi: Đậm

en: Border
vi: Viền

en: Border / Box Shadow
vi: Viền / bóng hộp

en: Border color
vi: Màu viền

en: Border width
vi: Độ rộng viền

en: Both
vi: Cả hai

en: Bottom
vi: Dưới

en: Bottom / End
vi: Dưới / cuối

en: Bottom center
vi: Dưới giữa

en: Bottom left
vi: Dưới bên trái

en: Bottom right
vi: Dưới bên phải

en: Box Zoom
vi: Thu phóng hộp

en: Box list
vi: Danh sách hộp

en: Box shadow
vi: Bóng hộp

en: Boxed
vi: Đóng khung

en: Boxed max. width
vi: Chiều rộng tối đa đóng khung

en: Breakpoint already exists
vi: Breakpoint đã tồn tại

en: Breakpoint label must start with a letter.
vi: Nhãn breakpoint phải bắt đầu bằng một chữ cái.

en: Breakpoints
vi: Các breakpoint

en: Brightness
vi: Độ sáng

en: Brilliant
vi: Xuất sắc

en: Browse
vi: Duyệt

en: Browse Media Library
vi: Duyệt thư viện phương tiện

en: Browse Unsplash
vi: Duyệt Unsplash

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Browser storage
vi: Lưu trữ trình duyệt

en: Builder
vi: Trình tạo

en: Builder access
vi: Quyền truy cập trình tạo

en: Builder capabilities
vi: Khả năng của trình tạo

en: Builder mode
vi: Chế độ trình tạo

en: Built in icon sets
vi: Bộ biểu tượng tích hợp

en: Built-in icon sets
vi: Bộ biểu tượng tích hợp

en: Bulk actions
vi: Hành động hàng loạt

en: Bulk edit
vi: Chỉnh sửa hàng loạt

en: Bullet List
vi: Danh sách đánh dấu

en: Bulleted list
vi: Danh sách đánh dấu

en: Bundle
vi: Bộ gộp

en: Bundles
vi: Bộ gộp

en: Butt
vi: Mông

en: Button
vi: Nút

en: Button background
vi: Nền nút

en: Button border
vi: Viền nút

en: Button box shadow
vi: Bóng hộp nút

en: Button link
vi: Liên kết nút

en: Button size
vi: Kích thước nút

en: Button style
vi: Kiểu nút

en: Button text
vi: Nội dung nút

en: Button typography
vi: Kiểu chữ nút

en: Button width
vi: Chiều rộng nút

en: Buttons
vi: Nút

en: Buy product
vi: Mua sản phẩm

en: By default, covers entire available width.
vi: Mặc định, chiếm toàn bộ chiều rộng có sẵn.

en: By default, form fields are validated on input, blur and submit.
vi: Mặc định, các trường biểu mẫu được xác thực khi nhập, mất focus và gửi.

en: By default, only the most specific theme style is loaded. To load all theme styles whose conditions are met, select "Load all matching theme styles".
vi: Theo mặc định, chỉ kiểu chủ đề cụ thể nhất được tải. Để tải tất cả các kiểu chủ đề có điều kiện được đáp ứng, chọn "Tải tất cả kiểu chủ đề phù hợp".

en: By default, the favorite fonts are listed first in the font-family options. To show only the favorite fonts, select "Show favorites only" at %s.
vi: Mặc định, các phông chữ yêu thích được liệt kê đầu tiên trong các tùy chọn font-family. Để chỉ hiển thị các phông chữ yêu thích, chọn "Chỉ hiển thị yêu thích" tại %s.

en: By default, the min/max values are dynamically set based on each filter query loop results. Disable this feature so the min/max values are only set initially.
vi: Mặc định, các giá trị tối thiểu/tối đa được đặt động dựa trên kết quả vòng lặp truy vấn của mỗi bộ lọc. Tắt tính năng này để các giá trị tối thiểu/tối đa chỉ được đặt ban đầu.

en: By default, this icon is always visible and rotates 90° when the accordion item is expanded. To display different icons for each state, duplicate this icon and set the "Show" option to "Collapsed" for one and "Expanded" for the other.
vi: Theo mặc định, biểu tượng này luôn hiển thị và xoay 90° khi mục accordion được mở rộng. Để hiển thị các biểu tượng khác nhau cho từng trạng thái, hãy nhân đôi biểu tượng này và đặt tùy chọn "Hiển thị" thành "Đã thu gọn" cho một và "Đã mở rộng" cho cái kia.

en: By default, users can access the default WordPress auth pages by adding %1$s to the URL, bypassing custom authentication pages. Enable this setting to remove this bypass option and always use your custom authentication pages and behavior as set above.
vi: Mặc định, người dùng có thể truy cập các trang xác thực WordPress mặc định bằng cách thêm %1$s vào URL, bỏ qua các trang xác thực tùy chỉnh. Bật cài đặt này để loại bỏ tùy chọn bỏ qua này và luôn sử dụng các trang xác thực tùy chỉnh và hành vi của bạn như đã thiết lập ở trên.

en: Byline
vi: Dòng tác giả

en: Bypass maintenance
vi: Bỏ qua bảo trì

en: CSS Filters
vi: Bộ lọc CSS

en: CSS ID
vi: ID CSS

en: CSS Selector
vi: Bộ chọn CSS

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: CSS classes
vi: Các lớp CSS

en: CSS files processed
vi: Đã xử lý các tệp CSS

en: CSS filter
vi: Bộ lọc CSS

en: CSS is automatically wrapped in style tags.
vi: CSS tự động được bọc trong thẻ style.

en: CSS loading method
vi: Phương thức tải CSS

en: CSS selector
vi: Bộ chọn CSS

en: CSS selector of the element to insert the AJAX loader into.
vi: Bộ chọn CSS của phần tử để chèn bộ tải AJAX vào.

en: CSS selectors
vi: Bộ chọn CSS

en: Cache
vi: Bộ nhớ đệm

en: Cache duration
vi: Thời gian lưu trữ cache

en: Cache query loops
vi: Bộ nhớ đệm vòng lặp truy vấn

en: Calculation method
vi: Phương pháp tính toán

en: Calendar
vi: Lịch

en: Can also be set globally via theme styles.
vi: Cũng có thể được đặt toàn cục thông qua kiểu chủ đề.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Canvas
vi: Khung vẽ

en: Capabilities
vi: Khả năng

en: Capability
vi: Khả năng

en: Capitalize
vi: Viết hoa

en: Caption
vi: Chú thích

en: Caption type
vi: Loại chú thích

en: Caret
vi: Dấu mũi tên

en: Carousel
vi: Băng chuyền

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Cart Cross-sells
vi: Bán chéo giỏ hàng

en: Cart Details
vi: Chi tiết giỏ hàng

en: Cart contents
vi: Nội dung giỏ hàng

en: Cart count
vi: Số lượng giỏ hàng

en: Cart coupon
vi: Mã giảm giá giỏ hàng

en: Cart cross sells
vi: Bán chéo giỏ hàng

en: Cart items
vi: Các mặt hàng trong giỏ

en: Cart product name
vi: Tên sản phẩm trong giỏ hàng

en: Cart product quantity
vi: Số lượng sản phẩm trong giỏ hàng

en: Cart product subtotal
vi: Tổng phụ sản phẩm trong giỏ hàng

en: Cart remove product
vi: Xóa sản phẩm khỏi giỏ hàng

en: Cart subtotal
vi: Tổng phụ giỏ hàng

en: Cart totals
vi: Tổng giỏ hàng

en: Cart update
vi: Cập nhật giỏ hàng

en: Cart updated
vi: Đã cập nhật giỏ hàng

en: Cascade layer
vi: Lớp xếp tầng

en: Categories
vi: Danh mục

en: Categories & Tags
vi: Danh mục & thẻ

en: Categories deleted
vi: Đã xóa các danh mục

en: Categories imported
vi: Đã nhập các danh mục

en: Categorize
vi: Phân loại

en: Category
vi: Danh mục

en: Category: %s
vi: Danh mục: %s

en: Center
vi: Giữa

en: Center center
vi: Chính giữa

en: Center left
vi: Giữa trái

en: Center mode
vi: Chế độ trung tâm

en: Center right
vi: Giữa phải

en: Champ
vi: Quán quân

en: Change content
vi: Thay đổi nội dung

en: Change image
vi: Thay đổi hình ảnh

en: Characters per minute
vi: Số ký tự mỗi phút

en: Chart size in px
vi: Kích thước biểu đồ tính bằng px

en: Chats
vi: Trò chuyện

en: Check for orphaned elements on builder save
vi: Kiểm tra các phần tử mồ côi khi lưu trình tạo

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Checkout coupon
vi: Mã giảm giá thanh toán

en: Checkout customer details
vi: Chi tiết khách hàng thanh toán

en: Checkout login
vi: Đăng nhập thanh toán

en: Checkout order payment
vi: Thanh toán đơn hàng

en: Checkout order review
vi: Xem lại đơn hàng thanh toán

en: Checkout order table
vi: Bảng đơn hàng thanh toán

en: Checkout thank you
vi: Cảm ơn thanh toán

en: Checks for %1$s on builder save to check for orphaned elements. Always checked on load regardless of this setting. Can also be manually enabled by adding %2$s to the builder URL.
vi: Kiểm tra %1$s khi lưu trình tạo để tìm các phần tử mồ côi. Luôn được kiểm tra khi tải bất kể cài đặt này. Cũng có thể được bật thủ công bằng cách thêm %2$s vào URL của trình tạo.

en: Child of
vi: Con của

en: Childless
vi: Không có con

en: Childless terms only
vi: Chỉ các thuật ngữ không có con

en: Choose a color for this attribute term
vi: Chọn màu cho thuộc tính này

en: Choose a color for this attribute value.
vi: Chọn màu cho giá trị thuộc tính này.

en: Choose an image for this attribute term
vi: Chọn hình ảnh cho thuộc tính này

en: Choose an image for this attribute value.
vi: Chọn hình ảnh cho giá trị thuộc tính này.

en: Choose at which breakpoint do you want to start showing this popup or on which specific breakpoints.
vi: Chọn điểm ngắt nào bạn muốn bắt đầu hiển thị popup này hoặc trên những điểm ngắt cụ thể nào.

en: Choose files
vi: Chọn file

en: Choose how passwords are managed. "Template password" uses this template's password to protect content according to template conditions. "Post password" protects content that has an individual post password set. "Template & post password" uses the template password, but individual post passwords will be used instead if set.
vi: Chọn cách quản lý mật khẩu. "Mật khẩu template" sử dụng mật khẩu của template này để bảo vệ nội dung theo các điều kiện template. "Mật khẩu bài viết" bảo vệ nội dung có mật khẩu riêng cho từng bài viết. "Mật khẩu template & bài viết" sử dụng mật khẩu template, nhưng mật khẩu riêng của bài viết sẽ được ưu tiên nếu có.

en: Choose how to display product variations.
vi: Chọn cách hiển thị các biến thể sản phẩm.

en: Choose image
vi: Chọn hình ảnh

en: Circle
vi: Hình tròn

en: Class
vi: Lớp

en: Class "%s" has been moved to trash but your modifications are kept.
vi: Lớp "%s" đã được chuyển vào thùng rác nhưng các sửa đổi của bạn vẫn được giữ lại.

en: Class found in trash
vi: Đã tìm thấy lớp trong thùng rác

en: Class name
vi: Tên lớp

en: Class name already exists
vi: Tên lớp đã tồn tại

en: Classes
vi: Các lớp

en: Classes discarded
vi: Đã hủy bỏ các lớp

en: Classes duplicated
vi: Đã nhân đôi các lớp

en: Classes found
vi: Đã tìm thấy các lớp

en: Classes renamed
vi: Đã đổi tên các lớp

en: Clause name
vi: Tên mệnh đề

en: Clause name description
vi: Tên điều khoản và mô tả

en: Clean
vi: Dọn dẹp

en: Clean up
vi: Dọn dẹp

en: Clean up all orphaned elements
vi: Dọn dẹp tất cả các phần tử mồ côi

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear all
vi: Xóa tất cả

en: Clear filter
vi: Xóa bộ lọc

en: Clear form
vi: Xóa biểu mẫu

en: Clear gallery
vi: Xóa thư viện

en: Clear non-existing dynamic data
vi: Xóa dữ liệu động không tồn tại

en: Click
vi: Nhấp chuột

en: Click "Accept" to use the incoming database changes. Click "Discard" to save your current builder data instead.
vi: Nhấp vào "Chấp nhận" để sử dụng các thay đổi cơ sở dữ liệu đến. Nhấp vào "Hủy bỏ" để lưu dữ liệu trình tạo hiện tại của bạn.

en: Click "Continue filter index" to immediately run any remaining/queued filter index jobs instead of waiting for the next WP cronjob.
vi: Nhấp vào "Tiếp tục chỉ mục bộ lọc" để ngay lập tức chạy bất kỳ công việc chỉ mục bộ lọc còn lại/đang chờ xử lý thay vì đợi cronjob WP tiếp theo.

en: Click "Regenerate filter index" to regenerate the query filter index for your entire website.
vi: Nhấp vào "Tạo lại chỉ mục bộ lọc" để tạo lại chỉ mục bộ lọc truy vấn cho toàn bộ trang web của bạn.

en: Click me
vi: Nhấp vào tôi

en: Click on any element to add it to your canvas.
vi: Nhấp vào bất kỳ phần tử nào để thêm nó vào bố cục của bạn.

en: Click on any element to add it to your popup.
vi: Nhấp vào bất kỳ phần tử nào để thêm nó vào cửa sổ bật lên của bạn.

en: Click or hover
vi: Nhấp chuột hoặc di chuột

en: Click the "+" icon to add your first condition.
vi: Nhấp vào biểu tượng "+" để thêm điều kiện đầu tiên của bạn.

en: Click the "+" icon to add your first interaction.
vi: Nhấp vào biểu tượng "+" để thêm tương tác đầu tiên của bạn.

en: Click the "Generate variables" button to auto-generate all your fluid typography variables.
vi: Nhấp vào nút “Tạo biến” để tự động tạo tất cả các biến kiểu chữ linh hoạt của bạn.

en: Click the button above to retrieve all Code element, SVG element (code), Query editor, and "echo" tag instances and review the code for every page, template, etc.
vi: Nhấp vào nút phía trên để truy xuất tất cả các phần tử Code, phần tử SVG (mã), trình chỉnh sửa truy vấn và các thẻ "echo" và xem xét mã cho mọi trang, mẫu, v.v.

en: Click the button to retrieve a list of all global element instances. Then review and convert them to components either individually, in bulk, or by manually unlinking them in the builder. Once done, please delete all global elements from the elements panel in the builder.
vi: Nhấp vào nút để lấy danh sách tất cả các trường hợp phần tử toàn cục. Sau đó xem xét và chuyển đổi chúng thành các thành phần một cách riêng lẻ, hàng loạt, hoặc bằng cách bỏ liên kết thủ công trong trình tạo. Khi hoàn thành, vui lòng xóa tất cả các phần tử toàn cục khỏi bảng điều khiển phần tử trong trình tạo.

en: Click this button to remove all index jobs. Useful if your index jobs are stuck due to unknown reasons. You should regenerate the filter index afterwards.
vi: Nhấp vào nút này để xóa tất cả công việc chỉ mục. Hữu ích nếu công việc chỉ mục của bạn bị kẹt vì lý do không xác định. Sau đó bạn nên tạo lại chỉ mục bộ lọc.

en: Click to apply the latest filter settings. This ensures all filter options are up-to-date.
vi: Nhấp để áp dụng cài đặt bộ lọc mới nhất. Điều này đảm bảo tất cả các tùy chọn bộ lọc được cập nhật.

en: Click to download
vi: Nhấp để tải xuống

en: Click to set preview content.
vi: Bấm để đặt nội dung xem trước.

en: Clone
vi: Sao chép

en: Close
vi: Đóng

en: Close (ESC)
vi: Đóng (ESC)

en: Close after
vi: Đóng sau

en: Close button
vi: Nút đóng

en: Close color
vi: Màu đóng

en: Close icon
vi: Biểu tượng đóng

en: Close mini cart
vi: Đóng giỏ hàng nhỏ

en: Close mobile menu
vi: Đóng menu di động

en: Close on
vi: Đóng khi

en: Close popup on click
vi: Đóng popup khi nhấp

en: Close position
vi: Vị trí nút đóng

en: Close search
vi: Đóng tìm kiếm

en: Close size
vi: Kích thước đóng

en: Closest corner
vi: Góc gần nhất

en: Closest side
vi: Cạnh gần nhất

en: Cloud
vi: Đám mây

en: Cloudflare Turnstile API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Cần khóa API Cloudflare Turnstile! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Cluster
vi: Nhóm

en: Code
vi: Mã

en: Code control
vi: Điều khiển mã

en: Code execution
vi: Thực thi mã

en: Code execution has been explicitly disabled by the %s filter. This filter is currently overriding your Bricks settings.
vi: Thực thi mã đã bị vô hiệu hóa rõ ràng bởi bộ lọc %s. Bộ lọc này hiện đang ghi đè cài đặt Bricks của bạn.

en: Code execution is disabled
vi: Thực thi mã đã bị vô hiệu hóa

en: Code execution not allowed.
vi: Không được phép thực thi mã.

en: Code execution, if needed, must be explicitly enabled.
vi: Việc thực thi mã, nếu cần, phải được bật một cách rõ ràng.

en: Code execution: Disabled by default
vi: Thực thi mã: Mặc định bị vô hiệu hóa

en: Code review
vi: Xem xét mã

en: Code signatures
vi: Chữ ký mã

en: Code signatures are locked.
vi: Chữ ký mã đã bị khóa.

en: Code signatures regenerated successfully.
vi: Đã tạo lại chữ ký mã thành công.

en: Code signed
vi: Đã ký mã

en: Code that requires execution only runs when it has a valid code signature.
vi: Mã yêu cầu thực thi chỉ chạy khi có chữ ký mã hợp lệ.

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Collapse inactive
vi: Thu gọn không hoạt động

en: Collapse on page load
vi: Thu gọn khi tải trang

en: Collapsed
vi: Đã thu gọn

en: Color
vi: Màu sắc

en: Color #%s
vi: Màu #%s

en: Color close
vi: Màu nút đóng

en: Color editor
vi: Trình chỉnh sửa màu sắc

en: Color palette
vi: Bảng màu

en: Color preview
vi: Xem trước màu

en: Color stop
vi: Điểm dừng màu

en: Colors
vi: Màu sắc

en: Column
vi: Cột

en: Column gap
vi: Khoảng cách cột

en: Columns
vi: Cột

en: Coming soon
vi: Sắp ra mắt

en: Comma-separated list of results per page options.
vi: Danh sách các tùy chọn kết quả trên mỗi trang, phân cách bằng dấu phẩy.

en: Command palette
vi: Bảng điều khiển lệnh

en: Comment
vi: Bình luận

en: Comment count
vi: Số lượng bình luận

en: Comment navigation
vi: Điều hướng bình luận

en: Comments
vi: Bình luận

en: Comments are closed.
vi: Đã đóng bình luận.

en: Comments are disabled.
vi: Bình luận đã bị tắt.

en: Common classes
vi: Các lớp phổ biến

en: Common taxonomies
vi: Phân loại chung

en: Community
vi: Cộng đồng

en: Community templates
vi: Mẫu cộng đồng

en: Compact
vi: Nhỏ gọn

en: Compare
vi: So sánh

en: Compare with
vi: So sánh với

en: Component
vi: Thành phần

en: Component %s
vi: Thành phần %s

en: Component configured but preview unavailable
vi: Thành phần đã được cấu hình nhưng không có bản xem trước

en: Component preview error
vi: Lỗi xem trước thành phần

en: Component preview unavailable
vi: Không có sẵn bản xem trước thành phần

en: Components
vi: Thành phần

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Conditions always run before query loop.
vi: Các điều kiện luôn chạy trước vòng lặp truy vấn.

en: Conditions don't run in the builder.
vi: Các điều kiện không chạy trong trình tạo.

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Configure "Marker: Type" on the connected "Map" element to render text or image markers. The settings below will precede the settings on the "Map" element.
vi: Cấu hình "Điểm đánh dấu: Loại" trên phần tử "Bản đồ" được kết nối để hiển thị điểm đánh dấu văn bản hoặc hình ảnh. Các cài đặt bên dưới sẽ được ưu tiên hơn các cài đặt trên phần tử "Bản đồ".

en: Configure the API settings to retrieve data from an API endpoint.
vi: Cấu hình cài đặt API để lấy dữ liệu từ một điểm cuối API.

en: Configure the scale generator as per your requirements.
vi: Cấu hình trình tạo tỷ lệ theo yêu cầu của bạn.

en: Configure your API settings (URL, etc.) and fetch data to view and work with the API response data.
vi: Cấu hình cài đặt API của bạn (URL, v.v.) và lấy dữ liệu để xem và làm việc với dữ liệu phản hồi API.

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Confirmation email
vi: Email xác nhận

en: Conflict
vi: Xung đột

en: Conflict: Class "%s" has been permanently deleted by another user.
vi: Xung đột: Lớp "%s" đã bị xóa vĩnh viễn bởi một người dùng khác.

en: Conflict: Some classes exist in both trash and active classes
vi: Xung đột: Một số lớp tồn tại cả trong thùng rác và lớp đang hoạt động

en: Conflicts
vi: Xung đột

en: Congrats
vi: Chúc mừng

en: Conic
vi: Hình nón

en: Connect
vi: Kết nối

en: Connect property
vi: Kết nối thuộc tính

en: Connect the CSS ID to a property to set it on an per-instance basis to avoid same ID conflicts.
vi: Kết nối ID CSS với một thuộc tính để đặt nó trên cơ sở từng phiên bản để tránh xung đột ID giống nhau.

en: Connect the form fields to the post data that you want to create on form submit.
vi: Kết nối các trường biểu mẫu với dữ liệu bài viết mà bạn muốn tạo khi gửi biểu mẫu.

en: Connect the form fields to the post data that you want to update on form submit.
vi: Kết nối các trường biểu mẫu với dữ liệu bài viết mà bạn muốn cập nhật khi gửi biểu mẫu.

en: Connected property
vi: Thuộc tính đã kết nối

en: Construct the selector you want to create from the node tree below by toggling the relevant selectors.
vi: Xây dựng bộ chọn bạn muốn tạo từ cây nút bên dưới bằng cách bật các bộ chọn liên quan.

en: Contact form
vi: Biểu mẫu liên hệ

en: Contact us
vi: Liên hệ với chúng tôi

en: Contain
vi: Chứa

en: Content
vi: Nội dung

en: Content align horizontal
vi: Căn chỉnh nội dung ngang

en: Content align vertical
vi: Căn chỉnh nội dung dọc

en: Content background
vi: Nền nội dung

en: Content border
vi: Viền nội dung

en: Content box shadow
vi: Bóng hộp nội dung

en: Content goes here ..
vi: Nội dung đặt ở đây ..

en: Content loaded
vi: Đã tải nội dung

en: Content margin
vi: Lề nội dung

en: Content padding
vi: Đệm nội dung

en: Content selector
vi: Bộ chọn nội dung

en: Content text align
vi: Căn chỉnh văn bản nội dung

en: Content type
vi: Loại nội dung

en: Content typography
vi: Kiểu chữ nội dung

en: Content width
vi: Chiều rộng nội dung

en: Context ID
vi: ID ngữ cảnh

en: Context type
vi: Loại ngữ cảnh

en: Contextual spacing
vi: Khoảng cách theo ngữ cảnh

en: Contextual spacing applies a top margin to elements with a preceding sibling within embedded content.
vi: Khoảng cách ngữ cảnh áp dụng lề trên cho các phần tử có phần tử anh em đứng trước trong nội dung nhúng.

en: Contextual spacing targets embedded content (Rich Text, Post Content, WooCommerce). Use this field to apply contextual spacing to additional selectors, separated by commas.
vi: Khoảng cách ngữ cảnh nhắm vào nội dung nhúng (Văn bản phong phú, Nội dung bài viết, WooCommerce). Sử dụng trường này để áp dụng khoảng cách ngữ cảnh cho các bộ chọn bổ sung, phân tách bằng dấu phẩy.

en: Continue index job
vi: Tiếp tục công việc chỉ mục

en: Continue on error
vi: Tiếp tục khi gặp lỗi

en: Contrast
vi: Độ tương phản

en: Control dropdown element text.
vi: Điều khiển văn bản phần tử thả xuống.

en: Control group visibility
vi: Điều khiển hiển thị nhóm

en: Control panel
vi: Bảng điều khiển

en: Control when to show the global classes import manager when pasting elements, importing classes or templates.
vi: Kiểm soát khi nào hiển thị trình quản lý nhập lớp toàn cục khi dán các phần tử, nhập các lớp hoặc mẫu.

en: Controls
vi: Điều khiển

en: Convert
vi: Chuyển đổi

en: Convert "Container" to new "Section" & "Block" elements
vi: Chuyển đổi "Container" thành các thành phần "Section" & "Block" mới

en: Convert Block editor data into Bricks data and vice versa.
vi: Chuyển đổi dữ liệu trình soạn thảo khối thành dữ liệu Bricks và ngược lại.

en: Convert element IDs & classes
vi: Chuyển đổi ID và class của phần tử

en: Convert template on import/insert from Container to new layout elements structure
vi: Chuyển đổi mẫu khi nhập/chèn từ Container sang cấu trúc phần tử bố cục mới

en: Convert templates
vi: Chuyển đổi mẫu

en: Convert to components
vi: Chuyển đổi thành thành phần

en: Convert variation dropdowns to color/image/label swatches on the add to cart element.
vi: Chuyển đổi các menu thả xuống biến thể thành các mẫu màu sắc/hình ảnh/nhãn trên phần tử thêm vào giỏ hàng.

en: Converter
vi: Công cụ chuyển đổi

en: Cookie consent
vi: Chấp thuận cookie

en: Cool
vi: Tuyệt

en: Coordinates
vi: Tọa độ

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copied to clipboard
vi: Đã sao chép vào bộ nhớ tạm

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy & paste the "My Templates Access" password provided by the remote site in here.
vi: Sao chép và dán mật khẩu "Truy cập Template của tôi" được cung cấp bởi trang web từ xa vào đây.

en: Copy CSS selector
vi: Sao chép bộ chọn CSS

en: Copy and paste the code below into your Bricks child theme to allow those functions to be called through the "echo" tag. Remove the function names you don't want to allow. Explore the %s documentation for more code examples such as using regex for more flexible echo tag checks, etc.
vi: Sao chép và dán mã bên dưới vào chủ đề con Bricks của bạn để cho phép các hàm đó được gọi thông qua thẻ "echo". Xóa tên hàm bạn không muốn cho phép. Khám phá tài liệu %s để biết thêm ví dụ mã như sử dụng regex để kiểm tra thẻ echo linh hoạt hơn, v.v.

en: Copy the element ID you want to toggle and paste it into the "CSS selector" setting below.
vi: Sao chép ID phần tử bạn muốn chuyển đổi và dán nó vào cài đặt "Bộ chọn CSS" bên dưới.

en: Copy to clipboard
vi: Sao chép vào bộ nhớ tạm

en: Copy+paste code from one of the maps over at %s
vi: Sao chép + dán mã từ một trong các bản đồ tại %s

en: Copy/paste element attributes
vi: Sao chép/dán thuộc tính phần tử

en: Copy/paste element conditions
vi: Sao chép/dán điều kiện phần tử

en: Copy/paste element interactions
vi: Sao chép/dán tương tác phần tử

en: Copy/paste element styles
vi: Sao chép/dán kiểu phần tử

en: Copy/paste elements
vi: Sao chép/dán phần tử

en: Copy/paste global class styles
vi: Sao chép/dán kiểu lớp toàn cục

en: Corrupted filter element database has been fixed
vi: Cơ sở dữ liệu phần tử bộ lọc bị hỏng đã được sửa

en: Count
vi: Số lượng

en: Count from
vi: Đếm từ

en: Count to
vi: Đếm đến

en: Countdown
vi: Đếm ngược

en: Counter
vi: Bộ đếm

en: Coupon
vi: Mã giảm giá

en: Coupon applied
vi: Đã áp dụng mã giảm giá

en: Coupon message
vi: Thông báo mã giảm giá

en: Coupon removed
vi: Đã xóa mã giảm giá

en: Coupons are disabled. To enable coupons go to %1$sWooCommerce settings%2$s
vi: Mã giảm giá đã bị tắt. Để bật mã giảm giá, hãy đi tới %1$scài đặt WooCommerce%2$s

en: Cover
vi: Bao phủ

en: Create
vi: Tạo

en: Create and manage an unlimited number of custom sidebars. Add sidebars in the builder using the "Sidebar" element.
vi: Tạo và quản lý không giới hạn số lượng thanh bên tùy chỉnh. Thêm thanh bên vào trình tạo bằng cách sử dụng phần tử "Thanh bên".

en: Create component
vi: Tạo thành phần

en: Create components
vi: Tạo thành phần

en: Create global classes
vi: Tạo lớp toàn cục

en: Create icon set
vi: Tạo bộ biểu tượng

en: Create new sidebar
vi: Tạo thanh bên mới

en: Create new template:
vi: Tạo mẫu mới:

en: Create post
vi: Tạo bài viết

en: Create properties and connect them to your component settings to customize a component instance.
vi: Tạo thuộc tính và kết nối chúng với cài đặt thành phần của bạn để tùy chỉnh một trường hợp thành phần.

en: Create property
vi: Tạo thuộc tính

en: Create template
vi: Tạo mẫu

en: Create templates
vi: Tạo mẫu

en: Create your own builder mode via CSS variables.
vi: Tạo chế độ trình tạo riêng của bạn thông qua các biến CSS.

en: Create your own elements
vi: Tạo phần tử của riêng bạn

en: Create, edit and use global queries inside any query loop throughout your website. Changes to a global query apply to all instances throughout your website.
vi: Tạo, chỉnh sửa và sử dụng các truy vấn toàn cục trong bất kỳ vòng lặp truy vấn nào trên trang web của bạn. Các thay đổi đối với truy vấn toàn cục sẽ áp dụng cho tất cả các phiên bản trên toàn trang web của bạn.

en: Create/select a fluid typography category (i.e. Headings, Text).
vi: Tạo/chọn một danh mục typography linh hoạt (ví dụ: Tiêu đề, Văn bản).

en: Created
vi: Đã tạo

en: Cropped
vi: Đã cắt

en: Cross sells
vi: Bán chéo

en: Cross-sells
vi: Bán chéo

en: Cube
vi: Khối lập phương

en: Currency
vi: Đơn vị tiền tệ

en: Currency position
vi: Vị trí đơn vị tiền tệ

en: Current
vi: Hiện tại

en: Current URL
vi: URL hiện tại

en: Current date
vi: Ngày hiện tại

en: Current interaction ID
vi: ID tương tác hiện tại

en: Current job
vi: Công việc hiện tại

en: Current layout
vi: Bố cục hiện tại

en: Current location
vi: Vị trí hiện tại

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Current post author
vi: Tác giả bài viết hiện tại

en: Current post term
vi: Thuật ngữ bài viết hiện tại

en: Current version by
vi: Phiên bản hiện tại bởi

en: Current width
vi: Chiều rộng hiện tại

en: Currently all matching theme styles are loaded. To load only the most specific theme style, adjust your settings under "Theme styles: Loading method".
vi: Hiện tại tất cả các kiểu chủ đề phù hợp đều được tải. Để chỉ tải kiểu chủ đề cụ thể nhất, hãy điều chỉnh cài đặt của bạn trong phần "Kiểu chủ đề: Phương thức tải".

en: Currently only the most specific theme style is loaded. To load all matching theme styles, adjust your settings under "Theme styles: Loading method".
vi: Hiện tại chỉ kiểu giao diện cụ thể nhất được tải. Để tải tất cả các kiểu giao diện phù hợp, hãy điều chỉnh cài đặt của bạn trong mục "Kiểu giao diện: Phương pháp tải".

en: Currently previewing content from "%s".
vi: Hiện đang xem trước nội dung từ "%s".

en: Cursor
vi: Con trỏ

en: Cursor character
vi: Ký tự con trỏ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom CSS
vi: CSS tùy chỉnh

en: Custom CSS and JavaScript added below are loaded on your entire website.
vi: CSS và JavaScript tùy chỉnh được thêm vào bên dưới sẽ được tải trên toàn bộ trang web của bạn.

en: Custom Font
vi: Font chữ tùy chỉnh

en: Custom Fonts
vi: Font chữ tùy chỉnh

en: Custom URL
vi: URL tùy chỉnh

en: Custom alt text
vi: Văn bản thay thế tùy chỉnh

en: Custom attributes
vi: Thuộc tính tùy chỉnh

en: Custom authentication pages
vi: Trang xác thực tùy chỉnh

en: Custom breakpoints
vi: Điểm ngắt tùy chỉnh

en: Custom capabilities
vi: Khả năng tùy chỉnh

en: Custom caption
vi: Chú thích tùy chỉnh

en: Custom code
vi: Mã tùy chỉnh

en: Custom elements
vi: Phần tử tùy chỉnh

en: Custom email address
vi: Địa chỉ email tùy chỉnh

en: Custom error message to display when the current user does not have the required capability to create the post.
vi: Thông báo lỗi tùy chỉnh để hiển thị khi người dùng hiện tại không có khả năng cần thiết để tạo bài viết.

en: Custom error message to display when the current user does not have the required capability to edit the post.
vi: Thông báo lỗi tùy chỉnh để hiển thị khi người dùng hiện tại không có khả năng cần thiết để chỉnh sửa bài viết.

en: Custom field
vi: Trường tùy chỉnh

en: Custom fields
vi: Trường tùy chỉnh

en: Custom fields integration
vi: Tích hợp trường tùy chỉnh

en: Custom font
vi: Font chữ tùy chỉnh

en: Custom fonts
vi: Phông chữ tùy chỉnh

en: Custom icon sets
vi: Bộ biểu tượng tùy chỉnh

en: Custom language switchers
vi: Bộ chuyển đổi ngôn ngữ tùy chỉnh

en: Custom link
vi: Liên kết tùy chỉnh

en: Custom links
vi: Liên kết tùy chỉnh

en: Custom location only takes effect on the frontend. Ensure this element is placed at the top of this template so the element can hook on the desire location successfully.
vi: Vị trí tùy chỉnh chỉ có hiệu lực ở giao diện người dùng. Đảm bảo phần tử này được đặt ở đầu mẫu này để phần tử có thể gắn vào vị trí mong muốn thành công.

en: Custom map style
vi: Kiểu bản đồ tùy chỉnh

en: Custom options
vi: Tùy chọn tùy chỉnh

en: Custom preview text
vi: Văn bản xem trước tùy chỉnh

en: Custom redirect URL
vi: URL chuyển hướng tùy chỉnh

en: Custom shape
vi: Hình dạng tùy chỉnh

en: Custom size
vi: Kích thước tùy chỉnh

en: Custom styles
vi: Kiểu tùy chỉnh

en: Custom tag
vi: Thẻ tùy chỉnh

en: Custom text
vi: Văn bản tùy chỉnh

en: Custom title
vi: Tiêu đề tùy chỉnh

en: Custom video player
vi: Trình phát video tùy chỉnh

en: Customer details
vi: Chi tiết khách hàng

en: Customise this breadcrumb structure for specific post types.
vi: Tùy chỉnh cấu trúc breadcrumb này cho các loại bài viết cụ thể.

en: Customize details for sharing this URL on social media.
vi: Tùy chỉnh chi tiết để chia sẻ URL này trên mạng xã hội.

en: Customize how the data is structured. Leave empty to send all form fields.
vi: Tùy chỉnh cách cấu trúc dữ liệu. Để trống để gửi tất cả các trường biểu mẫu.

en: Customize in "Settings" group.
vi: Tùy chỉnh trong nhóm "Cài đặt".

en: Customize lightbox: Settings > Theme Styles > General
vi: Tùy chỉnh lightbox: Cài đặt > Kiểu chủ đề > Chung

en: Customize the language switcher from your WordPress dashboard
vi: Tùy chỉnh bộ chuyển đổi ngôn ngữ từ bảng điều khiển WordPress của bạn

en: Danger
vi: Nguy hiểm

en: Danger color
vi: Màu nguy hiểm

en: Dark
vi: Tối

en: Dark color
vi: Màu tối

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Dashed
vi: Nét đứt

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Data format
vi: Định dạng dữ liệu

en: Data source
vi: Nguồn dữ liệu

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Date
vi: Ngày

en: Date & time
vi: Ngày & giờ

en: Date Reached
vi: Đã đạt đến ngày

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Date range
vi: Phạm vi ngày

en: Datepicker
vi: Bộ chọn ngày

en: Datetime
vi: Ngày giờ

en: Day: %s
vi: Ngày: %s

en: Deactivate license
vi: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Debounce
vi: Trì hoãn

en: December
vi: Tháng 12

en: Decimal places
vi: Số thập phân

en: Default
vi: Mặc định

en: Default capabilities
vi: Khả năng mặc định

en: Default center of the map.
vi: Trung tâm mặc định của bản đồ.

en: Default color for terms without a specific color
vi: Màu mặc định cho các thuộc tính không có màu cụ thể

en: Default query
vi: Truy vấn mặc định

en: Default sorting
vi: Sắp xếp mặc định

en: Default tab
vi: Tab mặc định

en: Default templates are disabled
vi: Mẫu mặc định đã bị vô hiệu hóa

en: Default templates are enabled
vi: Mẫu mặc định đã được bật

en: Default: 60 seconds. Minimum autosave interval is 15 seconds.
vi: Mặc định: 60 giây. Khoảng thời gian tự động lưu tối thiểu là 15 giây.

en: Define a unique, more readable URL parameter name for this filter.
vi: Xác định một tên tham số URL duy nhất, dễ đọc hơn cho bộ lọc này.

en: Delay
vi: Độ trễ

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete Bricks data
vi: Xóa dữ liệu Bricks

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Delete components
vi: Xóa thành phần

en: Delete database table
vi: Xóa bảng cơ sở dữ liệu

en: Delete elements
vi: Xóa phần tử

en: Delete global classes
vi: Xóa lớp toàn cục

en: Delete icon
vi: Xóa biểu tượng

en: Delete permanently
vi: Xóa vĩnh viễn

en: Delete revisions
vi: Xóa bản sửa đổi

en: Delete screenshots
vi: Xóa ảnh chụp màn hình

en: Delete selected
vi: Xóa mục đã chọn

en: Delete templates
vi: Xóa mẫu

en: Delete this sidebar
vi: Xóa thanh bên này

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Deprecated
vi: Đã lỗi thời

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Description
vi: Mô tả

en: Description lightbox video
vi: Video hộp đèn mô tả

en: Description typography
vi: Kiểu chữ mô tả

en: Descriptive name for viewing submissions on the "%s" page.
vi: Tên mô tả để xem các lần gửi trên trang "%s".

en: Descriptive name of your API connection.
vi: Tên mô tả cho kết nối API của bạn.

en: Descriptive text of this page. Displayed in search engine results. Recommended: 50 - 300 characters.
vi: Văn bản mô tả trang này. Hiển thị trong kết quả công cụ tìm kiếm. Khuyến nghị: 50 - 300 ký tự.

en: Deselect
vi: Bỏ chọn

en: Design sets
vi: Bộ thiết kế

en: Desktop
vi: Máy tính để bàn

en: Details
vi: Chi tiết

en: Determines how components are made available in the block editor.
vi: Xác định cách các thành phần được cung cấp trong trình soạn thảo khối.

en: Determines what happens when someone visits a default WordPress authentication URL (%s). Only applies when custom pages above have been set. Caution: If hiding default paths, remember your custom page URLs to avoid lockout.
vi: Xác định điều gì xảy ra khi ai đó truy cập URL xác thực WordPress mặc định (%s). Chỉ áp dụng khi các trang tùy chỉnh ở trên đã được thiết lập. Cảnh báo: Nếu ẩn các đường dẫn mặc định, hãy nhớ URL của trang tùy chỉnh của bạn để tránh bị khóa truy cập.

en: Determines which slide should be active if the carousel has multiple slides in a page.
vi: Xác định slide nào sẽ hoạt động nếu băng chuyền có nhiều slide trong một trang.

en: Developer
vi: Nhà phát triển

en: Did you explore the %1$s? Or get in touch with me via %2$s?
vi: Bạn đã khám phá %1$s chưa? Hay liên hệ với tôi qua %2$s?

en: Direction
vi: Hướng

en: Directory is created in your "uploads" directory if it doesn't exist.
vi: Thư mục được tạo trong thư mục "uploads" của bạn nếu nó chưa tồn tại.

en: Directory name
vi: Tên thư mục

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Disable "Skip links"
vi: Tắt "Bỏ qua liên kết"

en: Disable Bricks Open Graph meta tags
vi: Tắt thẻ meta Open Graph của Bricks

en: Disable Bricks SEO meta tags
vi: Tắt thẻ meta SEO của Bricks

en: Disable Bricks cascade layer (discouraged)
vi: Vô hiệu hóa lớp xếp tầng Bricks (không khuyến khích)

en: Disable CSS variables manager
vi: Tắt trình quản lý biến CSS

en: Disable Default UI
vi: Tắt giao diện mặc định

en: Disable Google Fonts
vi: Tắt phông chữ Google

en: Disable URL parameter filter
vi: Vô hiệu hóa bộ lọc tham số URL

en: Disable WP REST API render
vi: Tắt hiển thị WP REST API

en: Disable WooCommerce builder
vi: Tắt trình tạo WooCommerce

en: Disable WordPress custom fields in dropdown
vi: Tắt trường tùy chỉnh WordPress trong menu thả xuống

en: Disable auto focus
vi: Tắt tự động focus

en: Disable auto min/max value
vi: Tắt giá trị tối thiểu/tối đa tự động

en: Disable auto-expand
vi: Tắt tự động mở rộng

en: Disable autosave
vi: Tắt tự động lưu

en: Disable backdrop
vi: Tắt nền mờ

en: Disable capability checks
vi: Tắt kiểm tra khả năng

en: Disable chaining element & global class
vi: Tắt chuỗi phần tử & lớp toàn cục

en: Disable class chaining
vi: Tắt chuỗi lớp

en: Disable clickable POI
vi: Tắt POI có thể nhấp

en: Disable coupon message
vi: Tắt thông báo mã giảm giá

en: Disable cross sells
vi: Tắt bán chéo

en: Disable custom authentication page bypass
vi: Tắt bỏ qua trang xác thực tùy chỉnh

en: Disable default templates
vi: Tắt mẫu mặc định

en: Disable element spacing
vi: Tắt khoảng cách phần tử

en: Disable embed
vi: Tắt nhúng

en: Disable emojis
vi: Tắt biểu tượng cảm xúc

en: Disable footer
vi: Tắt chân trang

en: Disable for WordPress data
vi: Tắt cho dữ liệu WordPress

en: Disable for logged-in users
vi: Tắt cho người dùng đã đăng nhập

en: Disable form validation
vi: Tắt xác thực biểu mẫu

en: Disable global class manager
vi: Tắt trình quản lý lớp toàn cục

en: Disable global classes
vi: Tắt các lớp toàn cục

en: Disable globally
vi: Tắt toàn cục

en: Disable header
vi: Tắt đầu trang

en: Disable icon
vi: Tắt biểu tượng

en: Disable image
vi: Vô hiệu hóa hình ảnh

en: Disable jQuery migrate
vi: Tắt jQuery migrate

en: Disable lazy load
vi: Tắt tải lười biếng

en: Disable lazy loading
vi: Tắt tải chậm

en: Disable link
vi: Vô hiệu hóa liên kết

en: Disable login message
vi: Tắt thông báo đăng nhập

en: Disable navigation
vi: Tắt điều hướng

en: Disable popups
vi: Tắt cửa sổ bật lên

en: Disable product gallery lightbox
vi: Tắt lightbox thư viện sản phẩm

en: Disable product gallery zoom
vi: Tắt thu phóng thư viện sản phẩm

en: Disable query merge
vi: Vô hiệu hóa hợp nhất truy vấn

en: Disable text
vi: Tắt văn bản

en: Disabled
vi: Đã tắt

en: Disabled (default)
vi: Đã tắt (mặc định)

en: Disabled: Insert below existing content.
vi: Tắt: Chèn bên dưới nội dung hiện có.

en: Disabled: Keep original image filename.
vi: Tắt: Giữ nguyên tên tệp hình ảnh gốc.

en: Disabled: Show placeholder images.
vi: Đã tắt: Hiển thị hình ảnh giữ chỗ.

en: Disables the %s. While this may maintain compatibility with certain existing setups, we strongly recommend leaving this option OFF for optimal functionality and future compatibility.
vi: Vô hiệu hóa %s. Mặc dù điều này có thể duy trì tương thích với một số cài đặt hiện có, chúng tôi đặc biệt khuyên bạn nên để tùy chọn này TẮT để có chức năng tối ưu và tương thích trong tương lai.

en: Disallowed keyword found
vi: Tìm thấy từ khóa không được phép

en: Discard
vi: Hủy bỏ

en: Discarded
vi: Đã hủy bỏ

en: Disconnect
vi: Ngắt kết nối

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Dismissable
vi: Có thể bỏ qua

en: Display
vi: Hiển thị

en: Display name
vi: Tên hiển thị

en: Display names as
vi: Hiển thị tên dưới dạng

en: Display on breakpoints
vi: Hiển thị trên các điểm ngắt

en: Display the object type (e.g. "acf_related_writers", "mb_page-to-user") in the query loop type dropdown.
vi: Hiển thị loại đối tượng (ví dụ: "acf_related_writers", "mb_page-to-user") trong menu thả xuống loại vòng lặp truy vấn.

en: Displayed in URL. All lowercase. Use dashes instead of spaces.
vi: Hiển thị trong URL. Tất cả chữ thường. Sử dụng dấu gạch ngang thay vì khoảng trắng.

en: Displayed in search results, social networks and web browser. Recommended: Max. 60 characters.
vi: Hiển thị trong kết quả tìm kiếm, mạng xã hội và trình duyệt web. Khuyến nghị: Tối đa 60 ký tự.

en: Divider
vi: Dấu phân cách

en: Do not close this window, the process is running in the background.
vi: Đừng đóng cửa sổ này, quá trình đang chạy trong nền.

en: Do not set this interaction on a Toggle element.
vi: Đừng đặt tương tác này trên một phần tử Chuyển đổi.

en: Do not track
vi: Không theo dõi

en: Do you really want to delete this sidebar?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa thanh bên này không?

en: Do you want to unlink all nestable global elements?
vi: Bạn có muốn bỏ liên kết tất cả các phần tử toàn cục có thể lồng nhau không?

en: Document title
vi: Tiêu đề tài liệu

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Don't auto focus on first focusable element when offcanvas opens.
vi: Không tự động tập trung vào phần tử đầu tiên có thể tương tác khi offcanvas mở.

en: Don't close on click outside mini cart
vi: Không đóng khi nhấp bên ngoài giỏ hàng nhỏ

en: Don't focus on first focusable element inside popup when popup opens.
vi: Không focus vào phần tử đầu tiên có thể focus trong cửa sổ popup khi cửa sổ popup mở.

en: Don't render in builder
vi: Không hiển thị trong trình tạo

en: Done
vi: Xong

en: Dots
vi: Chấm

en: Dotted
vi: Chấm chấm

en: Double
vi: Nét đôi

en: Double opt-in
vi: Đăng ký xác nhận kép

en: Double-click
vi: Nhấp đúp

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download %s
vi: Tải xuống %s

en: Downloaded
vi: Đã tải xuống

en: Downloading
vi: Đang tải xuống

en: Downloads
vi: Tải xuống

en: Draft
vi: Bản nháp

en: Draft font deleted successfully.
vi: Đã xóa bản nháp font chữ thành công.

en: Drag & drop
vi: Kéo & thả

en: Drag and drop .JSON or .ZIP template file(s) in here ..
vi: Kéo và thả (các) tệp mẫu .JSON hoặc .ZIP vào đây..

en: Draggable
vi: Có thể kéo

en: Dragging
vi: Kéo

en: Drop file(s) here
vi: Thả file vào đây

en: Dropdown
vi: Menu thả xuống

en: Drops
vi: Giọt nước

en: Dual ring
vi: Vòng tròn kép

en: Duplicate
vi: Nhân bản

en: Duplicate classes detected
vi: Phát hiện lớp trùng lặp

en: Duplicate classes detected. Resolve conflicts before importing.
vi: Phát hiện lớp trùng lặp. Giải quyết xung đột trước khi nhập.

en: Duplicate content
vi: Sao chép nội dung

en: Duplicate content is available to all users with the %s capability. Use this feature for any post or page to ensure that all relevant WordPress and/or Bricks data is duplicated accurately.
vi: Sao chép nội dung có sẵn cho tất cả người dùng có khả năng %s. Sử dụng tính năng này cho bất kỳ bài đăng hoặc trang nào để đảm bảo rằng tất cả dữ liệu WordPress và/hoặc Bricks liên quan được sao chép chính xác.

en: Duplicate elements
vi: Nhân đôi phần tử

en: Duplicate entries not allowed.
vi: Không cho phép các mục trùng lặp.

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Dynamic Data
vi: Dữ liệu động

en: Dynamic data
vi: Dữ liệu động

en: Dynamic data is empty.
vi: Dữ liệu động trống.

en: Dynamic data tag
vi: Thẻ dữ liệu động

en: Dynamic dots
vi: Chấm động

en: Dynamically retrieve map addresses from a connected query on the same page, allowing real-time updates with query-based content, including query filter support.
vi: Truy xuất động các địa chỉ bản đồ từ một truy vấn được kết nối trên cùng một trang, cho phép cập nhật thời gian thực với nội dung dựa trên truy vấn, bao gồm hỗ trợ bộ lọc truy vấn.

en: EXISTS
vi: TỒN TẠI

en: Eager
vi: Khẩn cấp

en: Echo tags: Allow functions via filter
vi: Thẻ echo: Cho phép các hàm thông qua bộ lọc

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Custom Font
vi: Chỉnh sửa font chữ tùy chỉnh

en: Edit Template
vi: Chỉnh sửa template

en: Edit Template Bundle
vi: Chỉnh sửa bộ template

en: Edit Template Tag
vi: Chỉnh sửa thẻ template

en: Edit WordPress content (WP admin).
vi: Chỉnh sửa nội dung WordPress (WP admin).

en: Edit account
vi: Sửa tài khoản

en: Edit address
vi: Sửa địa chỉ

en: Edit capability
vi: Chỉnh sửa khả năng

en: Edit component
vi: Chỉnh sửa thành phần

en: Edit components
vi: Chỉnh sửa thành phần

en: Edit content
vi: Chỉnh sửa nội dung

en: Edit dropdown to set icon individually.
vi: Chỉnh sửa thả xuống để đặt biểu tượng riêng lẻ.

en: Edit elements
vi: Chỉnh sửa phần tử

en: Edit footer
vi: Chỉnh sửa chân trang

en: Edit global classes
vi: Chỉnh sửa lớp toàn cục

en: Edit header
vi: Chỉnh sửa đầu trang

en: Edit icon
vi: Chỉnh sửa biểu tượng

en: Edit in WordPress
vi: Chỉnh sửa trong WordPress

en: Edit link
vi: Chỉnh sửa liên kết

en: Edit linked products to add product upsells or cross-sells.
vi: Chỉnh sửa sản phẩm liên kết để thêm sản phẩm bán kèm hoặc bán chéo.

en: Edit palette
vi: Chỉnh sửa bảng màu

en: Edit product content in WordPress.
vi: Chỉnh sửa nội dung sản phẩm trong WordPress.

en: Edit product short description in WordPress.
vi: Chỉnh sửa mô tả ngắn sản phẩm trong WordPress.

en: Edit properties
vi: Chỉnh sửa thuộc tính

en: Edit templates
vi: Chỉnh sửa mẫu

en: Edit title: Settings > Page Settings > SEO
vi: Chỉnh sửa tiêu đề: Cài đặt > Cài đặt trang > SEO

en: Edit with %s
vi: Chỉnh sửa bằng %s

en: Edit your WordPress menu item to enable multilevel functionality.
vi: Chỉnh sửa mục menu WordPress của bạn để bật chức năng đa cấp.

en: Edit your WordPress menu item to set a Bricks mega menu template.
vi: Chỉnh sửa mục menu WordPress của bạn để đặt mẫu mega menu Bricks.

en: Edited
vi: Đã chỉnh sửa

en: Editing
vi: Đang chỉnh sửa

en: Editing the base breakpoint width affects all media queries.
vi: Chỉnh sửa chiều rộng breakpoint cơ sở ảnh hưởng đến tất cả các truy vấn phương tiện.

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Element
vi: Phần tử

en: Element "%s" doesn't exist.
vi: Phần tử "%s" không tồn tại.

en: Element %s not found.
vi: Không tìm thấy phần tử %s.

en: Element - Video
vi: Phần tử - video

en: Element ID
vi: ID phần tử

en: Element ID that holds the live search results. Only visible when the live search is performed.
vi: ID phần tử chứa kết quả tìm kiếm trực tiếp. Chỉ hiển thị khi thực hiện tìm kiếm trực tiếp.

en: Element Manager
vi: Quản lý phần tử

en: Element actions
vi: Hành động phần tử

en: Element breadcrumbs
vi: Đường dẫn phần tử

en: Element can't be rendered as the connected component doesn't exist. Unlink this instance or import the missing component.
vi: Không thể hiển thị phần tử vì thành phần được kết nối không tồn tại. Hãy bỏ liên kết phiên bản này hoặc nhập thành phần bị thiếu.

en: Element classes
vi: Lớp phần tử

en: Element doesn't exist.
vi: Phần tử không tồn tại.

en: Element editing & styling
vi: Chỉnh sửa & tạo kiểu phần tử

en: Element has been disabled globally.
vi: Phần tử đã bị vô hiệu hóa toàn cục.

en: Element is not visible in the builder elements panel, but still rendered in the builder and frontend.
vi: Phần tử không hiển thị trong bảng phần tử của trình tạo, nhưng vẫn được hiển thị trong trình tạo và giao diện người dùng.

en: Element is not visible in the builder nor on the frontend.
vi: Phần tử không hiển thị trong trình tạo cũng như trên giao diện người dùng.

en: Element is visible in the builder and frontend. This is the default behaviour.
vi: Phần tử hiển thị trong trình tạo và giao diện người dùng. Đây là hành vi mặc định.

en: Element margin
vi: Lề phần tử

en: Element not found
vi: Không tìm thấy phần tử

en: Element structure name
vi: Tên cấu trúc phần tử

en: Elements
vi: Phần tử

en: Elements without code signature. Review, then sign your code one-by-one or all-at-once.
vi: Các phần tử chưa có chữ ký mã. Xem xét, sau đó ký mã từng phần tử hoặc tất cả cùng một lúc.

en: Ellipse
vi: Hình elip

en: Ellipsis
vi: Dấu chấm lửng

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: Email address already exists.
vi: Địa chỉ email đã tồn tại.

en: Email address in submitted form
vi: Địa chỉ email trong biểu mẫu đã gửi

en: Email address is not valid.
vi: Địa chỉ email không hợp lệ.

en: Email address required.
vi: Yêu cầu nhập địa chỉ email.

en: Email content
vi: Nội dung email

en: Email or username
vi: Email hoặc tên người dùng

en: Empty
vi: Trống

en: Empty cart
vi: Giỏ hàng trống

en: Empty response from the API.
vi: Phản hồi trống từ API.

en: Empty star color
vi: Màu sao trống

en: Enable
vi: Bật

en: Enable "%s" button
vi: Bật nút "%s"

en: Enable AJAX
vi: Bật AJAX

en: Enable AJAX add to cart
vi: Kích hoạt thêm vào giỏ hàng bằng AJAX

en: Enable Bricks WooCommerce "Checkout coupon" element
vi: Kích hoạt phần tử "Mã giảm giá thanh toán" WooCommerce của Bricks

en: Enable Bricks WooCommerce "Checkout login" element
vi: Kích hoạt phần tử "Đăng nhập thanh toán" WooCommerce của Bricks

en: Enable Bricks WooCommerce "Notice" element
vi: Kích hoạt phần tử "Thông báo" WooCommerce của Bricks

en: Enable all
vi: Bật tất cả

en: Enable all components automatically
vi: Tự động kích hoạt tất cả các thành phần

en: Enable code execution
vi: Kích hoạt thực thi mã

en: Enable code execution if your site uses Code elements, SVG elements (source: code), Query editors, or "echo" tags.
vi: Bật thực thi mã nếu trang web của bạn sử dụng phần tử Mã, phần tử SVG (nguồn: mã), trình chỉnh sửa truy vấn, hoặc thẻ "echo".

en: Enable form submission access for specific user roles. Edit the user's profile directly to grant access to a specific user.
vi: Cho phép quyền truy cập vào bản gửi biểu mẫu cho các vai trò người dùng cụ thể. Chỉnh sửa hồ sơ người dùng trực tiếp để cấp quyền truy cập cho một người dùng cụ thể.

en: Enable if image is cropped for a smooth lightbox image transition.
vi: Bật nếu hình ảnh được cắt để có hiệu ứng chuyển đổi hình ảnh lightbox mượt mà.

en: Enable if the API supports pagination.
vi: Bật nếu API hỗ trợ phân trang.

en: Enable if this popup template is for a map "Info Box".
vi: Bật nếu mẫu cửa sổ popup này dùng cho "Info Box" của bản đồ.

en: Enable if you experience issues loading the builder in combination with Cloudflare Rocket Loader.
vi: Bật nếu bạn gặp vấn đề khi tải trình dựng kết hợp với Cloudflare Rocket Loader.

en: Enable if your archive pagination is not working.
vi: Bật nếu phân trang lưu trữ của bạn không hoạt động.

en: Enable individual components manually
vi: Kích hoạt thủ công từng thành phần

en: Enable live search
vi: Bật tìm kiếm trực tiếp

en: Enable log-in during checkout disabled. Check %1$sWooCommerce settings%2$s
vi: Đã tắt tính năng cho phép đăng nhập trong quá trình thanh toán. Kiểm tra %1$scài đặt WooCommerce%2$s

en: Enable product variation swatches
vi: Kích hoạt các mẫu biến thể sản phẩm

en: Enable this setting to preload custom fonts to avoid FOUT (Flash of unstyled text).
vi: Bật cài đặt này để tải trước phông chữ tùy chỉnh nhằm tránh FOUT (Flash of unstyled text).

en: Enable time
vi: Bật thời gian

en: Enable to automatically generate template screenshots on every builder save, view them, and use the bulk generate button in the template manager.
vi: Bật để tự động tạo ảnh chụp màn hình mẫu mỗi khi lưu trình tạo, xem chúng và sử dụng nút tạo hàng loạt trong trình quản lý mẫu.

en: Enable to automatically group markers that are close to each other into a cluster.
vi: Bật để tự động nhóm các điểm đánh dấu gần nhau thành một nhóm.

en: Enable to automatically log the user in after successful email verification.
vi: Bật để tự động đăng nhập người dùng sau khi xác minh email thành công.

en: Enable to make your templates public and viewable by anyone online. Disable to allow only logged-in users to view your templates.
vi: Bật để công khai mẫu của bạn và cho phép mọi người xem trực tuyến. Tắt để chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập xem mẫu của bạn.

en: Enable to not load/render this element in the builder.
vi: Bật để không tải/hiển thị phần tử này trong trình tạo.

en: Enable to not load/render this element on the frontend.
vi: Bật để không tải/hiển thị phần tử này ở giao diện người dùng.

en: Enable to open & close an item without toggling other items.
vi: Cho phép mở & đóng một mục mà không ảnh hưởng đến các mục khác.

en: Enable to position in document flow (e.g. inside offcanvas).
vi: Bật để định vị trong luồng tài liệu (ví dụ: bên trong offcanvas).

en: Enable to render the dynamic data text on the canvas to improve the preview experience.
vi: Bật để hiển thị văn bản dữ liệu động trên khung vẽ để cải thiện trải nghiệm xem trước.

en: Enable to replace global classes set on the element with the classes set on the property.
vi: Bật để thay thế các lớp toàn cục được đặt trên phần tử bằng các lớp được đặt trên thuộc tính.

en: Enable to require user to verify the email after registration through an activation link.
vi: Bật để yêu cầu người dùng xác minh email sau khi đăng ký thông qua liên kết kích hoạt.

en: Enable to show the template thumbnail column under %s, displaying the featured image or screenshot.
vi: Bật để hiển thị cột hình thu nhỏ mẫu dưới %s, hiển thị hình ảnh nổi bật hoặc ảnh chụp màn hình.

en: Enable to sync global classes on every builder save between all open builder instances. Useful to avoid overwriting each others changes when multiple people work on the same dataset (e.g. adding, deleting, modifying global classes).
vi: Bật để đồng bộ hóa các lớp toàn cục mỗi khi lưu trình dựng giữa tất cả các phiên bản trình dựng đang mở. Hữu ích để tránh ghi đè lên thay đổi của nhau khi nhiều người làm việc trên cùng một bộ dữ liệu (ví dụ: thêm, xóa, sửa đổi các lớp toàn cục).

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Enabled: Download template images to media library.
vi: Đã bật: Tải hình ảnh mẫu vào thư viện phương tiện.

en: Enabled: Rename image before download.
vi: Bật: Đổi tên hình ảnh trước khi tải xuống.

en: Enabled: Replace existing content with template data.
vi: Bật: Thay thế nội dung hiện có bằng dữ liệu mẫu.

en: End
vi: Kết thúc

en: End Size
vi: Kích thước cuối

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: End time
vi: Thời gian kết thúc

en: Endpoint
vi: Điểm cuối

en: Endpoint URL
vi: URL điểm cuối

en: Endpoints
vi: Điểm cuối

en: Enjoy
vi: Thưởng thức

en: Ensure that no conflicting CSS styles are applied to this element and that a width is defined, especially when using a Div element.
vi: Đảm bảo rằng không có kiểu CSS xung đột được áp dụng cho phần tử này và chiều rộng được xác định, đặc biệt là khi sử dụng phần tử Div.

en: Ensure that no conflicting CSS styles are applied to this element.
vi: Đảm bảo rằng không có kiểu CSS xung đột nào được áp dụng cho phần tử này.

en: Enter Bricks IDs, separated by comma, of filter elements to exclude.
vi: Nhập ID Bricks, phân cách bằng dấu phẩy, của các phần tử bộ lọc cần loại trừ.

en: Enter CSS filters + value (learn more)
vi: Nhập bộ lọc CSS + giá trị (tìm hiểu thêm)

en: Enter CSS variable definitions separated by semicolon
vi: Nhập các định nghĩa biến CSS được phân tách bằng dấu chấm phẩy

en: Enter SVG URL
vi: Nhập URL SVG

en: Enter URL of media file
vi: Nhập URL của tệp phương tiện

en: Enter a custom label for this attribute value (optional).
vi: Nhập nhãn tùy chỉnh cho giá trị thuộc tính này (tùy chọn).

en: Enter a dynamic data tag for ACF Icon Picker or MetaBox Icon fields
vi: Nhập thẻ dữ liệu động cho trường ACF Icon Picker hoặc MetaBox Icon

en: Enter a generic error message. Otherwise the reason why the login failed is displayed.
vi: Nhập thông báo lỗi chung. Nếu không, lý do đăng nhập thất bại sẽ được hiển thị.

en: Enter a search term or command
vi: Nhập từ khóa tìm kiếm hoặc lệnh

en: Enter dynamic data tag or custom value
vi: Nhập thẻ dữ liệu động hoặc giá trị tùy chỉnh

en: Enter new template name
vi: Nhập tên mẫu mới

en: Enter search term
vi: Nhập cụm từ tìm kiếm

en: Enter shortcut name
vi: Nhập tên lối tắt

en: Enter the JSON body to be sent with the request
vi: Nhập phần thân JSON để gửi cùng với yêu cầu

en: Enter the name of your first global CSS class in the field above. Then hit enter to create it.
vi: Nhập tên của lớp CSS toàn cục đầu tiên của bạn vào trường trên. Sau đó nhấn enter để tạo nó.

en: Enter viewport
vi: Vào khung nhìn

en: Enter width between 180 and 500.
vi: Nhập chiều rộng từ 180 đến 500.

en: Enter your Google Maps API key under %s to access all options.
vi: Nhập khóa API Google Maps của bạn dưới %s để truy cập tất cả các tùy chọn.

en: Enter your Google Maps ID, which you can find in the %s, to enable the latest Google Maps features.
vi: Nhập ID Google Maps của bạn, có thể tìm thấy trong %s, để bật các tính năng mới nhất của Google Maps.

en: Entire website
vi: Toàn bộ trang web

en: Entries
vi: Các mục

en: Entries per page
vi: Số mục mỗi trang

en: Entry animation
vi: Hiệu ứng xuất hiện

en: Entry animation to interaction
vi: Hoạt ảnh nhập cho tương tác

en: Equal
vi: Bằng nhau

en: Error
vi: Lỗi

en: Error Tile URL
vi: URL ô lỗi

en: Error deleting class
vi: Lỗi khi xóa lớp

en: Error fetching site classes
vi: Lỗi khi tải các lớp của trang

en: Error loading results
vi: Lỗi khi tải kết quả

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Error on save
vi: Lỗi khi lưu

en: Error page
vi: Trang lỗi

en: Error processing font files
vi: Lỗi xử lý tệp font chữ

en: Error rendering component
vi: Lỗi khi hiển thị thành phần

en: Error restoring class
vi: Lỗi khi khôi phục lớp

en: Error uploading font
vi: Lỗi tải lên font chữ

en: Error: Could not load class
vi: Lỗi: Không thể tải lớp

en: Error: Could not load class control
vi: Lỗi: Không thể tải điều khiển lớp

en: Error: Could not load gallery
vi: Lỗi: Không thể tải thư viện

en: Error: Could not load image
vi: Lỗi: Không thể tải hình ảnh

en: Error: Could not load link
vi: Lỗi: Không thể tải liên kết

en: Error: Could not load query
vi: Lỗi: Không thể tải truy vấn

en: Error: Could not load select
vi: Lỗi: Không thể tải lựa chọn

en: Error: Could not load toggle control
vi: Lỗi: Không thể tải điều khiển chuyển đổi

en: Error: Invalid license key
vi: Lỗi: Khóa bản quyền không hợp lệ

en: Error: License mismatch
vi: Lỗi: Không khớp bản quyền

en: Even background
vi: Nền chẵn

en: Events
vi: Sự kiện

en: Every 5 minutes
vi: Mỗi 5 phút

en: Example
vi: Ví dụ

en: Example: {"Authorization": "Bearer token"}
vi: Ví dụ: {"authorization": "bearer token"}

en: Example: {"name": "{{43f295}}", "email": "{{a5c626}}"}
vi: Ví dụ: {"name": "{{43f295}}", "email": "{{a5c626}}"}

en: Excellent
vi: Tuyệt vời

en: Exceptional
vi: Đặc biệt

en: Excerpt
vi: Tóm tắt

en: Excerpt length
vi: Độ dài tóm tắt

en: Exclude
vi: Loại trừ

en: Exclude current post
vi: Loại trừ bài viết hiện tại

en: Exclude filter IDs
vi: Loại trừ ID bộ lọc

en: Exclude posts
vi: Loại trừ bài viết

en: Exclude posts/pages
vi: Loại trừ bài viết/trang

en: Exclude templates
vi: Loại trừ mẫu

en: Exclude terms
vi: Loại trừ thuật ngữ

en: Excluded terms
vi: Các thuật ngữ bị loại trừ

en: Execute code
vi: Thực thi mã

en: Exercise great caution with granting code execution privileges. Enable them sparingly and only for trusted roles or ideally only specific users. Grant the least permissions necessary to maintain tight security.
vi: Hãy thận trọng khi cấp quyền thực thi mã. Chỉ kích hoạt cho các vai trò đáng tin cậy hoặc tốt nhất là cho từng người dùng cụ thể. Cấp ít quyền nhất có thể để đảm bảo bảo mật chặt chẽ.

en: Exists
vi: Tồn tại

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Expand active element & scroll into view
vi: Mở rộng phần tử đang hoạt động & cuộn vào tầm nhìn

en: Expand all
vi: Mở rộng tất cả

en: Expand first item
vi: Mở rộng mục đầu tiên

en: Expand item indexes
vi: Mở rộng theo chỉ mục mục

en: Expand panel when dropdown is visible
vi: Mở rộng bảng khi menu thả xuống hiển thị

en: Expanded
vi: Đã mở rộng

en: Experimental
vi: Thử nghiệm

en: Export
vi: Xuất

en: Export Settings
vi: Xuất cài đặt

en: Export Template
vi: Xuất template

en: Export Variables
vi: Xuất các biến

en: Export all components first by clicking the "Export" icon above before deleting any. Once exported, hover over the component you'd like to delete, then click the "Delete" icon.
vi: Trước tiên hãy xuất tất cả các thành phần bằng cách nhấp vào biểu tượng "Xuất" ở trên trước khi xóa bất kỳ thành phần nào. Sau khi xuất, di chuột qua thành phần bạn muốn xóa, sau đó nhấp vào biểu tượng "Xóa".

en: Exquisite
vi: Tinh tế

en: Extend allowed tags through filter
vi: Mở rộng các thẻ được phép thông qua bộ lọc

en: Extend contextual spacing to other elements within embedded content.
vi: Mở rộng khoảng cách ngữ cảnh cho các phần tử khác trong nội dung nhúng.

en: External
vi: Bên ngoài

en: External URL
vi: URL bên ngoài

en: External files
vi: Tệp bên ngoài

en: External product
vi: Sản phẩm bên ngoài

en: Extra Bold
vi: Siêu đậm

en: Extra Light
vi: Siêu nhạt

en: Extra large
vi: Cực lớn

en: FAQ schema
vi: Lược đồ FAQ

en: Facebook Page
vi: Trang Facebook

en: Facebook page URL
vi: URL trang Facebook

en: Fade
vi: Mờ dần

en: Fade in
vi: Hiện dần

en: Fade in animation
vi: Hiệu ứng hiện dần

en: Fade in down
vi: Hiện dần xuống dưới

en: Fade in left
vi: Hiện dần sang trái

en: Fade in right
vi: Hiện dần sang phải

en: Fade in up
vi: Hiện dần lên trên

en: Failed to clean up orphaned elements.
vi: Không thể dọn dẹp các phần tử mồ côi.

en: Failed to create font
vi: Không thể tạo font chữ

en: Failed to create font draft.
vi: Không thể tạo bản nháp font chữ.

en: Failed to delete classes
vi: Không thể xóa các lớp

en: Failed to delete draft font.
vi: Không thể xóa bản nháp font chữ.

en: Failed to delete font
vi: Không thể xóa font

en: Failed to fetch Instagram account details.
vi: Không thể tải chi tiết tài khoản Instagram.

en: Failed to fetch Instagram posts.
vi: Không thể tải bài đăng Instagram.

en: Failed to move font to trash.
vi: Không thể chuyển font vào thùng rác.

en: Failed to process any font files.
vi: Không thể xử lý bất kỳ tệp font nào.

en: Failed to publish font.
vi: Không thể xuất bản font.

en: Failed to restore font.
vi: Không thể khôi phục font.

en: Fallback
vi: Dự phòng

en: Fallback applies to elements in embedded content without a specific spacing rule.
vi: Khoảng cách dự phòng áp dụng cho các phần tử trong nội dung nhúng không có quy tắc khoảng cách cụ thể.

en: Fallback color
vi: Màu dự phòng

en: Fallback fonts
vi: Phông chữ dự phòng

en: Fallback image
vi: Hình ảnh dự phòng

en: Fallback label
vi: Nhãn dự phòng

en: Fallback label for terms without a specific label
vi: Nhãn dự phòng cho các thuộc tính không có nhãn cụ thể

en: Fallback preview image
vi: Ảnh xem trước dự phòng

en: Fallback spacing
vi: Khoảng cách dự phòng

en: False
vi: Sai

en: Fantastic
vi: Tuyệt vời

en: Farthest corner
vi: Góc xa nhất

en: Farthest side
vi: Cạnh xa nhất

en: Fast
vi: Nhanh

en: Fast forward
vi: Tua nhanh

en: Favorites
vi: Yêu thích

en: Featured
vi: Nổi bật

en: Featured image
vi: Ảnh đại diện

en: Featured image height
vi: Chiều cao ảnh nổi bật

en: Featured image sizes
vi: Kích thước ảnh nổi bật

en: Featured image tag
vi: Thẻ ảnh đại diện

en: Featured image width
vi: Chiều rộng ảnh nổi bật

en: Featured products
vi: Sản phẩm nổi bật

en: Featured products only
vi: Chỉ sản phẩm nổi bật

en: Features
vi: Tính năng

en: Features typography
vi: Kiểu chữ tính năng

en: February
vi: Tháng 2

en: Fetch content via AJAX
vi: Tải nội dung qua AJAX

en: Fetch data
vi: Lấy dữ liệu

en: Fetch priority
vi: Ưu tiên tải

en: Fetching
vi: Đang lấy

en: Field
vi: Trường

en: Field ID
vi: ID trường

en: Field mapping
vi: Ánh xạ trường

en: Field type
vi: Loại trường

en: Fields
vi: Trường

en: Figure
vi: Hình ảnh

en: File
vi: Tệp

en: File %s not accepted. File limit exceeded.
vi: Tệp %s không được chấp nhận. Đã vượt quá giới hạn tệp.

en: File %s not accepted. Size limit exceeded.
vi: Tệp %s không được chấp nhận. Đã vượt quá giới hạn kích thước.

en: File URL
vi: URL tệp

en: File URL, YouTube/Vimeo URL/ID.
vi: URL tệp, URL/ID YouTube/Vimeo.

en: File not uploaded due to a sanitization error. Please verify the SVG file or get in touch.
vi: Tệp không được tải lên do lỗi xử lý. Vui lòng kiểm tra lại tệp SVG hoặc liên hệ với chúng tôi.

en: Files
vi: Các tệp

en: Fill
vi: Lấp đầy

en: Fill - Dark
vi: Lấp đầy - tối

en: Fill - Light
vi: Lấp đầy - sáng

en: Fill - Primary
vi: Lấp đầy - chính

en: Fill color
vi: Màu nền

en: Fill grid
vi: Lấp đầy lưới

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Filter by parent term
vi: Lọc theo thuật ngữ cha

en: Filter by parent term ID
vi: Lọc theo ID thuật ngữ cha

en: Filter for more advanced duplicate content rules
vi: Lọc để có quy tắc sao chép nội dung nâng cao hơn

en: Filter input
vi: Đầu vào bộ lọc

en: Filter media by mime type
vi: Lọc phương tiện theo loại MIME

en: Filter title
vi: Tiêu đề bộ lọc

en: Filter type
vi: Loại bộ lọc

en: Find
vi: Tìm kiếm

en: Fine
vi: Được

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: First name
vi: Tên

en: First post full width
vi: Bài viết đầu tiên chiều rộng đầy đủ

en: Fit map on markers change
vi: Điều chỉnh bản đồ khi thay đổi điểm đánh dấu

en: Fix corrupted database
vi: Sửa cơ sở dữ liệu bị hỏng

en: Fixed
vi: Cố định

en: Flag size
vi: Kích thước cờ

en: Flex direction
vi: Hướng flex

en: Flip
vi: Lật

en: Float
vi: Số thập phân

en: Fluid typography
vi: Typography linh hoạt

en: Fluid typography scale
vi: Tỷ lệ typography linh hoạt

en: Fluid typography variable added
vi: Đã thêm biến typography linh hoạt

en: Focus
vi: Trỏ chuột

en: Focus outline
vi: Đường viền tiêu điểm

en: Focused
vi: Tập trung

en: Follow
vi: Theo dõi

en: Follow this %1$slink%2$s to edit the product archive description or edit the product category/tag descriptions
vi: Theo %1$sliên kết này%2$s để chỉnh sửa mô tả lưu trữ sản phẩm hoặc chỉnh sửa mô tả danh mục/thẻ sản phẩm

en: Font Family
vi: Họ phông chữ

en: Font Manager
vi: Trình quản lý font chữ

en: Font deleted permanently
vi: Đã xóa font vĩnh viễn

en: Font download failed
vi: Tải xuống phông chữ thất bại

en: Font downloaded
vi: Đã tải xuống phông chữ

en: Font downloaded successfully.
vi: Tải xuống font thành công.

en: Font family
vi: Họ font chữ

en: Font file selected
vi: Đã chọn tệp phông chữ

en: Font manager
vi: Quản lý phông chữ

en: Font moved to trash
vi: Đã chuyển phông chữ vào thùng rác

en: Font moved to trash successfully.
vi: Đã chuyển font vào thùng rác thành công.

en: Font name
vi: Tên phông chữ

en: Font not found.
vi: Không tìm thấy font chữ.

en: Font preview
vi: Xem trước font chữ

en: Font restore error
vi: Lỗi khôi phục phông chữ

en: Font restored
vi: Đã khôi phục phông chữ

en: Font size
vi: Kích thước phông chữ

en: Font size at the largest viewport. Acts as the upper bound—text will not grow beyond this.
vi: Kích thước font chữ ở viewport lớn nhất. Hoạt động như giới hạn trên—văn bản sẽ không lớn hơn mức này.

en: Font size at the smallest viewport. Acts as the lower bound—text will not shrink below this.
vi: Kích thước font chữ ở viewport nhỏ nhất. Hoạt động như giới hạn dưới—văn bản sẽ không nhỏ hơn mức này.

en: Font style
vi: Kiểu font chữ

en: Font variants
vi: Biến thể phông chữ

en: Font variation settings
vi: Cài đặt biến thể phông chữ

en: Font variations
vi: Biến thể phông chữ

en: Font weight
vi: Độ đậm font chữ

en: FontAwesome - Brands
vi: FontAwesome - brands

en: FontAwesome - Regular
vi: FontAwesome - regular

en: FontAwesome - Solid
vi: FontAwesome - solid

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Fonts synced! It might take a few minutes to sync a font project you just published or updated.
vi: Đã đồng bộ phông chữ! Có thể mất vài phút để đồng bộ một dự án phông chữ bạn vừa xuất bản hoặc cập nhật.

en: Foot
vi: Chân

en: Footer
vi: Chân trang

en: Footer scripts are added right before closing %s tag.
vi: Script chân trang được thêm vào ngay trước khi đóng thẻ %s.

en: For better preview select content to show.
vi: Để xem trước tốt hơn, hãy chọn nội dung để hiển thị.

en: For frontend SEO purpose only. Not overwriting Post title. Recommended: Max. 60 characters.
vi: Chỉ dành cho mục đích SEO phía người dùng. Không ghi đè lên tiêu đề Bài viết. Khuyến nghị: Tối đa 60 ký tự.

en: For product category or product tag archive descriptions edit each term description.
vi: Đối với mô tả lưu trữ danh mục hoặc thẻ sản phẩm, hãy chỉnh sửa mô tả từng thuật ngữ.

en: For questions about Bricks please send an email to help@bricksbuilder.io. If you want to know what is currently in development head over to our public roadmap. There you can also submit your own feature requests for others to upvote and comment on.
vi: Nếu có câu hỏi về Bricks, vui lòng gửi email đến help@bricksbuilder.io. Nếu bạn muốn biết điều gì đang được phát triển, hãy xem lộ trình công khai của chúng tôi. Tại đó, bạn cũng có thể gửi yêu cầu tính năng của riêng mình để người khác bình chọn và bình luận.

en: Force home
vi: Bắt buộc trang chủ

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Form ID
vi: ID biểu mẫu

en: Form Submissions
vi: Các biểu mẫu đã gửi

en: Form data
vi: Dữ liệu biểu mẫu

en: Form name
vi: Tên biểu mẫu

en: Form submission access
vi: Quyền truy cập gửi biểu mẫu

en: Form submission table could not be deleted.
vi: Không thể xóa bảng gửi biểu mẫu.

en: Form submission table deleted successfully.
vi: Đã xóa bảng gửi biểu mẫu thành công.

en: Form submissions
vi: Gửi biểu mẫu

en: Form submissions could not be deleted.
vi: Không thể xóa các biểu mẫu đã gửi.

en: Form submissions deleted.
vi: Đã xóa các biểu mẫu đã gửi.

en: Form submissions table could not be resetted.
vi: Không thể đặt lại bảng gửi biểu mẫu.

en: Form submissions table resetted successfully.
vi: Đã đặt lại bảng gửi biểu mẫu thành công.

en: Form title
vi: Tiêu đề biểu mẫu

en: Format
vi: Định dạng

en: Format to send the data in.
vi: Định dạng để gửi dữ liệu.

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: From email address
vi: Địa chỉ email người gửi

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Front
vi: Phía trước

en: Front page
vi: Trang chủ

en: Frontend
vi: Giao diện người dùng

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Full access
vi: Truy cập đầy đủ

en: Full response
vi: Phản hồi đầy đủ

en: Full size
vi: Kích thước đầy đủ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Fullscreen Control
vi: Điều khiển toàn màn hình

en: Function name
vi: Tên hàm

en: Function names
vi: Tên hàm

en: Function names called through the "echo" tag must be whitelisted via the %s filter.
vi: Tên hàm được gọi qua thẻ "echo" phải được đưa vào danh sách trắng thông qua bộ lọc %s.

en: Function names called through the "echo" tag must be whitelisted via the new %s filter.
vi: Tên hàm được gọi thông qua thẻ "echo" phải được đưa vào danh sách trắng thông qua bộ lọc %s mới.

en: Function names must pass the check through the %s filter.
vi: Tên hàm phải vượt qua kiểm tra thông qua bộ lọc %s.

en: Galleries
vi: Thư viện ảnh

en: Gallery
vi: Bộ sưu tập

en: Gallery layout
vi: Bố cục thư viện

en: Gap
vi: Khoảng cách

en: General
vi: Chung

en: General settings
vi: Cài đặt chung

en: Generate FAQPage structured data (JSON-LD).
vi: Tạo dữ liệu có cấu trúc FAQPage (JSON-LD).

en: Generate custom image sizes
vi: Tạo kích thước hình ảnh tùy chỉnh

en: Generate password
vi: Tạo mật khẩu

en: Generate review schema
vi: Tạo lược đồ đánh giá

en: Generate screenshots
vi: Tạo ảnh chụp màn hình

en: Generate variables
vi: Tạo biến

en: Generating variables will delete all existing variables in this category. Do you want to proceed?
vi: Việc tạo biến sẽ xóa tất cả các biến hiện có trong danh mục này. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: Generator
vi: Trình tạo

en: Get In Touch
vi: Liên hệ

en: Get current post author
vi: Lấy tác giả bài viết hiện tại

en: Get started here
vi: Bắt đầu tại đây

en: Get terms from current
vi: Lấy thuật ngữ từ hiện tại

en: Get terms from current post
vi: Lấy thuật ngữ từ bài viết hiện tại

en: Get terms that are children of specified term
vi: Lấy các thuật ngữ là con của thuật ngữ đã chỉ định

en: Get the author of current post
vi: Lấy tác giả của bài viết hiện tại

en: Getting Started
vi: Bắt đầu

en: Global
vi: Toàn cục

en: Global class
vi: Lớp toàn cục

en: Global class import manager
vi: Quản lý nhập lớp toàn cục

en: Global classes
vi: Lớp toàn cục

en: Global data sync
vi: Đồng bộ hóa dữ liệu toàn cục

en: Global element
vi: Phần tử toàn cục

en: Global elements
vi: Phần tử toàn cục

en: Global elements are deprecated since version 2.0 and must be converted to components or unlinked.
vi: Các phần tử toàn cục không còn được hỗ trợ từ phiên bản 2.0 và phải được chuyển đổi thành các thành phần hoặc bỏ liên kết.

en: Global elements are deprecated since version 2.0 and will be removed in the near future. Please convert them into components as soon as possible under %s. Once done, please delete all global elements by hovering over a global element below and clicking the "Delete" icon.
vi: Các phần tử toàn cục đã bị loại bỏ từ phiên bản 2.0 và sẽ bị xóa trong tương lai gần. Vui lòng chuyển đổi chúng thành các thành phần càng sớm càng tốt tại %s. Sau khi hoàn tất, vui lòng xóa tất cả các phần tử toàn cục bằng cách di chuột qua một phần tử toàn cục bên dưới và nhấp vào biểu tượng "Xóa".

en: Global elements converted to components.
vi: Phần tử toàn cục đã được chuyển đổi thành thành phần.

en: Global elements review
vi: Xem xét phần tử toàn cục

en: Global queries
vi: Các truy vấn toàn cục

en: Global query
vi: Truy vấn toàn cục

en: Global settings
vi: Cài đặt toàn cục

en: Global styles & settings
vi: Kiểu và cài đặt toàn cục

en: Go back
vi: Quay lại

en: Go to
vi: Đi tới

en: Go to first slide
vi: Đến slide đầu tiên

en: Go to last slide
vi: Đến slide cuối cùng

en: Go to slide %s
vi: Đến slide %s

en: Go to: Settings > Template Settings > Populate Content
vi: Đi tới: Cài đặt > Cài đặt template > Điền nội dung

en: Go to: WooCommerce > Products > Inventory
vi: Đi tới: WooCommerce > Sản phẩm > Kho hàng

en: Good
vi: Tốt

en: Google Maps API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Yêu cầu khóa API Google Maps! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Google fonts
vi: Phông chữ Google

en: Google fonts have been disabled
vi: Phông chữ Google đã bị vô hiệu hóa

en: Google reCAPTCHA API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Cần khóa API Google reCAPTCHA! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Google reCaptcha: Invalid site key.
vi: Google reCaptcha: Khóa trang không hợp lệ.

en: Got it
vi: Đã hiểu

en: Gradient / Overlay
vi: Gradient / lớp phủ

en: Grand
vi: Tuyệt vời

en: Greater than
vi: Lớn hơn

en: Greater than or equal
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Grid
vi: Lưới

en: Grid (Round)
vi: Lưới (tròn)

en: Grid (Square)
vi: Lưới (vuông)

en: Grid auto columns
vi: Cột tự động lưới

en: Grid auto flow
vi: Luồng tự động lưới

en: Grid auto rows
vi: Hàng tự động lưới

en: Grid column
vi: Cột lưới

en: Grid item
vi: Mục lưới

en: Grid row
vi: Hàng lưới

en: Grid template columns
vi: Cột mẫu lưới

en: Grid template rows
vi: Hàng mẫu lưới

en: Groove
vi: Rãnh

en: Group
vi: Nhóm

en: Group already exists
vi: Nhóm đã tồn tại

en: Grouped
vi: Nhóm

en: Grouped product
vi: Sản phẩm nhóm

en: Groups
vi: Nhóm

en: HTML email
vi: Email HTML

en: HTML tag
vi: Thẻ HTML

en: HTML tag not allowed
vi: Thẻ HTML không được phép

en: HTTP method
vi: Phương thức HTTP

en: Hamburger toggle
vi: Nút chuyển đổi hamburger

en: Has conflict
vi: Có xung đột

en: Has inherited settings
vi: Có cài đặt kế thừa

en: Has no styles
vi: Không có kiểu

en: Has pagination
vi: Có phân trang

en: Has styles
vi: Có kiểu

en: Head
vi: Đầu

en: Header
vi: Đầu trang

en: Header location
vi: Vị trí đầu trang

en: Header scripts
vi: Script đầu trang

en: Header scripts are added right before closing %s tag.
vi: Script đầu trang được thêm vào ngay trước khi đóng thẻ %s.

en: Header width
vi: Chiều rộng đầu trang

en: Headers
vi: Tiêu đề

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Heading selectors
vi: Bộ chọn tiêu đề

en: Heading typography
vi: Kiểu chữ tiêu đề

en: Headings
vi: Tiêu đề

en: Headings offset
vi: Độ lệch tiêu đề

en: Height
vi: Chiều cao

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Here goes my text ...
vi: Đây là nội dung văn bản của tôi ...

en: Here goes your caption ...
vi: Đây là nơi đặt chú thích của bạn ...

en: Here goes your text ... Select any part of your text to access the formatting toolbar.
vi: Đây là nơi viết văn bản của bạn ... Chọn bất kỳ phần nào của văn bản để truy cập thanh công cụ định dạng.

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide "All" option
vi: Ẩn tùy chọn "Tất cả"

en: Hide "View cart" button
vi: Ẩn nút "Xem giỏ hàng"

en: Hide %s
vi: Ẩn %s

en: Hide CTA button
vi: Ẩn nút CTA

en: Hide additional information
vi: Ẩn thông tin bổ sung

en: Hide at breakpoint
vi: Ẩn tại điểm ngắt

en: Hide cart details to link directly to the cart.
vi: Ẩn chi tiết giỏ hàng để liên kết trực tiếp đến giỏ hàng.

en: Hide close
vi: Ẩn nút đóng

en: Hide count
vi: Ẩn số lượng

en: Hide count bracket
vi: Ẩn dấu ngoặc số lượng

en: Hide cover
vi: Ẩn ảnh bìa

en: Hide current
vi: Ẩn ngôn ngữ hiện tại

en: Hide current post
vi: Ẩn bài viết hiện tại

en: Hide dynamic data label in dropdown
vi: Ẩn nhãn dữ liệu động trong menu thả xuống

en: Hide element
vi: Ẩn phần tử

en: Hide empty
vi: Ẩn mục rỗng

en: Hide if empty
vi: Ẩn nếu trống

en: Hide if no active filter
vi: Ẩn nếu không có bộ lọc hoạt động

en: Hide if no translation
vi: Ẩn nếu không có bản dịch

en: Hide if not open
vi: Ẩn nếu không mở

en: Hide image
vi: Ẩn hình ảnh

en: Hide info
vi: Ẩn thông tin

en: Hide label
vi: Ẩn nhãn

en: Hide labels
vi: Ẩn nhãn

en: Hide message
vi: Ẩn thông báo

en: Hide out of stock
vi: Ẩn hết hàng

en: Hide password
vi: Ẩn mật khẩu

en: Hide placeholders
vi: Ẩn placeholder

en: Hide popup
vi: Ẩn popup

en: Hide regular price
vi: Ẩn giá thông thường

en: Hide reviews link
vi: Ẩn liên kết đánh giá

en: Hide stock
vi: Ẩn kho hàng

en: Hide the form by default, and show it only when the toggle is clicked.
vi: Ẩn biểu mẫu theo mặc định và chỉ hiển thị khi nhấp vào nút chuyển đổi.

en: Hide title
vi: Ẩn tiêu đề

en: Hierarchical
vi: Phân cấp

en: High
vi: Cao

en: Highlight
vi: Nổi bật

en: Highlight label
vi: Nhãn nổi bật

en: Highlight on focus
vi: Làm nổi bật khi focus

en: History
vi: Lịch sử

en: History deleted
vi: Đã xóa lịch sử

en: Hold down CMD/CRTL to select multiple images.
vi: Giữ phím CMD/CTRL để chọn nhiều hình ảnh.

en: Home
vi: Trang chủ

en: Home URL
vi: URL trang chủ

en: Home page
vi: Trang chủ

en: Honeypot: Create form field(s) and enable the "Honeypot" checkbox. Those honeypot fields aren't visible to users, but add an extra layer of protection against spam submissions.
vi: Honeypot: Tạo (các) trường biểu mẫu và bật hộp kiểm "Honeypot". Những trường honeypot này không hiển thị với người dùng, nhưng thêm một lớp bảo vệ chống lại các lần gửi spam.

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Horizontal align
vi: Căn chỉnh ngang

en: Horizontal alignment
vi: Căn chỉnh ngang

en: Horizontal order
vi: Thứ tự ngang

en: Hover
vi: Di chuột

en: How Editing With Bricks Works
vi: Cách Chỉnh sửa Với Bricks Hoạt động

en: How long to keep
vi: Giữ trong bao lâu

en: How long to keep the same random order (in seconds)
vi: Giữ cùng một thứ tự ngẫu nhiên trong bao lâu (tính bằng giây)

en: How many numbers on either side of the current page.
vi: Số lượng số ở hai bên của trang hiện tại.

en: How many numbers on either the start and the end list edges.
vi: Số lượng số ở cả hai đầu danh sách.

en: How many numbers to either side of the current page.
vi: Số lượng số ở hai bên trang hiện tại.

en: How to create a footer template
vi: Cách tạo một mẫu footer

en: How to create a header template
vi: Cách tạo một mẫu header

en: How to get your Adobe fonts project ID
vi: Cách lấy ID dự án Adobe fonts của bạn

en: How to get your Facebook App ID
vi: Cách lấy ID ứng dụng Facebook của bạn

en: How to get your Google Maps API key
vi: Cách lấy khóa API Google Maps của bạn

en: How to get your Google reCAPTCHA v3 API Secret key
vi: Cách lấy khóa bí mật API Google reCAPTCHA v3 của bạn

en: How to get your Google reCAPTCHA v3 API Site key
vi: Cách lấy khóa API Site Google reCAPTCHA v3 của bạn

en: How to get your Instagram Access Token
vi: Cách lấy Access Token Instagram của bạn

en: How to get your MailChimp API key
vi: Cách lấy khóa API MailChimp của bạn

en: How to get your SendGrid API key
vi: Cách lấy khóa API SendGrid của bạn

en: How to get your Turnstile secret key
vi: Cách lấy khóa bí mật Turnstile của bạn

en: How to get your Turnstile site key
vi: Cách lấy khóa site Turnstile của bạn

en: How to get your Unsplash API key
vi: Cách lấy khóa API Unsplash của bạn

en: How to get your hCaptcha secret key
vi: Cách lấy khóa bí mật hCaptcha của bạn

en: How to get your hCaptcha site key
vi: Cách lấy khóa site hCaptcha của bạn

en: How to use the fluid typography
vi: Cách sử dụng typography linh hoạt

en: How to use the global query manager
vi: Cách sử dụng trình quản lý truy vấn toàn cục

en: How to use the global variable manager
vi: Cách sử dụng trình quản lý biến toàn cục

en: Hue
vi: Màu sắc

en: Hybrid
vi: Lai

en: I am a button
vi: Tôi là một nút

en: I am a heading
vi: Tôi là một tiêu đề

en: I am a slide
vi: Tôi là một slide

en: I am a so called subtitle.
vi: Tôi là cái gọi là phụ đề.

en: I am an alert.
vi: Tôi là một cảnh báo.

en: I don't know how to use this Bricks
vi: Tôi không biết cách sử dụng Bricks

en: I found a better site builder
vi: Tôi đã tìm thấy một trình tạo trang web tốt hơn

en: I no longer need Bricks
vi: Tôi không còn cần Bricks nữa

en: I.e.: 200px / 50% etc.
vi: Ví dụ: 200px / 50% v.v.

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon Box
vi: Hộp biểu tượng

en: Icon List
vi: Danh sách biểu tượng

en: Icon Size
vi: Kích thước biểu tượng

en: Icon align
vi: Căn chỉnh biểu tượng

en: Icon background
vi: Nền biểu tượng

en: Icon background color
vi: Màu nền biểu tượng

en: Icon border
vi: Viền biểu tượng

en: Icon box shadow
vi: Đổ bóng biểu tượng

en: Icon collapsed
vi: Biểu tượng thu gọn

en: Icon color
vi: Màu biểu tượng

en: Icon expanded
vi: Biểu tượng mở rộng

en: Icon expanded typography
vi: Kiểu chữ biểu tượng mở rộng

en: Icon height
vi: Chiều cao biểu tượng

en: Icon manager
vi: Quản lý biểu tượng

en: Icon margin
vi: Khoảng cách biểu tượng

en: Icon only
vi: Chỉ biểu tượng

en: Icon padding
vi: Đệm biểu tượng

en: Icon position
vi: Vị trí biểu tượng

en: Icon rotate in °
vi: Xoay biểu tượng theo °

en: Icon rotation for expanded accordion.
vi: Xoay biểu tượng cho khối xếp đã mở rộng.

en: Icon set
vi: Bộ biểu tượng

en: Icon size
vi: Kích thước biểu tượng

en: Icon source
vi: Nguồn biểu tượng

en: Icon spinning
vi: Biểu tượng xoay

en: Icon transform
vi: Biến đổi biểu tượng

en: Icon transition
vi: Chuyển tiếp biểu tượng

en: Icon typography
vi: Kiểu chữ biểu tượng

en: Icon width
vi: Chiều rộng biểu tượng

en: Icon(s) deleted successfully
vi: (Các) biểu tượng đã được xóa thành công

en: Icon(s) imported successfully
vi: (Các) biểu tượng đã được nhập thành công

en: Icons
vi: Các biểu tượng

en: If enabled Bricks will try to use the image of the matching product variation when no term-specific image swatch is set.
vi: Nếu bật, Bricks sẽ cố gắng sử dụng hình ảnh của biến thể sản phẩm phù hợp khi không có mẫu hình ảnh cụ thể cho thuộc tính.

en: If enabled an additional JS & CSS file is loaded.
vi: Nếu bật, một tệp JS & CSS bổ sung sẽ được tải.

en: If enabled, form submission will succeed even if the webhook fails. Errors will be logged to the server error log.
vi: Nếu bật, việc gửi biểu mẫu sẽ thành công ngay cả khi webhook thất bại. Lỗi sẽ được ghi vào nhật ký lỗi máy chủ.

en: If no form field is selected, the first password field in the form is used.
vi: Nếu không có trường biểu mẫu nào được chọn, trường mật khẩu đầu tiên trong biểu mẫu sẽ được sử dụng.

en: If no template conditions are set Bricks shows published templates (header, footer, etc.) on the frontend of your site. Select this setting to disable this behavior. Make sure to set template conditions instead.
vi: Nếu không có điều kiện mẫu nào được đặt, Bricks sẽ hiển thị các mẫu đã xuất bản (đầu trang, chân trang, v.v.) trên giao diện người dùng của trang web của bạn. Chọn cài đặt này để tắt hành vi này. Đảm bảo đặt các điều kiện mẫu thay vào đó.

en: If the shape doesn't take up all available space add %s to the "svg" tag.
vi: Nếu hình dạng không chiếm hết không gian có sẵn, hãy thêm %s vào thẻ "svg".

en: If the video is unlisted, you will need to enter the video privacy hash.
vi: Nếu video không được liệt kê, bạn sẽ cần nhập mã bảo mật video.

en: If this account exists, a password reset link will be sent to the associated email address.
vi: Nếu tài khoản này tồn tại, một liên kết đặt lại mật khẩu sẽ được gửi đến địa chỉ email liên kết.

en: Iframe title
vi: Tiêu đề iframe

en: Ignore selector
vi: Bỏ qua bộ chọn

en: Ignore sticky posts
vi: Bỏ qua các bài viết ghim

en: Ignored when posts per page set to "-1".
vi: Bỏ qua khi số bài viết mỗi trang được đặt thành "-1".

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Image ID (%s) no longer exist. Please select another image.
vi: Hình ảnh có ID (%s) không còn tồn tại. Vui lòng chọn một hình ảnh khác.

en: Image Overlay
vi: Lớp phủ ảnh

en: Image align
vi: Căn chỉnh hình ảnh

en: Image border
vi: Viền hình ảnh

en: Image box shadow
vi: Bóng hộp hình ảnh

en: Image caption
vi: Chú thích ảnh

en: Image click action
vi: Hành động khi nhấp vào hình ảnh

en: Image gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Image height
vi: Chiều cao ảnh

en: Image link alt text
vi: Văn bản thay thế cho liên kết hình ảnh

en: Image not found
vi: Không tìm thấy hình ảnh

en: Image position
vi: Vị trí hình ảnh

en: Image ratio
vi: Tỷ lệ hình ảnh

en: Image size
vi: Kích thước hình ảnh

en: Image width
vi: Chiều rộng hình ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Images file types
vi: Các loại tệp hình ảnh

en: Images of the same lightbox ID are grouped together.
vi: Các hình ảnh có cùng ID lightbox được nhóm lại với nhau.

en: Import
vi: Nhập

en: Import CSS variables
vi: Nhập biến CSS

en: Import Settings
vi: Nhập cài đặt

en: Import classes
vi: Nhập các lớp

en: Import images
vi: Nhập hình ảnh

en: Import of "%s" failed: Name already exists.
vi: Nhập "%s" thất bại: Tên đã tồn tại.

en: Import of "%s" failed: Wrong format.
vi: Nhập "%s" thất bại: Định dạng không đúng.

en: Import pasted images/SVGs
vi: Nhập hình ảnh/SVG đã dán

en: Import settings
vi: Nhập cài đặt

en: Import template
vi: Nhập mẫu

en: Import/export components
vi: Nhập/xuất thành phần

en: Import/export templates
vi: Nhập/xuất mẫu

en: Imported
vi: Đã nhập

en: Imports
vi: Nhập

en: Impressive
vi: Ấn tượng

en: In case you are a developer you can customize Bricks even further with custom hooks, filters, or by creating your own elements.
vi: Trong trường hợp bạn là nhà phát triển, bạn có thể tùy chỉnh Bricks hơn nữa với các hook tùy chỉnh, bộ lọc, hoặc bằng cách tạo các phần tử của riêng bạn.

en: In same term
vi: Trong cùng một thuật ngữ

en: In stock
vi: Còn hàng

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Include
vi: Bao gồm

en: Include children
vi: Bao gồm con

en: Include posts
vi: Bao gồm bài viết

en: Include terms
vi: Bao gồm thuật ngữ

en: Incoming
vi: Đến

en: Incoming changes
vi: Thay đổi đến

en: Incorrect configuration might cause unwanted side effects. Only use these settings if you know what you are doing.
vi: Cấu hình không chính xác có thể gây ra các tác dụng phụ không mong muốn. Chỉ sử dụng các thiết lập này nếu bạn hiểu rõ những gì mình đang làm.

en: Incorrect password.
vi: Mật khẩu không chính xác.

en: Incredible
vi: Không thể tin được

en: Indent
vi: Thụt lề

en: Independent toggle
vi: Chuyển đổi độc lập

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Index of the item to expand on page load, start at 0.
vi: Chỉ số của mục cần mở rộng khi tải trang, bắt đầu từ 0.

en: Indexes of the items to expand on page load, separated by comma, start at 0.
vi: Chỉ mục của các mục cần mở rộng khi tải trang, phân cách bằng dấu phẩy, bắt đầu từ 0.

en: Indexing in progress.
vi: Đang tiến hành lập chỉ mục.

en: Indexing job is stuck?
vi: Công việc lập chỉ mục bị kẹt?

en: Individual
vi: Riêng lẻ

en: Individual users with code execution capability
vi: Người dùng cụ thể có khả năng thực thi mã

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Infinite scroll
vi: Cuộn vô hạn

en: Info
vi: Thông tin

en: Info Box
vi: Hộp thông tin

en: Info Box template enabled.
vi: Đã bật mẫu Hộp thông tin.

en: Info color
vi: Màu thông tin

en: Info lightbox
vi: Hộp đèn thông tin

en: Infobox
vi: Hộp thông tin

en: Infobox appears on map marker click.
vi: Hộp thông tin xuất hiện khi nhấp vào điểm đánh dấu trên bản đồ.

en: Inherited from
vi: Kế thừa từ

en: Initial
vi: Ban đầu

en: Initial slide
vi: Slide ban đầu

en: Inline styles (CSS) are added at the end of the %s tag.
vi: Các kiểu nội tuyến (CSS) được thêm vào cuối thẻ %s.

en: Inline styles (default)
vi: Kiểu nội tuyến (mặc định)

en: Inner background color
vi: Màu nền bên trong

en: Inner container
vi: Vùng chứa bên trong

en: Input
vi: Đầu vào

en: Input background
vi: Nền ô nhập

en: Input border
vi: Viền ô nhập

en: Insert
vi: Chèn

en: Insert "Toggle" element after "Nav items" to show/hide your mobile menu.
vi: Chèn phần tử "Chuyển đổi" sau "Các mục điều hướng" để hiển thị/ẩn menu di động của bạn.

en: Insert after
vi: Chèn sau

en: Insert components
vi: Chèn thành phần

en: Insert element
vi: Chèn phần tử

en: Insert elements in Emmet-like syntax.
vi: Chèn các phần tử bằng cú pháp giống Emmet.

en: Insert layout
vi: Chèn bố cục

en: Insert media
vi: Chèn phương tiện

en: Insert of the same component is not possible.
vi: Không thể chèn cùng một thành phần.

en: Insert section
vi: Chèn phần

en: Insert template
vi: Chèn mẫu

en: Insert templates
vi: Chèn mẫu

en: Inserted
vi: Đã chèn

en: Inserted template uses theme style "%s"
vi: Mẫu đã chèn sử dụng kiểu chủ đề "%s"

en: Inserting any template overwrites your data. We recommend to save your changes first.
vi: Chèn bất kỳ mẫu nào cũng sẽ ghi đè dữ liệu của bạn. Chúng tôi khuyên bạn nên lưu các thay đổi của mình trước.

en: Inset
vi: Lùi vào

en: Instagram access token required! Add in WordPress dashboard under %s
vi: Yêu cầu mã truy cập Instagram! Thêm vào bảng điều khiển WordPress dưới %s

en: Instagram feed
vi: Nguồn cấp Instagram

en: Installed version
vi: Phiên bản đã cài đặt

en: Instance
vi: Thể hiện

en: Instances
vi: Trường hợp

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Interaction
vi: Tương tác

en: Interaction ID
vi: ID tương tác

en: Interactions
vi: Tương tác

en: Interactions don't run in the builder.
vi: Các tương tác không chạy trong trình tạo.

en: Interface
vi: Giao diện

en: Internal post/page
vi: Bài viết/trang nội bộ

en: Interval in ms
vi: Khoảng thời gian theo ms

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Invalid CSS response from Google Fonts.
vi: Phản hồi CSS không hợp lệ từ Google Fonts.

en: Invalid SVG files
vi: Tệp SVG không hợp lệ

en: Invalid action
vi: Hành động không hợp lệ

en: Invalid element names
vi: Tên phần tử không hợp lệ

en: Invalid font ID.
vi: ID font không hợp lệ.

en: Invalid font file
vi: Tệp font chữ không hợp lệ

en: Invalid form token.
vi: Mã token biểu mẫu không hợp lệ.

en: Invalid license key.
vi: Khóa bản quyền không hợp lệ.

en: Invalid password reset key
vi: Khóa đặt lại mật khẩu không hợp lệ

en: Invalid post ID or form ID.
vi: ID bài viết hoặc ID biểu mẫu không hợp lệ.

en: Invalid pseudo class. Must start with a colon (:)
vi: Lớp giả không hợp lệ. Phải bắt đầu bằng dấu hai chấm (:)

en: Invalid request
vi: Yêu cầu không hợp lệ

en: Invalid signature
vi: Chữ ký không hợp lệ

en: Invalid total pages value "%1$s" extracted from path "%2$s". Expected a numeric value.
vi: Giá trị tổng số trang không hợp lệ “%1$s” được trích xuất từ đường dẫn “%2$s”. Cần một giá trị số.

en: Invalid webhook URL.
vi: URL webhook không hợp lệ.

en: Invalid webhook payload format.
vi: Định dạng dữ liệu webhook không hợp lệ.

en: Invert
vi: Đảo ngược

en: Invisible
vi: Ẩn

en: Is
vi: Là

en: Is archive main query
vi: Là truy vấn chính của trang lưu trữ

en: Is main query
vi: Là truy vấn chính

en: Isolation
vi: Cách ly

en: It's just a temporary deactivation
vi: Đây chỉ là tạm thời vô hiệu hóa

en: Italic
vi: Nghiêng

en: Item
vi: Mục

en: Item width
vi: Chiều rộng mục

en: Items
vi: Các mục

en: Items to scroll
vi: Số mục cuộn

en: Items to show
vi: Số mục hiển thị

en: January
vi: Tháng 1

en: JavaScript function name without parentheses or window object.
vi: Tên hàm JavaScript không có dấu ngoặc đơn hoặc đối tượng cửa sổ.

en: JavaScript is automatically wrapped in script tags.
vi: JavaScript tự động được bọc trong thẻ script.

en: Join Us
vi: Tham gia với chúng tôi

en: July
vi: Tháng 7

en: June
vi: Tháng 6

en: Just another slide
vi: Chỉ là một slide khác

en: Justify
vi: Căn đều

en: Justify content
vi: Căn chỉnh nội dung

en: Justify items
vi: Căn chỉnh các mục

en: Keep formatting
vi: Giữ định dạng

en: Keep open while styling
vi: Giữ mở trong khi tạo kiểu

en: Key
vi: Khóa

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: Label
vi: Nhãn

en: Label text
vi: Văn bản nhãn

en: Label typography
vi: Kiểu chữ nhãn

en: Labels
vi: Nhãn

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language codes
vi: Mã ngôn ngữ

en: Language switcher
vi: Bộ chuyển đổi ngôn ngữ

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Laptop
vi: Máy tính xách tay

en: Large
vi: Lớn

en: Last fetch
vi: Lần lấy cuối

en: Last generated
vi: Lần tạo gần nhất

en: Last name
vi: Họ

en: Last order
vi: Đơn hàng gần nhất

en: Last refresh
vi: Làm mới lần cuối

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Latitude
vi: Vĩ độ

en: Layers
vi: Các lớp

en: Layout
vi: Bố cục

en: Lazy
vi: Trì hoãn

en: Lazy load offset
vi: Độ lệch tải chậm

en: Lead
vi: Đoạn mở đầu

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Learn more about CSS filters
vi: Tìm hiểu thêm về bộ lọc CSS

en: Learn more about CSS transform
vi: Tìm hiểu thêm về CSS transform

en: Learn more about CSS transform-origin
vi: Tìm hiểu thêm về CSS transform-origin

en: Learn more about CSS transitions
vi: Tìm hiểu thêm về chuyển tiếp CSS

en: Learn more on wordpress.org
vi: Tìm hiểu thêm trên wordpress.org

en: Learn which %1$s you should to add to the fields above via the %2$s dynamic data tag.
vi: Tìm hiểu %1$s nào bạn nên thêm vào các trường trên thông qua thẻ dữ liệu động %2$s.

en: Leave empty to apply template to all archive terms.
vi: Để trống để áp dụng mẫu cho tất cả các thuật ngữ lưu trữ.

en: Leave empty to apply template to all post types.
vi: Để trống để áp dụng mẫu cho tất cả các loại bài viết.

en: Leave empty to update the current post.
vi: Để trống để cập nhật bài viết hiện tại.

en: Leave empty to use WooCommerce default list.
vi: Để trống để sử dụng danh sách mặc định của WooCommerce.

en: Leave empty to use the default WordPress home URL.
vi: Để trống để sử dụng URL trang chủ WordPress mặc định.

en: Leave options empty to use the options of the first connected control.
vi: Để trống các tùy chọn để sử dụng các tùy chọn của điều khiển được kết nối đầu tiên.

en: Leave the first comment
vi: Để lại bình luận đầu tiên

en: Leave viewport
vi: Rời khung nhìn

en: Leave your comment
vi: Để lại bình luận của bạn

en: Left
vi: Trái

en: Left to right
vi: Trái sang phải

en: Left with space
vi: Trái có khoảng cách

en: Lesser
vi: Nhỏ hơn

en: Lesser or equal
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Letter spacing
vi: Khoảng cách chữ

en: License
vi: Giấy phép

en: License activated.
vi: Đã kích hoạt bản quyền.

en: License key format
vi: Định dạng khóa bản quyền

en: Light
vi: Nhạt

en: Light color
vi: Màu sáng

en: Lightbox Animation
vi: Hoạt ảnh hộp đèn

en: Lightbox ID
vi: ID hộp sáng

en: Lightbox Image
vi: Hình ảnh hộp sáng

en: Lightbox Video
vi: Video hộp sáng

en: Lightbox id
vi: ID hộp đèn

en: Lightness
vi: Độ sáng

en: Limit how often this popup appears.
vi: Giới hạn tần suất xuất hiện của popup này.

en: Limit the number of webhook requests that can be sent per hour.
vi: Giới hạn số lượng yêu cầu webhook có thể được gửi mỗi giờ.

en: Line cap
vi: Đầu mút đường kẻ

en: Line height
vi: Chiều cao dòng

en: Line width in px
vi: Độ rộng đường kẻ tính bằng px

en: Linear
vi: Tuyến tính

en: Link
vi: Liên kết

en: Link & status
vi: Liên kết & trạng thái

en: Link To
vi: Liên kết đến

en: Link attributes
vi: Thuộc tính liên kết

en: Link configured
vi: Liên kết đã được cấu hình

en: Link entire post
vi: Liên kết toàn bộ bài viết

en: Link entire product
vi: Liên kết toàn bộ sản phẩm

en: Link image
vi: Liên kết hình ảnh

en: Link rendered as
vi: Liên kết được hiển thị dưới dạng

en: Link styles apply only to specific elements. Overwrite them via the %s filter or extend them via the CSS selectors setting below.
vi: Kiểu liên kết chỉ áp dụng cho các phần tử cụ thể. Ghi đè chúng thông qua bộ lọc %s hoặc mở rộng chúng thông qua cài đặt bộ chọn CSS bên dưới.

en: Link title
vi: Tiêu đề liên kết

en: Link to
vi: Liên kết đến

en: Link to lightbox
vi: Liên kết đến lightbox

en: Link to post
vi: Liên kết đến bài viết

en: Link to product
vi: Liên kết đến sản phẩm

en: Link to website
vi: Liên kết đến trang web

en: Link type
vi: Loại liên kết

en: Linked
vi: Đã liên kết

en: Links
vi: Liên kết

en: List
vi: Danh sách

en: List item
vi: Mục danh sách

en: List item #1
vi: Mục danh sách #1

en: List item #2
vi: Mục danh sách #2

en: List items
vi: Các mục danh sách

en: Live search
vi: Tìm kiếm trực tiếp

en: Live search info
vi: Thông tin tìm kiếm trực tiếp

en: Live search wrapper selector
vi: Bộ chọn wrapper tìm kiếm trực tiếp

en: Load Block editor data into %s
vi: Tải dữ liệu trình soạn thảo khối vào %s

en: Load all matching theme styles
vi: Tải tất cả kiểu chủ đề phù hợp

en: Load more
vi: Tải thêm

en: Load templates from any another Bricks installation you have access to in your template library.
vi: Tải mẫu từ bất kỳ cài đặt Bricks nào khác mà bạn có quyền truy cập vào thư viện mẫu của bạn.

en: Loading
vi: Đang tải

en: Loading component preview
vi: Đang tải bản xem trước thành phần

en: Loading font data
vi: Đang tải dữ liệu phông chữ

en: Loading method
vi: Phương thức tải

en: Loading templates
vi: Đang tải mẫu

en: Local storage
vi: Lưu trữ cục bộ

en: Location
vi: Vị trí

en: Location content
vi: Nội dung địa điểm

en: Location subtitle
vi: Phụ đề địa điểm

en: Location title
vi: Tiêu đề địa điểm

en: Lock
vi: Khóa

en: Lock selected
vi: Khóa mục đã chọn

en: Lock/unlock global classes
vi: Khóa/mở khóa lớp toàn cục

en: Locked
vi: Đã khóa

en: Log in to %s to retrieve your license key or copy & paste it from your purchase confirmation email.
vi: Đăng nhập vào %s để lấy khóa bản quyền hoặc sao chép & dán nó từ email xác nhận mua hàng của bạn.

en: Log in user after successful registration. Tip: Set action "Redirect" to redirect user to the account/admin area.
vi: Đăng nhập người dùng sau khi đăng ký thành công. Mẹo: Đặt hành động "Chuyển hướng" để chuyển hướng người dùng đến khu vực tài khoản/quản trị.

en: Logged in
vi: Đã đăng nhập

en: Logged out
vi: Đã đăng xuất

en: Logged-in users
vi: Người dùng đã đăng nhập

en: Logged-in users with role
vi: Người dùng đã đăng nhập với vai trò

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Login URL
vi: URL đăng nhập

en: Login form
vi: Biểu mẫu đăng nhập

en: Login message
vi: Thông báo đăng nhập

en: Logo inverse
vi: Logo nghịch đảo

en: Logout URL
vi: URL đăng xuất

en: Longitude
vi: Kinh độ

en: Loop
vi: Lặp

en: Lost password
vi: Quên mật khẩu

en: Low
vi: Thấp

en: Low stock
vi: Hàng sắp hết

en: Lowercase
vi: Chữ thường

en: Lowercase removes leading zeros
vi: Chữ thường loại bỏ các số 0 đứng đầu

en: Magnificent
vi: Tuyệt vời

en: Mailchimp API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Cần khóa API Mailchimp! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Main
vi: Chính

en: Main query
vi: Truy vấn chính

en: Maintenance
vi: Bảo trì

en: Maintenance mode
vi: Chế độ bảo trì

en: Make sure not to use the "Product tabs" element on the same page.
vi: Đảm bảo không sử dụng phần tử "Tab sản phẩm" trên cùng một trang.

en: Make sure the remote website entered above has granted you "My Templates Access".
vi: Hãy đảm bảo trang web từ xa bạn nhập ở trên đã cấp cho bạn quyền truy cập "Template của tôi".

en: Make sure there are no elements with links inside your linked container (nested links).
vi: Đảm bảo không có phần tử có liên kết bên trong container được liên kết của bạn (liên kết lồng nhau).

en: Make sure to save settings after closing this modal to apply changes
vi: Hãy chắc chắn lưu cài đặt sau khi đóng cửa sổ này để áp dụng các thay đổi

en: Make sure to set "%1$s" in your "%2$s" definitions below.
vi: Đảm bảo đặt "%1$s" trong định nghĩa "%2$s" của bạn bên dưới.

en: Manage
vi: Quản lý

en: Manage global elements
vi: Quản lý phần tử toàn cục

en: Manage my menus in WordPress.
vi: Quản lý menu của tôi trong WordPress.

en: Manage your custom font files
vi: Quản lý các tệp font chữ tùy chỉnh của bạn

en: Mandatory
vi: Bắt buộc

en: Manually regenerate CSS files
vi: Tạo lại thủ công các tệp CSS

en: Map
vi: Bản đồ

en: Map Connector
vi: Kết nối bản đồ

en: Map ID
vi: ID bản đồ

en: Map Type Control
vi: Điều khiển loại bản đồ

en: Map center
vi: Trung tâm bản đồ

en: Map style
vi: Kiểu bản đồ

en: Map type
vi: Loại bản đồ

en: March
vi: Tháng 3

en: Margin
vi: Lề

en: Mark
vi: Đánh dấu

en: Mark all as read
vi: Đánh dấu tất cả là đã đọc

en: Mark as active
vi: Đánh dấu là đang hoạt động

en: Mark as inactive
vi: Đánh dấu là không hoạt động

en: Marker
vi: Điểm đánh dấu

en: Markers
vi: Điểm đánh dấu

en: Markers set on individual addresses or map connectors precede these settings.
vi: Các điểm đánh dấu được đặt trên các địa chỉ riêng lẻ hoặc các kết nối bản đồ sẽ được ưu tiên hơn các cài đặt này.

en: Marvelous
vi: Tuyệt diệu

en: Mask
vi: Mặt nạ

en: Masonry
vi: Xếp gạch

en: Max
vi: Tối đa

en: Max Zoom
vi: Thu phóng tối đa

en: Max payload size
vi: Kích thước tải trọng tối đa

en: Max requests per hour
vi: Yêu cầu tối đa mỗi giờ

en: Max resolution
vi: Độ phân giải tối đa

en: Max results
vi: Kết quả tối đa

en: Max upload size: %s
vi: Kích thước tải lên tối đa: %s

en: Max. entries
vi: Số mục tối đa

en: Max. files
vi: Số tệp tối đa

en: Max. height
vi: Chiều cao tối đa

en: Max. items
vi: Số mục tối đa

en: Max. length
vi: Độ dài tối đa

en: Max. post width
vi: Chiều rộng tối đa của bài viết

en: Max. price
vi: Giá tối đa

en: Max. products
vi: Số sản phẩm tối đa

en: Max. rating
vi: Đánh giá tối đa

en: Max. related posts
vi: Số bài viết liên quan tối đa

en: Max. size
vi: Kích thước tối đa

en: Max. time
vi: Thời gian tối đa

en: Max. value
vi: Giá trị tối đa

en: Max. width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Maximum number of entries reached.
vi: Đã đạt số lượng mục tối đa.

en: Maximum number of results to display for each query loop in the builder. Applies only to Bricks-native queries. Leave blank to use the default value.
vi: Số lượng kết quả tối đa để hiển thị cho mỗi vòng lặp truy vấn trong trình dựng. Chỉ áp dụng cho các truy vấn gốc của Bricks. Để trống để sử dụng giá trị mặc định.

en: Maximum number of webhook requests allowed per hour.
vi: Số lượng yêu cầu webhook tối đa được phép mỗi giờ.

en: Maximum size of the webhook payload in kilobytes.
vi: Kích thước tối đa của tải trọng webhook tính bằng kilobyte.

en: Maximum value
vi: Giá trị tối đa

en: May
vi: Tháng 5

en: Media
vi: Phương tiện

en: Media File
vi: Tệp phương tiện

en: Media URL
vi: URL phương tiện

en: Media library
vi: Thư viện phương tiện

en: Media query
vi: Truy vấn phương tiện

en: Medium
vi: Vừa

en: Mega menu
vi: Menu lớn

en: Member
vi: Thành viên

en: Menu bar
vi: Thanh menu

en: Menu order
vi: Thứ tự menu

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Message sent from:
vi: Tin nhắn được gửi từ:

en: Message successfully sent. We will get back to you as soon as possible.
vi: Tin nhắn đã được gửi thành công. Chúng tôi sẽ liên hệ lại với bạn trong thời gian sớm nhất.

en: Messages
vi: Tin nhắn

en: Meta
vi: Metadata

en: Meta Data
vi: Dữ liệu meta

en: Meta Key
vi: Khóa Meta

en: Meta description
vi: Mô tả meta

en: Meta key
vi: Khóa meta

en: Meta keywords
vi: Từ khóa meta

en: Meta query
vi: Truy vấn meta

en: Meta robots
vi: Robot meta

en: Meta typography
vi: Kiểu chữ meta

en: Meta value
vi: Giá trị meta

en: Meta value num
vi: Giá trị meta số

en: Mid Size
vi: Kích thước giữa

en: Middle center
vi: Giữa giữa

en: Middle left
vi: Giữa trái

en: Middle right
vi: Giữa phải

en: Mime type
vi: Loại MIME

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Min Zoom
vi: Thu phóng tối thiểu

en: Min. PHP version to run Bricks is PHP 5.4
vi: Phiên bản PHP tối thiểu để chạy Bricks là PHP 5.4

en: Min. characters
vi: Ký tự tối thiểu

en: Min. dimension: Twice the value under logo height / logo width for proper display on retina devices.
vi: Kích thước tối thiểu: Gấp đôi giá trị dưới chiều cao logo / chiều rộng logo để hiển thị đúng trên thiết bị retina.

en: Min. height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Min. height is 70.
vi: Chiều cao tối thiểu là 70.

en: Min. length
vi: Độ dài tối thiểu

en: Min. price
vi: Giá tối thiểu

en: Min. time
vi: Thời gian tối thiểu

en: Min. value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Min. width
vi: Chiều rộng tối thiểu

en: Min/max date
vi: Ngày tối thiểu/tối đa

en: Mini cart
vi: Giỏ hàng nhỏ

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Minimum value
vi: Giá trị tối thiểu

en: Misc
vi: Khác

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Missing sidebar name.
vi: Thiếu tên thanh bên.

en: Mobile
vi: Di động

en: Mobile first
vi: Ưu tiên di động

en: Mobile landscape
vi: Nằm ngang trên di động

en: Mobile menu
vi: Menu di động

en: Mobile portrait
vi: Dọc trên di động

en: Mode
vi: Chế độ

en: Modified
vi: Đã sửa đổi

en: Modified date
vi: Ngày sửa đổi

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Month: %s
vi: Tháng: %s

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: More about meta robots directives.
vi: Tìm hiểu thêm về các chỉ thị robot meta.

en: More content to come ..
vi: Sẽ có thêm nội dung ..

en: More layouts
vi: Thêm bố cục

en: More text
vi: Thêm văn bản

en: Most Popular
vi: Phổ biến nhất

en: Most specific
vi: Cụ thể nhất

en: Mouse enter
vi: Chuột vào

en: Mouse leave
vi: Chuột rời

en: Mouse leave window
vi: Chuột rời cửa sổ

en: Move
vi: Di chuyển

en: Move elements
vi: Di chuyển phần tử

en: Move selected
vi: Di chuyển mục đã chọn

en: Move to trash
vi: Chuyển vào thùng rác

en: Moved
vi: Đã di chuyển

en: Moved to trash
vi: Đã chuyển vào thùng rác

en: Multilevel
vi: Nhiều cấp

en: Multiple options
vi: Nhiều tùy chọn

en: Must match with the format saved in database.
vi: Phải khớp với định dạng đã lưu trong cơ sở dữ liệu.

en: Mute
vi: Tắt tiếng

en: Muted
vi: Tắt tiếng

en: Muted color
vi: Màu nhạt

en: My Templates
vi: Template của tôi

en: My account
vi: Tài khoản của tôi

en: My templates
vi: Mẫu của tôi

en: My templates access
vi: Quyền truy cập mẫu của tôi

en: MySQL version
vi: Phiên bản MySQL

en: NUMERIC
vi: SỐ

en: Name
vi: Tên

en: Name already exists
vi: Tên đã tồn tại

en: Name is required
vi: Tên là bắt buộc

en: Name is reserved
vi: Tên đã được đặt trước

en: Name to display instead of the remote template URL in the template source dropdown.
vi: Tên hiển thị thay vì URL mẫu từ xa trong danh sách thả xuống nguồn mẫu.

en: Native actions on this hook
vi: Các hành động gốc trên hook này

en: Native elements
vi: Phần tử gốc

en: Nav
vi: Điều hướng

en: Nav Menu
vi: Menu điều hướng

en: Nav items
vi: Các mục điều hướng

en: Navigate through the different query pages without reloading the page.
vi: Điều hướng qua các trang truy vấn khác nhau mà không cần tải lại trang.

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Neat
vi: Gọn gàng

en: Need help? Found a bug? Suggest a feature?
vi: Cần trợ giúp? Phát hiện lỗi? Đề xuất tính năng?

en: Nestable
vi: Có thể lồng nhau

en: Nestable elements can't be converted to components. You can either unlink them manually by right-clicking the global element in the builder or convert them automatically by clicking the "Convert to components" button above and then confirm the prompt.
vi: Các phần tử có thể lồng nhau không thể chuyển đổi thành thành phần. Bạn có thể bỏ liên kết chúng thủ công bằng cách nhấp chuột phải vào phần tử toàn cục trong trình tạo hoặc chuyển đổi chúng tự động bằng cách nhấp vào nút "Chuyển đổi thành thành phần" ở trên và sau đó xác nhận lời nhắc.

en: Never
vi: Không bao giờ

en: New
vi: Mới

en: New Custom Font
vi: Font chữ tùy chỉnh mới

en: New Template
vi: Template mới

en: New Template Name
vi: Tên template mới

en: New capability
vi: Khả năng mới

en: New category name
vi: Tên danh mục mới

en: New class name
vi: Tên lớp mới

en: New classes detected. Resolve conflicts, if any, to import or skip.
vi: Đã phát hiện các lớp mới. Giải quyết xung đột, nếu có, để nhập hoặc bỏ qua.

en: New color could not be saved.
vi: Không thể lưu màu mới.

en: New color palette name
vi: Tên bảng màu mới

en: New feature
vi: Tính năng mới

en: New group name
vi: Tên nhóm mới

en: New query name
vi: Tên truy vấn mới

en: New sidebar created.
vi: Đã tạo thanh bên mới.

en: New tab
vi: Tab mới

en: New theme style name
vi: Tên kiểu giao diện mới

en: New variable name
vi: Tên biến mới

en: Newer Comments
vi: Bình luận mới hơn

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Next Icon
vi: Biểu tượng tiếp theo

en: Next arrow
vi: Mũi tên sau

en: Next label
vi: Nhãn tiếp theo

en: Next page
vi: Trang sau

en: Next post
vi: Bài viết tiếp theo

en: Next slide
vi: Slide tiếp theo

en: Nice job
vi: Làm tốt lắm

en: Nicename
vi: Tên đẹp

en: Nickname
vi: Biệt danh

en: No
vi: Không

en: No Bricks data found.
vi: Không tìm thấy dữ liệu Bricks.

en: No CSS variable found.
vi: Không tìm thấy biến CSS nào.

en: No Custom Font found in Trash
vi: Không tìm thấy Font chữ tùy chỉnh nào trong Thùng rác

en: No Custom Fonts found
vi: Không tìm thấy Font chữ tùy chỉnh nào

en: No Facebook page URL provided.
vi: Chưa cung cấp URL trang Facebook.

en: No HTML markup defined.
vi: Chưa xác định đánh dấu HTML.

en: No Instagram account found.
vi: Không tìm thấy tài khoản Instagram nào.

en: No Instagram posts found.
vi: Không tìm thấy bài đăng Instagram nào.

en: No Polylang languages found.
vi: Không tìm thấy ngôn ngữ Polylang nào.

en: No SVG selected.
vi: Chưa chọn SVG nào.

en: No Template Bundle found
vi: Không tìm thấy bộ template nào

en: No Template Tag found
vi: Không tìm thấy thẻ template nào

en: No Template found in Trash
vi: Không tìm thấy template nào trong Thùng rác

en: No Templates found
vi: Không tìm thấy template nào

en: No URL parameters are generated or read, even if filter elements are present.
vi: Không có tham số URL nào được tạo ra hoặc đọc, ngay cả khi có các phần tử lọc.

en: No Vimeo ID provided.
vi: Không có ID Vimeo được cung cấp.

en: No Vimeo URL provided.
vi: Chưa cung cấp URL Vimeo nào.

en: No WordPress added content found.
vi: Không tìm thấy nội dung WordPress đã thêm.

en: No WordPress widget type selected.
vi: Không có loại widget WordPress nào được chọn.

en: No YouTube ID provided.
vi: Không có ID YouTube được cung cấp.

en: No YouTube URL provided.
vi: Chưa cung cấp URL YouTube nào.

en: No access
vi: Không có quyền truy cập

en: No accordion item added.
vi: Chưa thêm mục accordion nào.

en: No action has been set for this form.
vi: Không có hành động nào được đặt cho biểu mẫu này.

en: No active icon set selected
vi: Chưa chọn bộ biểu tượng hoạt động

en: No additional information to show.
vi: Không có thông tin bổ sung để hiển thị.

en: No audio file selected.
vi: Chưa chọn tệp âm thanh nào.

en: No caption
vi: Không có chú thích

en: No checkout fields defined.
vi: Không có trường thanh toán nào được định nghĩa.

en: No classes found
vi: Không tìm thấy lớp nào

en: No classes specified for deletion
vi: Không có lớp nào được chỉ định để xóa

en: No classes to import.
vi: Không có lớp để nhập.

en: No code found.
vi: Không tìm thấy mã.

en: No components found.
vi: Không tìm thấy thành phần nào.

en: No conflict
vi: Không có xung đột

en: No connectable property found.
vi: Không tìm thấy thuộc tính có thể kết nối.

en: No content
vi: Không có nội dung

en: No date/fields set.
vi: Chưa đặt ngày/trường nào.

en: No default value
vi: Không có giá trị mặc định

en: No dynamic data found.
vi: Không tìm thấy dữ liệu động nào.

en: No dynamic data set.
vi: Chưa đặt dữ liệu động nào.

en: No effect with loop enabled
vi: Không có tác dụng khi vòng lặp được bật

en: No elements found for the selected filter.
vi: Không tìm thấy phần tử nào cho bộ lọc đã chọn.

en: No email address provided.
vi: Không có địa chỉ email được cung cấp.

en: No excerpt found.
vi: Không tìm thấy tóm tắt.

en: No file URL provided.
vi: Chưa cung cấp URL tệp nào.

en: No file selected.
vi: Chưa chọn tệp nào.

en: No files were uploaded.
vi: Không có tệp nào được tải lên.

en: No filter source selected.
vi: Chưa chọn nguồn bộ lọc.

en: No fluid typography category selected. Please create and select a category, then generate your fluid typography variables.
vi: Không có danh mục typography linh hoạt nào được chọn. Vui lòng tạo và chọn một danh mục, sau đó tạo các biến typography linh hoạt của bạn.

en: No fluid typography variables found. Configure the scale generator on the right-hand side as per your requirements. Once done, click the "Generate variables" button to automatically create your fluid typography variables.
vi: Không tìm thấy biến kiểu chữ linh hoạt. Hãy cấu hình trình tạo tỷ lệ ở bên phải theo yêu cầu của bạn. Sau khi hoàn tất, nhấp vào nút “Tạo biến” để tự động tạo các biến kiểu chữ linh hoạt của bạn.

en: No font files found in the CSS.
vi: Không tìm thấy tệp font nào trong CSS.

en: No form field added.
vi: Chưa thêm trường biểu mẫu nào.

en: No found rows
vi: Không tìm thấy hàng nào

en: No hook selected.
vi: Chưa chọn hook nào.

en: No icon selected.
vi: Chưa chọn biểu tượng nào.

en: No image selected.
vi: Chưa chọn hình ảnh nào.

en: No instances
vi: Không có trường hợp

en: No languages found.
vi: Không tìm thấy ngôn ngữ nào.

en: No latitude/longitude or address provided. Use dynamic data tags to retrieve the coordinates/address from your query loop results.
vi: Không có vĩ độ/kinh độ hoặc địa chỉ được cung cấp. Sử dụng thẻ dữ liệu động để lấy tọa độ/địa chỉ từ kết quả vòng lặp truy vấn của bạn.

en: No license for provided license key found.
vi: Không tìm thấy bản quyền cho khóa bản quyền đã cung cấp.

en: No link
vi: Không có liên kết

en: No list items defined.
vi: Chưa xác định mục danh sách nào.

en: No locations found
vi: Không tìm thấy địa điểm nào

en: No menu items
vi: Không có mục menu nào

en: No meta data selected.
vi: Không có dữ liệu meta nào được chọn.

en: No name
vi: Không có tên

en: No native actions on this hook
vi: Không có hành động gốc trên hook này

en: No nav menu found.
vi: Không tìm thấy menu điều hướng nào.

en: No options found
vi: Không tìm thấy tùy chọn

en: No order found or the order is not suitable for this element.
vi: Không tìm thấy đơn hàng hoặc đơn hàng không phù hợp với phần tử này.

en: No orphaned elements found.
vi: Không tìm thấy phần tử mồ côi nào.

en: No pagination on singular posts/pages.
vi: Không có phân trang trên bài viết/trang đơn lẻ.

en: No pagination results.
vi: Không có kết quả phân trang.

en: No permission
vi: Không có quyền

en: No post ID provided.
vi: Không có ID bài viết được cung cấp.

en: No posts found
vi: Không tìm thấy bài viết nào

en: No previous or next posts found..
vi: Không tìm thấy bài viết trước hoặc sau..

en: No pricing table defined.
vi: Chưa xác định bảng giá nào.

en: No product archive description found.
vi: Không tìm thấy mô tả lưu trữ sản phẩm.

en: No product selected
vi: Chưa chọn sản phẩm nào

en: No products in cart
vi: Không có sản phẩm trong giỏ hàng

en: No products to show.
vi: Không có sản phẩm để hiển thị.

en: No progress bar created.
vi: Chưa tạo thanh tiến trình nào.

en: No properties connected.
vi: Không có thuộc tính được kết nối.

en: No properties found.
vi: Không tìm thấy thuộc tính nào.

en: No property groups found.
vi: Không tìm thấy nhóm thuộc tính nào.

en: No query selected
vi: Không có truy vấn nào được chọn

en: No rating
vi: Chưa có đánh giá

en: No ratings
vi: Không có đánh giá

en: No ratings yet.
vi: Chưa có đánh giá nào.

en: No related products to show.
vi: Không có sản phẩm liên quan để hiển thị.

en: No repeat
vi: Không lặp lại

en: No results
vi: Không có kết quả

en: No results found
vi: Không tìm thấy kết quả nào

en: No scroll
vi: Không cuộn

en: No sharing option selected.
vi: Không có tùy chọn chia sẻ nào được chọn.

en: No shortcode provided.
vi: Không có shortcode nào được cung cấp.

en: No sidebar selected.
vi: Không có thanh bên nào được chọn.

en: No signature
vi: Không có chữ ký

en: No slide added.
vi: Chưa thêm slide nào.

en: No social icon added.
vi: Chưa thêm biểu tượng mạng xã hội nào.

en: No spaces. No pound (#) sign.
vi: Không dùng dấu cách. Không dùng dấu thăng (#).

en: No tabs added.
vi: Chưa thêm tab nào.

en: No target query selected.
vi: Chưa chọn truy vấn mục tiêu.

en: No team members added.
vi: Chưa thêm thành viên nhóm nào.

en: No template selected.
vi: Chưa chọn mẫu nào.

en: No templates found.
vi: Không tìm thấy mẫu nào.

en: No testimonials added.
vi: Chưa thêm lời chứng thực nào.

en: No text added.
vi: Chưa thêm văn bản nào.

en: No valid font files were processed.
vi: Không có tệp font hợp lệ nào được xử lý.

en: No variables found. Create a CSS variable using the input at the bottom or in bulk by clicking the "Import" icon at the top.
vi: Không tìm thấy biến nào. Tạo một biến CSS bằng cách sử dụng ô nhập liệu ở dưới cùng hoặc hàng loạt bằng cách nhấp vào biểu tượng "Nhập" ở trên cùng.

en: No video selected.
vi: Chưa chọn video nào.

en: No wrap
vi: Không bọc

en: No-repeat
vi: Không lặp lại

en: None
vi: Không

en: Normal
vi: Thường

en: Not allowed
vi: Không được phép

en: Not allowed: Infinite template loop.
vi: Không cho phép: Vòng lặp mẫu vô hạn.

en: Not applied in the builder.
vi: Không áp dụng trong trình tạo.

en: Not empty
vi: Không trống

en: Not equal
vi: Không bằng

en: Not exists
vi: Không tồn tại

en: Not featured
vi: Không nổi bật

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Not new
vi: Không mới

en: Not on sale
vi: Không giảm giá

en: Not possible while bulk-editing.
vi: Không thể thực hiện khi đang chỉnh sửa hàng loạt.

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Not supported on mobile devices
vi: Không được hỗ trợ trên thiết bị di động

en: Nothing found
vi: Không tìm thấy gì

en: Nothing found.
vi: Không tìm thấy gì.

en: Nothing found. Please try again with a different keyword!
vi: Không tìm thấy gì. Vui lòng thử lại với từ khóa khác!

en: Nothing to copy
vi: Không có gì để sao chép

en: Nothing to paste
vi: Không có gì để dán

en: Notice
vi: Thông báo

en: Notice from %1$s: But don't worry. %1$s regularly updates all WooCommerce template files with each new release. If you are on the latest version and see this message, any necessary compatibility enhancements will be included in the next update.
vi: Thông báo từ %1$s: Nhưng đừng lo lắng. %1$s thường xuyên cập nhật tất cả các tệp mẫu WooCommerce với mỗi phiên bản mới. Nếu bạn đang sử dụng phiên bản mới nhất và thấy thông báo này, bất kỳ cải tiến tương thích cần thiết nào sẽ được đưa vào bản cập nhật tiếp theo.

en: Notices
vi: Thông báo

en: Notifications
vi: Thông báo

en: November
vi: Tháng 11

en: Number
vi: Số

en: Number of comments
vi: Số bình luận

en: Number of posts
vi: Số bài viết

en: Number of users to retrieve
vi: Số lượng người dùng để lấy

en: Numbered list
vi: Danh sách đánh số

en: Numeric
vi: Số

en: Numeric meta value
vi: Giá trị meta số

en: Object fit
vi: Khớp đối tượng

en: Object position
vi: Vị trí đối tượng

en: Oblique
vi: Xiên

en: October
vi: Tháng 10

en: Odd background
vi: Nền lẻ

en: Off
vi: Tắt

en: Offset
vi: Bù đắp

en: Offset key
vi: Khóa offset

en: Offset key location
vi: Vị trí khóa offset

en: Okay
vi: Được

en: Older Comments
vi: Bình luận cũ hơn

en: On
vi: Bật

en: On backorder
vi: Đặt hàng trước

en: On blur
vi: Khi mất focus

en: On input
vi: Khi nhập

en: On input, blur and submit
vi: Khi nhập, mất focus và gửi

en: On sale
vi: Đang giảm giá

en: On sale products only
vi: Chỉ sản phẩm đang giảm giá

en: Once done editing, click the "Save Settings" button at the bottom below to persist your changes.
vi: Sau khi chỉnh sửa xong, nhấp vào nút "Lưu Cài đặt" ở dưới cùng để lưu các thay đổi của bạn.

en: Once you are familiar with how Bricks works its a good idea to learn about templates. This is how you create your website header, footer and any other type of reuseable content such as blog post layouts, archives, your search result and error pages.
vi: Khi bạn đã quen với cách Bricks hoạt động, bạn nên tìm hiểu về các mẫu. Đây là cách bạn tạo ra đầu trang, chân trang và bất kỳ loại nội dung có thể tái sử dụng nào khác như bố cục bài đăng blog, lưu trữ, kết quả tìm kiếm và trang lỗi của trang web của bạn.

en: One Page Navigation
vi: Điều hướng một trang

en: One Result
vi: Một kết quả

en: One feature per line
vi: Một tính năng mỗi dòng

en: One or more of the selected classes conflict with existing classes on your site. You must either override the existing classes on your site or discard these imported versions.
vi: Một hoặc nhiều lớp đã chọn xung đột với các lớp hiện có trên trang web của bạn. Bạn phải ghi đè lên các lớp hiện có trên trang web của mình hoặc loại bỏ các phiên bản đã nhập này.

en: One or more webhook requests failed.
vi: Một hoặc nhiều yêu cầu webhook thất bại.

en: One post found
vi: Tìm thấy một bài viết

en: Only added if none of your product fields contains any links.
vi: Chỉ được thêm nếu không có trường sản phẩm nào của bạn chứa liên kết.

en: Only applicable for purchasable simple products with in stock status.
vi: Chỉ áp dụng cho các sản phẩm đơn giản có thể mua được với trạng thái còn hàng.

en: Only applicable if the add to cart display as form (e.g. on single product page).
vi: Chỉ áp dụng nếu hiển thị thêm vào giỏ hàng dưới dạng biểu mẫu (ví dụ: trên trang sản phẩm đơn).

en: Only applied in builder and template preview.
vi: Chỉ áp dụng trong trình tạo và xem trước mẫu.

en: Only applies to Image, Image Gallery, and SVG elements. Images will not be imported if the source is a custom URL or a dynamic data tag.
vi: Chỉ áp dụng cho các phần tử Hình ảnh, Thư viện Ảnh và SVG. Hình ảnh sẽ không được nhập nếu nguồn là URL tùy chỉnh hoặc thẻ dữ liệu động.

en: Only applies to new items added to the DOM.
vi: Chỉ áp dụng cho các mục mới được thêm vào DOM.

en: Only applies to top level dropdown elements.
vi: Chỉ áp dụng cho các phần tử thả xuống ở cấp cao nhất.

en: Only empty draft fonts can be deleted.
vi: Chỉ có thể xóa các bản nháp font chữ trống.

en: Only grant access to your templates to the websites entered above. One URL per line.
vi: Chỉ cấp quyền truy cập vào mẫu của bạn cho các trang web đã nhập ở trên. Mỗi URL trên một dòng.

en: Only muted YouTube videos will autoplay on iOS Safari.
vi: Chỉ các video YouTube đã tắt tiếng mới tự động phát trên iOS Safari.

en: Only one "Table of contents" element can be visible on a page at a time.
vi: Chỉ có thể hiển thị một phần tử "Mục lục" trên một trang tại một thời điểm.

en: Only parent terms
vi: Chỉ thuật ngữ cha

en: Only post queries are supported in this version.
vi: Chỉ hỗ trợ truy vấn bài viết trong phiên bản này.

en: Only rendered if link is set.
vi: Chỉ được hiển thị nếu liên kết được đặt.

en: Only return terms
vi: Chỉ trả về thuật ngữ

en: Only set if you experience problems with the default rendering in the builder (REST API disabled, etc.)
vi: Chỉ đặt nếu bạn gặp vấn đề với hiển thị mặc định trong trình dựng (REST API bị tắt, v.v.)

en: Only supports Post, Term, and User context. More context are available inside the "Interaction" settings that open this popup.
vi: Chỉ hỗ trợ ngữ cảnh Bài viết, Term và User. Có thêm ngữ cảnh khác trong phần cài đặt "Tương tác" mở cửa sổ popup này.

en: Only the first assigned term will be displayed.
vi: Chỉ hiển thị thuật ngữ được gán đầu tiên.

en: Only works if the first assigned term is a child term.
vi: Chỉ hoạt động nếu thuật ngữ được gán đầu tiên là thuật ngữ con.

en: Opacity
vi: Độ mờ đục

en: Open
vi: Mở

en: Open accordion
vi: Mở accordion

en: Open icon manager
vi: Mở trình quản lý biểu tượng

en: Open image in lightbox
vi: Mở hình ảnh trong lightbox

en: Open in new tab
vi: Mở trong tab mới

en: Open mobile menu
vi: Mở menu di động

en: Open on add to cart (AJAX)
vi: Mở khi thêm vào giỏ hàng (AJAX)

en: Open on page load
vi: Mở khi tải trang

en: Open tab index
vi: Mở chỉ số tab

en: Open tab on
vi: Mở tab khi

en: Operating system
vi: Hệ điều hành

en: Opposites linked
vi: Các mặt đối diện được liên kết

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Options (one per line)
vi: Tùy chọn (mỗi dòng một tùy chọn)

en: Options type
vi: Loại tùy chọn

en: Or
vi: Hoặc

en: Order
vi: Thứ tự

en: Order by
vi: Sắp xếp theo

en: Order date
vi: Ngày đặt hàng

en: Order details
vi: Chi tiết đơn hàng

en: Order email
vi: Email đơn hàng

en: Order id
vi: ID đơn hàng

en: Order matters. Start at smallest breakpoint. If using mobile-first start at largest breakpoint.
vi: Thứ tự rất quan trọng. Bắt đầu từ điểm ngắt nhỏ nhất. Nếu sử dụng ưu tiên di động, hãy bắt đầu từ điểm ngắt lớn nhất.

en: Order meta key
vi: Khóa meta sắp xếp

en: Order number
vi: Số đơn hàng

en: Order overview
vi: Tổng quan đơn hàng

en: Order payment method
vi: Phương thức thanh toán đơn hàng

en: Order receipt
vi: Hóa đơn đặt hàng

en: Order review
vi: Xem lại đơn hàng

en: Order total
vi: Tổng đơn hàng

en: Order updates
vi: Cập nhật đơn hàng

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Organize your properties in groups. Reorder your groups via drag & drop. Click to rename. Create a property group using the form below.
vi: Sắp xếp các thuộc tính của bạn thành nhóm. Sắp xếp lại các nhóm bằng cách kéo và thả. Nhấp để đổi tên. Tạo nhóm thuộc tính bằng biểu mẫu bên dưới.

en: Original price
vi: Giá gốc

en: Original price typography
vi: Kiểu chữ giá gốc

en: Orphaned elements
vi: Các phần tử mồ côi

en: Orphaned elements detected (%s). Please back-up your site or at least copy all elements in the structure panel, then click the "Clean up" button below to remove all orphaned elements.
vi: Đã phát hiện (%s) phần tử không liên kết. Vui lòng sao lưu trang web của bạn hoặc ít nhất sao chép tất cả các phần tử trong bảng cấu trúc, sau đó nhấp vào nút "Dọn dẹp" bên dưới để xóa tất cả các phần tử không liên kết.

en: Orphaned elements removed.
vi: Đã xóa các phần tử không liên kết.

en: Orphaned elements review
vi: Xem xét các phần tử mồ côi

en: Other
vi: Khác

en: Other (URL)
vi: Khác (URL)

en: Other classes
vi: Các lớp khác

en: Other pages
vi: Các trang khác

en: Other styles
vi: Các kiểu khác

en: Others
vi: Khác

en: Out of stock
vi: Hết hàng

en: Outer width of the info box popup.
vi: Chiều rộng bên ngoài của cửa sổ popup info box.

en: Outline
vi: Đường viền

en: Outline - Dark
vi: Đường viền - tối

en: Outline - Light
vi: Đường viền - sáng

en: Outline - Primary
vi: Đường viền - chính

en: Output PHP function
vi: Hàm PHP xuất ra

en: Outset
vi: Lồi

en: Outstanding
vi: Xuất sắc

en: Overflow
vi: Tràn

en: Overlay
vi: Lớp phủ

en: Overlay content
vi: Nội dung lớp phủ

en: Overline
vi: Gạch trên

en: Override
vi: Ghi đè

en: Override local class
vi: Ghi đè lớp cục bộ

en: Overwrite
vi: Ghi đè

en: PHP class does not exist
vi: Lớp PHP không tồn tại

en: PHP execution time limit
vi: Giới hạn thời gian thực thi PHP

en: PHP max input vars
vi: Số lượng biến đầu vào tối đa PHP

en: PHP max upload file size
vi: Kích thước tệp tải lên tối đa PHP

en: PHP memory limit
vi: Giới hạn bộ nhớ PHP

en: PHP post max size
vi: Kích thước tối đa của bài đăng PHP

en: PHP safe mode
vi: Chế độ an toàn PHP

en: PHP version
vi: Phiên bản PHP

en: Padding
vi: Đệm

en: Page
vi: Trang

en: Page %s
vi: Trang %s

en: Page ID
vi: ID trang

en: Page background
vi: Nền trang

en: Page date
vi: Ngày trang

en: Page layout
vi: Bố cục trang

en: Page modified
vi: Trang đã sửa đổi

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Page number
vi: Số trang

en: Page order
vi: Thứ tự trang

en: Page parameter
vi: Tham số trang

en: Page settings
vi: Cài đặt trang

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page-specific styles are loaded inline by default. Select "External files" to load required CSS only and to allow for stylesheet caching.
vi: Các kiểu trang cụ thể được tải nội tuyến theo mặc định. Chọn "Tệp bên ngoài" để chỉ tải CSS cần thiết và cho phép lưu trữ bảng định kiểu.

en: Pages
vi: Trang

en: Pages:
vi: Các trang:

en: Pagination
vi: Phân trang

en: Pagination method
vi: Phương thức phân trang

en: Pagination parameter location
vi: Vị trí tham số phân trang

en: Pane
vi: Khung

en: Panel
vi: Bảng điều khiển

en: Panel width could not be saved.
vi: Không thể lưu chiều rộng bảng điều khiển.

en: Paragraph
vi: Đoạn văn

en: Parameter
vi: Tham số

en: Parameter name for the page number (e.g., "page" or "offset"). This parameter will only be added when AJAX enabled pagination element are used.
vi: Tên tham số cho số trang (ví dụ: “page” hoặc “offset”). Tham số này sẽ chỉ được thêm vào khi sử dụng phần tử phân trang có bật AJAX.

en: Parameters
vi: Tham số

en: Parent
vi: Cha

en: Parent term
vi: Thuật ngữ cha

en: Parent term ID
vi: ID thuật ngữ cha

en: Parent theme URI
vi: URI giao diện cha

en: Parent theme author URI
vi: URI tác giả giao diện cha

en: Parent theme name
vi: Tên giao diện cha

en: Parent theme version
vi: Phiên bản giao diện cha

en: Parse dynamic data
vi: Phân tích dữ liệu động

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password accepted. You can now access the protected content.
vi: Mật khẩu được chấp nhận. Bạn có thể truy cập nội dung được bảo vệ ngay bây giờ.

en: Password min. length
vi: Độ dài tối thiểu của mật khẩu

en: Password protect your templates.
vi: Bảo vệ mẫu của bạn bằng mật khẩu.

en: Password protected
vi: Được bảo vệ bằng mật khẩu

en: Password protection
vi: Bảo vệ bằng mật khẩu

en: Password protection limits access to content on the rendered frontend only. It does not restrict alternative access methods (e.g. REST API). For sensitive data, consider stricter security controls.
vi: Bảo vệ bằng mật khẩu chỉ giới hạn quyền truy cập vào nội dung trên giao diện người dùng được hiển thị. Nó không hạn chế các phương thức truy cập thay thế (ví dụ: REST API). Đối với dữ liệu nhạy cảm, hãy xem xét các biện pháp kiểm soát bảo mật nghiêm ngặt hơn.

en: Password required.
vi: Yêu cầu mật khẩu.

en: Password source
vi: Nguồn mật khẩu

en: Password toggle
vi: Chuyển đổi mật khẩu

en: Paste
vi: Dán

en: Pasted
vi: Đã dán

en: Path that contains the total item count. Use "body" to target the response path root and "header" for the response headers. Required for the pagination to work. Use "header.x-wp-totalpages" for WordPress REST API calls.
vi: Đường dẫn chứa tổng số mục. Sử dụng "body" để nhắm mục tiêu vào gốc của đường dẫn phản hồi và "header" cho các tiêu đề phản hồi. Yêu cầu để chức năng phân trang hoạt động. Sử dụng "header.x-wp-totalpages" cho các cuộc gọi API REST của WordPress.

en: Path to extract nested data. Leave empty to use full response. Example: "data.results" to get results from {data: {results: [...]}}
vi: Đường dẫn để trích xuất dữ liệu lồng nhau. Để trống để sử dụng toàn bộ phản hồi. Ví dụ: “data.results” để lấy kết quả từ {data: {results: [...]}}

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Pause autoplay
vi: Tạm dừng tự động phát

en: Pause on focus
vi: Tạm dừng khi focus

en: Pause on hover
vi: Tạm dừng khi di chuột

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: Pay
vi: Thanh toán

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Pending message
vi: Thông báo đang chờ xử lý

en: Per page load
vi: Mỗi lần tải trang

en: Per session
vi: Mỗi phiên

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Percentage
vi: Phần trăm

en: Percentage typography
vi: Kiểu chữ phần trăm

en: Performance
vi: Hiệu suất

en: Permalink
vi: Đường dẫn cố định

en: Permanently delete this icon? This action cannot be undone.
vi: Xóa vĩnh viễn biểu tượng này? Hành động này không thể hoàn tác.

en: Picture in picture
vi: Hình trong hình

en: Pie Chart
vi: Biểu đồ tròn

en: Pin
vi: Ghim

en: Pin/unpin elements
vi: Ghim/bỏ ghim phần tử

en: Pinned
vi: Đã ghim

en: Pinned elements
vi: Các phần tử đã ghim

en: Place and configure a "Map Connector" element inside the query loop to enable dynamic address retrieval. On the frontend, actual location markers will be displayed based on the retrieved addresses. In the builder, a placeholder marker will be shown using your Map Center settings for styling purposes.
vi: Đặt và cấu hình phần tử "Kết nối bản đồ" bên trong vòng lặp truy vấn để cho phép truy xuất địa chỉ động. Trên giao diện người dùng, các điểm đánh dấu vị trí thực tế sẽ được hiển thị dựa trên các địa chỉ được truy xuất. Trong trình xây dựng, một điểm đánh dấu giữ chỗ sẽ được hiển thị sử dụng cài đặt Trung tâm bản đồ của bạn cho mục đích tạo kiểu.

en: Place this query on the cart page.
vi: Đặt truy vấn này trên trang giỏ hàng.

en: Place this query on the product page.
vi: Đặt truy vấn này trên trang sản phẩm.

en: Place this query on the single product page.
vi: Đặt truy vấn này trên trang sản phẩm đơn.

en: Placeholder
vi: Trình giữ chỗ

en: Placeholder color
vi: Màu giữ chỗ

en: Placeholder image shown.
vi: Đã hiển thị hình ảnh giữ chỗ.

en: Placeholder typography
vi: Kiểu chữ giữ chỗ

en: Placeholders
vi: Giữ chỗ

en: Play inline
vi: Phát inline

en: Play interaction
vi: Chạy tương tác

en: Play once
vi: Chạy một lần

en: Please check your email to confirm your subscription.
vi: Vui lòng kiểm tra email của bạn để xác nhận đăng ký.

en: Please click the button below to generate all required CSS files.
vi: Vui lòng nhấp vào nút bên dưới để tạo tất cả các tệp CSS cần thiết.

en: Please click the link below to activate your account
vi: Vui lòng nhấp vào liên kết bên dưới để kích hoạt tài khoản của bạn

en: Please connect your Instagram account.
vi: Vui lòng kết nối tài khoản Instagram của bạn.

en: Please copy & paste your license key in here ..
vi: Vui lòng sao chép & dán khóa bản quyền của bạn vào đây ..

en: Please create a full-site backup and perform a "Code review" (see above) before generating code signatures globally.
vi: Vui lòng tạo bản sao lưu toàn bộ trang web và thực hiện "Đánh giá mã" (xem ở trên) trước khi tạo chữ ký mã trên toàn bộ hệ thống.

en: Please create a full-site backup before running the converter.
vi: Vui lòng tạo bản sao lưu toàn bộ trang web trước khi chạy công cụ chuyển đổi.

en: Please ensure SMTP is set up on this site so all outgoing emails are delivered properly.
vi: Vui lòng đảm bảo SMTP được thiết lập trên trang web này để tất cả email gửi đi được chuyển phát đúng cách.

en: Please ensure that the SVG code you paste in here does not contain any potentially malicious code. You can run it first through a free online SVG cleaner like %s
vi: Vui lòng đảm bảo rằng mã SVG bạn dán vào đây không chứa bất kỳ mã độc hại nào. Bạn có thể chạy nó trước thông qua một công cụ làm sạch SVG trực tuyến miễn phí như %s

en: Please enter a password of at least %s characters.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu có ít nhất %s ký tự.

en: Please enter at least 2 characters
vi: Vui lòng nhập ít nhất 2 ký tự

en: Please enter the latitude/longitude when using multiple markers.
vi: Vui lòng nhập vĩ độ/kinh độ khi sử dụng nhiều điểm đánh dấu.

en: Please fetch the data again as the API settings have changed.
vi: Vui lòng lấy dữ liệu lại vì cài đặt API đã thay đổi.

en: Please make sure to set the "Scale X" value inside the transform setting above to "-1".
vi: Hãy đảm bảo đặt giá trị "Tỷ lệ X" trong cài đặt biến đổi ở trên thành "-1".

en: Please provide a new password
vi: Vui lòng cung cấp mật khẩu mới

en: Please review all code instances found on your site page by page to ensure they don't contain any malicious or faulty code. Click on the title to edit the page, template, etc. with Bricks.
vi: Vui lòng xem xét tất cả các trường hợp mã được tìm thấy trên trang web của bạn từng trang một để đảm bảo chúng không chứa bất kỳ mã độc hại hoặc lỗi nào. Nhấp vào tiêu đề để chỉnh sửa trang, mẫu, v.v. với Bricks.

en: Please review your code and generate code signatures.
vi: Vui lòng xem lại mã của bạn và tạo chữ ký mã.

en: Please select a filter input.
vi: Vui lòng chọn một đầu vào bộ lọc.

en: Please select rating icons.
vi: Vui lòng chọn biểu tượng đánh giá.

en: Please set at least one product filter.
vi: Vui lòng thiết lập ít nhất một bộ lọc sản phẩm.

en: Please share your reason(s) for deactivation Bricks. The more details, the better :)
vi: Vui lòng chia sẻ (các) lý do bạn vô hiệu hóa Bricks. Càng chi tiết càng tốt :)

en: Please update your WordPress URLs under Settings > General to use https:// instead of http:// for optimal performance & functionality. Valid SSL certificate required.
vi: Vui lòng cập nhật URL WordPress của bạn trong Cài đặt > Chung để sử dụng https:// thay vì http:// để có hiệu suất & chức năng tối ưu. Yêu cầu chứng chỉ SSL hợp lệ.

en: Please use your Bricks account email address for all customer support requests. To attach larger files, please send an email directly to %1$s. To see what is currently in development or submit/upvote feature requests please visit our %2$s.
vi: Vui lòng sử dụng địa chỉ email tài khoản Bricks của bạn cho tất cả yêu cầu hỗ trợ khách hàng. Để đính kèm file lớn hơn, hãy gửi email trực tiếp đến %1$s. Để xem những gì đang được phát triển hoặc gửi/bình chọn yêu cầu tính năng, vui lòng truy cập %2$s của chúng tôi.

en: Popular
vi: Phổ biến

en: Popularity
vi: Độ phổ biến

en: Populate Content
vi: Điền nội dung

en: Populate the query loop address above through dynamic data tags.
vi: Điền địa chỉ vòng lặp truy vấn ở trên thông qua các thẻ dữ liệu động.

en: Popup
vi: Cửa sổ bật lên

en: Popup data not found
vi: Không tìm thấy dữ liệu cửa sổ bật lên

en: Popup limit
vi: Giới hạn popup

en: Position
vi: Vị trí

en: Positioning
vi: Vị trí

en: Post
vi: Bài viết

en: Post Content
vi: Nội dung bài viết

en: Post ID
vi: ID bài viết

en: Post Navigation
vi: Điều hướng bài viết

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post author
vi: Tác giả bài viết

en: Post comments
vi: Bình luận bài viết

en: Post comments count
vi: Số lượng bình luận bài viết

en: Post content
vi: Nội dung bài viết

en: Post could not be duplicated
vi: Không thể nhân bản bài đăng

en: Post count
vi: Số lượng bài viết

en: Post date
vi: Ngày đăng bài

en: Post excerpt
vi: Tóm tắt bài viết

en: Post link
vi: Liên kết bài viết

en: Post meta typography
vi: Kiểu chữ meta bài viết

en: Post modified date
vi: Ngày sửa đổi bài viết

en: Post navigation
vi: Điều hướng bài viết

en: Post parent
vi: Bài viết cha

en: Post parent ID
vi: ID bài viết cha

en: Post password
vi: Mật khẩu bài viết

en: Post slug
vi: Slug bài viết

en: Post status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post time
vi: Thời gian đăng bài

en: Post title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post title typography
vi: Kiểu chữ tiêu đề bài viết

en: Post to update
vi: Bài viết cần cập nhật

en: Post type
vi: Loại bài viết

en: Post types
vi: Các loại bài viết

en: Poster image
vi: Ảnh poster

en: Poster size for YouTube
vi: Kích thước poster cho YouTube

en: Postmeta table meta_value type
vi: Loại meta_value bảng postmeta

en: Posts
vi: Bài viết

en: Posts per page
vi: Số bài viết mỗi trang

en: Posts per row
vi: Số bài viết mỗi hàng

en: Posts should be in a same taxonomy term.
vi: Các bài viết nên thuộc cùng một thuật ngữ phân loại.

en: Powered by %s
vi: Được hỗ trợ bởi %s

en: Precedes "Link Image" setting.
vi: Ưu tiên hơn cài đặt "Liên kết hình ảnh".

en: Precedes image height setting.
vi: Đứng trước cài đặt chiều cao hình ảnh.

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Prefix block
vi: Khối tiền tố

en: Prefix with a dot (.) to filter results that start with this string, or suffix with a dot (.) to filter results ending with this string.
vi: Thêm dấu chấm (.) ở đầu để lọc kết quả bắt đầu bằng chuỗi này, hoặc thêm dấu chấm (.) ở cuối để lọc kết quả kết thúc bằng chuỗi này.

en: Preload
vi: Tải trước

en: Preload custom fonts
vi: Tải trước phông chữ tùy chỉnh

en: Prev
vi: Trước

en: Prev arrow
vi: Mũi tên trước

en: Prev label
vi: Nhãn trước

en: Prevent duplicates
vi: Ngăn chặn trùng lặp

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview autosave
vi: Xem trước bản lưu tự động

en: Preview image
vi: Ảnh xem trước

en: Preview mode
vi: Chế độ xem trước

en: Preview notice type
vi: Xem trước loại thông báo

en: Preview order ID
vi: ID đơn hàng xem trước

en: Preview template
vi: Xem trước mẫu

en: Previous
vi: Trước

en: Previous Icon
vi: Biểu tượng trước

en: Previous interaction ID
vi: ID tương tác trước

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Previous post
vi: Bài viết trước

en: Previous slide
vi: Slide trước

en: Price
vi: Giá

en: Price meta
vi: Meta giá

en: Price prefix
vi: Tiền tố giá

en: Price suffix
vi: Hậu tố giá

en: Price typography
vi: Kiểu chữ giá

en: Pricing
vi: Định giá

en: Pricing Tables
vi: Bảng giá

en: Pricing table
vi: Bảng giá

en: Primary
vi: Chính

en: Primary color
vi: Màu chính

en: Priority
vi: Độ ưu tiên

en: Privacy
vi: Quyền riêng tư

en: Privacy policy
vi: Chính sách bảo mật

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product ID
vi: ID sản phẩm

en: Product SKU
vi: Mã SKU sản phẩm

en: Product additional information
vi: Thông tin bổ sung về sản phẩm

en: Product archive
vi: Lưu trữ sản phẩm

en: Product attribute
vi: Thuộc tính sản phẩm

en: Product badge "New"
vi: Huy hiệu sản phẩm "Mới"

en: Product badge "Sale"
vi: Huy hiệu sản phẩm "Giảm giá"

en: Product badge new
vi: Nhãn sản phẩm mới

en: Product categories
vi: Danh mục sản phẩm

en: Product category
vi: Danh mục sản phẩm

en: Product category image
vi: Hình ảnh danh mục sản phẩm

en: Product content
vi: Nội dung sản phẩm

en: Product content is empty.
vi: Nội dung sản phẩm trống.

en: Product featured
vi: Sản phẩm nổi bật

en: Product gallery
vi: Thư viện ảnh sản phẩm

en: Product gallery images
vi: Hình ảnh thư viện sản phẩm

en: Product images
vi: Hình ảnh sản phẩm

en: Product is out of stock.
vi: Sản phẩm đã hết hàng.

en: Product meta
vi: Thông tin meta sản phẩm

en: Product new status
vi: Trạng thái mới

en: Product on sale
vi: Sản phẩm đang giảm giá

en: Product price
vi: Giá sản phẩm

en: Product purchased by user
vi: Sản phẩm đã mua bởi người dùng

en: Product rating
vi: Đánh giá sản phẩm

en: Product ratings are disabled.
vi: Đánh giá sản phẩm đã bị tắt.

en: Product regular price
vi: Giá thông thường của sản phẩm

en: Product reviews
vi: Đánh giá sản phẩm

en: Product sale price
vi: Giá khuyến mãi của sản phẩm

en: Product sale status
vi: Trạng thái giảm giá

en: Product search
vi: Tìm kiếm sản phẩm

en: Product short description
vi: Mô tả ngắn sản phẩm

en: Product sold individually
vi: Sản phẩm bán riêng lẻ

en: Product stock
vi: Kho sản phẩm

en: Product stock management
vi: Quản lý kho sản phẩm

en: Product stock quantity
vi: Số lượng trong kho

en: Product stock status
vi: Trạng thái kho

en: Product tabs
vi: Tab sản phẩm

en: Product tag
vi: Thẻ sản phẩm

en: Product tags
vi: Thẻ sản phẩm

en: Product title
vi: Tiêu đề sản phẩm

en: Product type
vi: Loại sản phẩm

en: Product up/cross-sells
vi: Sản phẩm bán kèm/bán chéo

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Products archive description
vi: Mô tả lưu trữ sản phẩm

en: Products filter
vi: Bộ lọc sản phẩm

en: Products orderby
vi: Sắp xếp sản phẩm theo

en: Products pagination
vi: Phân trang sản phẩm

en: Products per page
vi: Số sản phẩm mỗi trang

en: Products total results
vi: Tổng kết quả sản phẩm

en: Products with the same category or tag.
vi: Sản phẩm có cùng danh mục hoặc thẻ.

en: Profile picture
vi: Ảnh đại diện

en: Progress
vi: Tiến độ

en: Progress Bar
vi: Thanh tiến trình

en: Project ID
vi: ID dự án

en: Project not found.
vi: Không tìm thấy dự án.

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Properties found, but none are conneted to any setting of your main component.
vi: Đã tìm thấy thuộc tính, nhưng không có thuộc tính nào được kết nối với bất kỳ cài đặt nào của thành phần chính của bạn.

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Property groups
vi: Nhóm thuộc tính

en: Property name
vi: Tên thuộc tính

en: Property value
vi: Giá trị thuộc tính

en: Provide the element ID that holds the live search results below.
vi: Cung cấp ID phần tử chứa kết quả tìm kiếm trực tiếp bên dưới.

en: Provide your own options in JSON format
vi: Cung cấp tùy chọn của bạn ở định dạng JSON

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Pseudo class
vi: Lớp giả

en: Pseudos
vi: Lớp giả

en: Public templates
vi: Mẫu công khai

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Published
vi: Đã xuất bản

en: Published date
vi: Ngày xuất bản

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Queries
vi: Các truy vấn

en: Queries of the types "Post", "Term", and "User" are supported.
vi: Các truy vấn loại "Bài đăng", "Thuật ngữ" và "Người dùng" được hỗ trợ.

en: Query
vi: Truy vấn

en: Query API
vi: Truy vấn API

en: Query Bricks data in search results
vi: Truy vấn dữ liệu Bricks trong kết quả tìm kiếm

en: Query Results Summary
vi: Tóm tắt kết quả truy vấn

en: Query configured
vi: Truy vấn đã được cấu hình

en: Query editor
vi: Trình soạn thảo truy vấn

en: Query editor in use. But not accessible due to lack of code execution rights.
vi: Trình soạn thảo truy vấn đang được sử dụng. Nhưng không thể truy cập do thiếu quyền thực thi mã.

en: Query filters
vi: Bộ lọc truy vấn

en: Query filters are disabled
vi: Bộ lọc truy vấn đã bị vô hiệu hóa

en: Query filters reindex job started.
vi: Đã bắt đầu công việc lập chỉ mục lại bộ lọc truy vấn.

en: Query loop
vi: Vòng lặp truy vấn

en: Query loop index
vi: Chỉ mục vòng lặp truy vấn

en: Query loop results in the builder are limited to %1$s.
vi: Kết quả vòng lặp truy vấn trong trình tạo được giới hạn ở %1$s.

en: Query manager
vi: Trình quản lý truy vấn

en: Query name
vi: Tên truy vấn

en: Query object type not supported
vi: Không hỗ trợ loại đối tượng truy vấn

en: Query results count
vi: Số kết quả truy vấn

en: Query settings
vi: Cài đặt truy vấn

en: Query type
vi: Loại truy vấn

en: Query with this name already exists.
vi: Truy vấn với tên này đã tồn tại.

en: Quick Feedback
vi: Phản hồi nhanh

en: Quick View
vi: Xem nhanh

en: Quotes
vi: Trích dẫn

en: REST API Prefix
vi: Tiền tố API REST

en: Radial
vi: Hình tròn

en: Radio
vi: Nút radio

en: Radio list
vi: Danh sách radio

en: Radius
vi: Bán kính

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Random order
vi: Thứ tự ngẫu nhiên

en: Random seed TTL
vi: Thời gian tồn tại của hạt giống ngẫu nhiên

en: Random seed ttl
vi: TTL hạt giống ngẫu nhiên

en: Range
vi: Phạm vi

en: Rate limit exceeded. Please try again later.
vi: Đã vượt quá giới hạn tần suất. Vui lòng thử lại sau.

en: Rate limit for this hour reached. Please wait until the next full hour for it to be resetted.
vi: Đã đạt giới hạn tốc độ cho giờ này. Vui lòng đợi đến giờ tiếp theo để nó được đặt lại.

en: Rate limiting
vi: Giới hạn tốc độ

en: Rated %s out of 5
vi: Đánh giá %s trên 5

en: Rating
vi: Đánh giá

en: Rating icon
vi: Biểu tượng đánh giá

en: Rating typography
vi: Kiểu chữ đánh giá

en: Raw
vi: Thô

en: Raw HTML
vi: HTML thô

en: Read more
vi: Đọc thêm

en: Read more about %s
vi: Đọc thêm về %s

en: Reading progress bar
vi: Thanh tiến trình đọc

en: Reading time
vi: Thời gian đọc

en: Ready to publish your first post?
vi: Sẵn sàng đăng bài viết đầu tiên của bạn?

en: Recent comments
vi: Bình luận gần đây

en: Recent posts
vi: Bài viết gần đây

en: Recommended column type
vi: Loại cột được khuyến nghị

en: Recommended length: 55 characters. Default: Post/page excerpt.
vi: Độ dài khuyến nghị: 55 ký tự. Mặc định: Đoạn trích bài viết/trang.

en: Recommended length: 95 characters or less. Default: Post/page title.
vi: Độ dài khuyến nghị: 95 ký tự hoặc ít hơn. Mặc định: Tiêu đề bài viết/trang.

en: Recommended max_execution_time: 180 (or more)
vi: Khuyến nghị max_execution_time: 180 (hoặc cao hơn)

en: Recommended size: Large. Default: Featured image.
vi: Kích thước khuyến nghị: Lớn. Mặc định: Hình ảnh đại diện.

en: Recommended upload_max_filesize
vi: Đề xuất upload_max_filesize

en: Recommended wp_memory_limit: 64M (or more)
vi: Khuyến nghị wp_memory_limit: 64M (hoặc cao hơn)

en: Redirect
vi: Chuyển hướng

en: Redirect after (ms)
vi: Chuyển hướng sau (ms)

en: Redirect is only triggered after successful form submit.
vi: Chuyển hướng chỉ được kích hoạt sau khi gửi biểu mẫu thành công.

en: Redirect to
vi: Chuyển hướng đến

en: Redirect to admin area
vi: Chuyển hướng đến khu vực quản trị

en: Redirect to custom authentication page
vi: Chuyển hướng đến trang xác thực tùy chỉnh

en: Redirect to product page
vi: Chuyển hướng đến trang sản phẩm

en: Redirect to specific page
vi: Chuyển hướng đến trang cụ thể

en: Redo
vi: Làm lại

en: Referrer
vi: Nguồn giới thiệu

en: Referrer URL
vi: URL giới thiệu

en: Regenerate CSS files
vi: Tạo lại tệp CSS

en: Regenerate code signatures
vi: Tạo lại chữ ký mã

en: Regenerate code signatures whenever your WordPress salts (secret keys) change.
vi: Tạo lại chữ ký mã mỗi khi các khóa bí mật (salt) WordPress của bạn thay đổi.

en: Regenerate filter index
vi: Tạo lại chỉ mục bộ lọc

en: Register form
vi: Biểu mẫu đăng ký

en: Registered
vi: Đã đăng ký

en: Registered sidebars
vi: Các thanh bên đã đăng ký

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Regular expression to validate the input.
vi: Biểu thức chính quy để xác thực đầu vào.

en: Regular price typography
vi: Kiểu chữ giá thường

en: Rel attribute
vi: Thuộc tính rel

en: Related Posts
vi: Bài viết liên quan

en: Related posts
vi: Bài viết liên quan

en: Related products
vi: Sản phẩm liên quan

en: Related videos from other channels
vi: Video liên quan từ các kênh khác

en: Relation
vi: Quan hệ

en: Reload
vi: Tải lại

en: Reload canvas
vi: Tải lại khung vẽ

en: Remarkable
vi: Đáng chú ý

en: Remember me
vi: Ghi nhớ tôi

en: Remote
vi: Từ xa

en: Remote playback
vi: Phát lại từ xa

en: Remote templates
vi: Mẫu từ xa

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove all index jobs
vi: Xóa tất cả công việc chỉ mục

en: Remove attribute
vi: Xóa thuộc tính

en: Remove billing fields
vi: Xóa trường thanh toán

en: Remove default margins
vi: Xóa lề mặc định

en: Remove file
vi: Xóa tệp

en: Remove from favorites
vi: Xóa khỏi mục yêu thích

en: Remove from icon set
vi: Xóa khỏi bộ biểu tượng

en: Remove image
vi: Xóa hình ảnh

en: Remove selected
vi: Xóa mục đã chọn

en: Remove shipping fields
vi: Xóa trường vận chuyển

en: Removed
vi: Đã xóa

en: Removed from cart
vi: Đã xóa khỏi giỏ hàng

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Rename images
vi: Đổi tên hình ảnh

en: Renamed
vi: Đã đổi tên

en: Render
vi: Hiển thị

en: Render dynamic data text on canvas
vi: Hiển thị văn bản dữ liệu động trên khung vẽ

en: Render footer
vi: Hiển thị chân trang

en: Render header
vi: Hiển thị đầu trang

en: Render on the front-end without the div wrapper.
vi: Hiển thị ở giao diện người dùng mà không có div bao bọc.

en: Render popups
vi: Hiển thị cửa sổ bật lên

en: Render with %s
vi: Hiển thị với %s

en: Render without wrapper
vi: Hiển thị không có phần tử bao bọc

en: Rendered with %s
vi: Được hiển thị với %s

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Repeat-x
vi: Lặp lại theo chiều ngang

en: Repeat-y
vi: Lặp lại theo chiều dọc

en: Replace
vi: Thay thế

en: Replace content
vi: Thay thế nội dung

en: Replace element classes
vi: Thay thế lớp phần tử

en: Replace image
vi: Thay thế hình ảnh

en: Replace with
vi: Thay thế bằng

en: Replace with this string
vi: Thay thế bằng chuỗi này

en: Reply
vi: Trả lời

en: Reply to email address
vi: Địa chỉ email trả lời

en: Request
vi: Yêu cầu

en: Request body
vi: Phần thân yêu cầu

en: Request body type
vi: Loại phần thân yêu cầu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Requires enabling of "%1$s" and/or "%2$s" permission.
vi: Yêu cầu bật quyền "%1$s" và/hoặc "%2$s".

en: Resend activation email
vi: Gửi lại email kích hoạt

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Reset Settings
vi: Đặt lại cài đặt

en: Reset all
vi: Đặt lại tất cả

en: Reset database table
vi: Đặt lại bảng cơ sở dữ liệu

en: Reset filters
vi: Đặt lại bộ lọc

en: Reset password
vi: Đặt lại mật khẩu

en: Reset styles
vi: Đặt lại kiểu

en: Reset text after .. seconds
vi: Đặt lại nội dung sau .. giây

en: Resetting all breakpoints deletes all custom breakpoints and resets all default breakpoints.
vi: Đặt lại tất cả các điểm ngắt sẽ xóa tất cả các điểm ngắt tùy chỉnh và đặt lại tất cả các điểm ngắt mặc định.

en: Resize
vi: Thay đổi kích thước

en: Resolve all conflicts listed below to save your changes.
vi: Giải quyết tất cả các xung đột được liệt kê bên dưới để lưu các thay đổi của bạn.

en: Resolve all conflicts listed below, highlighted in red, to continue with importing those classes.
vi: Giải quyết tất cả các xung đột được liệt kê bên dưới, được đánh dấu màu đỏ, để tiếp tục nhập các lớp đó.

en: Response
vi: Phản hồi

en: Response path
vi: Đường dẫn phản hồi

en: Response settings
vi: Cài đặt phản hồi

en: Responsive breakpoints
vi: Điểm ngắt đáp ứng

en: Responsive control indicator
vi: Chỉ báo điều khiển đáp ứng

en: Restart
vi: Bắt đầu lại

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restore all
vi: Khôi phục tất cả

en: Restore icon
vi: Khôi phục biểu tượng

en: Restored
vi: Đã khôi phục

en: Result Count
vi: Số lượng kết quả

en: Results
vi: Kết quả

en: Results for: %s
vi: Kết quả cho: %s

en: Results per page
vi: Kết quả mỗi trang

en: Return query parameters in PHP array. Learn more about the query parameters for %1$s, %2$s, %3$s
vi: Trả về các tham số truy vấn trong mảng PHP. Tìm hiểu thêm về các tham số truy vấn cho %1$s, %2$s, %3$s

en: Reveal animation
vi: Hiệu ứng xuất hiện

en: Reverse
vi: Đảo ngược

en: Review
vi: Đánh giá

en: Review all Code element (PHP & HTML), SVG element (code), Query editor, and "echo" tag instances.
vi: Xem xét tất cả các phần tử Code (PHP & HTML), phần tử SVG (mã), trình chỉnh sửa truy vấn và các thẻ "echo".

en: Review author
vi: Tác giả đánh giá

en: Reviewed
vi: Đã xem xét

en: Reviewed item name
vi: Tên mục được đánh giá

en: Reviewed item type
vi: Loại mục được đánh giá

en: Revision applied
vi: Phiên bản đã được áp dụng

en: Revision by
vi: Phiên bản bởi

en: Revision deleted
vi: Phiên bản đã bị xóa

en: Revision discarded
vi: Phiên bản đã bị hủy bỏ

en: Revisions
vi: Các phiên bản

en: Rewind
vi: Quay lại

en: Rewind by drag
vi: Quay lại bằng kéo

en: Ribbon
vi: Ruy-băng

en: Rich Text
vi: Văn bản phong phú

en: Rich text
vi: Văn bản phong phú

en: Ridge
vi: Gờ nổi

en: Right
vi: Phải

en: Right to left
vi: Phải sang trái

en: Right with space
vi: Phải có khoảng cách

en: Ring
vi: Vòng tròn

en: Ripple
vi: Gợn sóng

en: Roadmap
vi: Lộ trình

en: Role
vi: Vai trò

en: Roles
vi: Vai trò

en: Roller
vi: Con lăn

en: Root container margin
vi: Lề container gốc

en: Root container padding
vi: Đệm container gốc

en: Root container width
vi: Chiều rộng container gốc

en: Rotate
vi: Xoay

en: Rotate X
vi: Xoay x

en: Rotate Y
vi: Xoay y

en: Rotate Z
vi: Xoay z

en: Round
vi: Tròn

en: Row
vi: Hàng

en: Row gap
vi: Khoảng cách hàng

en: Rows
vi: Các hàng

en: Run only once
vi: Chỉ chạy một lần

en: Run this interaction if the following conditions are met.
vi: Chạy tương tác này nếu đáp ứng các điều kiện sau.

en: Running the %s detects any outdated Bricks data and automatically updates it to the latest syntax.
vi: Chạy %s phát hiện bất kỳ dữ liệu Bricks lỗi thời nào và tự động cập nhật nó thành cú pháp mới nhất.

en: SSL certificate
vi: Chứng chỉ SSL

en: SVG URL
vi: URL SVG

en: SVG code
vi: Mã SVG

en: SVG files describe images in XML format and can therefore contain malicious code. With %s enabled Bricks will try to sanitize SVG files during upload.
vi: Các tệp SVG mô tả hình ảnh ở định dạng XML và do đó có thể chứa mã độc. Khi %s được bật, Bricks sẽ cố gắng làm sạch các tệp SVG trong quá trình tải lên.

en: SVG files not imported for security reasons.
vi: Các tệp SVG không được nhập vì lý do bảo mật.

en: SVG logo: Set "Height" & "Width" in "px" value.
vi: Logo SVG: Đặt "Chiều cao" & "Chiều rộng" bằng giá trị "px".

en: SVG uploads
vi: Tải lên SVG

en: Sale
vi: Giảm giá

en: Sale price typography
vi: Kiểu chữ giá khuyến mãi

en: Sale!
vi: Giảm giá!

en: Sample text
vi: Văn bản mẫu

en: Sanitization method
vi: Phương thức làm sạch

en: Satellite
vi: Vệ tinh

en: Saturation
vi: Độ bão hòa

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save %s data as Block editor data
vi: Lưu dữ liệu %s dưới dạng dữ liệu trình soạn thảo khối

en: Save IP address
vi: Lưu địa chỉ IP

en: Save Settings
vi: Lưu cài đặt

en: Save Variables
vi: Lưu biến

en: Save as
vi: Lưu thành

en: Save as component
vi: Lưu thành thành phần

en: Save as template
vi: Lưu thành mẫu

en: Save changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save draft
vi: Lưu bản nháp

en: Save file
vi: Lưu tệp

en: Save form submissions in database
vi: Lưu các bản gửi biểu mẫu trong cơ sở dữ liệu

en: Save in custom directory
vi: Lưu vào thư mục tùy chỉnh

en: Save in media library
vi: Lưu vào thư viện media

en: Save my name, email, and website in this browser for the next time I comment.
vi: Lưu tên, email và trang web của tôi trong trình duyệt này cho lần bình luận tiếp theo.

en: Save new style
vi: Lưu kiểu mới

en: Save new title/permalink
vi: Lưu tiêu đề/đường dẫn cố định mới

en: Save style
vi: Lưu kiểu

en: Save submission
vi: Lưu nội dung gửi

en: Saved
vi: Đã lưu

en: Saved as template
vi: Đã lưu thành mẫu

en: Scale
vi: Tỷ lệ

en: Scale X
vi: Tỷ lệ x

en: Scale Y
vi: Tỷ lệ y

en: Scale color
vi: Màu thang đo

en: Scale down
vi: Thu nhỏ

en: Scale length in px
vi: Độ dài thang đo theo pixel

en: Scale type
vi: Loại tỷ lệ

en: Scales
vi: Tỷ lệ

en: Scan complete: %1$d orphaned elements found across %2$d posts.
vi: Quét hoàn tất: Tìm thấy %1$d phần tử mồ côi trên %2$d bài đăng.

en: Scan your site for orphaned elements that may cause issues.
vi: Quét trang web của bạn để tìm các phần tử mồ côi có thể gây ra vấn đề.

en: Scanning your entire site. This may take a moment.
vi: Đang quét toàn bộ trang web của bạn. Việc này có thể mất một chút thời gian.

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Schema
vi: Lược đồ

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Screen reader label for the marker. Set for better accessibility.
vi: Nhãn đọc màn hình cho điểm đánh dấu. Đặt để cải thiện khả năng truy cập.

en: Screen width
vi: Chiều rộng màn hình

en: Screenshots generated
vi: Ảnh chụp màn hình đã được tạo

en: Scroll
vi: Cuộn

en: Scroll offset
vi: Độ lệch cuộn

en: Scroll snap
vi: Cuộn nhanh

en: Scroll to
vi: Cuộn đến

en: Scroll to notice
vi: Cuộn đến thông báo

en: Scroll to top
vi: Cuộn lên đầu

en: Scroll to top of popup when popup opens.
vi: Cuộn lên đầu cửa sổ popup khi cửa sổ popup mở.

en: Scroll to top when offcanvas opens.
vi: Cuộn lên đầu khi offcanvas mở.

en: Scrolling background
vi: Nền khi cuộn

en: Scrolling box shadow
vi: Bóng đổ khi cuộn

en: Scrolling text color
vi: Màu chữ khi cuộn

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search ...
vi: Tìm kiếm ...

en: Search Custom Fonts
vi: Tìm kiếm font chữ tùy chỉnh

en: Search Template Bundles
vi: Tìm kiếm bộ template

en: Search Template Tags
vi: Tìm kiếm thẻ template

en: Search Templates
vi: Tìm kiếm template

en: Search and replace label value.
vi: Tìm kiếm và thay thế giá trị nhãn.

en: Search background color
vi: Màu nền tìm kiếm

en: Search border
vi: Viền tìm kiếm

en: Search classes
vi: Tìm kiếm các lớp học

en: Search documentation
vi: Tìm kiếm tài liệu

en: Search elements ..
vi: Tìm kiếm phần tử..

en: Search for
vi: Tìm kiếm

en: Search for posts, pages, or custom post types
vi: Tìm kiếm bài viết, trang hoặc loại bài viết tùy chỉnh

en: Search options
vi: Tùy chọn tìm kiếm

en: Search or create post
vi: Tìm kiếm hoặc tạo bài viết

en: Search pages ..
vi: Tìm kiếm trang ..

en: Search posts
vi: Tìm kiếm bài viết

en: Search posts/pages
vi: Tìm kiếm bài viết/trang

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Search results for:
vi: Kết quả tìm kiếm cho:

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: Search site
vi: Tìm kiếm trang web

en: Search tag
vi: Tìm kiếm thẻ

en: Search templates ..
vi: Tìm kiếm mẫu ..

en: Search term
vi: Cụm từ tìm kiếm

en: Search variable
vi: Tìm kiếm biến

en: Searching
vi: Đang tìm kiếm

en: Secondary
vi: Phụ

en: Secondary color
vi: Màu phụ

en: Section
vi: Phần

en: Security warning
vi: Cảnh báo bảo mật

en: Select
vi: Chọn

en: Select Color
vi: Chọn màu

en: Select HTML tags
vi: Chọn thẻ HTML

en: Select SVG Icons
vi: Chọn biểu tượng SVG

en: Select a slide to show
vi: Chọn một slide để hiển thị

en: Select a template or provide a custom text to show if this query doesn't return any results.
vi: Chọn một mẫu hoặc cung cấp văn bản tùy chỉnh để hiển thị nếu truy vấn này không trả về kết quả nào.

en: Select a theme style or create a new one to style your website (%s).
vi: Chọn một kiểu giao diện hoặc tạo một kiểu mới để tạo kiểu cho trang web (%s) của bạn.

en: Select action(s) you want to perform after form has been successfully submitted.
vi: Chọn (các) hành động bạn muốn thực hiện sau khi biểu mẫu đã được gửi thành công.

en: Select an icon library
vi: Chọn thư viện biểu tượng

en: Select and import your settings JSON file from your computer.
vi: Chọn và nhập tệp JSON cài đặt của bạn từ máy tính.

en: Select and import your template JSON/ZIP file from your computer.
vi: Chọn và nhập tệp JSON/ZIP mẫu của bạn từ máy tính.

en: Select any revision to preview it. Click "Apply" to continue editing the selected revision. Click "Discard" to continue editing the current revision.
vi: Chọn bất kỳ phiên bản nào để xem trước. Nhấp vào "Áp dụng" để tiếp tục chỉnh sửa phiên bản đã chọn. Nhấp vào "Hủy bỏ" để tiếp tục chỉnh sửa phiên bản hiện tại.

en: Select archive term
vi: Chọn thuật ngữ lưu trữ

en: Select archive type
vi: Chọn loại lưu trữ

en: Select author
vi: Chọn tác giả

en: Select class
vi: Chọn lớp

en: Select classes
vi: Chọn các lớp

en: Select color
vi: Chọn màu

en: Select color palette
vi: Chọn bảng màu

en: Select condition
vi: Chọn điều kiện

en: Select content type
vi: Chọn loại nội dung

en: Select dynamic data
vi: Chọn dữ liệu động

en: Select element structure
vi: Chọn cấu trúc phần tử

en: Select end date
vi: Chọn ngày kết thúc

en: Select file
vi: Chọn tệp

en: Select file(s) to import
vi: Chọn (các) tệp để nhập

en: Select font file
vi: Chọn tệp font chữ

en: Select icon
vi: Chọn biểu tượng

en: Select icon library
vi: Chọn thư viện biểu tượng

en: Select icon set
vi: Chọn bộ biểu tượng

en: Select image
vi: Chọn hình ảnh

en: Select images
vi: Chọn hình ảnh

en: Select individual
vi: Chọn cá nhân

en: Select items
vi: Chọn các mục

en: Select link type
vi: Chọn loại liên kết

en: Select multiple images
vi: Chọn nhiều hình ảnh

en: Select nav menu
vi: Chọn menu điều hướng

en: Select option
vi: Chọn tùy chọn

en: Select options
vi: Chọn tùy chọn

en: Select post
vi: Chọn bài viết

en: Select post type
vi: Chọn loại bài viết

en: Select post types to edit with %s.
vi: Chọn loại bài đăng để chỉnh sửa với %s.

en: Select post/page
vi: Chọn bài viết/trang

en: Select posts
vi: Chọn bài viết

en: Select posts/pages
vi: Chọn bài viết/trang

en: Select product type
vi: Chọn loại sản phẩm

en: Select products
vi: Chọn sản phẩm

en: Select query loop
vi: Chọn vòng lặp truy vấn

en: Select shape
vi: Chọn hình dạng

en: Select smallest breakpoint that this video should play at. Preview on frontend.
vi: Chọn breakpoint nhỏ nhất mà video này nên phát. Xem trước trên giao diện người dùng.

en: Select sort
vi: Chọn cách sắp xếp

en: Select start date
vi: Chọn ngày bắt đầu

en: Select taxonomies
vi: Chọn phân loại

en: Select taxonomy
vi: Chọn phân loại

en: Select template
vi: Chọn mẫu

en: Select template tags
vi: Chọn thẻ mẫu

en: Select template to update
vi: Chọn mẫu để cập nhật

en: Select template type
vi: Chọn loại mẫu

en: Select templates
vi: Chọn mẫu

en: Select templates to exclude from remote template access.
vi: Chọn mẫu để loại trừ khỏi quyền truy cập mẫu từ xa.

en: Select term
vi: Chọn điều khoản

en: Select terms
vi: Chọn điều khoản

en: Select text on canvas to format it. To add headings, paragraphs, and images use the "Rich Text" element.
vi: Chọn văn bản trên khung vẽ để định dạng. Để thêm tiêu đề, đoạn văn và hình ảnh, hãy sử dụng phần tử "Văn bản phong phú".

en: Select the elements for which you want to remove the default margins.
vi: Chọn các phần tử mà bạn muốn xóa lề mặc định.

en: Select the node that you want to style inside the currently active element on the canvas.
vi: Chọn nút mà bạn muốn tạo kiểu bên trong phần tử đang hoạt động trên khung vẽ.

en: Select the query this filter should target.
vi: Chọn truy vấn mà bộ lọc này nên nhắm đến.

en: Select the type of template you want to create:
vi: Chọn loại mẫu bạn muốn tạo:

en: Select type of content to show on canvas, then click "APPLY PREVIEW" to show the selected content on the canvas.
vi: Chọn loại nội dung để hiển thị trên canvas, sau đó nhấp vào "ÁP DỤNG XEM TRƯỚC" để hiển thị nội dung đã chọn trên canvas.

en: Select which post types can be edited using Bricks.
vi: Chọn loại bài viết có thể chỉnh sửa bằng Bricks.

en: Select/enter unit
vi: Chọn/nhập đơn vị

en: Select/upload font variation
vi: Chọn/tải lên biến thể phông chữ

en: Selected
vi: Đã chọn

en: Selected classes
vi: Các lớp đã chọn

en: Selected elements
vi: Các phần tử đã chọn

en: Selected field
vi: Trường đã chọn

en: Selected posts/pages will be accessible even when maintenance mode is active.
vi: Các bài viết/trang được chọn sẽ có thể truy cập được ngay cả khi chế độ bảo trì đang hoạt động.

en: Selected sidebar has no active widgets.
vi: Thanh bên được chọn không có widget nào đang hoạt động.

en: Selected variables
vi: Các biến đã chọn

en: Selecting an element in the structure panel scrolls it into view on the canvas.
vi: Chọn một phần tử trong bảng cấu trúc sẽ cuộn nó vào tầm nhìn trên khung vẽ.

en: Selection
vi: Lựa chọn

en: Selector
vi: Bộ chọn

en: Selector detector
vi: Trình phát hiện bộ chọn

en: Selector exists
vi: Bộ chọn đã tồn tại

en: Selectors
vi: Các bộ chọn

en: Self
vi: Chính nó

en: Semi Bold
vi: Nửa đậm

en: Send
vi: Gửi

en: Send WordPress notification
vi: Gửi thông báo WordPress

en: Send an email to every newly registered user with an activation link that must be clicked to activate their account.
vi: Gửi email cho mọi người dùng mới đăng ký với liên kết kích hoạt mà họ phải nhấp vào để kích hoạt tài khoản của họ.

en: Send email to %s
vi: Gửi email tới %s

en: Send to custom email address
vi: Gửi đến địa chỉ email tùy chỉnh

en: Send to email address
vi: Gửi đến địa chỉ email

en: Sendgrid API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Cần khóa API Sendgrid! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Separate keywords by comma. Helps search engine to determine topic of a page.
vi: Phân tách các từ khóa bằng dấu phẩy. Giúp công cụ tìm kiếm xác định chủ đề của trang.

en: Separate value & label by ":".
vi: Phân cách giá trị & nhãn bằng ":".

en: Separate values by comma.
vi: Phân cách các giá trị bằng dấu phẩy.

en: Separated by space. Without class dot.
vi: Phân cách bằng dấu cách. Không cần dấu chấm của lớp.

en: Separator
vi: Dấu phân cách

en: Separator color
vi: Màu dấu phân cách

en: Sepia
vi: Màu nâu đỏ

en: September
vi: Tháng 9

en: Server Environment
vi: Môi trường máy chủ

en: Server info
vi: Thông tin máy chủ

en: Server-side render not available
vi: Không có sẵn render phía máy chủ

en: Service
vi: Dịch vụ

en: Session storage
vi: Lưu trữ phiên

en: Set "Align items" under "Mobile menu" instead.
vi: Đặt "Căn chỉnh các mục" trong phần "Menu di động" thay vào đó.

en: Set "ID" on items above to open via anchor link.
vi: Đặt "ID" cho các mục trên để mở qua liên kết neo.

en: Set "ID" on tab menu "Div" to open a tab via anchor link.
vi: Đặt "ID" trên menu tab "Div" để mở một tab thông qua liên kết neo.

en: Set "Icon" as video play button for a better user experience.
vi: Đặt "Biểu tượng" làm nút phát video để có trải nghiệm người dùng tốt hơn.

en: Set "Top" value to make this element "sticky".
vi: Đặt giá trị "Trên cùng" để làm cho phần tử này "dính".

en: Set %s per user role. To define access for a specific user edit the user profile directly.
vi: Thiết lập %s cho từng vai trò người dùng. Để xác định quyền truy cập cho một người dùng cụ thể, hãy chỉnh sửa trực tiếp hồ sơ người dùng đó.

en: Set Unsplash API Key
vi: Đặt Khóa API Unsplash

en: Set a specific height for your template manager thumbnails in the builder. Thumbnails exceeding this height auto-scroll on mouseover.
vi: Đặt chiều cao cụ thể cho hình thu nhỏ trong trình quản lý mẫu của bạn trong trình tạo. Hình thu nhỏ vượt quá chiều cao này sẽ tự động cuộn khi di chuột qua.

en: Set attribute
vi: Đặt thuộc tính

en: Set clause name to be used as "Order by" parameter.
vi: Đặt tên mệnh đề để sử dụng làm tham số "Sắp xếp theo".

en: Set code execution capability for individual users by editing their user profile.
vi: Thiết lập khả năng thực thi mã cho từng người dùng bằng cách chỉnh sửa hồ sơ người dùng của họ.

en: Set condition(s) to apply selected theme style to your entire website or certain areas.
vi: Đặt (các) điều kiện để áp dụng kiểu giao diện đã chọn cho toàn bộ trang web hoặc các khu vực nhất định.

en: Set condition(s) to show template on specific areas of your site.
vi: Đặt điều kiện để hiển thị mẫu ở các khu vực cụ thể trên trang web của bạn.

en: Set conditions
vi: Đặt điều kiện

en: Set custom link destination for builder toolbar logo.
vi: Đặt đích đến liên kết tùy chỉnh cho logo thanh công cụ của trình dựng.

en: Set for better in-builder performance. Using dynamic data tags like {cf_my_wordpress_field} is still possible.
vi: Đặt để cải thiện hiệu suất trong trình dựng. Vẫn có thể sử dụng các thẻ dữ liệu động như {cf_my_wordpress_field}.

en: Set for better performance if you don't run any jQuery code older than version 1.9.
vi: Đặt để cải thiện hiệu suất nếu bạn không chạy bất kỳ mã jQuery nào cũ hơn phiên bản 1.9.

en: Set for better performance if you don't use embeds, such as YouTube videos, on your site.
vi: Đặt để cải thiện hiệu suất nếu bạn không sử dụng nhúng, chẳng hạn như video YouTube, trên trang web của mình.

en: Set for better performance if you don't use emojis on your site.
vi: Đặt để cải thiện hiệu suất nếu bạn không sử dụng biểu tượng cảm xúc trên trang web của mình.

en: Set for video SEO best practices via poster attribute on the video tag. If the source is Youtube or Vimeo, it will be used as preview image.
vi: Đặt cho các thực hành SEO video tốt nhất thông qua thuộc tính poster trên thẻ video. Nếu nguồn là Youtube hoặc Vimeo, nó sẽ được sử dụng làm ảnh xem trước.

en: Set globally under %s
vi: Đặt toàn cục dưới %s

en: Set if this element doesn't contain any descriptive text.
vi: Đặt nếu phần tử này không chứa bất kỳ văn bản mô tả nào.

en: Set if you don't use Google Fonts or you've uploaded and self-host Google Fonts as "Custom Fonts".
vi: Đặt nếu bạn không sử dụng Google Fonts hoặc bạn đã tải lên và tự lưu trữ Google Fonts như "Phông chữ tùy chỉnh".

en: Set if you have problems with Bricks built-in lazy loading.
vi: Đặt nếu bạn gặp vấn đề với tính năng tải chậm tích hợp của Bricks.

en: Set if your dynamic data in AJAX popup is rendered incorrectly.
vi: Đặt nếu dữ liệu động của bạn trong cửa sổ popup AJAX được hiển thị không chính xác.

en: Set individual video player controls under: Settings > Theme Styles > Element - Video
vi: Đặt các điều khiển trình phát video riêng lẻ trong: Cài đặt > Kiểu chủ đề > Phần tử - Video

en: Set interactions for this popup.
vi: Thiết lập tương tác cho popup này.

en: Set maximum number of form submissions that you want to store in the database.
vi: Đặt số lượng tối đa các lần gửi biểu mẫu mà bạn muốn lưu trữ trong cơ sở dữ liệu.

en: Set number of columns on smaller breakpoints.
vi: Đặt số cột trên các điểm ngắt nhỏ hơn.

en: Set only width generates 16:9 ratio videos.
vi: Chỉ đặt chiều rộng tạo ra video tỷ lệ 16:9.

en: Set options as %s
vi: Đặt tùy chọn là %s

en: Set source image at base breakpoint to use main image as fallback image.
vi: Đặt hình ảnh nguồn tại điểm ngắt cơ sở để sử dụng hình ảnh chính làm hình ảnh dự phòng.

en: Set template style
vi: Đặt kiểu mẫu

en: Set the builder language direction.
vi: Đặt hướng ngôn ngữ cho trình tạo.

en: Set the builder language.
vi: Đặt ngôn ngữ cho trình tạo.

en: Set the default field value/content.
vi: Đặt giá trị/nội dung mặc định cho trường.

en: Set the key you used for the offset. Example: limit = 20 set on query parameter, Page parameter is "skip", set this offset key as "limit". Clicking page 3 on the pagination element will generate the final URL as https://api.example.com/endpoint?skip=40&limit=20
vi: Đặt khóa bạn đã sử dụng cho offset. Ví dụ: limit = 20 được đặt trên tham số truy vấn, tham số trang là “skip”, đặt khóa offset này là “limit”. Nhấp vào trang 3 trên phần tử phân trang sẽ tạo URL cuối cùng là https://api.example.com/endpoint?skip=40&limit=20

en: Set the required password under Settings > Template settings > Password protection for template-wide protection, or set an individual password directly for each post/page.
vi: Đặt mật khẩu bắt buộc trong phần Cài đặt > Cài đặt template > Bảo vệ bằng mật khẩu để bảo vệ toàn bộ template, hoặc đặt mật khẩu riêng trực tiếp cho từng bài viết/trang.

en: Set the status of each element, native and custom, in the builder and frontend.
vi: Đặt trạng thái của từng phần tử, gốc và tùy chỉnh, trong trình tạo và giao diện người dùng.

en: Set to "0" to disable default animations.
vi: Đặt thành "0" để tắt hiệu ứng mặc định.

en: Set to "0s" to disable open/close animation.
vi: Đặt thành "0s" để tắt hiệu ứng mở/đóng.

en: Set to "50%" to scroll active element into center or "off" to disable auto-scroll.
vi: Đặt thành "50%" để cuộn phần tử đang hoạt động vào giữa hoặc "tắt" để tắt tự động cuộn.

en: Set to "Fixed" for parallax effect.
vi: Đặt thành "Cố định" để có hiệu ứng parallax.

en: Set to 0 to disable caching. Default is 300 seconds (five minutes).
vi: Đặt thành 0 để tắt bộ nhớ đệm. Mặc định là 300 giây (năm phút).

en: Set to improve performance by caching query loops. This is particularly useful when your query loop arguments remain relatively unchanged. For optimal functionality, ensure that server object caching is enabled for persistent caching. Disable this setting if you experience any unexpected query results.
vi: Đặt để cải thiện hiệu suất bằng cách lưu trữ vòng lặp truy vấn trong bộ nhớ đệm. Điều này đặc biệt hữu ích khi các đối số vòng lặp truy vấn của bạn không thay đổi nhiều. Để có chức năng tối ưu, hãy đảm bảo rằng bộ nhớ đệm đối tượng máy chủ được bật để lưu trữ liên tục. Tắt cài đặt này nếu bạn gặp bất kỳ kết quả truy vấn không mong muốn nào.

en: Set to load %s in the builder to improve compatibility in older browsers. Not recommended to enable for modern browsers due to potential performance impact.
vi: Đặt để tải %s trong trình dựng để cải thiện khả năng tương thích trên các trình duyệt cũ hơn. Không khuyến nghị bật cho các trình duyệt hiện đại do có thể ảnh hưởng đến hiệu suất.

en: Set to show the responsive indicator next to controls that can have different values at each breakpoint.
vi: Đặt để hiển thị chỉ báo đáp ứng bên cạnh các điều khiển có thể có các giá trị khác nhau ở mỗi điểm ngắt.

en: Set up your own capabilities with the exact permissions you want to allow. Then assign it to specific user roles from the "Builder Access" dropdown below.
vi: Thiết lập các khả năng riêng của bạn với các quyền chính xác mà bạn muốn cho phép. Sau đó gán nó cho các vai trò người dùng cụ thể từ danh sách thả xuống "Quyền truy cập trình tạo" bên dưới.

en: Set who can bypass maintenance mode. To grant bypass privileges to a specific user, modify the user's profile settings directly.
vi: Đặt ai có thể bỏ qua chế độ bảo trì. Để cấp quyền bỏ qua cho một người dùng cụ thể, hãy sửa đổi trực tiếp cài đặt hồ sơ của người dùng đó.

en: Sets direction to row
vi: Đặt hướng thành hàng

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings imported
vi: Cài đặt đã được nhập

en: Settings resetted
vi: Đã đặt lại cài đặt

en: Settings saved
vi: Đã lưu cài đặt

en: Shape
vi: Hình dạng

en: Shape Dividers
vi: Bộ chia hình dạng

en: Shape dividers
vi: Bộ chia hình dạng

en: Share on %s
vi: Chia sẻ trên %s

en: Share via
vi: Chia sẻ qua

en: Share via email
vi: Chia sẻ qua email

en: Shop template
vi: Mẫu cửa hàng

en: Shortcode content is empty
vi: Nội dung shortcode trống

en: Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show After Grid
vi: Hiển thị sau lưới

en: Show Before Grid
vi: Hiển thị trước lưới

en: Show again after .. hours
vi: Hiển thị lại sau .. giờ

en: Show all
vi: Hiển thị tất cả

en: Show all fonts
vi: Hiển thị tất cả phông chữ

en: Show arrows
vi: Hiển thị mũi tên

en: Show artist
vi: Hiển thị nghệ sĩ

en: Show at breakpoint
vi: Hiện tại điểm ngắt

en: Show author
vi: Hiển thị tác giả

en: Show avatar
vi: Hiển thị ảnh đại diện

en: Show badge if product is less than .. days old.
vi: Hiển thị huy hiệu nếu sản phẩm mới hơn .. ngày.

en: Show bio
vi: Hiển thị tiểu sử

en: Show cart cross-sells
vi: Hiển thị bán chéo giỏ hàng

en: Show count
vi: Hiển thị số lượng

en: Show cross-sell products
vi: Hiển thị sản phẩm bán chéo

en: Show custom element names
vi: Hiển thị tên tùy chỉnh của phần tử

en: Show date
vi: Hiển thị ngày

en: Show default element names
vi: Hiển thị tên mặc định của phần tử

en: Show different images per breakpoint.
vi: Hiển thị các hình ảnh khác nhau cho mỗi điểm ngắt.

en: Show dots
vi: Hiển thị chấm

en: Show dynamic data key in dropdown
vi: Hiển thị khóa dữ liệu động trong menu thả xuống

en: Show element
vi: Hiển thị phần tử

en: Show empty
vi: Hiển thị trống

en: Show empty stars
vi: Hiển thị sao trống

en: Show empty terms
vi: Hiển thị thuật ngữ trống

en: Show excerpt
vi: Hiển thị đoạn trích

en: Show favorites only
vi: Chỉ hiển thị mục yêu thích

en: Show featured image
vi: Hiển thị ảnh nổi bật

en: Show flags
vi: Hiển thị cờ

en: Show for class conflicts
vi: Hiển thị cho xung đột lớp

en: Show for new & conflicting classes
vi: Hiển thị cho các lớp mới & xung đột

en: Show for new classes
vi: Hiển thị cho các lớp mới

en: Show friends' photos
vi: Hiển thị ảnh bạn bè

en: Show fullscreen
vi: Hiển thị toàn màn hình

en: Show if any value exists
vi: Hiển thị nếu có bất kỳ giá trị nào tồn tại

en: Show if non-base breakpoint value exists
vi: Hiển thị nếu tồn tại giá trị điểm ngắt không cơ bản

en: Show image
vi: Hiển thị hình ảnh

en: Show info
vi: Hiển thị thông tin

en: Show label
vi: Hiển thị nhãn

en: Show labels
vi: Hiển thị nhãn

en: Show link to author posts
vi: Hiển thị liên kết đến bài viết của tác giả

en: Show name
vi: Hiển thị tên

en: Show names
vi: Hiển thị tên

en: Show navigation
vi: Hiển thị điều hướng

en: Show notice
vi: Hiển thị thông báo

en: Show on all responsive controls
vi: Hiển thị trên tất cả các điều khiển đáp ứng

en: Show on hover
vi: Hiện khi di chuột

en: Show only active dropdown. Toggle on click. Inner dropdowns inherit multilevel.
vi: Chỉ hiển thị dropdown đang hoạt động. Chuyển đổi khi nhấp chuột. Dropdown bên trong kế thừa nhiều cấp.

en: Show only featured
vi: Chỉ hiển thị nổi bật

en: Show parent posts
vi: Hiển thị bài viết cha

en: Show parent terms
vi: Hiển thị thuật ngữ cha

en: Show password
vi: Hiện mật khẩu

en: Show percentage
vi: Hiển thị phần trăm

en: Show popup
vi: Hiện popup

en: Show post type archive
vi: Hiển thị lưu trữ loại bài viết

en: Show products related
vi: Hiển thị sản phẩm liên quan

en: Show quantity input field in product loop
vi: Hiển thị trường nhập số lượng trong vòng lặp sản phẩm

en: Show query loop type
vi: Hiển thị loại vòng lặp truy vấn

en: Show required asterisk
vi: Hiển thị dấu sao bắt buộc

en: Show tabs
vi: Hiển thị tab

en: Show taxonomy
vi: Hiển thị phân loại

en: Show tips
vi: Hiển thị gợi ý

en: Show title
vi: Hiển thị tiêu đề

en: Show under
vi: Hiển thị dưới

en: Show up-sell products
vi: Hiển thị sản phẩm bán kèm

en: Shows when popup content is fetched via AJAX.
vi: Hiển thị khi nội dung popup được tải qua AJAX.

en: Shows when using infinite scroll, load more interaction, AJAX pagination.
vi: Hiển thị khi sử dụng cuộn vô hạn, tương tác tải thêm, phân trang AJAX.

en: Shuffle
vi: Xáo trộn

en: Sidebar
vi: Thanh bên

en: Sidebar deleted.
vi: Đã xóa thanh bên.

en: Sidebar name *
vi: Tên thanh bên *

en: Sidebars
vi: Thanh bên

en: Sign all
vi: Ký tất cả

en: Sign code
vi: Ký mã

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Simple product
vi: Sản phẩm đơn giản

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Single product
vi: Sản phẩm đơn lẻ

en: Single product template
vi: Mẫu sản phẩm đơn

en: Site
vi: Trang web

en: Site Address
vi: Địa chỉ trang web

en: Site URL
vi: URL trang web

en: Site background
vi: Nền trang

en: Site border
vi: Viền trang

en: Site layout
vi: Bố cục trang

en: Site tagline
vi: Khẩu hiệu trang web

en: Site title
vi: Tiêu đề trang web

en: Size
vi: Kích thước

en: Size - Default
vi: Kích thước - mặc định

en: Size - Extra Large
vi: Kích thước - cực lớn

en: Size - Large
vi: Kích thước - lớn

en: Size - Medium
vi: Kích thước - trung bình

en: Size - Small
vi: Kích thước - nhỏ

en: Sizing
vi: Kích thước

en: Skew
vi: Nghiêng

en: Skew X
vi: Nghiêng x

en: Skew Y
vi: Nghiêng y

en: Skillful
vi: Khéo léo

en: Skin
vi: Giao diện

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Skip & Deactivate
vi: Bỏ qua & vô hiệu hóa

en: Skip class import
vi: Bỏ qua nhập lớp

en: Skip to footer
vi: Chuyển đến chân trang

en: Skip to main content
vi: Chuyển đến nội dung chính

en: Slide
vi: Trượt

en: Slide from left
vi: Trượt từ trái

en: Slide from right
vi: Trượt từ phải

en: Slide up after
vi: Trượt lên sau

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Slides
vi: Các slide

en: Slow
vi: Chậm

en: Small
vi: Nhỏ

en: Small header
vi: Tiêu đề nhỏ

en: Smooth scroll
vi: Cuộn mượt

en: Snap
vi: Bám

en: Snapping elements selector
vi: Bộ chọn phần tử cuộn nhanh

en: Social Sharing
vi: Chia sẻ xã hội

en: Social media
vi: Mạng xã hội

en: Solid
vi: Đặc

en: Something went wrong.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Sorry, but no site URL has been provided.
vi: Xin lỗi, nhưng không có URL trang web nào được cung cấp.

en: Sorry, but we could not subscribe you.
vi: Xin lỗi, chúng tôi không thể đăng ký cho bạn.

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Sort by average rating
vi: Sắp xếp theo đánh giá trung bình

en: Sort by latest
vi: Sắp xếp theo mới nhất

en: Sort by options
vi: Tùy chọn sắp xếp theo

en: Sort by popularity
vi: Sắp xếp theo độ phổ biến

en: Sort by price: high to low
vi: Sắp xếp theo giá: cao đến thấp

en: Sort by price: low to high
vi: Sắp xếp theo giá: thấp đến cao

en: Sort options
vi: Sắp xếp tùy chọn

en: Source
vi: Nguồn

en: Sources
vi: Nguồn

en: Space
vi: Khoảng cách

en: Space around
vi: Khoảng cách xung quanh

en: Space between
vi: Khoảng cách giữa

en: Space between header and footer.
vi: Khoảng cách giữa đầu trang và chân trang.

en: Space evenly
vi: Khoảng cách đều

en: Space-separated list of CSS classes to add to the <body> tag of this page.
vi: Danh sách các lớp CSS cách nhau bằng dấu cách để thêm vào thẻ <body> của trang này.

en: Spacing
vi: Khoảng cách

en: Spam protection
vi: Bảo vệ chống spam

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Speed in ms
vi: Tốc độ theo ms

en: Spellcheck
vi: Kiểm tra chính tả

en: Spinner
vi: Quay tròn

en: Spread
vi: Trải rộng

en: Square
vi: Vuông

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Standard fonts
vi: Font chữ chuẩn

en: Star color
vi: Màu sao

en: Stars
vi: Sao

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Start animation
vi: Bắt đầu hoạt ảnh

en: Start autoplay
vi: Bắt đầu tự động phát

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Start delay in ms
vi: Độ trễ bắt đầu (ms)

en: Start display at breakpoint
vi: Bắt đầu hiển thị tại điểm ngắt

en: Start index
vi: Chỉ số bắt đầu

en: Start play at
vi: Bắt đầu phát tại

en: Start time
vi: Thời gian bắt đầu

en: Starting angle in º
vi: Góc bắt đầu tính bằng º

en: Static
vi: Tĩnh

en: Static dropdown content always toggles on click, not hover.
vi: Nội dung dropdown tĩnh luôn chuyển đổi khi nhấp chuột, không phải khi di chuột.

en: Status
vi: Trạng thái

en: Status bar
vi: Thanh trạng thái

en: Statuses
vi: Trạng thái

en: Step
vi: Bước

en: Sticky
vi: Cố định

en: Sticky header
vi: Đầu trang cố định

en: Sticky on scroll
vi: Cố định khi cuộn

en: Stock
vi: Kho hàng

en: Stock management not enabled for this product.
vi: Quản lý tồn kho chưa được bật cho sản phẩm này.

en: Stop
vi: Dừng

en: Stop on last slide
vi: Dừng ở slide cuối cùng

en: Street View Control
vi: Điều khiển chế độ xem đường phố

en: Stretch
vi: Kéo giãn

en: Strike
vi: Gạch ngang

en: Strikethrough
vi: Gạch ngang

en: Strings
vi: Chuỗi

en: Stroke
vi: Nét

en: Stroke #2
vi: #2 nét

en: Stroke color
vi: Màu viền

en: Stroke width
vi: Độ rộng viền

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Structure panel
vi: Bảng cấu trúc

en: Stunning
vi: Choáng ngợp

en: Style
vi: Kiểu

en: Style notices globally under Settings > Theme Styles > WooCommerce - Notice.
vi: Tùy chỉnh kiểu thông báo chung trong Cài đặt > Kiểu chủ đề > WooCommerce - Thông báo.

en: Style saved
vi: Đã lưu kiểu

en: Styles
vi: Các kiểu

en: Stylesheet
vi: Bảng định kiểu

en: Stylesheets (default)
vi: Bảng định kiểu (mặc định)

en: Sub menu
vi: Menu phụ

en: Sub menu, mega menu, or multilevel area.
vi: Khu vực menu phụ, mega menu, hoặc đa cấp.

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Submission failed. Please reload the page and try to submit the form again.
vi: Gửi không thành công. Vui lòng tải lại trang và thử gửi lại biểu mẫu.

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit & Deactivate
vi: Gửi & vô hiệu hóa

en: Submit Comment
vi: Gửi bình luận

en: Submit button
vi: Nút gửi

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Subtitle goes here
vi: Phụ đề ở đây

en: Subtitle typography
vi: Kiểu chữ phụ đề

en: Subtitles typography
vi: Kiểu chữ phụ đề

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Success
vi: Thành công

en: Success color
vi: Màu thành công

en: Success message
vi: Thông báo thành công

en: Successful
vi: Thành công

en: Successfully removed %1$d orphaned elements across %2$d posts.
vi: Đã xóa thành công %1$d phần tử mồ côi trên %2$d bài đăng.

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Suffix block
vi: Khối hậu tố

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Superb
vi: Tuyệt vời

en: Supported field types
vi: Các loại trường được hỗ trợ

en: Supported filters
vi: Bộ lọc được hỗ trợ

en: Suppress PHP errors
vi: Ẩn lỗi PHP

en: Sure thing
vi: Chắc chắn rồi

en: Sure?
vi: Chắc chắn chứ?

en: Swatch type
vi: Kiểu mẫu

en: Sweet
vi: Ngọt ngào

en: Switch
vi: Chuyển đổi

en: Sync fonts
vi: Đồng bộ phông chữ

en: Sync global classes
vi: Đồng bộ hóa các lớp toàn cục

en: Sync with query
vi: Đồng bộ hóa với truy vấn

en: System Information
vi: Thông tin hệ thống

en: T-shirt
vi: Áo thun

en: TIME
vi: THỜI GIAN

en: Tab 1 label
vi: Nhãn Tab 1

en: Tab 2 label
vi: Nhãn Tab 2

en: Tab content
vi: Nội dung tab

en: Tab menu
vi: Menu tab

en: Table
vi: Bảng

en: Table background
vi: Nền bảng

en: Table border
vi: Viền bảng

en: Table box shadow
vi: Bóng hộp bảng

en: Table of contents
vi: Mục lục

en: Tablet
vi: Máy tính bảng

en: Tablet portrait
vi: Máy tính bảng dọc

en: Tag
vi: Thẻ

en: Tag cloud
vi: Đám mây thẻ

en: Tag: %s
vi: Thẻ: %s

en: Tags
vi: Thẻ

en: Take over
vi: Tiếp quản

en: Target
vi: Mục tiêu

en: Target a "CSS selector" on "Hide popup", but not a popup directly! As this action runs after the popup has been closed.
vi: Nhắm vào "CSS selector" khi "Ẩn popup", không phải trực tiếp vào popup! Vì hành động này chạy sau khi popup đã đóng.

en: Target form selector
vi: Bộ chọn biểu mẫu mục tiêu

en: Target interaction ID
vi: ID tương tác mục tiêu

en: Target query
vi: Truy vấn mục tiêu

en: Target query has not been set. Without connecting a filter to a query, the filter has no effect.
vi: Truy vấn mục tiêu chưa được thiết lập. Nếu không kết nối bộ lọc với một truy vấn, bộ lọc sẽ không có tác dụng.

en: Taxonomies
vi: Các phân loại

en: Taxonomies related posts must have in common.
vi: Phân loại mà các bài viết liên quan phải có chung.

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Taxonomy query
vi: Truy vấn phân loại

en: Taxonomy slug
vi: Slug phân loại

en: Team Members
vi: Thành viên nhóm

en: Team member
vi: Thành viên nhóm

en: Team members
vi: Thành viên nhóm

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Template & post password
vi: Mật khẩu template & bài viết

en: Template Bundle
vi: Bộ template

en: Template Bundles
vi: Bộ template

en: Template Tag
vi: Thẻ template

en: Template Tags
vi: Thẻ template

en: Template bundle
vi: Bộ template

en: Template created
vi: Đã tạo template

en: Template deleted
vi: Đã xóa template

en: Template has not been published.
vi: Template chưa được xuất bản.

en: Template imported
vi: Đã nhập template

en: Template insert failed: This template has no data
vi: Chèn template thất bại: Template này không có dữ liệu

en: Template inserted
vi: Đã chèn template

en: Template manager thumbnail height
vi: Chiều cao hình thu nhỏ trong trình quản lý template

en: Template overridden
vi: Đã ghi đè template

en: Template password
vi: Mật khẩu template

en: Template saved
vi: Đã lưu template

en: Template screenshot generation is disabled.
vi: Tính năng tạo ảnh chụp màn hình template đã bị vô hiệu hóa.

en: Template screenshots
vi: Ảnh chụp màn hình template

en: Template screenshots deleted
vi: Ảnh chụp màn hình template đã bị xóa

en: Template settings
vi: Cài đặt template

en: Template tag
vi: Thẻ template

en: Template tags
vi: Các thẻ template

en: Template thumbnail column
vi: Cột hình thu nhỏ template

en: Template title
vi: Tiêu đề template

en: Template type
vi: Loại template

en: Templates
vi: Template

en: Term
vi: Điều khoản

en: Term ID
vi: ID thuật ngữ

en: Term archive URL
vi: URL lưu trữ thuật ngữ

en: Term count
vi: Số lượng thuật ngữ

en: Term description
vi: Mô tả thuật ngữ

en: Term group
vi: Nhóm thuật ngữ

en: Term id
vi: ID thuật ngữ

en: Term meta
vi: Thông tin bổ sung của từ khóa

en: Term name
vi: Tên thuật ngữ

en: Term slug
vi: Slug thuật ngữ

en: Term taxonomy ID
vi: ID phân loại thuật ngữ

en: Term taxonomy slug
vi: Slug phân loại thuật ngữ

en: Terms
vi: Điều khoản

en: Terrain
vi: Địa hình

en: Testimonial
vi: Đánh giá

en: Testimonials
vi: Đánh giá

en: Text
vi: Văn bản

en: Text align
vi: Căn chỉnh văn bản

en: Text block
vi: Khối văn bản

en: Text color
vi: Màu văn bản

en: Text decoration
vi: Trang trí văn bản

en: Text editor
vi: Trình soạn thảo văn bản

en: Text link
vi: Liên kết văn bản

en: Text list
vi: Danh sách văn bản

en: Text padding
vi: Khoảng cách văn bản

en: Text shadow
vi: Bóng văn bản

en: Text to display when hovering over the field.
vi: Văn bản hiển thị khi di chuột qua trường.

en: Text transform
vi: Biến đổi văn bản

en: Text wrap
vi: Bọc văn bản

en: Textarea
vi: Vùng văn bản

en: Thank you
vi: Cảm ơn

en: Thank you for your message
vi: Cảm ơn bạn đã gửi tin nhắn

en: The "Enable AJAX add to cart buttons on archives" WooCommerce setting must also be active.
vi: Cài đặt WooCommerce "Kích hoạt nút thêm vào giỏ hàng bằng AJAX trên trang lưu trữ" cũng phải được kích hoạt.

en: The "Features" articles covers topics such as the Unsplash integration, custom code (CSS & JS), gradients, sidebars, shape dividers, global elements, etc.
vi: Các bài viết "Tính năng" đề cập đến các chủ đề như tích hợp Unsplash, mã tùy chỉnh (CSS & JS), gradient, thanh bên, phân chia hình dạng, phần tử toàn cục, v.v.

en: The URL to send the form data to.
vi: URL để gửi dữ liệu biểu mẫu đến.

en: The active theme has no sidebars defined.
vi: Giao diện đang hoạt động không có thanh bên nào được định nghĩa.

en: The custom video player is only applicable to "Media" or "File URL" video source.
vi: Trình phát video tùy chỉnh chỉ áp dụng cho nguồn video "Phương tiện" hoặc "URL tệp".

en: The dynamic data is empty.
vi: Dữ liệu động trống.

en: The executed code will run on your site! Only add code that you consider safe.
vi: Mã được thực thi sẽ chạy trên trang web của bạn! Chỉ thêm mã mà bạn cho là an toàn.

en: The field "%s" exceeds the allowed maximum length of %2$d characters.
vi: Trường "%s" vượt quá độ dài tối đa cho phép là %%2$d ký tự.

en: The following classes have been modified by the user below since your last save. Accept or discard those changes to continue your save.
vi: Các lớp sau đây đã được sửa đổi bởi người dùng bên dưới kể từ lần lưu cuối cùng của bạn. Chấp nhận hoặc hủy bỏ những thay đổi đó để tiếp tục lưu.

en: The form is not rendered if the current user is lacking the required capability.
vi: Biểu mẫu không được hiển thị nếu người dùng hiện tại không có khả năng cần thiết.

en: The full URL of the API endpoint you want to retrieve data.
vi: URL đầy đủ của điểm cuối API mà bạn muốn lấy dữ liệu.

en: The query element doesn't exist.
vi: Phần tử truy vấn không tồn tại.

en: The query filter database is outdated. Please click "Regenerate filter index" button to update it.
vi: Cơ sở dữ liệu bộ lọc truy vấn đã lỗi thời. Vui lòng nhấp vào nút "Tạo lại chỉ mục bộ lọc" để cập nhật.

en: The site you are requesting templates from has access to their templates disabled.
vi: Trang web bạn đang yêu cầu mẫu từ đó đã tắt quyền truy cập vào các mẫu của họ.

en: The site you are requesting templates from requires a remote templates password.
vi: Trang web bạn đang yêu cầu mẫu từ đó yêu cầu mật khẩu mẫu từ xa.

en: The style name entered already exists. Please choose a different name.
vi: Tên kiểu đã nhập đã tồn tại. Vui lòng chọn một tên khác.

en: The value is automatically populated based on the font-size in percentage that you have set under Theme Styles > Typography > HTML: font-size. For an HTML font-size of 100%, the value is 16, if the HTML font-size is 62.5%, the value is 10, and so on. If left empty, your fluid typography unit will be "px" instead of "rem".
vi: Giá trị được tự động điền dựa trên kích thước font chữ theo phần trăm mà bạn đã đặt trong Theme Styles > Typography > HTML: font-size. Với kích thước font HTML là 100%, giá trị là 16, nếu kích thước font HTML là 62,5%, giá trị là 10, và tương tự. Nếu để trống, đơn vị kiểu chữ linh hoạt của bạn sẽ là “px” thay vì “rem”.

en: The video <iframe> is lazy loaded after clicking the preview image.
vi: <iframe> Video được tải lười biếng sau khi nhấp vào ảnh xem trước.

en: The webhook endpoint(s) to send the submitted form data to.
vi: (Các) điểm cuối webhook để gửi dữ liệu biểu mẫu đã gửi đến.

en: Theme
vi: Giao diện

en: Theme Information
vi: Thông tin giao diện

en: Theme Style
vi: Kiểu chủ đề

en: Theme Styles
vi: Kiểu dáng chủ đề

en: Theme author
vi: Tác giả giao diện

en: Theme author URI
vi: URI tác giả giao diện

en: Theme is child theme
vi: Giao diện là giao diện con

en: Theme name
vi: Tên giao diện

en: Theme style created
vi: Đã tạo kiểu giao diện

en: Theme style deleted
vi: Đã xóa kiểu giao diện

en: Theme styles
vi: Kiểu chủ đề

en: Theme version
vi: Phiên bản giao diện

en: There is an "Activation status" column under "Users", where you can manually set the status to active/inactive and resend the activation email.
vi: Có một cột “Trạng thái kích hoạt” trong “Người dùng”, nơi bạn có thể đặt thủ công trạng thái thành hoạt động/không hoạt động và gửi lại email kích hoạt.

en: There is an autosave more recent than the version you are currently viewing.
vi: Có một bản lưu tự động mới hơn phiên bản bạn đang xem.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
vi: Không có đoạn trích vì đây là bài viết được bảo vệ.

en: These parameters will be added to the API request URL.
vi: Các tham số này sẽ được thêm vào URL yêu cầu API.

en: These styles also apply to all Gutenberg captions.
vi: Các kiểu này cũng áp dụng cho tất cả các chú thích Gutenberg.

en: These styles will also apply to all Gutenberg captions.
vi: Các kiểu này cũng sẽ áp dụng cho tất cả các chú thích Gutenberg.

en: Thin
vi: Mỏng

en: This %s component is not enabled for use in the block editor. Ask your site administrator to enable this component for use in the block editor.
vi: Thành phần %s này không được kích hoạt để sử dụng trong trình soạn thảo khối. Hãy yêu cầu quản trị viên trang web của bạn kích hoạt thành phần này để sử dụng trong trình soạn thảo khối.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
vi: Nội dung này được bảo vệ bằng mật khẩu. Để xem nó, vui lòng nhập mật khẩu của bạn bên dưới:

en: This data will be used in your query.
vi: Dữ liệu này sẽ được sử dụng trong truy vấn của bạn.

en: This dataset has unsaved changes
vi: Bộ dữ liệu này có các thay đổi chưa được lưu

en: This element works alongside a "Map" element when "Sync with query" has been set. An invisible <template> node is generated that stores location data. Allowing the map to retrieve and display markers dynamically.
vi: Phần tử này hoạt động cùng với phần tử "Bản đồ" khi "Đồng bộ hóa với truy vấn" đã được đặt. Một nút <template> vô hình được tạo ra để lưu trữ dữ liệu vị trí. Cho phép bản đồ truy xuất và hiển thị điểm đánh dấu một cách động.

en: This feature affects all new user registrations, not just those submitted via the Form element.
vi: Tính năng này ảnh hưởng đến tất cả các đăng ký người dùng mới, không chỉ những đăng ký được gửi qua phần tử Form.

en: This icon set is currently disabled and hidden from the icon dropdown menu. However, any existing icons from this set will still display on your site.
vi: Bộ biểu tượng này hiện đang bị vô hiệu hóa và ẩn khỏi menu thả xuống biểu tượng. Tuy nhiên, bất kỳ biểu tượng hiện có nào từ bộ này vẫn sẽ hiển thị trên trang web của bạn.

en: This is an experimental feature. Query filters and components are not supported when using API requests.
vi: Đây là một tính năng thử nghiệm. Bộ lọc truy vấn và các thành phần không được hỗ trợ khi sử dụng yêu cầu API.

en: This page is built with %s.
vi: Trang này được xây dựng bằng %s.

en: This post has no %s terms.
vi: Bài viết này không có thuật ngữ %s nào.

en: This post has no related posts.
vi: Bài viết này không có bài viết liên quan nào.

en: This post is already being edited.
vi: Bài viết này đang được chỉnh sửa.

en: This query type doesn't support pagination.
vi: Loại truy vấn này không hỗ trợ phân trang.

en: This template contains a color palette. Would you like to import it?
vi: Mẫu này chứa một bảng màu. Bạn có muốn nhập nó không?

en: This template contains color palettes. Would you like to import them?
vi: Mẫu này chứa các bảng màu. Bạn có muốn nhập chúng không?

en: This template contains global variables. Would you like to import them?
vi: Mẫu này chứa các biến toàn cục. Bạn có muốn nhập chúng không?

en: This template contains the following theme styles. Would you like to import them?
vi: Mẫu này chứa các kiểu chủ đề sau. Bạn có muốn nhập chúng không?

en: This template is currently not rendered on pages that meet the template conditions as no password has been set.
vi: Mẫu này hiện không được hiển thị trên các trang đáp ứng điều kiện mẫu vì chưa đặt mật khẩu.

en: This template type is automatically rendered on the correct page.
vi: Loại mẫu này tự động được hiển thị trên trang chính xác.

en: This text is displayed when the "Registration privacy policy" text is filled in WooCommerce.
vi: Văn bản này được hiển thị khi "Chính sách bảo mật đăng ký" được điền trong WooCommerce.

en: This text is displayed when the "When creating an account, send the new user a link to set their password" option is enabled in WooCommerce.
vi: Văn bản này được hiển thị khi tùy chọn "Khi tạo tài khoản, gửi cho người dùng mới một liên kết để đặt mật khẩu" được bật trong WooCommerce.

en: This user role has %s capability, and therefore full builder access. Effectively overriding this setting.
vi: Vai trò người dùng này có khả năng %s, và do đó có quyền truy cập đầy đủ vào trình tạo. Thực tế là ghi đè cài đặt này.

en: Thousand separator
vi: Dấu phân cách hàng nghìn

en: Thumb
vi: Hình thu nhỏ

en: Thumbnail
vi: Hình thu nhỏ

en: Thumbnail navigation
vi: Điều hướng hình thu nhỏ

en: Thumbnail size
vi: Kích thước hình thu nhỏ

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Tick if this popup is for WooCommerce Quick View.
vi: Đánh dấu nếu cửa sổ popup này dùng cho Xem nhanh WooCommerce.

en: Tick if you do not display any post meta fields. Reduce additional queries.
vi: Đánh dấu vào ô này nếu bạn không hiển thị bất kỳ trường meta bài viết nào. Giảm số lượng truy vấn bổ sung.

en: Tick if you do not display any taxonomy terms. Reduce additional queries.
vi: Đánh dấu vào ô này nếu bạn không hiển thị bất kỳ thuật ngữ phân loại nào. Giảm số lượng truy vấn bổ sung.

en: Tick if you do not need pagination, load more or infinite scroll. Performance boost.
vi: Đánh dấu vào ô này nếu bạn không cần phân trang, tải thêm hoặc cuộn vô tận. Tăng cường hiệu suất.

en: Tilt
vi: Nghiêng

en: Time
vi: Thời gian

en: Time in minutes that the random seed will last. Avoid duplicate posts when using random order.
vi: Thời gian tính bằng phút mà hạt giống ngẫu nhiên sẽ tồn tại. Tránh các bài viết trùng lặp khi sử dụng thứ tự ngẫu nhiên.

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Timeline
vi: Dòng thời gian

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Timing function
vi: Hàm thời gian

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title Tag
vi: Thẻ tiêu đề

en: Title margin
vi: Lề tiêu đề

en: Title tag
vi: Thẻ tiêu đề

en: Title typography
vi: Kiểu chữ tiêu đề

en: To add decorative text, but not user input. Runs through %s.
vi: Để thêm văn bản trang trí, nhưng không phải đầu vào của người dùng. Chạy qua %s.

en: To distinguish markers in the builder.
vi: Để phân biệt các điểm đánh dấu trong trình xây dựng.

en: To ensure showing a marker please provide the latitude and longitude, separated by comma.
vi: Để đảm bảo hiển thị điểm đánh dấu, vui lòng cung cấp vĩ độ và kinh độ, được phân tách bằng dấu phẩy.

en: To select a default value you have to first connect this property with the select control.
vi: Để chọn giá trị mặc định, trước tiên bạn phải kết nối thuộc tính này với điều khiển lựa chọn.

en: To trigger the interaction when 50%% of the element is in the viewport, set the rootMargin to %s.
vi: Để kích hoạt tương tác khi 50%% phần tử nằm trong khung nhìn, hãy đặt rootMargin thành %s.

en: Toggle
vi: Chuyển đổi

en: Toggle attribute
vi: Chuyển đổi thuộc tính

en: Toggle controls
vi: Chuyển đổi điều khiển

en: Toggle coupon form
vi: Chuyển đổi biểu mẫu mã giảm giá

en: Toggle dropdown
vi: Chuyển đổi dropdown

en: Toggle login form
vi: Chuyển đổi biểu mẫu đăng nhập

en: Toggle mini cart
vi: Chuyển đổi giỏ hàng nhỏ

en: Toggle offcanvas
vi: Chuyển đổi offcanvas

en: Toggle on
vi: Chuyển đổi khi

en: Toggle search
vi: Chuyển đổi tìm kiếm

en: Toggle width
vi: Chiều rộng nút chuyển đổi

en: Toggleable form
vi: Biểu mẫu có thể chuyển đổi

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Toolbar logo link
vi: Liên kết logo thanh công cụ

en: Tooltip
vi: Chú thích

en: Top
vi: Hàng đầu

en: Top / Start
vi: Trên / đầu

en: Top center
vi: Trên cùng ở giữa

en: Top left
vi: Trên cùng bên trái

en: Top level
vi: Cấp cao nhất

en: Top level terms only
vi: Chỉ hiển thị các thuật ngữ cấp cao nhất

en: Top right
vi: Trên cùng bên phải

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Total items path
vi: Đường dẫn tổng số mục

en: Total jobs
vi: Tổng số công việc

en: Track color
vi: Màu đường chạy

en: Track resize
vi: Theo dõi thay đổi kích thước

en: Transform
vi: Biến đổi

en: Transform origin
vi: Điểm gốc biến đổi

en: Transition
vi: Chuyển tiếp

en: Translate X
vi: Dịch chuyển x

en: Translate Y
vi: Dịch chuyển y

[ctx: Translators: %s = the number of comments]
en: %s comment | %s comments
vi[0]: %s bình luận

en: Transparency
vi: Độ trong suốt

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Trash is empty
vi: Thùng rác trống

en: Triangle
vi: Tam giác

en: Triangle concave
vi: Tam giác lõm

en: Triangle convex
vi: Tam giác lồi

en: Triangle double
vi: Tam giác kép

en: Trigger
vi: Kích hoạt

en: Trigger "register_new_user" action to send WordPress notification. %s
vi: Kích hoạt hành động "register_new_user" để gửi thông báo WordPress. %s

en: True
vi: Đúng

en: TrueType Font: Uncompressed font data, but partial IE9+ support.
vi: TrueType Font: Dữ liệu font chưa nén, nhưng hỗ trợ một phần cho IE9+.

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Type
vi: Loại

en: Type keyword, hit enter.
vi: Nhập từ khóa, nhấn Enter.

en: Type name, hit enter
vi: Nhập tên, nhấn Enter

en: Type scale ratio
vi: Tỷ lệ kiểu chữ

en: Type speed in ms
vi: Tốc độ gõ (ms)

en: Type to search
vi: Gõ để tìm kiếm

en: Type to search for ..
vi: Gõ để tìm kiếm ..

en: Typography
vi: Kiểu chữ

en: Typography active
vi: Kiểu chữ đang hoạt động

en: URL parameter
vi: Tham số URL

en: URL parameters
vi: Tham số URL

en: URL redirect to after applying the filter. Leave it empty if not intended to.
vi: URL chuyển hướng đến sau khi áp dụng bộ lọc. Để trống nếu không có ý định.

en: Unable to calculate total pages for offset pagination. Items per page not found for element "%s".
vi: Không thể tính tổng số trang cho phân trang offset. Không tìm thấy số mục trên mỗi trang cho phần tử “%s”.

en: Unable to determine items per page for offset pagination. Check offset key settings.
vi: Không thể xác định số mục trên mỗi trang cho phân trang offset. Kiểm tra cài đặt khóa offset.

en: Unable to fix corrupted filter element database
vi: Không thể sửa cơ sở dữ liệu phần tử bộ lọc bị hỏng

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Unconnected
vi: Chưa kết nối

en: Unconnected properties detected. Edit your component or any of its children to connect your properties to a specific setting.
vi: Phát hiện thuộc tính chưa kết nối. Chỉnh sửa thành phần của bạn hoặc bất kỳ thành phần con nào để kết nối thuộc tính với một cài đặt cụ thể.

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Understanding the layout
vi: Hiểu về bố cục

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Unique lightbox identifier
vi: Định danh hộp đèn duy nhất

en: Unknown
vi: Không xác định

en: Unlimited websites
vi: Không giới hạn trang web

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Unlink component
vi: Bỏ liên kết thành phần

en: Unlinked
vi: Đã bỏ liên kết

en: Unlock
vi: Mở khóa

en: Unlock password protection
vi: Mở khóa bảo vệ bằng mật khẩu

en: Unlocked
vi: Đã mở khóa

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: Unpin
vi: Bỏ ghim

en: Unpinned
vi: Đã bỏ ghim

en: Unsigned code
vi: Mã chưa được ký

en: Unsplash API key required! Add key in dashboard under: %s
vi: Yêu cầu khóa API Unsplash! Thêm khóa trong bảng điều khiển dưới: %s

en: Unused elements
vi: Phần tử không sử dụng

en: Unused on this page
vi: Không sử dụng trên trang này

en: Unused on this site
vi: Không sử dụng trên trang web này

en: Unwrap
vi: Bỏ bao bọc

en: Up sells
vi: Bán kèm

en: Up-sells
vi: Sản phẩm bán kèm

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update Template Bundle
vi: Cập nhật bộ template

en: Update Template Tag
vi: Cập nhật thẻ template

en: Update cart via AJAX
vi: Cập nhật giỏ hàng qua AJAX

en: Update filter index
vi: Cập nhật chỉ mục bộ lọc

en: Update post
vi: Cập nhật bài viết

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Updating references to %s global variable(s) across the entire site...
vi: Đang cập nhật tham chiếu đến %s biến toàn cục trên toàn bộ trang web...

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload .%s file
vi: Tải lên tệp .%s

en: Upload SVG
vi: Tải lên SVG

en: Upload/Add image
vi: Tải lên/Thêm hình ảnh

en: Uploaded file type is not allowed.
vi: Loại tệp tải lên không được phép.

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Upsells
vi: Bán hàng thêm

en: Usage
vi: Mức độ sử dụng

en: Use "%root%" to target the element wrapper.
vi: Sử dụng "%root%" để nhắm vào phần tử bao bọc.

en: Use "ip" to prevent multiple entries from the same IP address.
vi: Sử dụng "ip" để ngăn nhiều mục từ cùng một địa chỉ IP.

en: Use %s to pass data such as the source and target elements to your custom function.
vi: Sử dụng %s để truyền dữ liệu như các phần tử nguồn và mục tiêu vào hàm tùy chỉnh của bạn.

en: Use %s when adding columns/rows
vi: Sử dụng %s khi thêm cột/hàng

en: Use AJAX instead of WP REST API calls to render elements.
vi: Sử dụng AJAX thay vì gọi WP REST API để hiển thị các phần tử.

en: Use PHP constant
vi: Sử dụng hằng số PHP

en: Use a prefix to avoid conflicts with plugins or WordPress reserved parameters.
vi: Sử dụng tiền tố để tránh xung đột với các plugin hoặc tham số dành riêng của WordPress.

en: Use any form field value via it's ID like this: {{form_field}}. Replace "form_field" with the actual field ID.
vi: Sử dụng bất kỳ giá trị trường biểu mẫu nào thông qua ID của nó như thế này: {{form_field}}. Thay thế "form_field" bằng ID trường thực tế.

en: Use block editor
vi: Sử dụng trình soạn thảo khối

en: Use brand colors
vi: Sử dụng màu thương hiệu

en: Use field IDs to personalize your message.
vi: Sử dụng ID trường để cá nhân hóa tin nhắn của bạn.

en: Use for sticky scrolling header etc.
vi: Sử dụng cho tiêu đề cuộn dính, v.v.

en: Use in block editor
vi: Sử dụng trong trình soạn thảo khối

en: Use min/max
vi: Sử dụng tối thiểu/tối đa

en: Use min/max date from index table.
vi: Sử dụng ngày tối thiểu/tối đa từ bảng chỉ mục.

en: Use product variation image
vi: Sử dụng hình ảnh biến thể sản phẩm

en: Use the builder to add custom code to a specific page.
vi: Sử dụng trình tạo để thêm mã tùy chỉnh vào một trang cụ thể.

en: Use the date format as set under Settings > General > Date format
vi: Sử dụng định dạng ngày như đã đặt trong Cài đặt > Chung > Định dạng ngày

en: Use the dynamic picker in the "Meta key" control below to select the desired custom field. The dynamic data tag is used to retrieves the field settings, it is not parsed.
vi: Sử dụng công cụ chọn động trong điều khiển "Khóa Meta" bên dưới để chọn trường tùy chỉnh mong muốn. Thẻ dữ liệu động được sử dụng để truy xuất cài đặt trường, nó không được phân tích cú pháp.

en: Use the generated variables in your design (theme styles, elements, etc.)
vi: Sử dụng các biến đã tạo trong thiết kế của bạn (kiểu chủ đề, phần tử, v.v.)

en: Use valid HTML syntax. No spaces.
vi: Sử dụng cú pháp HTML hợp lệ. Không có khoảng trắng.

en: Use vertical position of target node.
vi: Sử dụng vị trí dọc của nút mục tiêu.

en: Use width & horizontal position of target node.
vi: Sử dụng chiều rộng & vị trí ngang của nút mục tiêu.

en: Used if default or custom preview image can't be loaded.
vi: Được sử dụng nếu hình ảnh xem trước mặc định hoặc tùy chỉnh không thể tải được.

en: Used if logo image isn't set or available.
vi: Được sử dụng nếu hình ảnh logo không được đặt hoặc không có sẵn.

en: Used on this page
vi: Được sử dụng trên trang này

en: Used on this site
vi: Được sử dụng trên trang web này

en: Used to creat visual hiarchy between nested dropdowns.
vi: Được sử dụng để tạo thứ bậc trực quan giữa các thả xuống lồng nhau.

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: User Login
vi: Đăng nhập người dùng

en: User Registration
vi: Đăng ký người dùng

en: User activation
vi: Kích hoạt người dùng

en: User author URL
vi: URL tác giả người dùng

en: User login
vi: Tên đăng nhập

en: User meta
vi: Thông tin bổ sung của người dùng

en: User name
vi: Tên người dùng

en: User portrait
vi: Ảnh đại diện người dùng

en: User profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: User registered
vi: Ngày đăng ký

en: User registered date
vi: Ngày đăng ký người dùng

en: User registration
vi: Đăng ký người dùng

en: User role
vi: Vai trò người dùng

en: User roles
vi: Vai trò người dùng

en: User roles with code execution capability
vi: Vai trò người dùng có khả năng thực thi mã

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Username already exists.
vi: Tên người dùng đã tồn tại.

en: Username is not valid.
vi: Tên người dùng không hợp lệ.

en: Username required.
vi: Yêu cầu nhập tên người dùng.

en: Users
vi: Người dùng

en: Users could upload potentially malicious files through your form. To minimize this risk, please specify the "Allowed file formats" below.
vi: Người dùng có thể tải lên các tệp có khả năng gây hại thông qua biểu mẫu của bạn. Để giảm thiểu rủi ro này, vui lòng chỉ định "Định dạng tệp được phép" bên dưới.

en: Using "Auto height" might lead to CLS (Cumulative Layout Shift).
vi: Sử dụng "Chiều cao tự động" có thể dẫn đến CLS (Cumulative Layout Shift).

en: Using Cloudflare Bot Fight Mode? Try disabling it
vi: Đang sử dụng Chế độ chống bot của Cloudflare? Hãy thử tắt nó đi

en: Valid
vi: Hợp lệ

en: Valid JSON data required to run the importer
vi: Yêu cầu dữ liệu JSON hợp lệ để chạy trình nhập

en: Valid code signatures are required for all Code (element), SVG (element) and Query editor instances to run.
vi: Cần có chữ ký mã hợp lệ để tất cả các phiên bản Mã (phần tử), SVG (phần tử) và Trình soạn thảo truy vấn có thể chạy.

en: Valid signature
vi: Chữ ký hợp lệ

en: Validation failed
vi: Xác thực không thành công

en: Value
vi: Giá trị

en: Value type
vi: Loại giá trị

en: Variable
vi: Biến thể

en: Variable dropdown: Hide value
vi: Menu thả xuống biến: Ẩn giá trị

en: Variable name
vi: Tên biến

en: Variable name already exists
vi: Tên biến đã tồn tại

en: Variable name missing
vi: Thiếu tên biến

en: Variable product
vi: Sản phẩm biến thể

en: Variables
vi: Biến

en: Variables duplicated
vi: Biến đã được sao chép

en: Variables imported
vi: Biến đã được nhập

en: Variables renamed
vi: Biến đã được đổi tên

en: Variation swatches
vi: Mẫu biến thể

en: Variations
vi: Biến thể

en: Verification failure page
vi: Trang xác minh thất bại

en: Verification success page
vi: Trang xác minh thành công

en: Vertical
vi: Dọc

en: Vertical - Cloud
vi: Dọc - đám mây

en: Vertical - Drops
vi: Dọc - giọt nước

en: Vertical - Pixels
vi: Dọc - điểm ảnh

en: Vertical - Stroke
vi: Dọc - nét

en: Vertical - Stroke #2
vi: Dọc - nét #2

en: Vertical - Tilt
vi: Dọc - nghiêng

en: Vertical - Triangle
vi: Dọc - tam giác

en: Vertical - Triangle double
vi: Dọc - Tam giác đôi

en: Vertical - Wave
vi: Dọc - sóng

en: Vertical - Wave brush
vi: Dọc - Bút sóng

en: Vertical - Waves
vi: Dọc - sóng

en: Vertical - Zigzag
vi: Dọc - ziczac

en: Vertical align
vi: Căn chỉnh dọc

en: Vertical alignment
vi: Căn chỉnh dọc

en: Very fast
vi: Rất nhanh

en: Very slow
vi: Rất chậm

en: Very well
vi: Rất tốt

en: Video URL
vi: URL video

en: Video file URL
vi: URL tệp video

en: Video url
vi: URL video

en: Videos
vi: Video

en: View
vi: Xem

en: View %s
vi: Xem %s

en: View Custom Font
vi: Xem font chữ tùy chỉnh

en: View Custom Fonts
vi: Xem font chữ tùy chỉnh

en: View Template
vi: Xem template

en: View Template Bundle
vi: Xem bộ template

en: View Template Tag
vi: Xem thẻ template

en: View Templates
vi: Xem các template

en: View cart
vi: Xem giỏ hàng

en: View changelog
vi: Xem nhật ký thay đổi

en: View classes
vi: Xem lớp

en: View on frontend
vi: Xem trên giao diện

en: View order
vi: Xem đơn hàng

en: View products
vi: Xem sản phẩm

en: Vimeo privacy hash
vi: Mã bảo mật Vimeo

en: Vimeo video ID/URL
vi: ID/URL video Vimeo

en: Visibility
vi: Khả năng hiển thị

en: Visible
vi: Hiển thị

en: Visible after
vi: Hiển thị sau

en: Visible on scroll up
vi: Hiển thị khi cuộn lên

en: Visit docs
vi: Truy cập tài liệu

en: Visit the website %s
vi: Truy cập trang web %s

en: Visual
vi: Trực quan

en: Visual grid builder
vi: Trình tạo lưới trực quan

en: WP debug
vi: Gỡ lỗi WP

en: WP language
vi: Ngôn ngữ WP

en: WP memory limit
vi: Giới hạn bộ nhớ WP

en: WP multisite
vi: WP đa trang

en: WP version
vi: Phiên bản WP

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Warning color
vi: Màu cảnh báo

en: Wave
vi: Sóng

en: Wave brush
vi: Sóng bút vẽ

en: Waves
vi: Các sóng

en: We recommend setting a padding for your lightbox to accommodate the thumbnail navigation.
vi: Chúng tôi khuyên bạn nên đặt đệm cho lightbox để phù hợp với điều hướng hình thu nhỏ.

en: Web Open Font Format 2.0: TrueType/OpenType font with even better compression than WOFF 1.0, but no IE browser support.
vi: Web Open Font Format 2.0: Font TrueType/OpenType với khả năng nén tốt hơn WOFF 1.0, nhưng không hỗ trợ trình duyệt IE.

en: Web Open Font Format: Compressed TrueType/OpenType font with information about font source and full IE9+ support (recommended).
vi: Web Open Font Format: Font TrueType/OpenType đã nén với thông tin về nguồn font và hỗ trợ đầy đủ cho IE9+ (được khuyến nghị).

en: Web design
vi: Thiết kế web

en: Webfont loading method
vi: Phương thức tải webfont

en: Webfonts (such as Google Fonts) are loaded via stylesheets by default. Select "Webfont Loader" to avoid FOUT (Flash of unstyled text) by hiding your website content until all webfonts are loaded.
vi: Webfont (như Google Fonts) được tải qua bảng định kiểu theo mặc định. Chọn "Trình tải webfont" để tránh FOUT (Nháy văn bản chưa định kiểu) bằng cách ẩn nội dung trang web cho đến khi tất cả webfont được tải.

en: Webhook payload too large.
vi: Dữ liệu webhook quá lớn.

en: Webhook request failed with status code
vi: Yêu cầu webhook thất bại với mã trạng thái

en: Website
vi: Trang web

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Weekday
vi: Ngày trong tuần

en: Welcome to %s
vi: Chào mừng đến với %s

en: What is the name of this site builder? And why did you choose it?
vi: Tên của trình tạo trang web đó là gì? Và tại sao bạn chọn nó?

en: When a Map ID is present, map styles are controlled via the %s.
vi: Khi có ID bản đồ, kiểu bản đồ được kiểm soát thông qua %s.

en: When editing your popup template, you have to enable the "Info Box" setting under "Template Settings > Popup".
vi: Khi chỉnh sửa template popup của bạn, bạn phải bật cài đặt "Hộp thông tin" trong phần "Cài đặt template > Popup".

en: When enabled, this field acts as a spam trap. It will not be visible to users, but will capture any bots that fill it out.
vi: Khi được bật, trường này hoạt động như một bẫy spam. Nó sẽ không hiển thị với người dùng, nhưng sẽ bắt được bất kỳ bot nào điền vào nó.

en: When enabled, this query only runs when a live search is performed.
vi: Khi được bật, truy vấn này chỉ chạy khi thực hiện tìm kiếm trực tiếp.

en: When pasting elements from another site that contain image or SVG files, placeholders are used by default. Enable to download the image from the source site. If the current user lacks SVG upload permissions, a placeholder SVG is used.
vi: Khi dán các phần tử từ một trang web khác có chứa tệp hình ảnh hoặc SVG, mặc định sẽ sử dụng trình giữ chỗ. Bật để tải xuống hình ảnh từ trang nguồn. Nếu người dùng hiện tại không có quyền tải lên SVG, một SVG giữ chỗ sẽ được sử dụng.

en: When rendering without wrapper your settings under the style tab won't have any effect.
vi: Khi hiển thị không có phần tử bao bọc, các cài đặt trong tab kiểu sẽ không có tác dụng.

en: When someone visits a default WordPress authentication URL (%s), they are redirected to this selected page.
vi: Khi ai đó truy cập URL xác thực WordPress mặc định (%s), họ sẽ được chuyển hướng đến trang được chọn này.

en: When using dynamic data that contains formatted text (e.g. WYSIWYG field, or any other HTML tags such as p, div, headings, etc.), set the HTML tag to "div", not "p". Alternatively, use the Rich Text element.
vi: Khi sử dụng dữ liệu động có chứa văn bản được định dạng (ví dụ: trường WYSIWYG hoặc bất kỳ thẻ HTML nào khác như p, div, tiêu đề, v.v.), hãy đặt thẻ HTML thành "div", không phải "p". Hoặc, sử dụng phần tử Văn bản phong phú.

en: Where to set the pagination parameter in the request.
vi: Nơi đặt tham số phân trang trong yêu cầu.

en: Where you defined the offset key. Bricks will retrieve the value from there.
vi: Nơi bạn đã định nghĩa khóa offset. Bricks sẽ lấy giá trị từ đó.

en: White space
vi: Khoảng trắng

en: Whitelist URLs
vi: Danh sách URL được phép

en: Whoops, that page is gone
vi: Ồ, trang đó không còn nữa

en: Wide
vi: Rộng

en: Widget margin
vi: Khoảng cách widget

en: Widget title
vi: Tiêu đề widget

en: Widget title border
vi: Viền tiêu đề widget

en: Widget title typography
vi: Kiểu chữ tiêu đề widget

en: Widgets
vi: Tiện ích

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Window
vi: Cửa sổ

en: Window storage
vi: Lưu trữ cửa sổ

en: Wireframes
vi: Khung dây

en: Wireframes provide basic structural templates that serve as a starting point for designing a layout. They are based on classes and variables.
vi: Khung dây cung cấp các mẫu cấu trúc cơ bản làm điểm khởi đầu để thiết kế bố cục. Chúng dựa trên các lớp và biến.

en: Without attributes
vi: Không có thuộc tính

en: Wonderful
vi: Tuyệt vời

en: WooCommerce Template Hook
vi: Hook template WooCommerce

en: WooCommerce template hooks
vi: Các hook mẫu WooCommerce

en: Woohoo
vi: Tuyệt quá

en: WordPress Environment
vi: Môi trường WordPress

en: WordPress authentication page access
vi: Truy cập trang xác thực WordPress

en: WordPress field
vi: Trường WordPress

en: Words limit
vi: Giới hạn từ

en: Words per minute
vi: Số từ mỗi phút

en: Words per minutes
vi: Số từ mỗi phút

en: Would you like to import the variable categories as well?
vi: Bạn có muốn nhập cả danh mục biến không?

en: Wrap
vi: Bọc

en: Wrap element
vi: Bọc phần tử

en: Wrap reverse
vi: Bọc ngược

en: Wrap your scripts in %s tags.
vi: Bọc script của bạn trong các thẻ %s.

en: Wrapper
vi: Bộ bao bọc

en: X axis
vi: Trục X

en: Y axis
vi: Trục Y

en: Yeah
vi: Ừ

en: Year: %s
vi: Năm: %s

en: Yearly
vi: Hàng năm

en: Yep
vi: Đúng vậy

en: Yes
vi: Có

en: You
vi: Bạn

en: You are about to delete all form submissions (including the database table). Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả các bản gửi biểu mẫu (bao gồm cả bảng cơ sở dữ liệu). Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to delete all form submissions of form ID %s. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả các bản gửi biểu mẫu của ID biểu mẫu %s. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to delete all form submissions. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả các bản gửi biểu mẫu. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to delete all template screenshots. Not your featured images, though. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả ảnh chụp màn hình mẫu. Tuy nhiên, không phải ảnh đại diện của bạn. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to delete this capability. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa khả năng này. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to fix the element database. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp sửa cơ sở dữ liệu phần tử. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to regenerate code signatures for all executable code on your website. Please ensure you have a recent backup before continuing. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp tạo lại chữ ký mã cho tất cả mã thực thi trên trang web của mình. Vui lòng đảm bảo rằng bạn có bản sao lưu gần đây trước khi tiếp tục. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to regenerate indexes for all query filters. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp tạo lại chỉ mục cho tất cả các bộ lọc truy vấn. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to remove all index jobs. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả các công việc chỉ mục. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to remove all selected icons from this set. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp xóa tất cả các biểu tượng đã chọn khỏi bộ này. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to reset all Bricks global settings. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp đặt lại tất cả cài đặt toàn cục của Bricks. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are about to trigger Index Job. Do you wish to proceed?
vi: Bạn sắp kích hoạt Công việc Chỉ mục. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: You are editing the selected global query settings. Changes to this global query apply to all instances throughout your website.
vi: Bạn đang chỉnh sửa cài đặt truy vấn toàn cục đã chọn. Các thay đổi đối với truy vấn toàn cục này sẽ áp dụng cho tất cả các phiên bản trên toàn trang web của bạn.

en: You are missing out!
vi: Bạn đang bỏ lỡ!

en: You are not allowed to add scripts.
vi: Bạn không được phép thêm scripts.

en: You are not allowed to uploads SVG files.
vi: Bạn không được phép tải lên tệp SVG.

en: You are now running the latest version
vi: Bạn đang chạy phiên bản mới nhất

en: You are viewing the first 1000 results. Perform search to see more.
vi: Bạn đang xem 1000 kết quả đầu tiên. Thực hiện tìm kiếm để xem thêm.

en: You can manage code execution permissions under: %s
vi: Bạn có thể quản lý quyền thực thi mã tại: %s

en: You can manage your license, update payment method and view your invoices right from %s.
vi: Bạn có thể quản lý giấy phép, cập nhật phương thức thanh toán và xem hóa đơn của mình trực tiếp từ %s.

en: You can now manage your custom fonts using the new %s in the builder.
vi: Bạn có thể quản lý font chữ tùy chỉnh bằng %s mới trong trình tạo.

en: You can render API response data through dynamic data tags. Create custom-labeled dynamic data tags for the {query_api} tag by hovering over any key in the response above and and click the "+" icon. Those labeled tags are stored for you in your browser local storage, not in the database. They are therefore not available on other devices or browsers.
vi: Bạn có thể hiển thị dữ liệu phản hồi API thông qua các thẻ dữ liệu động. Tạo các thẻ dữ liệu động có nhãn tùy chỉnh cho thẻ {query_api} bằng cách di chuột qua bất kỳ khóa nào trong phản hồi ở trên và nhấp vào biểu tượng “+”. Những thẻ có nhãn đó được lưu trữ cho bạn trong bộ nhớ cục bộ của trình duyệt, không phải trong cơ sở dữ liệu. Do đó, chúng không khả dụng trên các thiết bị hoặc trình duyệt khác.

en: You can use the title attribute to provide a description of the expected input value to meet the "pattern" requirement set above.
vi: Bạn có thể sử dụng thuộc tính title để cung cấp mô tả về giá trị đầu vào dự kiến để đáp ứng yêu cầu “pattern” được đặt ở trên.

en: You did not select any action(s). So when this form is submitted nothing happens.
vi: Bạn chưa chọn bất kỳ hành động nào. Vì vậy, khi biểu mẫu này được gửi, sẽ không có gì xảy ra.

en: You do not have the required capability to perform this action.
vi: Bạn không có khả năng cần thiết để thực hiện hành động này.

en: You don't have permission to perform this action.
vi: Bạn không có quyền thực hiện hành động này.

en: You have disabled the capability checks. Now anyone, including non-logged-in visitors, can create posts through this form. This can lead to unauthorized content creation, spam and malicious posts, database pollution, and potential security breaches. Only use this setting if you have alternative security measures in place, the form is on a protected page, or you fully understand the security implications.
vi: Bạn đã tắt kiểm tra khả năng. Bây giờ bất kỳ ai, kể cả khách truy cập chưa đăng nhập, đều có thể tạo bài viết thông qua biểu mẫu này. Điều này có thể dẫn đến việc tạo nội dung trái phép, spam và bài viết độc hại, ô nhiễm cơ sở dữ liệu và các lỗ hổng bảo mật tiềm ẩn. Chỉ sử dụng cài đặt này nếu bạn có các biện pháp bảo mật thay thế, biểu mẫu nằm trên trang được bảo vệ, hoặc bạn hoàn toàn hiểu rõ các tác động bảo mật.

en: You have disabled the capability checks. Now anyone, including non-logged-in visitors, can edit the post through this form. This can lead to unauthorized content creation, spam and malicious posts, database pollution, and potential security breaches. Only use this setting if you have alternative security measures in place, the form is on a protected page, or you fully understand the security implications.
vi: Bạn đã tắt kiểm tra khả năng. Bây giờ bất kỳ ai, kể cả khách truy cập chưa đăng nhập, đều có thể chỉnh sửa bài viết thông qua biểu mẫu này. Điều này có thể dẫn đến việc tạo nội dung trái phép, spam và bài viết độc hại, ô nhiễm cơ sở dữ liệu và các lỗ hổng bảo mật tiềm ẩn. Chỉ sử dụng cài đặt này nếu bạn có các biện pháp bảo mật thay thế, biểu mẫu nằm trên trang được bảo vệ, hoặc bạn hoàn toàn hiểu rõ các tác động bảo mật.

en: You have set an icon, but no text. Please provide the "aria-label" for accessibility.
vi: Bạn đã đặt một biểu tượng nhưng không có văn bản. Vui lòng cung cấp "aria-label" để hỗ trợ truy cập.

en: You have to add the "Checkout coupon" element yourself on the Checkout page as the native WooCommerce checkout coupon is removed when this setting is enabled. The "Enable the use of coupon codes" WooCommerce setting under "General" must be active.
vi: Bạn phải tự thêm phần tử "Mã giảm giá thanh toán" vào trang Thanh toán vì mã giảm giá thanh toán WooCommerce gốc sẽ bị xóa khi cài đặt này được kích hoạt. Cài đặt WooCommerce "Cho phép sử dụng mã giảm giá" trong phần "Cài đặt chung" phải được kích hoạt.

en: You have to add the "Checkout login" element yourself on the Checkout page as the native WooCommerce checkout login is removed when this setting is enabled. The "Enable log-in during checkout" WooCommerce setting under "Accounts & Privacy" must be active.
vi: Bạn phải tự thêm phần tử "Đăng nhập thanh toán" vào trang Thanh toán vì phần đăng nhập thanh toán WooCommerce gốc sẽ bị xóa khi cài đặt này được kích hoạt. Cài đặt WooCommerce "Cho phép đăng nhập trong quá trình thanh toán" trong phần "Tài khoản & Quyền riêng tư" phải được kích hoạt.

en: You have to add the "Notice" element yourself wherever necessary as all native WooCommerce notices are removed when this setting is enabled.
vi: Bạn phải tự thêm phần tử "Thông báo" vào nơi cần thiết vì tất cả các thông báo WooCommerce gốc sẽ bị xóa khi cài đặt này được kích hoạt.

en: You haven't registered any custom sidebars, yet.
vi: Bạn chưa đăng ký bất kỳ thanh bên tùy chỉnh nào.

en: YouTube video ID/URL
vi: ID/URL video YouTube

en: YouTube, Vimeo or file URL.
vi: URL YouTube, Vimeo hoặc file.

en: Your CSS files were automatically generated in the background.
vi: Các tệp CSS của bạn đã được tự động tạo ra trong nền.

en: Your Email
vi: Email của bạn

en: Your Message
vi: Tin nhắn của bạn

en: Your Name
vi: Tên của bạn

en: Your Unsplash API key is not valid.
vi: Khóa API Unsplash của bạn không hợp lệ.

en: Your account is inactive
vi: Tài khoản của bạn đang không hoạt động

en: Your attached files exceed the max. upload limit of 25 MB.
vi: Các file đính kèm của bạn vượt quá giới hạn tải lên tối đa 25 MB.

en: Your attached files exceed your server max. upload size of %s.
vi: Các file đính kèm của bạn vượt quá kích thước tải lên tối đa %s của máy chủ.

en: Your browser does not support the audio tag.
vi: Trình duyệt của bạn không hỗ trợ thẻ audio.

en: Your browser does not support the video tag.
vi: Trình duyệt của bạn không hỗ trợ thẻ video.

en: Your builder capability doesn't allow you to access these settings.
vi: Khả năng trình tạo của bạn không cho phép bạn truy cập các cài đặt này.

en: Your comment is awaiting moderation.
vi: Bình luận của bạn đang chờ kiểm duyệt.

en: Your comment is awaiting moderation. This is a preview; your comment will be visible after it has been approved.
vi: Bình luận của bạn đang chờ kiểm duyệt. Đây là bản xem trước; bình luận của bạn sẽ hiển thị sau khi được phê duyệt.

en: Your message goes here. The more details, the better ;)
vi: Tin nhắn của bạn ở đây. Càng chi tiết càng tốt ;)

en: Your name (optional)
vi: Tên của bạn (tùy chọn)

en: Your password
vi: Mật khẩu của bạn

en: Your provided license key is invalid. Please deactivate and then reactivate your license.
vi: Khóa bản quyền bạn cung cấp không hợp lệ. Vui lòng hủy kích hoạt và sau đó kích hoạt lại bản quyền của bạn.

en: Your remote templates password is incorrect.
vi: Mật khẩu mẫu từ xa của bạn không chính xác.

en: Your selected template is empty.
vi: Mẫu bạn đã chọn đang trống.

en: Your theme (%s) contains outdated copies of some WooCommerce template files.
vi: Chủ đề (%s) của bạn chứa các bản sao lỗi thời của một số tệp mẫu WooCommerce.

en: Your uploads directory writing permissions are insufficient.
vi: Quyền ghi vào thư mục tải lên của bạn không đủ.

en: Your user role "%1$s" is not allowed to edit this post type with %2$s. Please get in touch with the site admin to change it.
vi: Vai trò người dùng "%1$s" của bạn không được phép chỉnh sửa loại bài đăng này với %2$s. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web để thay đổi nó.

en: Your website (%1$s) has no permission to access templates from %2$s
vi: Trang web của bạn (%1$s) không có quyền truy cập mẫu từ %2$s

en: Your website does not match your license key. Please deactivate and then reactivate your license.
vi: Trang web của bạn không khớp với khóa bản quyền. Vui lòng hủy kích hoạt và sau đó kích hoạt lại bản quyền của bạn.

en: Z-index
vi: Chỉ số Z

en: Zoom
vi: Phóng to

en: Zoom Control
vi: Điều khiển thu phóng

en: Zoom in
vi: Phóng to

en: Zoom level
vi: Mức độ thu phóng

en: Zoom or close
vi: Phóng to hoặc đóng

en: Zoom out
vi: Thu nhỏ

en: add key after
vi: thêm khóa sau

en: after
vi: sau

en: alphanumeric characters only
vi: chỉ các ký tự chữ và số

en: auto
vi: tự động

en: before
vi: trước

[ctx: bricks]
en: %1$s on %2$s
vi: %1$s vào %2$s

en: builder access
vi: quyền truy cập trình tạo

en: by
vi: bởi

en: carousel
vi: băng chuyền

en: cloned
vi: đã sao chép

en: contains
vi: chứa

en: dashed
vi: nét đứt

en: deprecated
vi: không còn được hỗ trợ

en: does not contain
vi: không chứa

en: double
vi: kép

en: experimental
vi: thử nghiệm

en: hCaptcha key required! Add key in dashboard under: %s
vi: yêu cầu khóa hCaptcha! Thêm khóa trong bảng điều khiển tại: %s

en: is
vi: là

en: is empty
vi: trống

en: is not
vi: không phải là

en: is not empty
vi: không trống

en: learn more
vi: tìm hiểu thêm

en: legacy
vi: cũ

en: new templates have been released since you cancelled Bricks.
vi: mẫu mới đã được phát hành kể từ khi bạn hủy Bricks.

en: not set
vi: chưa đặt

en: official roadmap
vi: lộ trình chính thức

en: per month
vi: mỗi tháng

en: posts
vi: bài viết

en: results for:
vi: kết quả cho:

en: set
vi: đã đặt

en: will be using this constant
vi: sẽ sử dụng hằng số này

en: wp_remote_post request failed. Please check your server configuration. Required for query filters.
vi: yêu cầu wp_remote_post đã thất bại. Vui lòng kiểm tra cấu hình máy chủ của bạn. Yêu cầu này là bắt buộc cho các bộ lọc truy vấn.

en: x-axis
vi: trục hoành

en: y-axis
vi: trục y

en: your account
vi: tài khoản của bạn
